`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 08/10/2017

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

26/11   21h00 Burnley7 vs Arsenal6 1 : 00.89-0.991/4 : 0-0.890.774.255.301.591 1/4-0.950.812 3/40.960.92
26/11   23h00 Huddersfield Town10 vs Manchester City1 2 : 01.000.903/4 : 0-0.960.847.3014.001.191 1/2-0.990.853 1/40.980.90

VĐQG Tây Ban Nha

26/11   18h00 Deportivo La Coruna16 vs Athletic Bilbao15 0 : 00.960.940 : 0-0.990.873.302.702.631-0.890.752 1/40.900.98
26/11   22h15 Real Sociedad7 vs Las Palmas20 0 : 1 1/40.980.920 : 1/2-0.980.864.701.505.801 1/4-0.990.8530.84-0.96
27/11   00h30 Villarreal6 vs Sevilla5 0 : 00.81-0.920 : 00.81-0.933.502.402.8510.85-0.992 1/20.87-0.99
27/11   02h45 Valencia2 vs FC Barcelona1 1/2 : 00.980.921/4 : 00.920.963.803.701.921 1/40.79-0.933 1/40.920.96

VĐQG Italia

26/11   21h00 Genoa18 vs AS Roma4 3/4 : 0-0.970.871/4 : 00.940.944.004.851.681 1/4-0.950.812 3/40.900.98
26/11   21h00 AC Milan7 vs Torino8 0 : 3/40.960.940 : 1/40.980.903.801.734.701 1/4-0.900.762 3/40.890.99
26/11   21h00 Udinese14 vs Napoli1 1 1/4 : 0-0.940.841/2 : 0-0.960.845.107.001.401 1/40.82-0.963 1/4-0.960.84
27/11   00h00 Lazio5 vs Fiorentina9 0 : 3/40.82-0.930 : 1/40.78-0.904.401.664.501 1/40.900.9630.86-0.98
27/11   02h45 Juventus3 vs Crotone15 0 : 20.87-0.970 : 10.900.987.601.1617.001 1/2-0.900.7630.84-0.96

VĐQG Đức

26/11   21h30 Hamburger SV15 vs TSG Hoffenheim6 0 : 0-0.920.810 : 0-0.930.803.502.802.441 1/4-0.920.772 3/40.950.93
27/11   00h00 FC Koln18 vs Hertha Berlin14 0 : 00.78-0.880 : 00.81-0.933.202.443.051-0.900.762 1/4-0.990.87

VĐQG Pháp

26/11   21h00 Nice16 vs Lyon3 1/4 : 01.000.881/4 : 00.71-0.833.652.832.111 1/40.960.9030.980.88
26/11   23h00 Marseille4 vs Guingamp14 0 : 10.910.970 : 1/2-0.880.754.301.504.951 1/4-0.960.823-0.940.80
27/11   03h00 Monaco2 vs Paris Saint Germain (PSG)1 1 : 00.85-0.971/4 : 0-0.930.804.354.001.601 1/20.930.933 1/20.880.98

VĐQG Bồ Đào Nha

26/11   22h00 Portimonense11 vs CD Tondela10 0 : 1/2-0.950.830 : 1/4-0.850.733.302.023.301-0.890.752 1/2-0.970.83
26/11   22h00 Aves16 vs FC Porto1 1 1/2 : 0-0.990.873/4 : 00.76-0.885.109.001.2610.73-0.882 3/40.980.88
26/11   22h00 Belenenses7 vs GD Chaves14 0 : 1/40.85-0.970 : 1/4-0.780.653.152.123.203/40.84-0.982 1/4-0.970.83
26/11   22h00 Benfica3 vs Vitoria Setubal15 0 : 2-0.930.810 : 3/40.890.996.201.1712.001 1/4-0.980.843-0.980.84
26/11   22h00 Sporting Braga4 vs Feirense13 0 : 1 1/4-0.970.850 : 1/2-0.920.794.251.445.8010.861.002 1/20.85-0.99
26/11   22h00 Boavista FC9 vs Moreirense17 0 : 1/2-0.930.800 : 1/4-0.830.703.052.053.553/40.920.9421.000.86
26/11   22h00 Maritimo5 vs Estoril18 0 : 1/20.930.950 : 1/4-0.860.743.251.903.753/40.77-0.922 1/40.980.88
26/11   22h00 Pacos de Ferreira12 vs Sporting Lisbon2 1 1/4 : 0-0.900.781/2 : 01.000.884.657.901.3110.83-0.972 1/20.880.98
26/11   22h00 Rio Ave6 vs Vitoria Guimaraes8 0 : 1/40.82-0.940 : 1/4-0.810.693.202.083.253/40.72-0.862 1/40.890.97

