`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 08/12/2017

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

06/05   19h30 Manchester City1 vs Huddersfield Town16               
06/05   22h30 Chelsea5 vs Liverpool3               

VĐQG Tây Ban Nha

06/05   22h00 Leganes15 vs Levante17               
06/05   22h00 Girona9 vs Eibar12               
06/05   22h00 Atletico Madrid2 vs RCD Espanyol16               
06/05   22h00 FC Barcelona1 vs Real Madrid3               
06/05   22h00 Athletic Bilbao14 vs Real Betis5               
06/05   22h00 Celta Vigo10 vs Deportivo La Coruna18               
06/05   22h00 Las Palmas19 vs Getafe7               
06/05   22h00 Malaga20 vs Alaves13               
06/05   22h00 Sevilla8 vs Real Sociedad11               
06/05   22h00 Villarreal6 vs Valencia4               

VĐQG Italia

06/05   17h30 Udinese14 vs Inter Milan5               
06/05   20h00 Spal18 vs Benevento20               
06/05   20h00 Chievo16 vs Crotone17               
06/05   20h00 Genoa11 vs Fiorentina8               
06/05   20h00 Lazio3 vs Atalanta6               
06/05   20h00 Napoli2 vs Torino10               
06/05   23h00 Sassuolo13 vs Sampdoria9               
07/05   01h45 Cagliari15 vs AS Roma4               

VĐQG Pháp

07/05   01h00 Caen15 vs Monaco2               
07/05   01h00 Dijon12 vs Guingamp10               
07/05   01h00 Saint Etienne6 vs Bordeaux11               
07/05   01h00 Lyon3 vs Troyes18               
07/05   01h00 Marseille4 vs Nice5               
07/05   01h00 Metz20 vs Angers14               
07/05   01h00 Amiens13 vs Paris Saint Germain (PSG)1               
07/05   01h00 Nantes9 vs Montpellier8               
07/05   01h00 Rennes7 vs Strasbourg16               
07/05   01h00 Toulouse17 vs Lille19               

VĐQG Scotland

06/05   18h15 Heart of Midlothian6 vs Celtic FC1               

VĐQG Bồ Đào Nha

06/05   22h00 CD Tondela10 vs Vitoria Guimaraes9               
06/05   22h00 Estoril18 vs Vitoria Setubal14               
06/05   22h00 Moreirense13 vs Aves16               
06/05   22h00 GD Chaves7 vs Maritimo6               
06/05   22h00 Belenenses12 vs Portimonense11               
06/05   22h00 Sporting Braga4 vs Boavista FC8               
06/05   22h00 Pacos de Ferreira15 vs Rio Ave5               
06/05   22h00 FC Porto1 vs Feirense17               
06/05   22h00 Sporting Lisbon3 vs Benfica2               

VĐQG Hà Lan

06/05   19h30 Excelsior SBV10 vs AFC Ajax2               
06/05   19h30 AZ Alkmaar3 vs PEC Zwolle8               
06/05   19h30 SC Heerenveen6 vs Feyenoord4               
06/05   19h30 PSV Eindhoven1 vs Groningen12               
06/05   19h30 Roda JC16 vs ADO Den Haag9               
06/05   19h30 Sparta Rotterdam17 vs Heracles Almelo11               
06/05   19h30 FC Twente Enschede18 vs NAC Breda15               
06/05   19h30 FC Utrecht5 vs VVV Venlo13               
06/05   19h30 Willem II14 vs Vitesse Arnhem7               

VĐQG Nga

06/05   17h00 Rubin Kazan9 vs FC Ufa6               
06/05   17h00 Spartak Moscow3 vs Rostov FK12               
06/05   17h00 FK Ruan Tosno15 vs Dynamo Moscow11               
06/05   17h00 Ural Sverdlovsk Oblast7 vs Amkar Perm13               
06/05   17h00 SKA Khabarovsk16 vs FC Krasnodar5               
06/05   17h00 Anzhi Makhachkala14 vs Terek Grozny10               
06/05   17h00 CSKA Moscow2 vs Arsenal Tula8               
06/05   17h00 Lokomotiv Moscow1 vs Zenit St. Petersburg4               

