`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 09/04/2017

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

13/12   21h00 Liverpool5 vs West Bromwich(WBA)17               
13/12   21h00 Southampton14 vs Leicester City12               
13/12   21h00 Tottenham Hotspur4 vs Brighton Hove Albion8               
14/12   01h45 Newcastle United11 vs Everton16               

VĐQG Scotland

13/12   21h00 Saint Johnstone6 vs Aberdeen2               
13/12   21h00 Ross County9 vs Kilmarnock10               
13/12   21h00 Partick Thistle11 vs Motherwell5               
13/12   21h00 Heart of Midlothian8 vs Dundee12               
14/12   01h45 Celtic FC1 vs Hamilton Academical7               
14/12   01h45 Hibernian3 vs Glasgow Rangers4               

VĐQG Hà Lan

13/12   23h30 Groningen15 vs Heracles Almelo10               
13/12   23h30 Groningen15 vs PSV Eindhoven1               
13/12   23h30 Vitesse Arnhem5 vs Willem II14               
14/12   00h45 VVV Venlo11 vs FC Utrecht9               
14/12   01h45 ADO Den Haag12 vs Roda JC18               

VĐQG Ba Lan

13/12   23h00 Zaglebie Lubin(N)7 vs Lech Poznan5               
13/12   23h00 LKS Nieciecza13 vs Slask Wroclaw8               
13/12   23h00 Wisla Plock10 vs Sandecja Nowy Sacz12               
13/12   23h00 Jagiellonia Bialystok4 vs Korona Kielce6               
13/12   23h00 Cracovia Krakow15 vs Wisla Krakow3               
13/12   23h00 Lechia Gdansk9 vs Pogon Szczecin16               
13/12   23h00 Piast Gliwice14 vs Legia Warszawa2               
13/12   23h00 Arka Gdynia11 vs Gornik Zabrze1               

VĐQG Serbia

13/12   22h00 FK Javor Ivanjica14 vs FK Napredak Krusevac7               
13/12   22h00 Cukaricki Stankom5 vs FK Rad Beograd15               
13/12   22h00 Partizan Belgrade2 vs Crvena Zvezda1               
13/12   22h00 FK Spartak Zlatibor Voda6 vs Vojvodina Novi Sad4               
13/12   22h00 Radnik Surdulica8 vs Radnicki Nis9               
13/12   22h00 FK Backa Backa Palanka13 vs Zemun12               
13/12   22h00 Macva Sabac11 vs Crvena Zvezda3               
13/12   22h00 Borac Cacak16 vs Mladost Lucani10               

VĐQG Iran

13/12   18h45 Esteghlal Khozestan14 vs Peykan2               
13/12   18h45 Padideh Mashhad4 vs Naft Tehran15               
13/12   18h45 Esteghlal Tehran12 vs Gostaresh Folad9               
13/12   18h45 Pars Jonoubi Jam1 vs Persepolis3               

VĐQG Nam Phi

14/12   00h30 Free State Stars10 vs Supersport United9               
14/12   00h30 Mamelodi Sundowns7 vs Maritzburg United11               

Cúp Slovenia

13/12   22h00 Maribor  vs NK Olimpija Ljubljana