`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 08/06/2017

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

04/11   19h30 Stoke City15 vs Leicester City18               
04/11   22h00 Swansea City13 vs Brighton Hove Albion16               
04/11   22h00 Huddersfield Town11 vs West Bromwich(WBA)10               
04/11   22h00 Newcastle United9 vs Bournemouth AFC19               
04/11   22h00 Southampton12 vs Burnley7               
05/11   00h30 West Ham United14 vs Liverpool8               

VĐQG Italia

05/11   00h00 Bologna10 vs Crotone16               
05/11   02h45 Genoa19 vs Sampdoria9               

VĐQG Đức

04/11   21h30 RB Leipzig3 vs Hannover 968               
04/11   21h30 Augsburg7 vs Bayer Leverkusen13               
04/11   21h30 SC Freiburg16 vs Schalke 045               
04/11   21h30 Hamburger SV15 vs VfB Stuttgart11               
04/11   21h30 Borussia Monchengladbach9 vs FSV Mainz 0510               
05/11   00h30 Borussia Dortmund1 vs Bayern Munchen2               

VĐQG Pháp

05/11   01h00 Angers10 vs Paris Saint Germain (PSG)1               
05/11   01h00 Saint Etienne3 vs Lyon4               
05/11   01h00 Marseille5 vs Caen8               
05/11   01h00 Metz20 vs Lille16               
05/11   01h00 Monaco2 vs Guingamp9               
05/11   01h00 Montpellier14 vs Amiens17               
05/11   01h00 Nantes6 vs Toulouse12               
05/11   01h00 Nice13 vs Dijon18               
05/11   01h00 Rennes15 vs Bordeaux7               
05/11   01h00 Troyes11 vs Strasbourg19               

VĐQG Scotland

04/11   21h00 Saint Johnstone5 vs Celtic FC1               
04/11   21h00 Ross County10 vs Motherwell4               
04/11   21h00 Hamilton Academical9 vs Aberdeen2               
04/11   21h00 Hibernian6 vs Dundee8               
04/11   21h00 Glasgow Rangers3 vs Partick Thistle12               

VĐQG Hà Lan

04/11   23h30 AZ Alkmaar9 vs Willem II18               
05/11   00h45 Excelsior SBV13 vs Roda JC16               
05/11   00h45 Heracles Almelo12 vs NAC Breda14               
05/11   00h45 Heracles Almelo12 vs Groningen11               
05/11   01h45 VVV Venlo8 vs NAC Breda14               

VĐQG Armenia

04/11   19h00 FC Pyunik6 vs Gandzasar Kapan3               

VĐQG Azerbaijan

04/11   20h00 FK Gilan Gabala3 vs Sabayi6               
04/11   20h00 Standard Sumqayit4 vs FK Inter Baku7               

VĐQG Ba Lan

04/11   23h00 Zaglebie Lubin(N)5 vs Cracovia Krakow16               
04/11   23h00 LKS Nieciecza14 vs Piast Gliwice15               
04/11   23h00 Wisla Plock4 vs Sandecja Nowy Sacz10               
04/11   23h00 Wisla Plock8 vs Jagiellonia Bialystok3               
04/11   23h00 Korona Kielce6 vs Slask Wroclaw7               
04/11   23h00 Gornik Zabrze2 vs Lech Poznan1               
04/11   23h00 Arka Gdynia11 vs Lechia Gdansk12               
04/11   23h00 Pogon Szczecin13 vs Legia Warszawa9               

VĐQG Bosnia

04/11   22h00 HSK Zrinjski Mostar1 vs Radnik Bijeljina8               
04/11   22h00 Vitez12 vs FK Zeljeznicar3               
04/11   22h00 Sloboda10 vs FK Krupa4               
04/11   22h00 Mladost Doboj Kakanj6 vs Borac Banja Luka7               
04/11   22h00 GOSK Gabela9 vs Sarajevo5               
04/11   22h00 NK Celik11 vs NK Siroki Brijeg2               

