`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 10/10/2016

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Đức

23/09   01h30 Bayern Munchen2 vs VfL Wolfsburg13 0 : 2 1/40.950.950 : 11.000.887.901.1716.001 1/20.950.913 1/20.980.90BDTV

VĐQG Pháp

23/09   00h00 Nice8 vs Angers11 0 : 1/20.930.950 : 1/4-0.830.713.251.933.601-0.860.722 1/40.960.90
23/09   01h45 Lille17 vs Monaco2 3/4 : 00.990.891/4 : 0-0.940.823.754.051.701 1/4-0.860.722 3/40.900.96

VĐQG Bồ Đào Nha

23/09   02h30 FC Porto1 vs Portimonense13 0 : 2 1/40.900.980 : 1-0.930.817.301.1214.001 1/2-0.890.753 1/40.940.92

VĐQG Azerbaijan

22/09   22h00 Standard Sumqayit4 vs Qarabag2               

VĐQG Ba Lan

22/09   23h00 Piast Gliwice14 vs Arka Gdynia10 0 : 1/40.881.000 : 00.69-0.813.202.202.9910.960.902 1/2-0.970.83
23/09   01h30 Slask Wroclaw8 vs Lech Poznan1 0 : 0-0.830.710 : 0-0.890.773.402.842.2110.940.922 1/2-0.990.85

VĐQG Belarus

22/09   23h00 FC Gomel10 vs Dnepr Mogilev11               
23/09   00h45 Dinamo Brest8 vs Dinamo Minsk1               

VĐQG Bulgary

22/09   21h30 Beroe Stara Zagora4 vs Levski Sofia3               
23/09   00h00 CSKA Sofia1 vs FC Dunav Ruse11               

VĐQG Bắc Ai Len

23/09   01h45 Warrenpoint Town11 vs Linfield FC2               

VĐQG Bỉ

23/09   01h30 Royal Antwerp6 vs Kortrijk8 0 : 1/40.82-0.940 : 1/4-0.880.753.452.043.1010.77-0.922 3/4-0.890.75

VĐQG Estonia

22/09   23h30 FCI Tallinn4 vs Trans Narva5               

VĐQG Georgia

22/09   20h00 FC Kolkheti Poti9 vs Dinamo Batumi7               
22/09   23h00 FC Saburtalo Tbilisi4 vs Shukura Kobuleti10               

VĐQG Ireland

23/09   01h45 Derry City4 vs Bray Wanderers5 0 : 3/40.83-0.950 : 1/41.000.883.951.645.3010.83-0.972 1/20.78-0.93
23/09   01h45 Bohemians6 vs St. Patricks Athletic9 0 : 0-0.880.750 : 0-0.940.823.353.002.403/40.72-0.862 1/40.880.98
23/09   01h45 Dundalk2 vs Drogheda United12 0 : 2 1/20.70-0.830 : 1 1/40.990.8911.501.0826.001 1/20.83-0.973 1/20.80-0.94
23/09   01h45 Limerick FC7 vs Cork City1 3/4 : 00.87-0.991/4 : 00.85-0.973.904.301.7710.85-0.992 1/20.80-0.94
23/09   01h45 Galway United11 vs Sligo Rovers8 0 : 1/40.950.950 : 00.71-0.843.402.223.251-0.930.812 1/40.83-0.95
23/09   02h00 Shamrock Rovers3 vs Finn Harps10 0 : 1 1/40.73-0.850 : 1/20.910.974.801.3410.0010.930.932 1/20.980.88

VĐQG Malta

23/09   00h00 Hibernians FC4 vs Mosta FC7               

VĐQG Romania

23/09   00h30 CS Universitatea Craiova2 vs CS Voluntari8               

VĐQG Slovenia

23/09   01h20 NK Aluminij7 vs Maribor2               

VĐQG Síp

22/09   23h00 Aris Limassol12 vs APOEL Nicosia10               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

23/09   00h00 Trabzonspor9 vs Kayserispor13 0 : 10.970.930 : 1/40.75-0.874.201.524.501 1/40.85-0.9730.71-0.85

VĐQG Wales

23/09   01h45 The New Saints4 vs Llandudno1               

VĐQG Đan Mạch

23/09   00h00 Nordsjaelland1 vs Sonderjyske8 0 : 1/20.881.000 : 1/41.000.883.651.853.5010.76-0.902 3/40.880.98

VĐQG Trung Quốc

22/09   18h35 Chongqing Lifan9 vs Guangzhou Evergrande Taobao FC1 1 : 0-0.980.80   4.354.601.49   3 1/40.900.90
22/09   18h35 Beijing Guoan7 vs Shanghai East Asia FC2 1/4 : 00.68-0.86   3.702.352.35   30.801.00

