`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 10/06/2015

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Copa Libertadores

01/03   03h59 MillonariosG-4 vs Corinthians Paulista (SP)G-1               
01/03   03h59 Delfin SCB-4 vs BolivarB-2               
01/03   03h59 FlamengoD-2 vs River PlateD-3               

VĐQG Tây Ban Nha

28/02   22h00 Girona8 vs Celta Vigo10               
28/02   22h00 Alaves14 vs Levante17               
28/02   22h00 Atletico Madrid2 vs Leganes12               
28/02   22h00 Real Betis9 vs Real Sociedad15               
28/02   22h00 Athletic Bilbao13 vs Valencia3               
28/02   22h00 Eibar7 vs Villarreal6               
28/02   22h00 RCD Espanyol16 vs Real Madrid4               
28/02   22h00 Getafe11 vs Deportivo La Coruna19               
28/02   22h00 Las Palmas18 vs FC Barcelona1               
28/02   22h00 Malaga20 vs Sevilla5               

VĐQG Scotland

01/03   02h45 Ross County12 vs Partick Thistle10               
01/03   02h45 Celtic FC1 vs Dundee8               
01/03   02h45 Heart of Midlothian5 vs Kilmarnock6               
01/03   02h45 Hibernian4 vs Hamilton Academical11               
01/03   02h45 Motherwell7 vs Aberdeen2               

VĐQG Albania

28/02   19h00 KS Perparimi Kukesi4 vs Skenderbeu Korca1               
28/02   19h00 Partizani Tirana3 vs Lushnja KS10               
28/02   19h00 Kamza7 vs Teuta Durres9               
28/02   19h00 Flamurtari5 vs Luftetari6               
28/02   19h00 KF Laci2 vs Vllaznia Shkoder8               

VĐQG Ba Lan

28/02   23h00 Sandecja Nowy Sacz13 vs Zaglebie Lubin9               
28/02   23h00 Wisla Krakow7 vs Korona Kielce6               
28/02   23h00 Legia Warszawa1 vs Jagiellonia Bialystok2               
28/02   23h00 Wisla Plock5 vs Cracovia Krakow12               
28/02   23h00 Gornik Zabrze4 vs Pogon Szczecin15               
28/02   23h00 Lech Poznan3 vs Slask Wroclaw10               
28/02   23h00 Lechia Gdansk11 vs LKS Nieciecza14               
28/02   23h00 Arka Gdynia8 vs Piast Gliwice16               

VĐQG Bosnia

28/02   22h00 HSK Zrinjski Mostar2 vs FK Zeljeznicar1               
28/02   22h00 Radnik Bijeljina7 vs NK Siroki Brijeg4               
28/02   22h00 Sloboda9 vs Borac Banja Luka8               
28/02   22h00 FK Krupa5 vs Sarajevo3               
28/02   22h00 GOSK Gabela10 vs Vitez12               
28/02   22h00 NK Celik11 vs Mladost Doboj Kakanj6               

VĐQG Bulgary

28/02   21h00 Ludogorets Razgrad2 vs Septemvri Simitli9               
28/02   21h00 Lokomotiv Plovdiv10 vs Botev Plovdiv5               
28/02   21h00 Vitosha Bistritsa14 vs Slavia Sofia8               
28/02   21h00 FC Dunav Ruse13 vs CSKA Sofia1               
28/02   21h00 Vereya6 vs Pirin Blagoevgrad11               
28/02   21h00 Etar12 vs Cherno More Varna7               
28/02   21h00 Levski Sofia3 vs Beroe Stara Zagora4               

