`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 08/09/2017

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Tây Ban Nha

04/02   22h00 Girona10 vs Athletic Bilbao12               
04/02   22h00 Alaves16 vs Celta Vigo7               
04/02   22h00 Atletico Madrid2 vs Valencia3               
04/02   22h00 Real Betis11 vs Villarreal5               
04/02   22h00 Eibar8 vs Sevilla6               
04/02   22h00 RCD Espanyol14 vs FC Barcelona1               
04/02   22h00 Getafe9 vs Leganes13               
04/02   22h00 Las Palmas19 vs Malaga20               
04/02   22h00 Levante17 vs Real Madrid4               
04/02   22h00 Real Sociedad15 vs Deportivo La Coruna18               

VĐQG Italia

04/02   20h00 Benevento20 vs Napoli1               
04/02   20h00 Atalanta8 vs Chievo13               
04/02   20h00 Bologna12 vs Fiorentina11               
04/02   20h00 Cagliari16 vs Spal18               
04/02   20h00 Inter Milan4 vs Crotone17               
04/02   20h00 Juventus2 vs Sassuolo14               
04/02   20h00 Lazio3 vs Genoa15               
04/02   20h00 Sampdoria6 vs Torino10               
04/02   20h00 Udinese9 vs AC Milan7               
04/02   20h00 Verona19 vs AS Roma5               

VĐQG Đức

04/02   21h30 Augsburg8 vs Eintracht Frankfurt7               
05/02   00h00 Hamburger SV17 vs Hannover 9610               

VĐQG Bồ Đào Nha

04/02   22h00 CD Tondela10 vs Moreirense15               
04/02   22h00 Aves16 vs Boavista FC9               
04/02   22h00 Estoril18 vs Sporting Lisbon2               
04/02   22h00 Feirense11 vs GD Chaves7               
04/02   22h00 Benfica3 vs Rio Ave5               
04/02   22h00 Maritimo6 vs Portimonense13               
04/02   22h00 FC Porto1 vs Sporting Braga4               
04/02   22h00 Vitoria Setubal17 vs Belenenses12               
04/02   22h00 Vitoria Guimaraes8 vs Pacos de Ferreira14               

VĐQG Hà Lan

04/02   17h30 Excelsior SBV10 vs FC Utrecht6               
04/02   19h30 VVV Venlo11 vs Feyenoord5               
04/02   19h30 Sparta Rotterdam18 vs Willem II14               
04/02   21h45 AFC Ajax2 vs NAC Breda16               

VĐQG Albania

04/02   19h00 Skenderbeu Korca1 vs Partizani Tirana5               
04/02   19h00 KS Perparimi Kukesi3 vs KF Laci2               
04/02   19h00 Luftetari7 vs Vllaznia Shkoder8               
04/02   19h00 Lushnja KS10 vs Kamza6               
04/02   19h00 Teuta Durres9 vs Flamurtari4               

VĐQG Hy Lạp

04/02   20h00 Pas Giannina11 vs PAOK Saloniki2               
04/02   22h15 Levadiakos10 vs Kerkyra15               
04/02   22h15 Platanias FC16 vs Apollon Smirnis14               
05/02   00h30 Olympiakos Piraeus1 vs AEK Athens3               

VĐQG Malta

04/02   19h00 Floriana F.C.4 vs Hamrun Spartans7               
04/02   21h00 Valletta FC2 vs Balzan FC1               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

04/02   23h00 Trabzonspor5 vs Goztepe7               
04/02   23h00 Konyaspor17 vs Istanbul Buyuksehir Belediyesi1               
04/02   23h00 Bursaspor9 vs Besiktas JK4               
04/02   23h00 Sivasspor8 vs Galatasaray2               
04/02   23h00 Antalyaspor16 vs Yeni Malatyaspor10               
04/02   23h00 Osmanlispor FC14 vs Kayserispor6               
04/02   23h00 Kasimpasa11 vs Akhisar Bld.Geng12               
04/02   23h00 Kardemir Karabukspor18 vs Alanyaspor13               
04/02   23h00 Fenerbahce3 vs Genclerbirligi15               

VĐQG Australia

04/02   13h00 Central Coast Mariners7 vs Western Sydney6               
04/02   15h00 Brisbane Roar8 vs Melbourne City3               

VĐQG Hồng Kông

04/02   13h30 Biu Chun Rangers10 vs Sun Pegasus2               
04/02   13h30 Wofoo Tai Po3 vs Southern District8               
04/02   16h30 Eastern A.A Football Team7 vs Yuen Long FC9               