VĐQG Hà Lan

26/11   17h30 AFC Ajax2 vs Roda JC18 0 : 30.950.930 : 1 1/40.890.9910.501.0519.501 3/40.940.9240.960.90
26/11   19h30 Excelsior SBV10 vs PSV Eindhoven1 1 1/2 : 00.930.951/2 : 01.000.885.007.501.301 1/40.970.8930.930.93
26/11   19h30 Sparta Rotterdam14 vs FC Utrecht5 1/2 : 00.87-0.991/4 : 00.74-0.863.503.201.9810.73-0.882 3/40.900.96
26/11   21h45 Vitesse Arnhem6 vs ADO Den Haag9 0 : 3/40.84-0.960 : 1/40.83-0.953.801.654.251 1/4-0.930.782 3/40.82-0.96

VĐQG Nga

26/11   17h00 Rubin Kazan10 vs CSKA Moscow3               
26/11   17h00 Spartak Moscow4 vs Zenit St. Petersburg2               
26/11   17h00 Amkar Perm12 vs Dynamo Moscow14               
26/11   17h00 FK Ruan Tosno13 vs Arsenal Tula8               
26/11   17h00 Terek Grozny9 vs FC Ufa6               
26/11   17h00 Ural Sverdlovsk Oblast7 vs FC Krasnodar5               
26/11   17h00 SKA Khabarovsk16 vs Lokomotiv Moscow1               
26/11   17h00 Rostov FK11 vs Anzhi Makhachkala15               

VĐQG Albania

26/11   19h00 Kamza4 vs Lushnja KS10               
26/11   19h00 Vllaznia Shkoder9 vs Luftetari8               

VĐQG Armenia

26/11   18h00 Banants4 vs Gandzasar Kapan2               

VĐQG Azerbaijan

26/11   20h00 Standard Sumqayit4 vs Sabayi6               
26/11   20h00 Zira FK2 vs Qarabag1               

VĐQG Belarus

26/11   20h00 Neman Grodno6 vs Shakhter Soligorsk3               
26/11   20h00 FC Gomel10 vs Dinamo Brest4               
26/11   20h00 FK Gorodeya9 vs BATE Borisov1               
26/11   20h00 FK Vitebsk7 vs Dinamo Minsk2               
26/11   20h00 Krumkachy14 vs FC Torpedo Minsk13               
26/11   20h00 Naftan Novopolock16 vs FK Isloch Minsk11               
26/11   20h00 Dnepr Mogilev12 vs Slutsksakhar Slutsk8               
26/11   20h00 FC Torpedo Zhodino5 vs Slavia Mozyr15               

VĐQG Georgia

26/11   16h00 Chikhura Sachkhere6 vs Lokomotiv Tbilisi5               
26/11   16h00 Dinamo Batumi8 vs FC Kolkheti Poti9               
26/11   16h00 Shukura Kobuleti10 vs FC Saburtalo Tbilisi4               
26/11   16h00 Samtredia3 vs Dila Gori7               
26/11   16h00 Dinamo Tbilisi1 vs Torpedo Kutaisi2               

VĐQG Hy Lạp

26/11   19h00 Panionios7 vs PAOK Saloniki4               
26/11   21h15 Asteras Tripolis12 vs Levadiakos8               
26/11   21h15 Panaitolikos Agrinio14 vs AEL Larisa11               
26/11   23h30 Kerkyra13 vs Olympiakos Piraeus3               

VĐQG Luxembourg

26/11   21h00 F91 Dudelange1 vs Red Boys Differdange4               
26/11   21h00 Progres Niedercorn3 vs Hostert8               
26/11   21h00 Hamm RM Benfica FC6 vs UNA Strassen12               
26/11   21h00 US Mondorf-les-Bains5 vs US Esch14               
26/11   21h00 Victoria Rosport11 vs Racing Union10               
26/11   21h00 Rodange 9113 vs Fola Esch2               
26/11   21h00 Jeunesse Esch9 vs CS Petange7               

VĐQG Macedonia

26/11   18h00 FC Vardar Skopje2 vs Academy Pandev3               
26/11   18h00 Sileks4 vs Rabotnicki Skopje5               
26/11   18h00 FK Skopje10 vs Pobeda Prilep9               
26/11   18h00 Renova Cepciste7 vs FK Shkendija 791               
26/11   18h00 Pelister Bitola8 vs FK Korzo Prilep6               