VĐQG Bulgary

04/11   21h00 Ludogorets Razgrad1 vs CSKA Sofia2               
04/11   21h00 Cherno More Varna8 vs Vereya4               
04/11   21h00 Septemvri Simitli13 vs Pirin Blagoevgrad11               
04/11   21h00 Etar10 vs Vitosha Bistritsa14               
04/11   21h00 Botev Plovdiv5 vs Slavia Sofia9               
04/11   21h00 Beroe Stara Zagora6 vs FC Dunav Ruse12               
04/11   21h00 Levski Sofia3 vs Lokomotiv Plovdiv7               

VĐQG Bắc Ai Len

04/11   21h00 Cliftonville5 vs Carrick Rangers9               
04/11   21h00 Glentoran FC6 vs Ballymena United8               
04/11   21h00 Ballinamallard United12 vs Linfield FC3               
04/11   21h00 Glenavon Lurgan2 vs Coleraine1               
04/11   21h00 Ards FC10 vs Crusaders4               
04/11   21h00 Warrenpoint Town11 vs Dungannon Swifts7               

VĐQG Croatia

04/11   22h00 NK Lokomotiva Zagreb5 vs Rijeka2               
04/11   22h00 Inter Zapresic7 vs ZNK Osijek3               
04/11   22h00 Hajduk Split4 vs Rudes8               
04/11   22h00 Slaven Koprivnica6 vs Dinamo Zagreb1               
04/11   22h00 HNK Cibalia10 vs Istra 1961 Pula9               

VĐQG Estonia

04/11   17h00 Flora Paide8 vs Vaprus Parnu10               
04/11   17h00 Levadia Tallinn2 vs FC Flora Tallinn1               
04/11   17h00 FCI Tallinn4 vs Tartu JK Maag Tammeka7               
04/11   17h00 Nomme JK Kalju3 vs Trans Narva5               
04/11   17h00 JK Sillamae Kalev6 vs Viljandi Tulevik9               

VĐQG Hungary

04/11   23h00 Diosgyor VTK7 vs Balmazujvarosi FC12               
04/11   23h00 Fehervar Videoton1 vs Mezokovesd-Zsory11               
04/11   23h00 Budapest Honved4 vs Videoton Puskas Akademia9               
04/11   23h00 Vasas6 vs Ujpesti8               
04/11   23h00 Szombathelyi Haladas10 vs Paksi SE Honlapja5               
04/11   23h00 Ferencvarosi TC2 vs Debrecin VSC3               

VĐQG Hy Lạp

04/11   19h00 Panaitolikos Agrinio9 vs SKODA Xanthi7               
04/11   21h15 PAE Atromitos2 vs Panionios5               
04/11   23h30 Asteras Tripolis12 vs Panathinaikos10               

VĐQG Latvia

04/11   18h00 FK Liepaja5 vs Metta/LU Riga7               
04/11   19h00 FK Ventspils2 vs Spartaks Jurmala1               
04/11   19h00 SK Babite Dinamo8 vs Caramba/Dinamo Rigaja3               
04/11   19h00 Jelgava6 vs Rigas Futbola skola4               

VĐQG Malta

04/11   19h00 Tarxien Rainbows F.C11 vs Lija Athletic14               
04/11   19h00 Gzira United1 vs Mosta FC7               
04/11   21h00 Balzan FC5 vs Birkirkara FC10               
04/11   21h15 Hamrun Spartans6 vs Naxxar Lions13               

VĐQG Moldova

04/11   18h00 Dinamo-Auto10 vs Speranta Nisporeni7               
04/11   18h00 CSCA-Rapid Chisinau B5 vs FC Olimpia Balti4               