VĐQG Iran

04/02   20h30 Zob Ahan4 vs Esteghlal Tehran6               

VĐQG Argentina

05/02   02h00 Patronato Parana17 vs Godoy Cruz Antonio Tomba11               
05/02   02h00 Belgrano9 vs Lanus23               
05/02   02h00 Temperley24 vs Talleres Cordoba4               
05/02   02h00 Chacarita juniors25 vs Velez Sarsfield19               
05/02   02h00 San Martin San Juan8 vs Club Atletico Tigre27               
05/02   02h00 Argentinos juniors18 vs Defensa Y Justicia10               
05/02   02h00 Arsenal de Sarandi28 vs Gimnasia La Plata21               
05/02   02h00 Banfield15 vs Atletico Tucuman14               
05/02   02h00 Colon de Santa Fe7 vs Independiente6               
05/02   02h00 Estudiantes La Plata12 vs Newells Old Boys20               
05/02   02h00 Racing Club13 vs CA Huracan5               
05/02   02h00 River Plate16 vs Olimpo Bahia Blanca26               
05/02   02h00 Rosario Central22 vs Union Santa Fe3               
05/02   02h00 San Lorenzo2 vs Union Santa Fe3               
05/02   02h00 San Lorenzo2 vs Boca Juniors1               

VĐQG Mexico

05/02   01h00 Pumas U.N.A.M.1 vs Tigres UANL13               
05/02   03h00 Queretaro FC10 vs Veracruz16               
05/02   07h00 Santos Laguna3 vs Club Tijuana8               

VĐQG Nam Phi

04/02   20h30 Chippa United9 vs Platinum Stars15               
04/02   20h30 Polokwane City FC12 vs AmaZulu13               

Hạng 2 Tây Ban Nha

05/02   00h00 CD Lugo4 vs Albacete15               
05/02   00h00 Granada CF8 vs Tenerife11               
05/02   00h00 Cordoba20 vs Barcelona B19               
05/02   00h00 Sevilla Atletico21 vs SD Huesca1               
05/02   00h00 Real Oviedo3 vs Sporting Gijon10               
05/02   00h00 AD Alcorcon12 vs Real Zaragoza16               
05/02   00h00 La Hoya Lorca CF22 vs Almeria17               
05/02   00h00 Gimnastic Tarragona14 vs Cadiz2               
05/02   00h00 Numancia6 vs CF Reus Deportiu13               
05/02   00h00 Osasuna5 vs Rayo Vallecano7               
05/02   00h00 Real Valladolid9 vs Cultural Leonesa18               

Hạng 2 Đức

04/02   18h30 Holstein Kiel2 vs Jahn Regensburg8               
04/02   18h30 Darmstadt16 vs MSV Duisburg7               
04/02   18h30 Ingolstadt4 vs Greuther Furth17               
04/02   18h30 Fortuna Dusseldorf1 vs SV Sandhausen5               
04/02   18h30 Heidenheimer15 vs St. Pauli10               
04/02   18h30 Arminia Bielefeld9 vs Union Berlin6               
04/02   18h30 Eintracht Braunschweig14 vs Kaiserslautern18               
04/02   18h30 Dynamo Dresden11 vs VfL Bochum12               
04/02   18h30 Nurnberg3 vs Erzgebirge Aue13               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

04/02   22h00 Porto B1 vs Leixoes5               
04/02   22h00 Sporting Braga II19 vs Penafiel6               
04/02   22h00 Viseu4 vs FC Arouca7               
04/02   22h00 FC Famalicao10 vs Nacional da Madeira3               
04/02   22h00 Cova Piedade12 vs Sporting CP B13               
04/02   22h00 Real Sport Clube20 vs Vitoria Guimaraes B14               
04/02   22h00 SC Covilha9 vs Oliveirense16               
04/02   22h00 CF Uniao Madeira15 vs Gil Vicente18               
04/02   22h00 Academica Coimbra2 vs Santa Clara8               
04/02   22h00 Varzim17 vs SL Benfica B11               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

04/02   19h00 Boluspor6 vs Manisaspor15               
04/02   19h00 Elazigspor12 vs Denizlispor17               
04/02   19h00 Gaziantepspor18 vs Adana Demirspor14               
04/02   19h00 Caykur Rizespor3 vs Altinordu7               
04/02   19h00 Balikesirspor5 vs Ankaragucu2               
04/02   19h00 Istanbulspor8 vs Umraniyespor1               
04/02   19h00 Eskisehirspor13 vs Giresunspor4               
04/02   19h00 Samsunspor16 vs Erzurum BB10               
04/02   19h00 Adanaspor9 vs Gaziantep Buyuksehir Belediyesi11               

