`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 09/05/2017

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Giao Hữu ĐTQG

10/06   21h00 Austria  vs Brazil                

VĐQG Moldova

10/06   19h00 Dinamo-Auto4 vs Sheriff Tiraspol1               
10/06   19h00 FC Sfintul Gheorghe7 vs FC Milsami2               

VĐQG Na Uy

11/06   00h00 Start IK15 vs Stromsgodset13               
11/06   00h00 Lillestrom11 vs Odd Grenland9               
11/06   00h00 Stabaek12 vs Bodo Glimt14               
11/06   00h00 Sandefjord16 vs Haugesund6               
11/06   00h00 Ranheim IL3 vs Sarpsborg 085               
11/06   02h00 Brann1 vs Valerenga4               

Malay Super League

10/06   21h00 Selangor PKNS6 vs Selangor9               
10/06   21h00 Melaka10 vs Kuala Lumpur8               

VĐQG Singapore

10/06   19h30 Young Lions4 vs Balestier Khalsa FC3               
10/06   19h30 Geylang United FC7 vs DPMM FC5               

VĐQG Thái Lan

10/06   18h00 Chainat FC13 vs Pattaya United15               
10/06   18h00 Bangkok United FC2 vs BEC Tero Sasana12               
10/06   19h00 Air Force Central18 vs Ratchaburi FC7               
10/06   19h00 Navy FC17 vs Chonburi Shark FC9               

VĐQG Ecuador

11/06   00h00 Tecnico Universitario10 vs Liga Dep. Universitaria Quito1               
11/06   00h00 Independiente Jose Teran6 vs Deportivo Cuenca12               
11/06   00h00 Sociedad Deportiva Aucas8 vs Macara9               
11/06   00h00 Delfin SC5 vs Guayaquil City11               
11/06   00h00 Club Sport Emelec4 vs Universidad Catolica3               
11/06   00h00 CD El Nacional7 vs Barcelona SC(ECU)2               

VĐQG Peru

11/06   02h00 Dep.San MartinA-7 vs Sport HuancayoB-3               
11/06   02h00 FBC MelgarB-2 vs Sport BoysB-7               
11/06   02h00 Real Atletico GarcilasoB-6 vs Alianza LimaA-1               
11/06   02h00 Universitario De DeportesA-4 vs Inti Gas DeportesA-8               
11/06   02h00 UTC CajamarcaA-5 vs Sport RosarioA-3               
11/06   02h00 Deportivo MunicipalB-1 vs Deportivo Union ComercioB-5               
11/06   02h00 Comerciantes UnidosA-2 vs Sporting CristalA-6               
11/06   02h00 Academia Deportiva CantolaoB-8 vs EM Deportivo BinacionalB-4               

VĐQG Mỹ

11/06   04h00 Chicago FireDong-8 vs New England RevolutionDong-6               
11/06   04h00 FC DallasTay-2 vs Montreal ImpactDong-10               
11/06   04h00 Houston DynamoTay-5 vs Colorado RapidsTay-12               
11/06   04h00 LA GalaxyTay-7 vs Real Salt LakeTay-9               
11/06   04h00 Seattle SoundersTay-11 vs DC UnitedDong-11               
11/06   04h00 Portland TimbersTay-4 vs FC Kansas CityTay-1               
11/06   04h00 San Jose EarthquakesTay-10 vs Los Angeles FCTay-3               
11/06   04h00 Vancouver WhitecapsTay-6 vs Orlando CityDong-5               

Hạng 2 Na Uy

10/06   23h00 Floro16 vs Strommen13               
10/06   23h00 Jerv8 vs Nest Sotra11               
10/06   23h00 Aalesund FK1 vs Ullensaker/Kisa IL4               
10/06   23h00 Notodden FK6 vs Sandnes Ulf3               
10/06   23h00 Mjondalen IF9 vs Ham-Kam10               
10/06   23h00 Kongsvinger14 vs Levanger FK12               
10/06   23h00 Tromsdalen15 vs Asane Fotball5               

Hạng 2 Thụy Điển

10/06   20h00 Falkenberg2 vs Gefle IF14               
10/06   22h30 Helsingborg4 vs Degerfors7               

Hạng 2 Nhật Bản

10/06   13h00 Tochigi SC14 vs Mito Hollyhock19               
10/06   13h00 Montedio Yamagata17 vs JEF United Ichihara Chiba12               
10/06   13h00 Roasso Kumamoto15 vs Avispa Fukuoka3               
10/06   13h00 Kamatamare Sanuki22 vs FC Gifu9               
10/06   15h00 Omiya Ardija11 vs Yokohama FC5               
10/06   15h00 Ehime FC21 vs Oita Trinita1               
10/06   15h00 Tokushima Vortis10 vs Machida Zelvia6               

Hạng 2 Hàn Quốc

10/06   16h00 Suwon City9 vs FC Anyang10               
10/06   17h00 Seongnam FC1 vs Busan I Park4               

Hạng 2 Chi Lê

10/06   21h00 Coquimbo Unido2 vs Barnechea4               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

11/06   04h00 Los Angeles Galaxy IINhóm 2-13 vs Orange County Blues FCNhóm 2-5               
11/06   04h00 Sacramento Republic FCNhóm 2-4 vs Phoenix Rising FCNhóm 2-3               
11/06   04h00 Seattle Sounders BNhóm 2-15 vs OKC Energy FCNhóm 2-17               
11/06   04h00 Tulsa RoughneckNhóm 2-16 vs St.Louis LionsNhóm 2-10               
11/06   04h00 Tampa Bay RowdiesNhóm 1-5 vs NashvilleNhóm 1-10               

Aus New South Wales

10/06   13h00 Manly United11 vs Sydney Olympic1               
10/06   13h00 South Coast Wolves6 vs Sydney FC (Youth)12               
10/06   14h50 A.P.I.A. Leichhardt Tigers2 vs Marconi Stallions5