VĐQG Armenia

06/05   21h00 Ararat Yerevan6 vs Gandzasar Kapan4               

VĐQG Ba Lan

06/05   20h30 Zaglebie Lubin8 vs Gornik Zabrze5               
06/05   20h30 Korona Kielce6 vs Wisla Krakow7               
06/05   23h00 Jagiellonia Bialystok2 vs Legia Warszawa3               

VĐQG Belarus

06/05   21h00 Dinamo Minsk2 vs Shakhter Soligorsk12               
06/05   21h00 FK Isloch Minsk10 vs Neman Grodno7               
06/05   21h00 FC Torpedo Zhodino6 vs Dinamo Brest9               

VĐQG Bulgary

07/05   00h00 Beroe Stara Zagora4 vs Vereya6               

VĐQG Bỉ

06/05   20h30 Club Brugge1 vs Anderlecht2               
07/05   00h00 Standard Liege6 vs Racing Genk5               
07/05   02h00 KFCO Wilrijk17 vs Oostende11               

VĐQG Estonia

07/05   00h00 Flora Paide7 vs Tartu JK Maag Tammeka4               

VĐQG Georgia

06/05   20h00 Dila Gori4 vs Torpedo Kutaisi5               
06/05   20h00 FC Sioni Bolnisi7 vs FC Saburtalo Tbilisi1               
06/05   20h00 FC Kolkheti Poti8 vs Chikhura Sachkhere6               
06/05   20h00 Samtredia9 vs Lokomotiv Tbilisi10               
06/05   20h00 FC Metalurgi Rustavi3 vs Dinamo Tbilisi2               

VĐQG Hy Lạp

07/05   00h00 AEL Larisa12 vs Lamia14               
07/05   00h00 PAE Atromitos4 vs Kerkyra15               
07/05   00h00 Panionios10 vs Levadiakos9               
07/05   00h00 Apollon Smirnis13 vs AEK Athens1               
07/05   00h00 Pas Giannina11 vs Olympiakos Piraeus3               
07/05   00h00 Panaitolikos Agrinio8 vs Asteras Tripolis7               
07/05   00h00 Panathinaikos5 vs SKODA Xanthi6               
07/05   00h00 PAOK Saloniki2 vs Platanias FC16               

VĐQG Latvia

06/05   20h00 Jelgava6 vs Metta/LU Riga7               

VĐQG Lithuania

07/05   00h00 Suduva1 vs Trakai3               

VĐQG Luxembourg

06/05   22h00 F91 Dudelange1 vs US Esch14               
06/05   22h00 Hamm RM Benfica FC10 vs Fola Esch3               
06/05   22h00 US Mondorf-les-Bains5 vs CS Petange8               
06/05   22h00 Victoria Rosport12 vs Progres Niedercorn2               
06/05   22h00 Rodange 9113 vs Racing Union6               
06/05   22h00 Red Boys Differdange4 vs Hostert9               
06/05   22h00 Jeunesse Esch7 vs UNA Strassen11               

VĐQG Macedonia

06/05   22h30 FC Vardar Skopje2 vs Pelister Bitola9               
06/05   22h30 FK Korzo Prilep7 vs Renova Cepciste6               
06/05   22h30 Pobeda Prilep8 vs Sileks3               
06/05   22h30 Academy Pandev5 vs Rabotnicki Skopje4               
06/05   22h30 FK Shkendija 791 vs FK Skopje10               

VĐQG Na Uy

07/05   00h00 Lillestrom13 vs Sandefjord12               
07/05   00h00 Valerenga6 vs Haugesund5               
07/05   00h00 Odd Grenland10 vs Start IK16               
07/05   00h00 Kristiansund BK11 vs Stabaek15               
07/05   00h00 Bodo Glimt14 vs Stromsgodset7               
07/05   02h00 Brann1 vs Tromso IL9               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

06/05   23h00 Akhisar Bld.Geng12 vs Galatasaray1               
06/05   23h00 Goztepe6 vs Yeni Malatyaspor10               
06/05   23h00 Trabzonspor5 vs Kasimpasa9               
06/05   23h00 Genclerbirligi17 vs Antalyaspor13               
06/05   23h00 Alanyaspor15 vs Osmanlispor FC16               
06/05   23h00 Istanbul Buyuksehir Belediyesi2 vs Sivasspor7               
06/05   23h00 Kardemir Karabukspor18 vs Konyaspor14               
06/05   23h00 Besiktas JK3 vs Kayserispor8               
06/05   23h00 Fenerbahce4 vs Bursaspor11               