VĐQG Montenegro

04/11   22h00 Mladost 069 Podgorica5 vs FK Sutjeska Niksic1               
04/11   22h00 FK Grbalj Radanovici4 vs FK Kom8               
04/11   22h00 FK Zeta3 vs FK Iskra Danilovgrad6               
04/11   22h00 OFK Petrovac10 vs Decic Tuzi9               
04/11   22h00 FK Rudar Pljevlja7 vs FK Buducnost Podgorica2               

VĐQG Na Uy

05/11   01h00 Brann4 vs Lillestrom12               
05/11   01h00 Odd Grenland7 vs Stabaek9               
05/11   01h00 Sandefjord8 vs Valerenga10               
05/11   01h00 Molde3 vs Kristiansund BK11               
05/11   01h00 Aalesund FK14 vs Rosenborg1               
05/11   01h00 Sogndal13 vs Tromso IL15               
05/11   01h00 Haugesund6 vs Stromsgodset5               
05/11   01h00 Viking16 vs Sarpsborg 082               

VĐQG Romania

04/11   22h00 FC Viitorul Constanta6 vs Sepsi12               
04/11   22h00 Botosani5 vs CS Voluntari9               
04/11   22h00 Juventus Bucuresti14 vs ACS Poli Timisoara7               
04/11   22h00 CFR Cluj1 vs CSM Studentesc Iasi10               
04/11   22h00 Gaz Metan Medias13 vs Steaua Bucuresti8               
04/11   22h00 FC Astra Giurgiu4 vs CS Universitatea Craiova3               
04/11   22h00 Steaua Bucuresti2 vs Concordia Chiajna11               

VĐQG Serbia

04/11   22h00 FK Rad Beograd13 vs FK Napredak Krusevac8               
04/11   22h00 Cukaricki Stankom6 vs Vojvodina Novi Sad2               
04/11   22h00 Radnicki Nis7 vs Crvena Zvezda1               
04/11   22h00 Radnik Surdulica9 vs Crvena Zvezda4               
04/11   22h00 FK Backa Backa Palanka15 vs FK Spartak Zlatibor Voda3               
04/11   22h00 Zemun10 vs Mladost Lucani12               
04/11   22h00 Macva Sabac11 vs Partizan Belgrade5               
04/11   22h00 Borac Cacak16 vs FK Javor Ivanjica14               

VĐQG Slovakia

04/11   22h00 Spartak Trnava1 vs MFK Ruzomberok5               
04/11   22h00 Dunajska Streda3 vs Slovan Bratislava2               
04/11   22h00 Sport Podbrezova10 vs Trencin7               
04/11   22h00 Zlate Moravce8 vs Nitra4               
04/11   22h00 Tatran Presov11 vs Michalovce9               
04/11   22h00 FK Senica12 vs MSK Zilina6               

VĐQG Slovenia

04/11   22h00 NK Aluminij8 vs Domzale5               
04/11   22h00 NK Publikum Celje7 vs NK Rudar Velenje3               
04/11   22h00 ND Gorica4 vs Triglav Gorenjska9               
04/11   22h00 Krsko Posavlje6 vs Maribor2               
04/11   22h00 NK Olimpija Ljubljana1 vs Ankaran Hrvatini Mas Tech10               

VĐQG Séc

04/11   22h00 Vysocina jihlava16 vs Slovan Liberec5               
04/11   22h00 Banik Ostrava14 vs Mlada Boleslav13               
04/11   22h00 Baumit Jablonec4 vs Brno15               
04/11   22h00 Bohemians 19059 vs Sigma Olomouc3               
04/11   22h00 FC Viktoria Plzen1 vs Slavia Praha2               
04/11   22h00 Tescoma Zlin7 vs Sparta Praha6               
04/11   22h00 Dukla Prague10 vs MFK Karvina12               
04/11   22h00 Teplice8 vs Synot Slovacko11               

