`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 10/03/2017

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

24/09   22h00 Brighton Hove Albion16 vs Newcastle United4 0 : 00.881.000 : 00.81-0.933.002.552.653/40.80-0.942 1/4-0.900.76

VĐQG Tây Ban Nha

24/09   17h00 RCD Espanyol16 vs Deportivo La Coruna18 0 : 1/40.80-0.930 : 1/4-0.840.723.352.063.351-0.890.752 1/40.85-0.99
24/09   21h15 Getafe14 vs Villarreal8 1/4 : 00.74-0.860 : 0-0.920.793.352.762.401-0.880.742 1/40.920.94
24/09   23h30 Eibar13 vs Celta Vigo17 0 : 1/40.920.960 : 00.68-0.803.452.173.051-0.980.842 1/2-0.980.84
24/09   23h30 Las Palmas11 vs Leganes10 0 : 1/2-0.940.820 : 1/4-0.840.723.302.063.401-0.890.752 1/40.900.96
25/09   01h45 Real Sociedad4 vs Valencia3 0 : 1/2-0.970.850 : 1/4-0.860.743.602.033.2510.85-0.992 1/20.80-0.94

VĐQG Italia

24/09   17h30 Sampdoria7 vs AC Milan5 1/2 : 00.881.001/4 : 00.76-0.883.703.202.001 1/4-0.900.762 3/40.900.96
24/09   20h00 Cagliari10 vs Chievo13 0 : 1/2-0.930.810 : 1/4-0.840.723.402.043.401-0.940.802 1/2-0.890.75
24/09   20h00 Crotone18 vs Benevento20 0 : 1/2-0.980.860 : 1/4-0.840.723.402.023.451-0.940.802 1/40.900.96
24/09   20h00 Inter Milan1 vs Genoa16 0 : 1 1/20.881.000 : 3/4-0.960.845.401.298.301 1/40.861.0030.900.96
24/09   20h00 Verona19 vs Lazio4 1 : 00.960.921/4 : 0-0.900.784.105.601.5210.72-0.862 3/40.960.90
24/09   23h00 Sassuolo17 vs Bologna11 0 : 1/20.980.900 : 1/4-0.900.783.351.983.6010.920.942 1/20.960.90
25/09   01h45 Fiorentina8 vs Atalanta12 0 : 1/40.87-0.990 : 1/4-0.830.703.502.123.1010.76-0.902 3/40.980.88

VĐQG Đức

24/09   20h30 Hannover 964 vs FC Koln18 0 : 1/40.79-0.920 : 1/4-0.850.733.352.073.1010.960.902 1/2-0.930.78
24/09   23h00 Bayer Leverkusen13 vs Hamburger SV9 0 : 1 1/40.900.980 : 1/20.920.964.701.386.101 1/40.930.9330.870.99

VĐQG Pháp

24/09   20h00 Saint Etienne3 vs Rennes15 0 : 1/2-0.950.830 : 1/4-0.840.723.152.023.453/40.80-0.942 1/4-0.990.85
24/09   22h00 Strasbourg19 vs Nantes7 0 : 00.80-0.930 : 00.980.903.152.392.763/40.78-0.932 1/4-0.860.72
25/09   02h00 Marseille6 vs Toulouse13 0 : 10.990.890 : 1/40.74-0.864.101.554.801 1/4-0.880.742 3/40.950.91