VĐQG Malta

26/11   19h00 Tarxien Rainbows F.C12 vs Hibernians FC5               
26/11   21h00 Valletta FC2 vs Floriana F.C.4               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

26/11   23h00 Kayserispor4 vs Istanbul Buyuksehir Belediyesi1               
26/11   23h00 Goztepe8 vs Akhisar Bld.Geng9               
26/11   23h00 Bursaspor7 vs Kardemir Karabukspor18               
26/11   23h00 Sivasspor6 vs Trabzonspor11               
26/11   23h00 Alanyaspor13 vs Fenerbahce5               
26/11   23h00 Osmanlispor FC16 vs Genclerbirligi17               
26/11   23h00 Kasimpasa14 vs Konyaspor15               
26/11   23h00 Yeni Malatyaspor12 vs Besiktas JK3               
26/11   23h00 Galatasaray2 vs Kayserispor10               

VĐQG Wales

26/11   20h30 UWIC Inter Cardiff2 vs Connah's QN3               

VĐQG Đan Mạch

26/11   21h00 Odense BK7 vs Hobro4 0 : 1/40.86-0.980 : 1/4-0.810.693.402.093.101-0.940.802 1/40.85-0.99
26/11   21h00 Midtjylland2 vs Aarhus AGF11 0 : 10.85-0.970 : 1/2-0.960.844.451.485.001 1/40.880.983 1/4-0.960.82
26/11   21h00 Nordsjaelland3 vs AC Horsens5 0 : 1/20.85-0.970 : 1/40.990.893.701.823.551 1/41.000.8630.980.88
26/11   21h00 Randers FC12 vs Sonderjyske9 0 : 1/40.980.900 : 00.74-0.863.402.232.8110.960.902 1/20.930.93
26/11   21h00 Silkeborg13 vs Brondby IF1 1 : 01.000.881/2 : 00.80-0.934.304.801.511 1/4-0.960.823-0.960.82
26/11   21h00 FC Copenhagen6 vs Lyngby10 0 : 10.980.900 : 1/40.75-0.884.301.524.751 1/4-0.950.812 3/40.85-0.99
26/11   21h00 Helsingor14 vs Aalborg8 1/2 : 00.900.981/4 : 00.74-0.863.353.451.951-0.930.782 1/40.890.97

VĐQG Australia

26/11   14h00 Adelaide United5 vs Western Sydney4 0 : 00.85-0.970 : 00.82-0.943.402.382.5810.75-0.892 3/4-0.970.83

VĐQG Nhật Bản

26/11   17h00 Urawa Red Diamonds7 vs Kawasaki Frontale2               
26/11   17h00 Kashima Antlers1 vs Kashiwa Reysol4               
26/11   17h00 Shimizu S-Pulse14 vs Albirex Niigata18               
26/11   17h00 Hiroshima Sanfrecce15 vs FC Tokyo12               
26/11   17h00 Omiya Ardija17 vs Ventforet Kofu16               
26/11   17h00 Cerezo Osaka3 vs Vissel Kobe9               
26/11   17h00 Sagan Tosu8 vs Jubilo Iwata6               
26/11   17h00 Vegalta Sendai11 vs Yokohama Marinos5               
26/11   17h00 Gamba Osaka10 vs Consadole Sapporo13               

VĐQG Argentina

27/11   02h00 Patronato Parana18 vs Union Santa Fe3               
27/11   02h00 Belgrano12 vs Gimnasia La Plata23               
27/11   02h00 Godoy Cruz Antonio Tomba11 vs Lanus16               
27/11   02h00 Temperley28 vs San Martin San Juan9               
27/11   02h00 Chacarita juniors25 vs CA Huracan8               
27/11   02h00 Arsenal de Sarandi26 vs Talleres Cordoba5               
27/11   02h00 Banfield6 vs Defensa Y Justicia13               
27/11   02h00 Colon de Santa Fe4 vs Club Atletico Tigre22               
27/11   02h00 Estudiantes La Plata17 vs Atletico Tucuman10               
27/11   02h00 Racing Club14 vs Independiente7               
27/11   02h00 River Plate15 vs Newells Old Boys21               
27/11   02h00 Rosario Central24 vs Boca Juniors1               
27/11   02h00 San Lorenzo2 vs Argentinos juniors19               
27/11   02h00 Velez Sarsfield20 vs Olimpo Bahia Blanca27               