VĐQG Thụy Điển

06/05   21h00 Dalkurd FF13 vs Kalmar8               
06/05   21h00 Brommapojkarna15 vs Djurgardens5               
06/05   23h30 Elfsborg11 vs AIK Solna2               
06/05   23h30 Trelleborgs FF16 vs Hacken6               

VĐQG Đan Mạch

07/05   00h00 FC Copenhagen4 vs Brondby IF1               

VĐQG Nhật Bản

06/05   12h00 Hiroshima Sanfrecce1 vs Vissel Kobe7               
06/05   12h00 Sagan Tosu16 vs Shimizu S-Pulse13               
06/05   12h00 Shonan Bellmare14 vs Vegalta Sendai6               

VĐQG Trung Quốc

06/05   14h30 Beijing Renhe13 vs Shandong Luneng2               
06/05   14h30 Tianjin Teda8 vs Guizhou Hengfeng Zhicheng15               
06/05   18h35 Jiangsu Suning FC4 vs Changchun Yatai11               

VĐQG Singapore

06/05   16h30 Albirex Niigata FC1 vs Hougang United FC8               

VĐQG Việt Nam

06/05   17h00 Can Tho5 vs Than Quang Ninh2               
06/05   18h00 Sanna Khanh Hoa3 vs Hoang Anh Gia Lai8               
06/05   19h00 CLB TPHCM4 vs T T Hanoi1               

VĐQG Argentina

07/05   02h00 Talleres Cordoba3 vs CA Huracan4               
07/05   02h00 Temperley26 vs Patronato Parana20               
07/05   02h00 San Martin San Juan18 vs Velez Sarsfield19               
07/05   02h00 Argentinos juniors8 vs Godoy Cruz Antonio Tomba2               
07/05   02h00 Arsenal de Sarandi27 vs Rosario Central17               
07/05   02h00 Banfield16 vs Chacarita juniors25               
07/05   02h00 Boca Juniors1 vs Union Santa Fe12               
07/05   02h00 Colon de Santa Fe9 vs River Plate10               
07/05   02h00 Estudiantes La Plata14 vs Racing Club7               
07/05   02h00 Independiente6 vs Gimnasia La Plata23               
07/05   02h00 Atletico Tucuman15 vs Olimpo Bahia Blanca28               
07/05   02h00 Newells Old Boys21 vs Defensa Y Justicia11               
07/05   02h00 San Lorenzo5 vs Belgrano13               
07/05   02h00 Club Atletico Tigre24 vs Lanus22               

VĐQG Brazil

06/05   21h00 Corinthians Paulista (SP)1 vs Ceara16               
07/05   02h00 Atletico Paranaense2 vs Palmeiras5               
07/05   02h00 Chapecoense SC18 vs Parana STC PR20               
07/05   02h00 Cruzeiro (MG)19 vs Botafogo RJ14               
07/05   02h00 Flamengo3 vs Internacional RS9               
07/05   05h00 Gremio (RS)6 vs Santos10               

VĐQG Colombia

07/05   03h30 Envigado FC13 vs Dep.Independiente Medellin3               
07/05   03h30 Patriotas FC7 vs Deportes Tolima4               
07/05   03h30 Deportivo Pasto15 vs Deportivo Cali5               
07/05   03h30 Atletico Bucaramanga14 vs Aguilas Doradas9               
07/05   03h30 Alianza Petrolera16 vs Deportiva Once Caldas6               
07/05   03h30 Jaguares de Cordoba11 vs Atletico Junior Barranquilla8               
07/05   03h30 Atletico Huila2 vs Boyaca Chico19               
07/05   03h30 Independiente Santa Fe10 vs Millonarios12               
07/05   03h30 Atletico Nacional Medellin1 vs Deportivo Rionegro20               
07/05   03h30 America de Cali18 vs La Equidad17               

VĐQG Ecuador

07/05   00h00 Tecnico Universitario10 vs Sociedad Deportiva Aucas7               
07/05   00h00 Independiente Jose Teran3 vs CD El Nacional9               
07/05   00h00 Universidad Catolica4 vs Guayaquil City12               
07/05   00h00 Club Sport Emelec5 vs Delfin SC6               
07/05   00h00 Deportivo Cuenca11 vs Barcelona SC(ECU)1               
07/05   00h00 Liga Dep. Universitaria Quito2 vs Macara8               