VĐQG Bồ Đào Nha

24/09   22h00 CD Tondela15 vs Sporting Braga6 1/4 : 00.85-0.970 : 0-0.880.753.252.892.241-0.860.722 1/40.960.90
24/09   22h00 Aves18 vs Rio Ave5 1/4 : 00.72-0.840 : 0-0.900.783.152.692.423/40.85-0.9920.76-0.90
24/09   22h00 Estoril14 vs GD Chaves17 0 : 1/2-0.960.840 : 1/4-0.860.743.202.013.453/40.72-0.862 1/40.960.90
24/09   22h00 Feirense7 vs Belenenses8 0 : 1/4-0.930.800 : 00.75-0.883.152.322.823/40.75-0.892 1/4-0.940.80
24/09   22h00 Moreirense16 vs Sporting Lisbon2 1 1/4 : 00.80-0.931/2 : 00.82-0.944.255.901.4410.79-0.932 3/4-0.940.80
24/09   22h00 Benfica4 vs Pacos de Ferreira11 0 : 20.900.980 : 3/40.75-0.886.501.1512.501 1/40.85-0.9930.78-0.93
24/09   22h00 FC Porto1 vs Portimonense13 0 : 2 1/40.970.910 : 1-0.930.817.301.1214.001 1/2-0.890.753 1/40.980.88
24/09   22h00 Vitoria Setubal10 vs Boavista FC12 0 : 1/40.910.970 : 00.65-0.782.892.213.303/4-0.990.852-0.840.70
24/09   22h00 Vitoria Guimaraes9 vs Maritimo3 0 : 1/2-0.950.830 : 1/4-0.840.723.152.023.453/40.78-0.932 1/4-0.940.80

VĐQG Hà Lan

24/09   17h30 FC Utrecht8 vs PSV Eindhoven2 3/4 : 00.74-0.861/4 : 00.900.983.703.251.911 1/40.920.943-0.990.85
24/09   19h30 VVV Venlo9 vs PEC Zwolle7 0 : 1/41.000.880 : 1/4-0.800.683.552.252.681 1/4-0.880.732 3/40.980.88
24/09   19h30 Groningen10 vs FC Twente Enschede16 0 : 1/20.990.890 : 1/4-0.970.853.651.963.151 1/4-0.920.772 3/40.83-0.97
24/09   19h30 Heracles Almelo11 vs Roda JC18 0 : 3/40.84-0.960 : 1/40.900.983.851.664.201 1/4-0.940.802 3/40.75-0.89
24/09   21h45 AZ Alkmaar3 vs Excelsior SBV13 0 : 1 1/20.890.990 : 3/4-0.890.775.301.297.301 1/2-0.940.803 1/40.920.94

VĐQG Nga

24/09   17h00 Spartak Moscow9 vs Anzhi Makhachkala16 0 : 1 1/2-0.970.850 : 1/20.80-0.934.801.327.301 1/4-0.960.822 3/40.880.98
24/09   17h00 Amkar Perm15 vs SKA Khabarovsk14 0 : 3/40.82-0.940 : 1/40.80-0.933.251.645.503/4-0.960.822-0.800.66
24/09   17h00 Dynamo Moscow12 vs CSKA Moscow4 1/2 : 0-0.960.841/4 : 00.85-0.973.254.101.813/40.75-0.892 1/4-0.970.83
24/09   17h00 Terek Grozny7 vs Rubin Kazan6 0 : 1/41.000.880 : 00.73-0.853.102.312.903/40.75-0.8920.75-0.89
24/09   17h00 Ural Sverdlovsk Oblast8 vs FK Ruan Tosno13 0 : 1/4-0.970.850 : 00.73-0.853.052.263.003/40.880.9820.930.93
24/09   17h00 FC Krasnodar2 vs Zenit St. Petersburg1 1/4 : 00.77-0.890 : 0-0.930.803.252.742.351-0.880.732 1/40.980.88
24/09   17h00 FC Ufa11 vs Arsenal Tula10 0 : 1/40.85-0.970 : 1/4-0.840.723.002.123.353/40.930.932-0.930.78
24/09   17h00 Rostov FK5 vs Lokomotiv Moscow3 0 : 00.75-0.880 : 00.73-0.852.922.392.963/4-0.930.781 3/40.880.98

VĐQG Albania

24/09   19h00 KS Perparimi Kukesi3 vs Skenderbeu Korca2               
24/09   19h00 Partizani Tirana9 vs Lushnja KS10               
24/09   19h00 KF Kamza8 vs Teuta Durres1               
24/09   19h00 Flamurtari6 vs Luftetari7               
24/09   19h00 KF Laci4 vs Vllaznia Shkoder5               

