`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 08/05/2017

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Giao Hữu ĐTQG

09/06   17h59 Spain  vs Tunisia                
09/06   22h30 Hungary  vs Australia                
09/06   23h00 Finland  vs Belarus                
10/06   00h15 Sweden  vs Peru                
10/06   02h00 Denmark  vs Mexico                
10/06   02h00 Estonia  vs Morocco                
10/06   02h00 France  vs USA                

VĐQG Moldova

09/06   19h00 Speranta Nisporeni6 vs Zimbru Chisinau5               
09/06   19h00 FC Olimpia Balti8 vs CSCA-Rapid Chisinau B3               

VĐQG Na Uy

10/06   00h00 Kristiansund BK10 vs Molde8               

VĐQG Indonesia

09/06   19h30 Bali United13 vs Persipura Jayapura1               
09/06   20h30 PSM Makassar3 vs Persebaya Surabaya10               

VĐQG Singapore

09/06   19h30 Hougang United FC9 vs Tampines Rovers FC6               
09/06   19h30 Albirex Niigata FC1 vs Home United FC5               

VĐQG Thái Lan

09/06   17h45 Port FC3 vs Muang Thong United4               
09/06   18h00 Chiangrai United6 vs Sukhothai10               
09/06   19h00 Prachuap Khiri Khan5 vs Ubon UMT United16               
09/06   19h00 Bangkok Glass14 vs Buriram United1               
09/06   20h00 Nakhon Ratchasima11 vs Suphanburi FC8               

VĐQG Brazil

10/06   02h00 Atletico Paranaense17 vs Sao Paulo6               
10/06   02h00 Atletico Mineiro2 vs Fluminense RJ1               
10/06   02h00 Bahia BA18 vs Botafogo RJ11               
10/06   02h00 Ceara19 vs Palmeiras5               
10/06   02h00 Chapecoense SC16 vs Cruzeiro (MG)13               
10/06   02h00 Corinthians Paulista (SP)4 vs Vitoria BA14               
10/06   02h00 Flamengo3 vs Parana STC PR20               
10/06   02h00 Gremio (RS)8 vs America MG7               
10/06   02h00 Santos15 vs Internacional RS10               
10/06   02h00 Vasco da Gama9 vs Sport Club Recife PE12               

VĐQG Mỹ

10/06   04h00 Columbus CrewDong-2 vs New York Red BullsDong-4               
10/06   04h00 New York City Football ClubDong-3 vs Atlanta UnitedDong-1               
10/06   04h00 Philadelphia UnionDong-7 vs Toronto FCDong-9               

Hạng 2 Ireland

10/06   01h45 Cobh Ramblers8 vs Wexford (Youth)9               

Hạng 2 Na Uy

09/06   20h30 Sogndal7 vs Viking2               

Hạng 2 Thụy Điển

09/06   21h00 Oster10 vs Norrby IF13               
09/06   21h00 IK Brage5 vs Varbergs BoIS FC11               
09/06   21h00 Halmstads6 vs IK Frej Taby15               
09/06   23h00 AFC Eskilstuna3 vs Landskrona BoIS12               

Hạng 2 Nhật Bản

09/06   14h00 Kyoto Sanga20 vs Matsumoto Yamaga FC6               
09/06   18h00 Renofa Yamaguchi2 vs Fagiano Okayama7               

Hạng 2 Hàn Quốc

09/06   17h00 Bucheon FC 19952 vs Daejeon Citizen7               
09/06   17h00 Ansan Mugunghwa FC3 vs Seoul E-Land FC8               
09/06   17h00 Ansan Greeners FC5 vs Gwangju Football Club6               

Hạng Nhất QG

09/06   15h30 Dak Lak7 vs Binh Phuoc8               
09/06   17h00 TT Hanoi II team5 vs Dong Thap1               

Hạng 2 Brazil

10/06   04h30 CSA-AL2 vs CRB AL17               
10/06   04h30 Criciuma20 vs Boa Esporte Clube18               
10/06   04h30 Sampaio Correa15 vs Oeste10               
10/06   04h30 Guarani SP13 vs Vila Nova5               
10/06   07h00 Atletico Clube Goianiense9 vs Figueirense6               
10/06   09h00 Brasil de Pelotas11 vs Ponte Preta16               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

10/06   04h00 North CarolinaNhóm 1-11 vs FC CincinnatiNhóm 1-1               
10/06   04h00 Red Bull New York ReserveNhóm 1-6 vs Charlotte IndependenceNhóm 1-12               
10/06   04h00 Harrisburg IslandersNhóm 1-13 vs Toronto FC IINhóm 1-16               
10/06   04h00 Colorado Springs Switchbacks FCNhóm 2-7 vs Swope Park RangersNhóm 2-6               
10/06   04h00 Bethlehem SteelNhóm 1-7 vs Louisville City FCNhóm 1-2               
10/06   04h00 Rio Grande ValleyNhóm 2-12 vs Portland Timbers ReserveNhóm 2-4               
10/06   04h00 Reno 1868Nhóm 2-10 vs Fresno FCNhóm 2-11               
10/06   04h00 Richmond KickersNhóm 1-14 vs Charleston BatteryNhóm 1-3               

Liên Đoàn Nhật Bản

09/06   12h00 Vissel KobeD-1 vs Yokohama MarinosA-2               
09/06   13h00 Vegalta SendaiA-1 vs Shonan BellmareD-2               
09/06   14h00 Urawa Red DiamondsC-1 vs Ventforet KofuB-2               
09/06   14h00 Jubilo IwataB-1 vs Gamba OsakaC-2               

Aus New South Wales

09/06   16h30 Sutherland Sharks6 vs Hake Ya Dong in Sydney City10               
09/06   17h00 Bonnyrigg White Eagles9 vs Blacktown City Demons3               
09/06   17h30 Sydney United4 vs Rockdale City Suns7               

Hạng 3 Nhật Bản

09/06   11h00 Kataller Toyama15 vs Yokohama SCC7               
09/06   17h00 Thespa Kusatsu9 vs Cerezo Osaka U231               

Japan Football League

10/06   10h00 Vanraure Hachinohe FC5 vs Veertien Kuwana10               
10/06   10h00 Ryutsu Keizai Dragons12 vs Cobar Torre Onagawa14               
10/06   10h00 Osaka FC2 vs Honda Lock SC9               
10/06   10h00 Run Mel Aomori11 vs Nara Club8               
10/06   10h00 Sony Sendai6 vs Tegevajaro Miyazaki15               
10/06   10h00 Honda FC1 vs Maruyasu Industries16               

U19 Séc

09/06   17h00 Brno U19  vs Marila Pribram U19