VĐQG Venezuela

07/05   03h00 Estudiantes Merida FC7 vs Zamora Barinas2               
07/05   03h00 Portuguesa FC12 vs Estudiantes Caracas SC18               
07/05   03h00 Deportivo Metropolitano16 vs Carabobo FC1               
07/05   03h00 Mineros de Guayana4 vs Deportivo Lara8               
07/05   03h00 Deportivo Anzoategui17 vs Monagas SC15               
07/05   03h00 Academia Puerto Cabello14 vs Deportivo La Guaira5               
07/05   03h00 Aragua FC11 vs Deportivo Tachira6               
07/05   03h00 Trujillanos9 vs Atletico Venezuela13               
07/05   03h00 Caracas FC3 vs Zulia FC10               

VĐQG Mỹ

07/05   04h00 Houston DynamoTay-7 vs LA GalaxyTay-4               
07/05   04h00 FC Kansas CityTay-1 vs Colorado RapidsTay-8               
07/05   04h00 San Jose EarthquakesTay-11 vs Portland TimbersTay-9               
07/05   04h00 Orlando CityDong-3 vs Real Salt LakeTay-5               

Hạng Nhất Anh

06/05   21h00 Birmingham City20 vs Fulham3               
06/05   21h00 Bolton Wanderers21 vs Nottingham Forest17               
06/05   21h00 Brentford8 vs Hull City18               
06/05   21h00 Bristol City10 vs Sheffield United11               
06/05   21h00 Cardiff City2 vs Reading19               
06/05   21h00 Derby County7 vs Barnsley22               
06/05   21h00 Ipswich Town14 vs Middlesbrough5               
06/05   21h00 Leeds United12 vs Queens Park Rangers (QPR)16               
06/05   21h00 Millwall6 vs Aston Villa4               
06/05   21h00 Preston North End9 vs Burton Albion23               
06/05   21h00 Sheffield Wednesday15 vs Norwich City13               
06/05   21h00 Sunderland A.F.C24 vs Wolves1               

Hạng 2 Tây Ban Nha

07/05   00h00 CD Lugo12 vs Sevilla Atletico22               
07/05   00h00 Granada CF8 vs Rayo Vallecano1               
07/05   00h00 Cordoba19 vs SD Huesca3               
07/05   00h00 Real Oviedo7 vs La Hoya Lorca CF21               
07/05   00h00 Barcelona B20 vs CF Reus Deportiu13               
07/05   00h00 Albacete14 vs Cadiz4               
07/05   00h00 AD Alcorcon15 vs Cultural Leonesa17               
07/05   00h00 Gimnastic Tarragona16 vs Osasuna10               
07/05   00h00 Numancia6 vs Real Valladolid9               
07/05   00h00 Tenerife11 vs Almeria18               
07/05   00h00 Real Zaragoza5 vs Sporting Gijon2               

Hạng 2 Đức

06/05   20h30 Jahn Regensburg4 vs SV Darmstadt 9817               
06/05   20h30 SV Sandhausen8 vs Nurnberg2               
06/05   20h30 Union Berlin9 vs VfL Bochum6               
06/05   20h30 Fortuna Dusseldorf1 vs Holstein Kiel3               
06/05   20h30 Erzgebirge Aue13 vs Dynamo Dresden11               
06/05   20h30 Eintracht Braunschweig12 vs Ingolstadt7               
06/05   20h30 Greuther Furth15 vs MSV Duisburg10               
06/05   20h30 Kaiserslautern18 vs Heidenheimer14               
06/05   20h30 St. Pauli16 vs Arminia Bielefeld5               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

06/05   22h00 Vitoria Guimaraes B10 vs Sporting CP B18               
06/05   22h00 Porto B8 vs FC Famalicao9               
06/05   22h00 Sporting Braga II16 vs SL Benfica B11               
06/05   22h00 Gil Vicente19 vs SC Covilha15               
06/05   22h00 FC Arouca3 vs Nacional da Madeira1               
06/05   22h00 Santa Clara2 vs Real Sport Clube20               
06/05   22h00 CF Uniao Madeira17 vs Varzim12               
06/05   22h00 Academica Coimbra7 vs Cova Piedade14               
06/05   22h00 Leixoes6 vs Oliveirense13               
06/05   22h00 Penafiel4 vs Viseu5               