VĐQG Azerbaijan

24/09   20h00 FK Gilan Gabala3 vs FC Neftci Baku8               

VĐQG Belarus

24/09   20h00 Slavia Mozyr15 vs Krumkachy12               
24/09   20h00 Neman Grodno6 vs FC Torpedo Zhodino7               
24/09   20h00 FC Torpedo Minsk13 vs FK Vitebsk5               

VĐQG Georgia

24/09   21h30 FC Saburtalo Tbilisi4 vs Shukura Kobuleti10               
24/09   23h30 Torpedo Kutaisi2 vs Dinamo Tbilisi1               

VĐQG Hy Lạp

24/09   20h00 PAOK Saloniki4 vs Pas Giannina5               
24/09   22h15 Kerkyra11 vs Levadiakos6               
24/09   22h15 Panionios3 vs AEL Larisa16               
25/09   00h30 AEK Athens1 vs Olympiakos Piraeus2               

VĐQG Iceland

24/09   21h00 Breidablik8 vs IBV Vestmannaeyjar9               
24/09   21h00 KA Akureyri6 vs Grindavik5               
24/09   21h00 Vikingur Olafsvik11 vs Hafnarfjordur3               
24/09   21h00 Stjarnan Gardabaer2 vs Valur Reykjavik1               
24/09   21h00 Fjolnir10 vs KB Breidholt4               
24/09   21h00 Vikingur Reykjavik7 vs Akranes12               

VĐQG Ireland

24/09   20h30 Derry City4 vs Bray Wanderers5 0 : 3/40.84-0.960 : 1/41.000.883.951.655.2010.83-0.972 1/20.80-0.94

VĐQG Kazakhstan

24/09   17h00 Ordabasy3 vs Irtysh Pavlodar5               
24/09   17h00 FC Kairat Almaty2 vs Tobol Kostanai4               
24/09   17h00 FK Aktobe Lento10 vs Kaisar Kyzylorda7               
24/09   17h00 Akzhayik Oral11 vs FC Shakhtyor Karagandy6               
24/09   17h00 Okzhetpes12 vs FK Atyrau9               

VĐQG Latvia

24/09   18h00 Spartaks Jurmala1 vs Metta/LU Riga7               
24/09   20h00 FK Ventspils2 vs Caramba/Dinamo Rigaja4               

VĐQG Macedonia

24/09   20h30 Rabotnicki Skopje10 vs Academy Pandev3               
24/09   20h30 Sileks6 vs Pobeda Prilep8               
24/09   20h30 FK Skopje9 vs FK Shkendija 791               
24/09   20h30 Renova Cepciste7 vs FK Korzo Prilep5               
24/09   20h30 Pelister Bitola2 vs FC Vardar Skopje4               

VĐQG Malta

24/09   23h00 St. Andrews11 vs Gzira United1               
25/09   01h00 Balzan FC9 vs Valletta FC2               

VĐQG Moldova

24/09   20h30 Speranta Nisporeni8 vs Spicul Chiscareni6               
24/09   20h30 FC Milsami2 vs FC Olimpia Balti7               

VĐQG Phần Lan

24/09   19h00 PS Kemi Kings10 vs Vaasa VPS7 0 : 0-0.890.770 : 0-0.890.773.302.702.351-0.990.852 1/2-0.940.80
24/09   22h30 Lahti2 vs RoPS Rovaniemi9 0 : 10.80-0.930 : 1/2-0.930.814.151.426.3010.980.882 1/20.83-0.97
24/09   22h30 KuPs3 vs HIFK11 0 : 10.84-0.960 : 1/2-0.920.794.101.455.9010.950.912 1/20.930.93