VĐQG Síp

04/11   20h00 Nea Salamis11 vs Ermis Aradippou13               
04/11   20h00 Doxa Katokopias5 vs Ethnikos Achnas FC12               
04/11   20h00 AEL Limassol4 vs Alki Oroklini10               
04/11   20h00 Aris Limassol14 vs Omonia Nicosia FC7               
04/11   20h00 Anorthosis Famagusta FC1 vs Olympiakos Nicosia FC9               
04/11   20h00 AEK Larnaca2 vs Apollon Limassol FC6               
04/11   20h00 APOEL Nicosia3 vs AEP Paphos8               

VĐQG Thụy Sỹ

04/11   21h00 Luzern9 vs St. Gallen4               
04/11   21h00 Grasshopper5 vs Lausanne Sports6               
04/11   21h00 FC Sion7 vs FC Zurich3               
04/11   21h00 Basel2 vs Young Boys1               
04/11   21h00 Thun8 vs Lugano10               

VĐQG Ukraina

04/11   21h00 PFC Oleksandria8 vs Chernomorets Odessa12               
04/11   21h00 Olimpic Donetsk5 vs Zorya7               
04/11   21h00 Dynamo Kyiv2 vs FC Vorskla Poltava3               
04/11   21h00 Illichivets6 vs FC Shakhtar Donetsk1               
04/11   21h00 Stal D.10 vs FC Karpaty Lviv11               
04/11   21h00 Veres4 vs Zirka Kirovohrad9               

VĐQG Wales

04/11   20h30 The New Saints1 vs Barry Town AFC7               
04/11   20h30 Newtown AFC9 vs Bangor City FC4               

VĐQG Áo

04/11   23h30 Austria Wien4 vs Mattersburg9               
04/11   23h30 Sturm Graz2 vs Rapid Wien3               
04/11   23h30 Rheindorf Altach7 vs LASK Linz6               
04/11   23h30 SKN St. Polten10 vs Red Bull Salzburg1               
04/11   23h30 Trenkwalder Admira Wacker5 vs Wolfsberger AC8               

VĐQG Australia

04/11   14h50 Newcastle Jets3 vs Wellington Phoenix7               
04/11   17h00 Perth Glory6 vs Adelaide United5               

VĐQG Hàn Quốc

04/11   12h00 Gangwon FC6 vs FC Seoul5               
04/11   12h00 Daegu FC8 vs Gwangju Football Club12               
04/11   12h00 Sangju Sangmu Phoenix11 vs Pohang Steelers7               

VĐQG Trung Quốc

04/11   13h00 Yanbian15 vs Guizhou Hengfeng Zhicheng7               
04/11   13h00 Chongqing Lifan9 vs Guangzhou Fuli FC6               
04/11   13h00 Shanghai East Asia FC2 vs Jiangsu Suning FC13               
04/11   13h00 Shandong Luneng5 vs Hebei HX Xingfu3               
04/11   13h00 Guangzhou Evergrande Taobao FC1 vs Tianjin QuanJian4               
04/11   13h00 Beijing Guoan8 vs Changchun Yatai10               
04/11   13h00 Tianjin Teda14 vs Henan Jianye12               
04/11   13h00 Liaoning FC16 vs Shanghai Shenhua11               

VĐQG Arập Xeut

04/11   20h35 Al-Ettifaq13 vs Al Raed14               
04/11   22h45 Uhud12 vs Al-Faisaly Harmah3               

VĐQG Hồng Kông

04/11   13h30 Southern District3 vs Wofoo Tai Po4               
04/11   16h30 Sun Pegasus2 vs Biu Chun Rangers10               

VĐQG Indonesia

04/11   16h00 Perseru Serui  vs Pusamania Borneo FC                
04/11   19h30 Arema Malang  vs Semen Padang                
04/11   19h30 PS TNI  vs Persipura Jayapura                

VĐQG Jordan

04/11   20h00 Al Yarmouk11 vs That Ras6               

VĐQG Qatar

04/11   21h15 Al-Sailiya2 vs Umm Salal1               
04/11   23h25 Al-Khuraitiat12 vs Al-Arabi SC10               