VĐQG Ecuador

27/11   00h00 Independiente Jose Teran6 vs Guayaquil City9               
27/11   00h00 Delfin SC2 vs Macara3               
27/11   00h00 Faure Za Amarilla12 vs CD Clan Juvenil10               
27/11   00h00 Barcelona SC(ECU)8 vs Deportivo Cuenca5               
27/11   00h00 CD El Nacional4 vs Universidad Catolica11               
27/11   00h00 Liga Dep. Universitaria Quito7 vs Club Sport Emelec1               

VĐQG Paraguay

27/11   02h00 Independiente F.B.C.12 vs Olimpia Asuncion3               
27/11   02h00 General Diaz4 vs Rubio nu9               
27/11   02h00 Sportivo Trinidense10 vs FC Nacional Asuncion11               
27/11   02h00 Guarani CA2 vs Sol de America8               
27/11   02h00 Cerro Porteno1 vs Sportivo Luqueno5               
27/11   02h00 Libertad6 vs Deportivo Capiata7               

VĐQG Peru

26/11   23h00 Academia Deportiva Cantolao8 vs Universitario De Deportes3               
26/11   23h00 Alianza Lima1 vs Comerciantes Unidos6               

VĐQG Uruguay

27/11   02h00 CA Juventud15 vs Wanderers FC14               
27/11   02h00 IA Sud America6 vs Nacional Montevideo3               
27/11   02h00 Rampla Juniors FC5 vs Cerro Montevideo9               
27/11   02h00 Plaza Colonia16 vs Liverpool URU13               
27/11   02h00 Danubio FC7 vs Boston River8               
27/11   02h00 Defensor Sporting Montevideo2 vs Centro Atletico Fenix12               
27/11   02h00 CA River Plate4 vs El Tanque Sisley10               

VĐQG Nam Phi

26/11   20h30 Bloemfontein Celtic3 vs Orlando Pirates6               
26/11   20h30 Baroka FC1 vs Platinum Stars14               

Hạng 2 Tây Ban Nha

26/11   17h00 Barcelona B18 vs Almeria19               
26/11   21h00 Granada CF5 vs SD Huesca1               
26/11   23h00 CD Lugo2 vs Osasuna3               
26/11   23h00 Cordoba22 vs Cultural Leonesa16               
27/11   01h00 Albacete17 vs Sporting Gijon9               

Hạng 2 Đức

26/11   18h30 Holstein Kiel1 vs Ingolstadt5               
26/11   18h30 Jahn Regensburg13 vs MSV Duisburg8               
26/11   18h30 SV Sandhausen6 vs Heidenheimer15               
26/11   18h30 Union Berlin3 vs Darmstadt12               
26/11   18h30 Fortuna Dusseldorf2 vs Dynamo Dresden16               
26/11   18h30 Erzgebirge Aue11 vs VfL Bochum14               
26/11   18h30 Eintracht Braunschweig10 vs Nurnberg4               
26/11   18h30 Greuther Furth17 vs St. Pauli7               
26/11   18h30 Kaiserslautern18 vs Arminia Bielefeld9               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

26/11   22h00 Porto B2 vs Academica Coimbra6               
26/11   22h00 Sporting Braga II12 vs Gil Vicente10               
26/11   22h00 Nacional da Madeira8 vs CF Uniao Madeira15               
26/11   22h00 Viseu1 vs Varzim17               
26/11   22h00 FC Famalicao5 vs Sporting CP B11               
26/11   22h00 SC Covilha13 vs Real Sport Clube19               
26/11   22h00 Oliveirense16 vs CD Cova Piedade18               
26/11   22h00 FC Arouca9 vs Santa Clara3               
26/11   22h00 Leixoes4 vs SL Benfica B14               
26/11   22h00 Penafiel7 vs Vitoria Guimaraes B20               

Hạng 2 Bỉ

26/11   21h00 Westerlo7 vs KFCO Wilrijk2               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

26/11   19h00 Elazigspor7 vs Boluspor16               
26/11   19h00 Denizlispor17 vs Balikesirspor6               
26/11   19h00 Umraniyespor1 vs Altinordu5               
26/11   19h00 Istanbulspor9 vs Samsunspor12               
26/11   19h00 Manisaspor15 vs Adana Demir11               
26/11   19h00 Giresunspor3 vs Ankaragucu2               
26/11   19h00 Eskisehirspor13 vs Caykur Rizespor4               
26/11   19h00 Gaziantep Buyuksehir Belediyesi10 vs Erzurum BB14               
26/11   19h00 Adanaspor8 vs Gaziantepspor18               