VĐQG Serbia

24/09   22h00 FK Rad Beograd13 vs Partizan Belgrade3               
24/09   22h00 Cukaricki Stankom6 vs Borac Cacak15               
24/09   22h00 FK Napredak Krusevac12 vs Macva Sabac9               
24/09   22h00 Radnicki Nis7 vs FK Javor Ivanjica16               
24/09   22h00 Mladost Lucani8 vs Crvena Zvezda5               
24/09   22h00 Radnik Surdulica11 vs FK Backa Backa Palanka14               
24/09   22h00 Zemun10 vs FK Spartak Zlatibor Voda4               
24/09   22h00 Crvena Zvezda1 vs Vojvodina Novi Sad2               

VĐQG Síp

24/09   22h00 Olympiakos Nicosia FC6 vs AEP Paphos8               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

24/09   23h00 Trabzonspor9 vs Kayserispor13 0 : 1-0.990.89   4.101.534.45   30.82-0.94
24/09   23h00 Konyaspor15 vs Akhisar Bld.Geng6 0 : 1/4-0.850.730 : 00.82-0.943.202.372.581-0.890.752 1/40.890.97
24/09   23h00 Bursaspor7 vs Galatasaray1 3/4 : 0-0.940.821/4 : 0-0.930.804.054.151.581 1/40.880.9830.80-0.94
24/09   23h00 Sivasspor11 vs Goztepe4 0 : 1/40.85-0.970 : 1/4-0.830.703.352.132.8610.880.982 1/20.880.98
24/09   23h00 Genclerbirligi17 vs Istanbul Buyuksehir Belediyesi3 1/2 : 0-0.930.801/4 : 00.900.983.353.901.7710.910.952 1/20.940.92
24/09   23h00 Alanyaspor16 vs Osmanlispor FC18               
24/09   23h00 Kasimpasa10 vs Kayserispor5               
24/09   23h00 Kardemir Karabukspor14 vs Yeni Malatyaspor12 0 : 1/20.960.920 : 1/4-0.900.783.351.963.2010.920.942 1/20.870.99
24/09   23h00 Fenerbahce8 vs Besiktas JK2 0 : 1/4-0.810.690 : 00.881.003.402.412.4410.930.932 1/20.910.95

VĐQG Thụy Sỹ

24/09   21h00 FC Sion7 vs Young Boys1               
24/09   21h00 St. Gallen5 vs Thun9               
24/09   21h00 Lugano6 vs Grasshopper8               

VĐQG Thụy Điển

25/09   00h00 Kalmar13 vs Ostersunds FK6               
25/09   00h00 AFC Alliance16 vs IFK Goteborg9               
25/09   00h00 Djurgardens2 vs Hammarby10               
25/09   00h00 Malmo FF1 vs Elfsborg8               
25/09   00h00 Hacken3 vs AIK Solna4               
25/09   00h00 Jonkopings Sodra14 vs GIF Sundsvall12               
25/09   00h00 IK Sirius FK7 vs Orebro11               
25/09   00h00 Halmstads15 vs IFK Norrkoping FK5               

VĐQG Đan Mạch

24/09   21h00 Odense BK9 vs Randers FC14 0 : 1/41.000.880 : 00.75-0.883.202.262.881-0.960.822 1/40.930.93
24/09   21h00 Aalborg11 vs Lyngby12 0 : 1/40.950.930 : 00.71-0.833.402.182.8610.920.942 1/2-0.950.81
24/09   21h00 Nordsjaelland1 vs Sonderjyske8 0 : 1/20.900.980 : 1/41.000.883.601.903.3510.76-0.902 3/40.84-0.98
24/09   21h00 AC Horsens6 vs Helsingor13 0 : 1/20.900.980 : 1/40.900.983.401.873.7010.980.882 1/40.82-0.96
24/09   21h00 Aarhus AGF7 vs Midtjylland3 1/4 : 00.881.000 : 0-0.950.833.502.692.2510.73-0.882 3/40.900.96
24/09   21h00 FC Copenhagen5 vs Silkeborg10 0 : 1 1/40.881.000 : 1/20.900.984.701.366.501 1/40.970.893-0.970.83
24/09   21h00 Hobro2 vs Brondby IF4 3/4 : 00.900.981/4 : 00.970.913.604.201.7110.82-0.962 3/40.980.88