VĐQG UAE

04/11   20h00 Al-Dhafra7 vs Ajman12               
04/11   22h45 Al Wehda(UAE)4 vs Al Ain1               

VĐQG Uzbekistan

04/11   17h00 OTMK Olmaliq9 vs Shurtan Guzor14               
04/11   17h00 Qizilqum Zarafshon11 vs Dinamo Samarqand12               
04/11   17h00 Buxoro FK5 vs Kuruvchi Kokand Qoqon6               
04/11   17h00 Sogdiana Jizak13 vs Pakhtakor3               
04/11   17h00 Obod Tashkent16 vs Mashal Muborak8               
04/11   17h00 Neftchi Fargona15 vs Lokomotiv Tashkent1               
04/11   17h00 Kuruvchi Bunyodkor4 vs Navbahor Namangan7               
04/11   17h00 Nasaf Qarshi2 vs Metallurg Bekobod10               

VĐQG Việt Nam

04/11   18h00 XM Hai Phong FC7 vs SHB Da Nang8               
04/11   18h00 Quang Nam2 vs Than Quang Ninh4               
04/11   19h00 Sai Gon FC6 vs Hoang Anh Gia Lai12               

VĐQG Brazil

05/11   02h00 Bahia BA13 vs Ponte Preta16               
05/11   02h00 Atletico Clube Goianiense20 vs Sao Paulo11               
05/11   02h00 Chapecoense SC17 vs Sport Club Recife PE12               
05/11   02h00 Botafogo RJ6 vs Fluminense RJ14               
05/11   02h00 Corinthians Paulista (SP)1 vs Palmeiras5               
05/11   02h00 Cruzeiro (MG)3 vs Atletico Paranaense10               
05/11   02h00 Coritiba PR19 vs Avai FC SC18               
05/11   02h00 Gremio (RS)4 vs Flamengo7               
05/11   02h00 Santos2 vs Atletico Mineiro9               
05/11   02h00 Vasco da Gama8 vs Vitoria BA15               

VĐQG Bolivia

05/11   02h00 San Jose8 vs Petrolero de Yacuiba6               
05/11   04h15 The Strongest5 vs Nacional Potosi12               

VĐQG Mexico

05/11   02h00 Lobos BUAP10 vs Monterrey1               
05/11   06h00 Tigres UANL5 vs Necaxa7               
05/11   06h06 Pachuca13 vs Queretaro FC14               
05/11   08h00 Club America2 vs Puebla17               
05/11   08h06 Chivas Guadalajara16 vs Atlas12               

Hạng Nhất Anh

04/11   21h00 Nottingham Forest13 vs Queens Park Rangers (QPR)14               
04/11   21h00 Aston Villa7 vs Sheffield Wednesday12               
04/11   21h00 Barnsley19 vs Birmingham City21               
04/11   21h00 Bolton Wanderers24 vs Norwich City8               
04/11   21h00 Brentford18 vs Leeds United6               
04/11   21h00 Bristol City4 vs Cardiff City2               
04/11   21h00 Derby County17 vs Reading20               
04/11   21h00 Ipswich Town10 vs Preston North End5               
04/11   21h00 Middlesbrough11 vs Sunderland A.F.C23               
04/11   21h00 Millwall16 vs Burton Albion22               
04/11   21h00 Sheffield United3 vs Hull City15               

Hạng 2 Italia

04/11   20h00 ACD Virtus Entella13 vs Cesena22               
04/11   20h00 Foggia18 vs Cremonese6               
04/11   20h00 Perugia7 vs Avellino11               
04/11   20h00 Salernitana19 vs Bari9               
04/11   20h00 Novara12 vs Pro Vercelli20               
04/11   20h00 Frosinone2 vs Parma14               
04/11   20h00 Brescia16 vs Venezia4               
04/11   20h00 Cittadella10 vs Ternana15               
04/11   20h00 Empoli3 vs Spezia17               
04/11   20h00 Carpi5 vs Ascoli21               
04/11   20h00 Pescara8 vs Palermo1               