Hạng 2 Đan Mạch

26/11   18h45 Vejle1 vs Vendsyssel2               
26/11   18h45 Thisted FC3 vs Fremad Amager10               
26/11   18h45 Herfolge Boldklub Koge6 vs Esbjerg4               
26/11   18h45 Skive IK12 vs Nykobing Falster9               
26/11   18h45 Brabrand11 vs Fredericia7               
26/11   18h45 Roskilde8 vs Viborg5               

Vòng loại WC Nữ 2019

26/11   17h59 Finland (w)A-21 vs Israel (w)C-3               

Hạng 3 Tây Ban Nha

26/11   22h00 C.D. San Fernando IslenoD-1 vs Recreativo HuelvaD-2               
26/11   22h00 UE OlotC-17 vs MallorcaC-2               
26/11   22h00 CF PeraladaC-8 vs UE CornellaC-6               
26/11   22h00 Barakaldo CFB-17 vs SD AmorebietaB-8               
26/11   22h00 FuenlabradaA-1 vs Real Madrid CastillaA-10               
26/11   22h00 BalearesC-16 vs UE LlagosteraC-18               
26/11   22h00 CF BadalonaC-4 vs Villarreal BC-12               
26/11   22h00 LleidaC-19 vs HerculesC-11               
26/11   22h00 PontevedraA-15 vs Real Valladol BA-17               
26/11   22h00 Sporting de Gijon BB-2 vs UD LogronesB-13               
26/11   22h00 UD San Sebastian ReyesA-14 vs Racing de FerrolA-18               
26/11   22h00 Atletico de Madrid BA-4 vs CF Talavera de la ReinaA-3               
26/11   22h00 Athletic Bilbao BB-14 vs CaudalB-19               
26/11   22h00 CD IzarraB-5 vs CD LealtadB-18               
26/11   22h00 VillanovenseD-5 vs ExtremaduraD-9               
26/11   22h00 Atletico SaguntinoC-1 vs Ontinyent CFC-3               
26/11   22h00 Celta vigo bA-12 vs Deportivo La Coruna BA-9               
26/11   22h00 Las Palmas AtleticoD-19 vs Real Balompedica LinenseD-15               
26/11   22h00 Cordoba BD-18 vs UD MelillaD-13               
26/11   22h00 SCR Pena DeportivaC-13 vs CD AlcoyanoC-15               
26/11   22h00 SD GernikaB-4 vs Real Union IrunB-12               
26/11   22h00 Merida ADD-12 vs UCAM MurciaD-16               
26/11   22h00 G. SegovianaA-7 vs CD GuijueloA-5               
26/11   22h00 FC CartagenaD-10 vs Real Betis BD-17               
26/11   22h00 ToledoA-8 vs CF Rayo MajadahondaA-11               
26/11   22h00 Pena SportB-9 vs Osasuna BB-16               
26/11   22h00 JumillaD-11 vs Lorca Deportiva FCD-14               
26/11   22h00 Arenas Club de GetxoB-15 vs LeioaB-6               
26/11   22h00 AD Union AdarveA-6 vs CD Artistico NavalcarneroA-2               
26/11   22h00 UD MarbellaD-6 vs EjidoD-4               
26/11   22h00 MirandesB-3 vs Real Sociedad BB-11               
26/11   22h00 SabadellC-10 vs FormenteraC-5               
26/11   22h00 ElcheC-14 vs Valencia CF MestallaC-7               
26/11   22h00 Racing SantanderB-1 vs CD TudelanoB-7               
26/11   22h00 Real MurciaD-3 vs BadajozD-8               

Hạng 3 Nhật Bản

26/11   11h00 Fujieda MYFC9 vs Blaublitz Akita1               
26/11   11h00 SC Sagamihara11 vs Gamba Osaka U2316               
26/11   11h00 Grulla Morioka15 vs Cerezo Osaka U2313               
26/11   11h00 Tochigi SC2 vs AC Nagano Parceiro5               
26/11   11h00 Fukushima United FC12 vs Yokohama SCC14               
26/11   11h00 Giravanz Kitakyushu8 vs Azul Claro Numazu3               
26/11   11h00 Kataller Toyama7 vs Gainare Tottori17               
26/11   11h00 Kagoshima United4 vs FC Tokyo U2310               

U21 Séc

26/11   16h00 FC Viktoria PlzenU219 vs Slovan LiberecU217               
26/11   21h00 FK Baumit JablonecU2119 vs Dukla PrahaU2118               
26/11   21h00 FCBohemians1905 U2114 vs Sparta PrahaU213               
26/11   21h00 Mlada BoleslavU218 vs Hradec KraloveU212