Hạng 2 Nga

06/05   19h00 Tom Tomsk18 vs Rotor Volgograd14               
06/05   19h00 Kryliya Sovetov3 vs Kuban Krasnodar9               
06/05   19h00 Shinnik Yaroslavl8 vs Yenisey Krasnoyarsk1               
06/05   19h00 Tyumen15 vs Spartak Moscow II13               
06/05   19h00 Khimki12 vs Fakel20               
06/05   19h00 Volga Olimpiets17 vs Luch Energiya16               
06/05   19h00 Sibir Novosibirsk6 vs Spartak Tambov4               
06/05   19h00 Volgar-Gazprom Astrachan11 vs Zenit-2 St.Petersburg19               
06/05   19h00 Dinamo St Petersburg7 vs Baltika Kaliningrad5               
06/05   19h00 Avangard10 vs Gazovik Orenburg2               

Hạng 2 Na Uy

06/05   21h00 Aalesund FK1 vs Mjondalen IF8               
07/05   00h00 Nest Sotra16 vs Levanger FK14               
07/05   00h00 Floro10 vs Ullensaker/Kisa IL5               
07/05   00h00 Jerv13 vs Asane Fotball9               
07/05   00h00 Sogndal7 vs Sandnes Ulf4               
07/05   00h00 Tromsdalen15 vs Kongsvinger11               
07/05   00h00 Viking3 vs Notodden FK2               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

06/05   19h00 Boluspor4 vs Denizlispor16               
06/05   19h00 Elazigspor9 vs Istanbulspor10               
06/05   19h00 Ankaragucu2 vs Adana Demirspor14               
06/05   19h00 Gaziantepspor18 vs Giresunspor12               
06/05   19h00 Caykur Rizespor1 vs Gaziantep Buyuksehir Belediyesi6               
06/05   19h00 Balikesirspor8 vs Manisaspor17               
06/05   19h00 Altinordu5 vs Erzurum BB7               
06/05   19h00 Samsunspor15 vs Umraniyespor3               
06/05   19h00 Adanaspor11 vs Eskisehirspor13               

Hạng 2 Thụy Điển

06/05   21h00 Varbergs BoIS FC12 vs Landskrona BoIS10               
06/05   23h30 Falkenberg1 vs Oster11               

Hạng 2 Đan Mạch

06/05   19h45 Esbjerg1 vs Roskilde10               
06/05   19h45 Vejle4 vs Nykobing Falster9               
06/05   19h45 Vendsyssel2 vs Viborg3               
06/05   19h45 Fremad Amager8 vs Skive IK12               
06/05   19h45 Herfolge Boldklub Koge6 vs Fredericia5               
06/05   19h45 Brabrand11 vs Thisted FC7               

Hạng 2 Nhật Bản

06/05   12h00 Montedio Yamagata12 vs Kamatamare Sanuki20               
06/05   12h00 Roasso Kumamoto6 vs Ventforet Kofu17               
06/05   13h00 Albirex Niigata14 vs Oita Trinita1               
06/05   13h00 Mito Hollyhock8 vs Tokushima Vortis16               
06/05   13h00 Tokyo Verdy4 vs Zweigen Kanazawa FC11               
06/05   14h00 Kyoto Sanga22 vs Renofa Yamaguchi3               
06/05   15h00 Omiya Ardija15 vs JEF United Ichihara Chiba19               
06/05   15h00 Ehime FC21 vs Tochigi SC13               
06/05   15h00 Fagiano Okayama2 vs Avispa Fukuoka5               
06/05   15h00 Machida Zelvia7 vs Yokohama FC10               
06/05   17h00 FC Gifu18 vs Matsumoto Yamaga FC9               

Hạng 2 Hàn Quốc

06/05   12h00 Seongnam FC1 vs Suwon City7               
06/05   13h00 FC Anyang10 vs Ansan Mugunghwa FC4               
06/05   13h00 Ansan Greeners FC2 vs Busan I Park5               
06/05   15h00 Seoul E-Land FC9 vs Daejeon Citizen8               
06/05   16h00 Bucheon FC 19953 vs Gwangju Football Club6               

Hạng 2 Trung Quốc

06/05   14h30 Dalian Chaoyue15 vs Shanghai Shenxin8               
06/05   18h30 Meixian Hakka10 vs Liaoning FC12               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