Hạng Nhất Scotland

04/11   21h00 Greenock Morton5 vs Queen of South6               
04/11   21h00 Brechin City10 vs Dumbarton7               
04/11   21h00 Dundee United4 vs Saint Mirren1               
04/11   21h00 Falkirk8 vs Dunfermline Athletic3               
04/11   21h00 Livingston2 vs Inverness9               

Hạng 2 Nga

04/11   19h00 Baltika Kaliningrad7 vs Gazovik Orenburg3               
04/11   19h00 Luch Energiya16 vs Khimki14               
04/11   19h00 Spartak Moscow II8 vs Spartak Tambov6               
04/11   19h00 Zenit-2 St.Petersburg12 vs Tyumen15               
04/11   19h00 Kuban Krasnodar11 vs Volgar-Gazprom Astrachan10               
04/11   19h00 Volga Olimpiets18 vs Tom Tomsk17               
04/11   19h00 Yenisey Krasnoyarsk1 vs Sibir Novosibirsk9               
04/11   19h00 Avangard13 vs Kryliya Sovetov2               
04/11   19h00 Fakel19 vs Dinamo St Petersburg5               
04/11   19h00 Rotor Volgograd20 vs Shinnik Yaroslavl4               

Hạng 2 Ba Lan

04/11   22h00 GKS Katowice13 vs Olimpia Grudziadz9               
04/11   22h00 Chojniczanka Chojnice1 vs Miedz Legnica2               
04/11   22h00 Puszcza Niepolomice12 vs Pogon Siedlce15               
04/11   22h00 Odra Opole3 vs GKS Tychy14               
04/11   22h00 Wigry Suwalki16 vs Podbeskidzie Bielsko-Biala8               
04/11   22h00 Chrobry Glogow4 vs Bytovia Bytow7               
04/11   22h00 Stal Mielec5 vs OKS Stomil Olsztyn10               
04/11   22h00 Rakow Czestochowa6 vs Gornik Leczna11               
04/11   22h00 Zaglebie Sosnowiec18 vs Ruch Chorzow17               

Hạng 2 Bỉ

05/11   01h30 Cercle Brugge3 vs Westerlo6               
05/11   01h30 Lierse7 vs Oud Heverlee1               
05/11   01h30 Roeselare4 vs Tubize8               
05/11   01h30 Saint Gilloise5 vs KFCO Wilrijk2               

Hạng 2 Na Uy

05/11   01h00 Fredrikstad14 vs Sandnes Ulf3               
05/11   01h00 Elverum15 vs Mjondalen IF4               
05/11   01h00 Levanger FK7 vs Ullensaker/Kisa IL6               
05/11   01h00 Jerv9 vs Floro8               
05/11   01h00 FK Arendal16 vs Ranheim IL5               
05/11   01h00 Kongsvinger13 vs Tromsdalen11               
05/11   01h00 Strommen10 vs Bodo Glimt1               
05/11   01h00 Asane Fotball12 vs Start IK2               

Hạng 2 Séc

04/11   20h00 Viktoria Zizkov10 vs FK MAS Taborsko11               
04/11   20h00 Hradec Kralove8 vs Vitkovice15               
04/11   20h00 FK Graffin Vlasim9 vs Trinec4               
04/11   20h00 SK Slovan Varnsdorf16 vs SC Znojmo6               
04/11   20h00 Frydek-Mistek14 vs FK Banik Sokolov12               
04/11   20h00 Dynamo Ceske Budejovice2 vs Pardubice3               
04/11   20h00 Olymp.Hradec Kralove7 vs Usti nad Labem13               
04/11   20h00 Marila Pribram5 vs Opava1               