VĐQG Arập Xeut

22/09   22h35 Al-Baten1 vs Al Ahli Jeddah6               
22/09   23h00 Uhud11 vs Al-Fateh12               
23/09   00h20 Al-Nasr(KSA)5 vs Al-Feiha13               

VĐQG Indonesia

22/09   15h00 Persela Lamongan  vs PS TNI                
22/09   18h30 PSM Makassar  vs Gresik United                
22/09   18h30 Madura United  vs Sriwijaya FC                

VĐQG Iran

22/09   20h15 Tractor Sazi Tabriz10 vs Padideh Mashhad3               
22/09   21h00 Peykan8 vs Naft Tehran16               
22/09   21h00 Saipa7 vs Pars Jonoubi Jam1               
22/09   21h30 Sanat-Naft11 vs Foolad Khozestan6               

VĐQG Jordan

22/09   23h30 Al Hussein Irbid12 vs Al-Jazeera2               
22/09   23h30 Al Faisaly6 vs Al Wihdat Amman4               

VĐQG Kuwait

22/09   22h15 Al-Jahra1 vs Al-Arabi Club (KUW)2               
23/09   00h45 Al Kuwait SC3 vs Al-Nasar8               

VĐQG Qatar

22/09   21h50 Al-Khuraitiat12 vs Al Rayyan1               
23/09   00h00 Qatar SC8 vs Al Markhiya5               
23/09   00h00 Al-Sailiya2 vs Al-Sadd9               

VĐQG UAE

22/09   20h25 Dabba Al-Fujairah12 vs Al-Jazira(UAE)3               
22/09   23h30 Al Nasr Dubai8 vs Al Wehda(UAE)1               

VĐQG Uzbekistan

22/09   18h00 Obod Tashkent16 vs Nasaf Qarshi3               
22/09   19h00 Metallurg Bekobod10 vs Kuruvchi Kokand Qoqon6               
22/09   19h00 Mashal Muborak7 vs Buxoro FK2               
22/09   19h00 Neftchi Fargona15 vs Sogdiana Jizak13               
22/09   20h00 Qizilqum Zarafshon11 vs OTMK Olmaliq9               

VĐQG Việt Nam

22/09   17h00 Becamex Binh Duong12 vs Song Lam Nghe An9               BDTV HD
22/09   17h00 Quang Nam3 vs XM Hai Phong FC7               BDTV
22/09   18h00 Than Quang Ninh6 vs SHB Da Nang8               

VĐQG Argentina

23/09   05h05 Belgrano7 vs Club Atletico Tigre25 0 : 1/2-0.900.780 : 1/4-0.830.703.152.083.303/40.76-0.902 1/4-0.920.77
23/09   07h05 Patronato Parana6 vs Atletico Tucuman17 0 : 1/4-0.970.850 : 00.72-0.843.102.312.893/40.76-0.902 1/4-0.920.77

VĐQG Chi Lê

23/09   06h30 Colo Colo5 vs San Luis Quillota6               

VĐQG Colombia

23/09   07h45 Cortulua4 vs Jaguares de Cordoba16               

VĐQG Paraguay

23/09   05h00 General Diaz3 vs Sportivo Luqueno4               
23/09   07h10 Sportivo Trinidense Reserves6 vs Rubio nu9               

VĐQG Peru

23/09   01h15 Dep.San Martin15 vs UTC Cajamarca5               
23/09   03h30 Comerciantes Unidos4 vs Academia Deportiva Cantolao2               

VĐQG Mexico

23/09   07h00 Puebla18 vs Monterrey1               
23/09   09h00 Atlas16 vs Monarcas Morelia7               

VĐQG Ai Cập

22/09   20h00 Tanta16 vs Wadi Degla SC7               
22/09   22h30 Arab Contractors2 vs Ittihad Alexandria8               
23/09   01h15 EL Masry1 vs Zamalek3               

VĐQG Algeria

22/09   22h00 DRB Tadjenant6 vs MC Oran8               
22/09   23h00 NA Hussein Dey13 vs JS kabylie5               
22/09   23h00 Paradou AC10 vs USM Blida16               

VĐQG Nam Phi

23/09   01h00 Cape Town City9 vs Polokwane City FC14               

Hạng 2 Tây Ban Nha

23/09   02h00 Almeria11 vs Sevilla Atletico21 0 : 1/20.80-0.930 : 1/4-0.970.853.401.774.101-0.940.802 1/40.80-0.94

Hạng 2 Đức

22/09   23h30 Erzgebirge Aue9 vs SV Sandhausen2 0 : 1/4-0.890.770 : 00.67-0.793.052.352.903/40.82-0.9620.82-0.96
22/09   23h30 MSV Duisburg11 vs Holstein Kiel4 0 : 00.990.890 : 0-0.960.843.502.502.4010.72-0.862 3/40.980.88