07/05   04h00 Red Bull New York ReserveNhóm 1-3 vs Nashville FCNhóm 1-8               
07/05   04h00 Seattle Sounders BNhóm 2-11 vs Sacramento Republic FCNhóm 2-1               
07/05   04h00 St.Louis LionsNhóm 2-6 vs Portland Timbers ReserveNhóm 2-8               

Liên Đoàn Nhật Bản

06/05   18h00 Vissel KobeD-1 vs Sagan TosuD-4               
06/05   18h00 Shonan BellmareD-3 vs V-Varen NagasakiD-2               

Hạng 3 Tây Ban Nha

06/05   22h00 Burgos CFB-14 vs SD AmorebietaB-12               
06/05   22h00 CD TudelanoB-11 vs CD IzarraB-15               
06/05   22h00 CaudalB-18 vs Barakaldo CFB-8               
06/05   22h00 UE LlagosteraC-13 vs Ontinyent CFC-15               
06/05   22h00 UD LogronesB-7 vs Pena SportB-10               
06/05   22h00 Real Balompedica LinenseD-16 vs FC CartagenaD-3               
06/05   22h00 LleidaC-10 vs UE OlotC-9               
06/05   22h00 PontevedraA-14 vs AD Union AdarveA-9               
06/05   22h00 coruxo FCA-21 vs FuenlabradaA-6               
06/05   22h00 CD GuijueloA-12 vs Atletico de Madrid BA-4               
06/05   22h00 Real Sociedad BB-3 vs Racing SantanderB-4               
06/05   22h00 Osasuna BB-17 vs Athletic Bilbao BB-2               
06/05   22h00 Valencia CF MestallaC-8 vs SabadellC-12               
06/05   22h00 VillanovenseD-4 vs Cordoba BD-18               
06/05   22h00 Real Betis BD-19 vs BadajozD-11               
06/05   22h00 UCAM MurciaD-13 vs UD MarbellaD-2               
06/05   22h00 SD GernikaB-5 vs LeioaB-9               
06/05   22h00 CD LealtadB-16 vs CD Vitoria(SPA)A-17               
06/05   22h00 UE CornellaC-7 vs BalearesC-19               
06/05   22h00 Merida ADD-15 vs ExtremaduraD-6               
06/05   22h00 Ecija BalompieA-20 vs JumillaD-12               
06/05   22h00 Villarreal BC-3 vs CF PeraladaC-5               
06/05   22h00 CD EbroC-6 vs SCR Pena DeportivaC-14               
06/05   22h00 CF Rayo MajadahondaA-1 vs UD San Sebastian ReyesA-10               
06/05   22h00 FormenteraC-18 vs Real Zaragoza BA-23               
06/05   22h00 Lorca Deportiva FCD-17 vs Real MurciaD-1               
06/05   22h00 CD Artistico NavalcarneroA-13 vs Celta vigo bA-5               
06/05   22h00 Deportivo La Coruna BA-3 vs CarcedaA-25               
06/05   22h00 G. SegovianaA-22 vs Real Valladol BA-8               
06/05   22h00 Arenas Club de GetxoA-15 vs MirandesB-6               
06/05   22h00 CF Talavera de la ReinaA-2 vs Rapido de BouzasA-11               
06/05   22h00 UD MelillaD-7 vs C.D. San Fernando IslenoD-9               
06/05   22h00 PonferradinaA-7 vs ToledoA-19               
06/05   22h00 CD AlcoyanoC-16 vs Atletico SaguntinoC-17               
06/05   22h00 EjidoD-5 vs Granada CF BD-14               
06/05   22h00 ElcheC-2 vs HerculesC-11               
06/05   22h00 MallorcaC-1 vs CF BadalonaC-4               
06/05   22h00 Real Madrid CastillaA-16 vs Racing de FerrolA-18               
06/05   22h00 Recreativo HuelvaD-10 vs Las Palmas AtleticoD-8               
06/05   22h00 Real Union IrunB-13 vs Sporting de Gijon BB-1               