VĐQG Hàn Quốc

24/09   16h00 Ulsan Hyundai FC3 vs Chunnam Dragons8               
24/09   17h00 Gwangju Football Club12 vs Gangwon FC6               

VĐQG Trung Quốc

24/09   14h30 Changchun Yatai10 vs Hebei HX Xingfu3               
24/09   18h35 Henan Jianye12 vs Shandong Luneng5               

VĐQG Indonesia

24/09   15h00 Arema Malang  vs Persija Jakarta                
24/09   18h30 Persib Bandung  vs Bhayangkara Surabaya United                

VĐQG Thái Lan

24/09   18h00 Thailand Honda FC17 vs Nakhon Ratchasima14               
24/09   18h00 Chonburi Shark FC6 vs Ubon UMT United9               
24/09   19h00 Pattaya United8 vs Port FC11               
24/09   19h00 Ratchaburi FC7 vs Buriram United1               

VĐQG Việt Nam

24/09   17h00 Can Tho13 vs Thanh Hoa1               
24/09   17h00 Quang Nam3 vs XM Hai Phong FC7               
24/09   17h30 CLB TPHCM10 vs Hoang Anh Gia Lai11               
24/09   17h30 Dong Tam Long An14 vs Sanna Khanh Hoa5               
24/09   18h00 Than Quang Ninh6 vs SHB Da Nang8               
24/09   18h00 Becamex Binh Duong12 vs Song Lam Nghe An9               
24/09   18h30 T T Hanoi2 vs Sai Gon FC4               

VĐQG Argentina

25/09   02h00 Patronato Parana6 vs Atletico Tucuman17               
25/09   02h00 Belgrano7 vs Club Atletico Tigre25               
25/09   02h00 Godoy Cruz Antonio Tomba20 vs Independiente13               
25/09   02h00 Chacarita juniors22 vs Talleres Cordoba11               
25/09   02h00 Arsenal de Sarandi28 vs Temperley24               
25/09   02h00 Colon de Santa Fe9 vs Defensa Y Justicia16               
25/09   02h00 Estudiantes La Plata15 vs San Lorenzo10               
25/09   02h00 Lanus21 vs Newells Old Boys14               
25/09   02h00 Olimpo Bahia Blanca26 vs Gimnasia La Plata23               
25/09   02h00 Racing Club12 vs San Martin San Juan19               
25/09   02h00 River Plate2 vs Argentinos juniors27               
25/09   02h00 Rosario Central18 vs Banfield8               
25/09   02h00 CA Huracan5 vs Union Santa Fe4               
25/09   02h00 Velez Sarsfield3 vs Boca Juniors1               

VĐQG Chi Lê

25/09   02h00 Colo Colo5 vs San Luis Quillota6               
25/09   02h00 CSD Antofagasta3 vs Union Espanola1               
25/09   02h00 Universidad de Concepcion9 vs Curico Unido13               
25/09   02h00 O.Higgins16 vs Palestino15               
25/09   02h00 Universidad de Chile4 vs Everton CD2               
25/09   02h00 Santiago Wanderers7 vs Audax Italiano8               
25/09   02h00 Temuco12 vs Universidad Catolica10               

VĐQG Ecuador

25/09   00h00 Independiente Jose Teran5 vs CD Clan Juvenil8               
25/09   00h00 Barcelona SC(ECU)12 vs Macara3               
25/09   00h00 Deportivo Cuenca2 vs Club Sport Emelec4               
25/09   00h00 Barcelona SC(ECU)9 vs Delfin SC1               
25/09   00h00 CD El Nacional6 vs Faure Za Amarilla10               