Hạng 2 Pháp

23/09   01h00 Bourg Peronnas14 vs Le Havre4 1/4 : 0-0.930.801/4 : 00.71-0.833.353.152.051-0.990.852 1/40.82-0.96
23/09   01h00 Nimes3 vs Chamois Niortais16 0 : 3/40.78-0.900 : 1/40.85-0.973.751.565.2010.85-0.992 3/4-0.950.81
23/09   01h00 Orleans US 458 vs Tours20 0 : 1/2-0.970.850 : 1/4-0.930.803.252.033.351-0.860.722 1/40.930.93
23/09   01h00 Quevilly18 vs Reims1 3/4 : 00.881.001/4 : 00.87-0.993.404.201.751-0.940.802 1/40.81-0.95
23/09   01h00 Ajaccio Gfco15 vs Chateauroux10 0 : 1/40.84-0.960 : 1/4-0.830.703.152.153.153/40.73-0.882 1/4-0.930.79
23/09   01h00 Stade Brestois5 vs Paris FC6 0 : 1/40.79-0.920 : 1/4-0.800.683.052.083.403/40.85-0.9920.82-0.96
23/09   01h00 Sochaux12 vs Ajaccio9 0 : 1/40.8850.9950 : 00.65-0.783.202.153.103/40.75-0.892 1/4-0.990.85
23/09   01h00 Valenciennes11 vs AJ Auxerre17 0 : 00.84-0.960 : 00.80-0.933.152.432.693/40.77-0.922 1/4-0.920.77

Hạng 2 Hà Lan

23/09   01h00 Emmen9 vs Go Ahead Eagles17 0 : 3/4-0.930.800 : 1/40.940.943.651.813.651 1/4-0.860.722 3/40.960.90
23/09   01h00 Volendam18 vs Den Bosch15               
23/09   01h00 Fortuna Sittard3 vs AZ Alkmaar (Youth)5 0 : 1/4-0.930.800 : 00.80-0.933.702.262.581 1/4-0.980.8430.980.88
23/09   01h00 Almere City FC12 vs FC Oss4 0 : 1/20.960.920 : 1/4-0.860.743.801.963.051 1/40.80-0.943 1/40.950.91
23/09   01h00 MVV Maastricht2 vs Cambuur Leeuwaarden11 0 : 00.980.900 : 0-0.960.843.552.452.431 1/4-0.860.722 3/40.960.90
23/09   01h00 FC Eindhoven13 vs Den Bosch15 0 : 3/40.940.940 : 1/40.900.983.901.743.751 1/40.950.9130.900.96
23/09   01h00 Helmond Sport20 vs Dordrecht14 0 : 3/4-0.930.800 : 1/4-0.970.853.751.863.401 1/4-0.960.823-0.990.85
23/09   01h00 RKC Waalwijk19 vs FC Utrecht (Youth)16 0 : 1/20.881.000 : 1/4-0.900.783.601.853.551 1/4-0.930.792 3/40.75-0.89

Hạng 2 Ba Lan

23/09   01h45 GKS Katowice16 vs Chrobry Glogow4               

Hạng 2 Ireland

23/09   01h45 Cabinteely FC5 vs Athlone Town8 0 : 1 1/20.70-0.830 : 3/40.950.935.901.248.101 1/20.980.883 1/40.70-0.84
23/09   01h45 UC Dublin3 vs Cobh Ramblers2 0 : 1/40.80-0.930 : 1/4-0.860.743.452.013.2010.82-0.962 1/20.85-0.99
23/09   01h45 Waterford United1 vs Longford Town4 0 : 3/40.79-0.920 : 1/40.78-0.903.951.554.9010.82-0.962 1/20.940.92
23/09   02h00 Waterford United1 vs Shelbourne6               

Hạng 2 Phần Lan

22/09   22h30 GrIFK Kauniainen10 vs Honka Espoo2               
22/09   22h30 AC Oulu5 vs KPV3               
22/09   22h30 TPS Turku1 vs Jaro6               

Hạng 2 Séc

22/09   23h00 Usti nad Labem13 vs SK Slovan Varnsdorf16               

Hạng 2 Áo

22/09   23h30 FC Liefering5 vs FC Blau Weiss Linz7 0 : 1-0.900.780 : 1/40.78-0.904.101.604.401 1/4-0.940.803-0.860.72
22/09   23h30 Kapfenberg6 vs WSG Wattens9 0 : 1/4-0.800.680 : 00.86-0.983.652.402.451 1/4-0.890.752 3/40.85-0.99
22/09   23h30 FC Wacker Innsbruck4 vs TSV Hartberg2 0 : 1/40.930.950 : 00.73-0.853.602.162.781 1/4-0.940.802 3/40.83-0.97
22/09   23h30 FC Magna Wiener Neustadt1 vs Austria Lustenau8 0 : 1/2-0.860.740 : 1/4-0.830.703.552.132.851 1/4-0.880.742 3/40.930.93
23/09   01h30 FAC Team Fur Wien10 vs SV Ried3 1 1/2 : 00.80-0.933/4 : 00.82-0.944.957.501.311 1/40.900.963-0.930.78