Hạng 3 Italia

06/05   20h00 ArzachenaA-19 vs GianaA-10               
06/05   21h00 MonzaA-4 vs OlbiaA-13               
06/05   21h00 SudTirolB-7 vs AC MestreB-14               
06/05   21h00 CarrareseA-2 vs ArezzoA-15               
06/05   21h00 TeramoB-16 vs ReggianaB-1               
06/05   21h00 Cosenza Calcio 1914C-5 vs TrapaniC-2               
06/05   21h00 US SiracusaC-13 vs ASD Sicula LeonzioC-9               
06/05   21h00 Pordenone Calcio SSDB-6 vs Renate ACB-13               
06/05   21h00 PaganeseC-16 vs CatanzaroC-17               
06/05   21h00 GavorranoA-12 vs PistoieseA-17               
06/05   21h00 SantarcangeloB-15 vs RavennaB-5               
06/05   21h00 US Casertana 1908C-4 vs MateraC-8               
06/05   21h00 A.S Andria BatC-11 vs Virtus FrancavillaC-10               
06/05   21h00 AC MonopoliC-7 vs LecceC-1               
06/05   21h00 FermanaB-18 vs Alma Juventus FanoB-9               
06/05   21h00 FondiC-18 vs Bisceglie 1913C-15               
06/05   21h00 ViterbeseA-9 vs PontederaA-7               
06/05   21h00 PadovaB-10 vs GubbioB-11               
06/05   21h00 AlbinoleffeB-8 vs VicenzaB-17               
06/05   21h00 CataniaC-3 vs RendeC-12               
06/05   21h00 LuccheseA-8 vs Pro PiacenzaA-16               
06/05   21h00 PiacenzaA-11 vs LivornoA-6               
06/05   21h00 PratoA-18 vs Robur Siena S.S.D.A-5               
06/05   21h00 RegginaC-14 vs Juve StabiaC-6               
06/05   21h00 AlessandriaA-1 vs CuneoA-14               
06/05   21h00 TriestinaB-12 vs SambenedetteseB-3               

Aus New South Wales

06/05   13h00 Hake Ya Dong in Sydney City8 vs Bonnyrigg White Eagles11               
06/05   13h00 South Coast Wolves7 vs Manly United10               
06/05   15h00 Rockdale City Suns9 vs Blacktown City Demons4               

Aus Victoria

06/05   13h00 South Melbourne7 vs Green Gully Cavaliers4               

Hạng 3 Nhật Bản

06/05   11h00 AC Nagano Parceiro11 vs Thespa Kusatsu13               
06/05   11h00 Fujieda MYFC14 vs Yokohama SCC3               
06/05   11h00 Kataller Toyama16 vs Kagoshima United8               
06/05   12h00 Gamba Osaka U236 vs Azul Claro Numazu2               
06/05   12h00 Cerezo Osaka U234 vs Giravanz Kitakyushu15               
06/05   12h00 FC Tokyo U2317 vs Gainare Tottori1               
06/05   14h00 SC Sagamihara10 vs Grulla Morioka12               
06/05   17h00 FC Ryukyu5 vs Blaublitz Akita9               

Nữ Nhật

06/05   11h00 Kanagawa University (w)5 vs JEF United Ichihara Chiba (w)6               
06/05   12h00 INAC (w)1 vs Vegalta Sendai (w)8               
06/05   12h00 Nippon Sport Science Universit (W)9 vs Nagano Parceiro (W)3               
06/05   13h00 Urawa Red Diamonds (w)2 vs NTV Beleza (w)4               
06/05   15h00 Cerezo Osaka Sakai (w)10 vs Albirex Niigata (w)7               

Nữ Mỹ

07/05   03h00 North Carolina Women1 vs Chicago Red Stars (w)2               
07/05   03h30 Portland Thorns FC (w)3 vs Seattle Reign (w)4               

U21 Séc

06/05   15h15 Dukla PrahaU21CFL-9 vs FC Viktoria PlzenU21CFL-7               
06/05   16h00 TepliceU21CFL-1 vs Synot SlovackoU21MSFL-2               
06/05   16h30 FCBohemians1905 U21CFL-10 vs SK Sigma OlomoucU21MSFL-7               
06/05   20h00 Vysocina JihlavaU21MSFL-6 vs FK Baumit JablonecU21CFL-12               
06/05   21h00 Slovan LiberecU21CFL-6 vs Banik OstravaU21MSFL-4               
06/05   21h00 Marila Pribram U21CFL-5 vs Kavina U21MSFL-1               
06/05   21h00 Mlada BoleslavU21CFL-3 vs Sparta PrahaU21CFL-2