VĐQG Peru

24/09   23h15 Sport Huancayo9 vs Deportivo Union Comercio13               
25/09   01h30 Real Atletico Garcilaso8 vs Sport Rosario11               
25/09   04h00 Alianza Lima1 vs Sporting Cristal6               

VĐQG Uruguay

25/09   02h00 Cerro Montevideo10 vs CA Juventud16               
25/09   02h00 El Tanque Sisley11 vs Wanderers FC15               
25/09   02h00 Liverpool URU9 vs Boston River6               
25/09   02h00 Danubio FC5 vs IA Sud America12               
25/09   02h00 CA Penarol1 vs Centro Atletico Fenix7               
25/09   02h00 CA River Plate3 vs Rampla Juniors FC4               
25/09   02h00 Racing Club Montevideo14 vs Nacional Montevideo8               

VĐQG Venezuela

25/09   02h00 Atletico Venezuela18 vs Zamora Barinas13               
25/09   02h00 Atletico Socopo FC17 vs Caracas FC5               
25/09   02h30 Portuguesa FC12 vs Deportivo Metropolitano8               
25/09   02h30 Deportivo Anzoategui14 vs Mineros de Guayana1               
25/09   03h00 Deportivo La Guaira7 vs Monagas SC4               
25/09   03h00 Trujillanos15 vs Deportivo Lara2               
25/09   04h00 Carabobo FC3 vs Zulia FC11               
25/09   04h00 Deportivo Tachira9 vs Estudiantes Merida FC6               

VĐQG Mỹ

25/09   01h00 FC Kansas CityTay-2 vs LA GalaxyTay-10               
25/09   04h00 Atlanta UnitedDong-5 vs Montreal ImpactDong-7               
25/09   07h00 Portland TimbersTay-4 vs Orlando CityDong-9               

VĐQG Mexico

25/09   00h00 Pumas U.N.A.M.17 vs Club Leon8               
25/09   02h00 Lobos BUAP10 vs Club Tijuana5               
25/09   02h00 Queretaro FC14 vs CDSyC Cruz Azul4               
25/09   06h30 Santos Laguna15 vs Necaxa9 0 : 1/20.77-0.930 : 1/40.930.913.551.743.8010.72-0.902 1/20.77-0.95

VĐQG Costa Rica

25/09   00h00 Santos De Guapiles5 vs Deportivo Saprissa2               
25/09   00h00 Limon FC6 vs Alajuelense3               
25/09   00h00 Universidad de Costa Rica11 vs Guadalupe FC12               
25/09   00h00 Municipal Liberia10 vs Perez Zeledon7               
25/09   00h00 AD Grecia4 vs Cartagines Deportiva SA8               
25/09   00h00 Herediano1 vs AD Carmelita9               

VĐQG Nam Phi

24/09   20h00 Chippa United11 vs Bloemfontein Celtic9               

Hạng 2 Đức

24/09   18h30 Darmstadt3 vs Dynamo Dresden11               
24/09   18h30 Jahn Regensburg15 vs Eintracht Braunschweig12               
24/09   18h30 Union Berlin9 vs Kaiserslautern18               
24/09   18h30 Erzgebirge Aue8 vs SV Sandhausen1               
24/09   18h30 VfL Bochum14 vs Ingolstadt13               
24/09   18h30 MSV Duisburg10 vs Holstein Kiel2               
24/09   18h30 Greuther Furth17 vs Nurnberg6               
24/09   18h30 St. Pauli5 vs Fortuna Dusseldorf4               

Hạng 2 Nga

24/09   19h00 Baltika Kaliningrad7 vs Tom Tomsk13               
24/09   19h00 Luch Energiya16 vs Fakel17               
24/09   19h00 Tyumen18 vs Avangard11               
24/09   19h00 Spartak Moscow II10 vs Khimki15               
24/09   19h00 Zenit-2 St.Petersburg14 vs Volga Olimpiets20               
24/09   19h00 Spartak Tambov4 vs Volgar-Gazprom Astrachan5               
24/09   19h00 Gazovik Orenburg9 vs Shinnik Yaroslavl8               
24/09   19h00 Sibir Novosibirsk6 vs Dinamo St Petersburg3               
24/09   19h00 Yenisey Krasnoyarsk1 vs Kryliya Sovetov2               
24/09   19h00 Rotor Volgograd19 vs Kuban Krasnodar12               