VĐQG Serbia

28/02   22h00 FK Rad Beograd15 vs Borac Cacak16               
28/02   22h00 Cukaricki Stankom3 vs FK Backa Backa Palanka13               
28/02   22h00 FK Napredak Krusevac7 vs Vojvodina Novi Sad6               
28/02   22h00 Radnicki Nis8 vs Partizan Belgrade2               
28/02   22h00 Mladost Lucani9 vs FK Spartak Zlatibor Voda4               
28/02   22h00 Radnik Surdulica10 vs Macva Sabac12               
28/02   22h00 Zemun11 vs Habitpharm Javor14               
28/02   22h00 Crvena Zvezda1 vs FK Vozdovac Beograd5               

VĐQG Đan Mạch

28/02   21h00 Odense BK5 vs Lyngby12               
28/02   21h00 Midtjylland1 vs Brondby IF2               
28/02   21h00 Nordsjaelland3 vs Silkeborg10               
28/02   21h00 Randers FC14 vs Helsingor13               
28/02   21h00 AC Horsens7 vs Aarhus AGF11               
28/02   21h00 Sonderjyske9 vs Aalborg8               
28/02   21h00 Hobro6 vs FC Copenhagen4               

VĐQG UAE

28/02   20h35 Al Ahli(UAE)6 vs Al-Jazira(UAE)5               
28/02   23h15 Al-Wasl3 vs Al Nasr Dubai4               

VĐQG Bolivia

01/03   02h30 Club GuabiraA-7 vs Jorge WilstermannA-5               

VĐQG Peru

01/03   03h00 Dep.San MartinA-1 vs Sport RosarioA-2               
01/03   03h00 Inti Gas DeportesA-8 vs Sporting CristalA-5               
01/03   03h00 Sport BoysB-3 vs EM Deportivo BinacionalB-5               
01/03   03h00 FBC MelgarB-1 vs Academia Deportiva CantolaoB-2               
01/03   03h00 Real Atletico GarcilasoB-4 vs Deportivo Union ComercioB-7               
01/03   03h00 Deportivo MunicipalB-8 vs Sport HuancayoB-6               
01/03   03h00 Comerciantes UnidosA-4 vs Universitario De DeportesA-7               
01/03   03h00 Alianza LimaA-3 vs UTC CajamarcaA-6               

VĐQG Venezuela

01/03   03h00 Deportivo La Guaira10 vs Monagas SC8               
01/03   03h00 Deportivo Metropolitano15 vs Trujillanos11               
01/03   03h00 Deportivo Tachira14 vs Carabobo FC9               
01/03   03h00 Deportivo Anzoategui16 vs Estudiantes Merida FC17               
01/03   03h00 Deportivo Lara3 vs Portuguesa FC1               

VĐQG Ai Cập

28/02   19h45 Tanta16 vs Al-Ittihad Alexandria14               
28/02   22h00 Petrojet10 vs Misr Elmaqasah13               
28/02   22h00 Alrga4 vs Alasyoty Sports12               
01/03   01h00 El Daklyeh11 vs EL Ahly1               

C2 Châu Á

28/02   15h30 Song Lam Nghe AnH-2 vs Johor FCH-1               
28/02   18h30 Persija JakartaH-4 vs Tampines Rovers FCH-3               

Hạng 2 Arập Xeut

28/02   19h35 Al Khaleej Club6 vs Al-Hazm1               
28/02   20h05 Al-Tai5 vs Dhamk10               
28/02   22h30 Al-Kawkab2 vs Al-Nojoom8               
28/02   23h05 AL-Rbeea Jeddah15 vs Alwatani9               

Cúp Bồ Đào Nha

01/03   03h15 Aves  vs Caldas                

Cúp Israel

01/03   00h00 Hapoel Ironi Kiryat Shmona  vs Hapoel Beer Sheva                
01/03   02h00 Hapoel Kfar Saba  vs Beitar Jerusalem                

Cúp Mexico

01/03   08h00 Alebrijes de OaxacaF-3 vs PueblaD-3               
01/03   08h00 Cafetaleros de Tapachula  vs Venados FC                
01/03   09h30 FC JuarezG-3 vs Pumas U.N.A.M.B-2