Hạng 2 Thụy Điển

05/11   00h00 Atvidabergs16 vs Norrby IF9               
05/11   00h00 GAIS Goteborg13 vs Varbergs BoIS FC11               
05/11   00h00 Helsingborg5 vs Oster4               
05/11   00h00 Falkenberg6 vs IK Frej Taby14               
05/11   00h00 Trelleborgs FF3 vs Dalkurd FF2               
05/11   00h00 Brommapojkarna1 vs Gefle IF12               
05/11   00h00 Degerfors7 vs Syrianska FC15               
05/11   00h00 IFK Varnamo8 vs Orgryte10               

Hạng 2 Argentina

05/11   01h00 Aldosivi Mar del Plata2 vs Flandria18               
05/11   01h00 Ferrol Carril Oeste15 vs CA Brown Adrogue4               
05/11   01h00 Independiente Rivadavia13 vs Guillermo Brown16               
05/11   01h00 Deportivo Moron12 vs Instituto14               
05/11   01h00 Villa Dalmine24 vs Estudiantes de San Luis10               
05/11   01h00 Club Atletico Guemes7 vs Juventud U.Gualeguaychu17               
05/11   01h00 Boca Unidos9 vs San Martin Tucuman23               
05/11   01h00 All Boys3 vs Agropecuario de Carlos Casares1               
05/11   01h00 Atletico Rafaela6 vs Almagro5               
05/11   01h00 Sarmiento Junin25 vs Santa Marina Tandil22               
05/11   01h00 Gimnasia Jujuy8 vs Deportivo Riestra11               
05/11   01h00 Quilmes19 vs Nueva Chicago21               

Hạng 3 Đức

04/11   19h00 Wurzburger Kickers18 vs Hallescher FC13               
04/11   19h00 Zwickau14 vs Unterhaching5               
04/11   19h00 Magdeburg2 vs SV Wehen Wiesbaden4               
04/11   19h00 Preuben Munster17 vs Fortuna Koln3               
04/11   19h00 Rot-Weiss Erfurt20 vs Sportfreunde Lotte12               
04/11   19h00 SV Meppen6 vs Chemnitzer11               
04/11   19h00 Vfr Aalen10 vs Carl Zeiss Jena15               
04/11   19h00 Werder Bremen (Youth)16 vs SG Sonnenhof Grossaspach9               
04/11   19h00 SC Paderborn 071 vs VfL Osnabruck19               
04/11   19h00 Hansa Rostock7 vs Karlsruher SC8               

Hạng 4 Đức - Miền Tây

04/11   19h00 SV Rodinghausen  vs Monchengladbach AM.                
04/11   19h00 Borussia Dortmund (Youth)  vs Koln (Youth)                
04/11   19h00 Viktoria koln  vs W. Rhynern                
04/11   19h00 Fortuna Dusseldorf (Youth)  vs Bonner                
04/11   19h00 Wuppertaler SV Borussia  vs Uerdingen KFC 05                
04/11   19h00 wiedenbruck  vs SC Verl                
04/11   19h00 Erndtebruck  vs Rot-Weiss Essen                
04/11   19h00 Rot-Weiss Oberhausen  vs Wegberg-Beeck                
04/11   19h00 Alemannia Aachen  vs Wattenscheid 09                

U21 Nga

04/11   17h00 Amkar Perm(R)14 vs FK Anzhi Youth12               
04/11   17h00 Rubin Kazan (R)3 vs Zenit St.Petersburg Youth9               
04/11   17h00 FC Terek Groznyi Youth15 vs FK Rostov Youth8               
04/11   17h00 Lokomotiv Moscow Youth7 vs CSKA Moscow (R)4               
04/11   17h00 Spartak Moscow Youth6 vs Ufa Youth5               
04/11   17h00 FK Ural Youth16 vs Dinamo Moscow Youth1               
04/11   17h00 FK Tosno Youth11 vs FK Krasnodar Youth2               
04/11   17h00 SKA Khabarovsk Youth10 vs Arsenal Tula Youth13