Hạng 2 Bỉ

24/09   21h00 Oud Heverlee2 vs KFCO Wilrijk1               

Hạng 2 Israel

24/09   19h00 Hapoel Ramat Gan13 vs Hapoel Petah Tikva4               
24/09   19h00 Ironi Nir Ramat HaSharon6 vs Hapoel Bnei Lod14               
24/09   19h00 Hapoel Natzrat Illit7 vs Hapoel Rishon Lezion8               
24/09   19h00 Hapoel Kfar Saba2 vs Maccabi Herzliya16               
24/09   19h00 Hapoel Katamon Jerusalem5 vs Hapoel Afula9               
24/09   19h00 Hapoel Tel Aviv1 vs Maccabi Ahi Nazareth3               
24/09   19h00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot10 vs Beitar Shimshon Tel Aviv11               
24/09   19h00 Hapoel Hadera12 vs Ironi Nesher15               

Hạng 2 Phần Lan

24/09   19h00 Ekenas IF Fotboll7 vs Gnistan Helsinki9               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

24/09   19h00 Adana Demir9 vs Adanaspor5               
24/09   19h00 Ankaragucu13 vs Samsunspor15               
24/09   19h00 Balikesirspor6 vs Caykur Rizespor2               
24/09   19h00 Altinordu7 vs Gaziantepspor16               
24/09   19h00 Umraniyespor3 vs Denizlispor18               
24/09   19h00 Erzurum BB11 vs Boluspor14               
24/09   19h00 Manisaspor10 vs Istanbulspor8               
24/09   19h00 Giresunspor1 vs Elazigspor4               
24/09   19h00 Gaziantep Buyuksehir Belediyesi12 vs Eskisehirspor17               

Hạng 2 Thụy Sỹ

24/09   21h00 Vaduz5 vs Chiasso4               
24/09   21h00 Servette3 vs Wohlen10               
24/09   21h00 Winterthur7 vs Neuchatel Xamax2               

Hạng 2 Thụy Điển

25/09   00h00 Varbergs BoIS FC11 vs Dalkurd FF1               
25/09   00h00 Norrby IF12 vs Oster6               
25/09   00h00 Helsingborg4 vs Falkenberg5               
25/09   00h00 Orgryte10 vs Trelleborgs FF3               
25/09   00h00 Brommapojkarna2 vs Atvidabergs16               
25/09   00h00 Syrianska FC14 vs Gefle IF13               
25/09   00h00 Degerfors7 vs IK Frej Taby15               
25/09   00h00 IFK Varnamo8 vs GAIS Goteborg9               

Hạng 2 Đan Mạch

24/09   18h45 Esbjerg5 vs Herfolge Boldklub Koge3               
24/09   18h45 Viborg6 vs Roskilde10               
24/09   18h45 Vendsyssel4 vs Nykobing Falster7               
24/09   18h45 Fremad Amager8 vs Skive IK12               
24/09   18h45 Thisted FC2 vs Vejle1               
24/09   18h45 Fredericia9 vs Brabrand11               

Hạng 2 Hàn Quốc

24/09   16h00 Seoul E-Land FC8 vs Busan I Park2               
24/09   16h00 Seongnam FC4 vs Ansan Mugunghwa FC5               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