Cúp Đan Mạch

04/02   17h30 FC Copenhagen  vs Brondby IF                

Hạng 3 Italia

04/02   21h00 CarrareseA-8 vs MonzaA-5               
04/02   21h00 Juve StabiaC-10 vs PaganeseC-19               
04/02   21h00 TeramoB-11 vs Pordenone Calcio SSDB-13               
04/02   21h00 Cosenza Calcio 1914C-2 vs US SiracusaC-14               
04/02   21h00 FeralpisaloB-2 vs VicenzaB-9               
04/02   21h00 GavorranoA-18 vs PratoA-16               
04/02   21h00 MateraC-4 vs AC MonopoliC-8               
04/02   21h00 A.S Andria BatC-12 vs CataniaC-5               
04/02   21h00 USD AkragasC-18 vs US Casertana 1908C-9               
04/02   21h00 PisaA-4 vs CuneoA-9               
04/02   21h00 BassanoB-3 vs SudTirolB-10               
04/02   21h00 PadovaB-14 vs SambenedetteseB-6               
04/02   21h00 ReggianaB-1 vs Renate ACB-5               
04/02   21h00 GubbioB-7 vs AlbinoleffeB-4               
04/02   21h00 RegginaC-15 vs FondiC-6               
04/02   21h00 AlessandriaA-2 vs Robur Siena S.S.D.A-7               

Nữ Australia

04/02   11h00 Sydney FC (w)2 vs WS Wanderers (w)8               
04/02   11h30 Brisbane Roar (w)1 vs Canberra United (w)5               

Brazil Mineiro

05/02   01h00 Villa Nova-MG10 vs Tupi Juiz de Fora MG12               
05/02   01h00 CA Patrocinense8 vs Democrata11               
05/02   02h00 Caldense MG5 vs Boa Esporte Clube6               
05/02   02h00 Cruzeiro (MG)3 vs America MG4               

Brazil Paranaense

05/02   02h00 Londrina PR7 vs Cianorte PR4               
05/02   02h00 Toledo Colonia Work PR3 vs Parana STC PR11               
05/02   02h00 Prudentopolis9 vs Gremio Metropolitano Maringa10               
05/02   02h00 CE Uniao PR2 vs Cascavel PR12               
05/02   02h00 Rio Branco PR5 vs Foz do Iguacu PR6               
05/02   02h00 Coritiba PR8 vs Atletico Paranaense1               

Brazil Carioca

05/02   02h00 Nova IguacuA-5 vs FlamengoA-1               
05/02   02h00 Cabofriense(RJ)A-4 vs BanguA-2               
05/02   02h00 Vasco da GamaA-3 vs Volta RedondaA-6               

Brazil Gaucho

05/02   02h00 Novo Hamburgo RS12 vs Sao Paulo RS7               
05/02   02h00 Veranopolis RS4 vs Sao Luiz(RS)8               
05/02   02h00 Brasil de Pelotas3 vs Internacional RS2               
05/02   02h00 Avenida RS9 vs Juventude5               
05/02   02h00 Caxias RS1 vs Sao Jose PoA RS6               
05/02   02h00 Gremio (RS)10 vs Cruzeiro RS11               

Brazil Paulista

05/02   02h00 Linense(BRA)A-4 vs Ferroviaria SPC-4               
05/02   02h00 Red Bull Brasil SPD-2 vs BragantinoA-1               
05/02   02h00 Sao BentoC-3 vs Santo AndreB-2               
05/02   02h00 Gremio NovorizontinC-2 vs Corinthians Paulista (SP)A-3               
05/02   02h00 Ituano SPA-2 vs Ponte PretaB-1               
05/02   02h00 PalmeirasC-1 vs SantosD-1               
05/02   02h00 Sao PauloB-3 vs Botafogo SPD-4               
05/02   02h00 Sao CaetanoB-4 vs MirassolD-3               

Hạng 4 Đức - Miền Bắc

04/02   20h00 Havelse  vs Altona 93                
04/02   20h00 St. Pauli (Youth)  vs ETSV Weiche Flensburg                
04/02   20h00 Oldenburg  vs VFB Lubeck                
04/02   20h00 FC Hansa Luneburg  vs BSV Rehden                

Hạng 4 Đức - Đông Bắc

04/02   19h30 VfB Auerbach  vs TSG Neustrelitz                
04/02   19h30 Germania Halberstadt  vs VSG Altglienicke                
04/02   19h30 Hertha BSC Berlin Youth  vs FSV luckenwalde                
04/02   19h30 ZFC Meuselwitz  vs FC Oberlausitz                
04/02   19h30 Berliner FC Dynamo  vs BFC Viktoria 1889                
04/02   19h30 SV Babelsberg 03  vs BSG Chemie Leipzig                
04/02   19h30 Budissa Bautzen  vs Energie Cottbus                
04/02   19h30 FC Lokomotive Leipzig  vs FSV Union Furstenwalde                
04/02   19h30 Berliner AK 07  vs Wacker Nordhausen                

U23 Anh

04/02   20h00 Derby County U231-9 vs Manchester United U231-11               
04/02   21h00 Norwich City U232-1 vs Reading U232-3