Hạng 2 Argentina

23/09   07h00 Atletico Rafaela6 vs Los Andes19               
23/09   07h05 Deportivo Moron10 vs Deportivo Riestra11               
23/09   07h30 Independiente Rivadavia14 vs San Martin Tucuman23               

Hạng 2 Brazil

23/09   05h15 Juventude5 vs Boa Esporte Clube10               
23/09   07h30 Londrina PR9 vs Santa Cruz PE16               
23/09   07h30 Luverdense15 vs Oeste7               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

23/09   08h00 Real MonarchsNhóm 2-1 vs Orange County Blues FCNhóm 2-9               

Hạng 2 Mexico

23/09   08h00 Cimarrones de Sonora3 vs CSyD Dorados de Sinaloa6               
23/09   08h00 CF Atlante10 vs Leones Negros UdeG15               
23/09   08h30 Venados FC12 vs CF Indios de Ciudad Juarez1               
23/09   09h00 Murcielagos9 vs Mineros de Zacatecas8               

Cúp Hà Lan

22/09   22h00 Demi En  vs PEC Zwolle                

League One

23/09   01h45 AFC Wimbledon16 vs Milton Keynes Dons13 0 : 00.84-0.960 : 00.85-0.973.252.452.751-0.890.752 1/40.920.94

Hạng 3 Đức

23/09   00h00 SC Paderborn 071 vs Hansa Rostock7               

Hạng 3 Pháp

23/09   01h00 Avenir Sportif Beziers7 vs Red Star FC 931               
23/09   01h00 Lyon Duchere5 vs Avranches16               
23/09   01h00 Entente Sannois6 vs Rodez Aveyron3               
23/09   01h00 Les Herbiers9 vs USL Dunkerque11               
23/09   01h00 Concarneau15 vs Boulogne14               
23/09   01h00 Chambly Fc17 vs Creteil13               
23/09   01h00 Stade Lavallois MFC4 vs Pau FC12               

Nữ Iceland

22/09   23h00 IBV Vestmannaeyjar (w)  vs Fylkir (w)                

Hạng 3 Hàn Quốc

22/09   17h00 Gangneung City7 vs Daejeon Korail4               
22/09   17h30 Gimhae City2 vs Mokpo City5               

League Two

23/09   01h45 Forest Green Rovers22 vs Swindon Town8 0 : 0-0.900.760 : 0-0.960.823.402.802.2110.80-0.962 1/20.78-0.94

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

22/09   21h00 Bulgaria (w) U174-3 vs Hungary (w) U173-2               
22/09   21h00 Norway (w) U174-1 vs Moldova (w) U174-4               

Vòng loại U16 Châu Á

22/09   11h00 Cambodia U16I-3 vs Australia U16I-1               
22/09   13h15 Palestine U16D-4 vs Iraq U16D-2               
22/09   14h00 Hong Kong China U16F-2 vs Brunei Darussalam(U16)F-4               
22/09   15h00 Mongolia U16I-4 vs Vietnam U16I-2               
22/09   16h00 Laos U16G-3 vs Indonesia U16G-1               
22/09   16h00 Guam U16J-4 vs Malaysia U16J-2               
22/09   16h45 Nepal U16D-3 vs India U16D-1               
22/09   17h30 Kyrgyzstan U16C-4 vs Bhutan U16C-5               
22/09   18h00 Syria U16B-3 vs Oman U16B-1               
22/09   18h00 Chinese Taipei U16F-3 vs North Korea U16F-1               
22/09   19h00 Thailand U16G-2 vs Timor Leste U16G-4               
22/09   19h00 Singapore U16J-3 vs Japan U16J-1               
22/09   20h30 Iran U16C-1 vs Afghanistan U16C-2               
22/09   20h45 Bangladesh U16E-2 vs Yemen U16E-1               
22/09   21h00 Tajikistan U16B-2 vs Maldives U16B-4               
22/09   21h15 Jordan U16A-1 vs Uzbekistan U16A-4               
23/09   00h15 Saudi Arabia U16A-3 vs Sri Lanka U16A-5               

U21 Nga

22/09   18h00 Dinamo Moscow Youth3 vs CSKA Moscow (R)2               
22/09   18h00 Spartak Moscow Youth10 vs FK Anzhi Youth14               

U19 Séc

22/09   16h00 Frydek-Mistek U19  vs Brno U19                

U21 Ukraine

22/09   16h00 Zirka Kirovohrad U2111 vs FC Shakhtar Donetsk U211               
22/09   18h00 Dinamo KyivU214 vs Veres Rivne U219