25/09   03h00 San AntonioNhóm 2-2 vs Rio Grande ValleyNhóm 2-11               
25/09   03h00 Sacramento Republic FCNhóm 2-7 vs OKC Energy FCNhóm 2-8               
25/09   03h00 Ottawa FuryNhóm 1-10 vs Louisville City FCNhóm 1-1               
25/09   03h00 St.Louis LionsNhóm 1-11 vs FC CincinnatiNhóm 1-7               
25/09   03h00 Tulsa RoughneckNhóm 2-5 vs Los Angeles Galaxy IINhóm 2-13               
25/09   03h00 Orlando City U23Nhóm 1-8 vs Charleston BatteryNhóm 1-3               
25/09   03h00 Tampa Bay RowdiesNhóm 1-5 vs Charlotte IndependenceNhóm 1-2               
25/09   03h00 Richmond KickersNhóm 1-14 vs Rochester Raging RhinosNhóm 1-4               

Hạng 2 Mexico

25/09   02h00 Zacatepec14 vs Correcaminos UAT2               

VĐ Bắc Mỹ

25/09   03h00 Jacksonville Armada6 vs Miami FC1               

Japan Football League

24/09   11h00 Nara Club10 vs Sony Sendai2               
24/09   11h00 Imabari FC6 vs Vanraure Hachinohe FC5               
24/09   11h00 Ohira Tochigi UVA SC15 vs Mio Biwako Shiga13               
24/09   11h00 Verspah Oita11 vs Ryutsu Keizai University7               
24/09   11h00 Yokogawa Musashino8 vs Honda Lock SC9               

Nữ Nhật

24/09   11h00 IGA Kunoichi (w)10 vs Vegalta Sendai (w)5               
24/09   11h00 Albirex Niigata (w)7 vs Urawa Red Diamonds (w)2               
24/09   11h00 AS Elfen Sayama Women's8 vs Nagano Parceiro (W)6               

Hạng 3 Hàn Quốc

24/09   13h00 Busan Transportation Corporation8 vs Changwon City6               

Nữ Mỹ

25/09   05h00 Sky Blue FC (w)6 vs North Carolina Women2               
25/09   08h00 Seattle Reign (w)5 vs FC Kansas City (w)7               

Vòng loại U16 Châu Á

24/09   11h00 Australia U16I-1 vs Vietnam U16I-4               
24/09   13h15 Iraq U16D-1 vs India U16D-4               
24/09   14h00 North Korea U16F-1 vs Hong Kong China U16F-4               
24/09   15h00 Mongolia U16I-3 vs Cambodia U16I-2               
24/09   16h00 Japan U16J-2 vs Malaysia U16J-1               
24/09   16h45 Nepal U16D-2 vs Palestine U16D-3               
24/09   17h30 Lebanon U16C-5 vs Afghanistan U16C-1               
24/09   18h00 Macau U16F-5 vs Chinese Taipei U16F-3               
24/09   19h00 Syria U16B-3 vs Maldives U16B-1               
24/09   19h00 Thailand U16G-4 vs Laos U16G-2               
24/09   19h00 Singapore U16J-3 vs Guam U16J-4               
24/09   20h30 Iran U16C-2 vs Kyrgyzstan U16C-3               
24/09   20h45 Yemen U16E-4 vs United Arab Emirates U16E-3               
24/09   21h00 Tajikistan U16B-4 vs Oman U16B-2               
24/09   21h15 Jordan U16A-1 vs Bahrain U16A-2               
24/09   23h45 Qatar U16E-2 vs Bangladesh U16E-1               
25/09   00h15 Saudi Arabia U16A-4 vs Uzbekistan U16A-3               

U21 Séc

24/09   16h00 FC Viktoria PlzenU2110 vs Dukla PrahaU2117               
24/09   21h00 FK Baumit JablonecU2118 vs FCBohemians1905 U219               
24/09   21h00 SK Sigma OlomoucU2112 vs Kavina U2114               
24/09   21h00 Vysocina JihlavaU2120 vs Fotbal Trinec U2115               
24/09   21h00 Marila Pribram U218 vs Hradec KraloveU215               
24/09   21h00 Mlada BoleslavU212 vs Sparta PrahaU213               
24/09   21h00 Banik OstravaU2119 vs Synot SlovackoU216               
24/09   21h00 Zlin U2111 vs BrnoU2116