`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 08/05/2015

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Cúp C1 Châu Âu

18/10   23h00 QarabagC-4 vs Atletico MadridC-3 1 3/4 : 00.930.953/4 : 0-0.990.876.3016.001.221 1/4-0.940.802 3/40.980.88
19/10   01h45 AnderlechtB-4 vs Paris Saint Germain (PSG)B-1 2 1/4 : 0-0.950.831 : 00.980.908.8016.001.161 1/20.950.913 3/40.960.90
19/10   01h45 FC BarcelonaD-1 vs Olympiakos PiraeusD-4 0 : 2 3/40.86-0.980 : 1 1/40.78-0.9013.001.0731.001 3/40.970.8940.960.90
19/10   01h45 BenficaA-4 vs Manchester UnitedA-1 3/4 : 00.84-0.961/4 : 00.85-0.973.704.651.7910.880.982 1/21.000.86
19/10   01h45 ChelseaC-1 vs AS RomaC-2 0 : 1-0.930.800 : 1/40.881.004.051.645.4010.80-0.942 3/40.960.90
19/10   01h45 CSKA MoscowA-3 vs BaselA-2 0 : 1/20.990.890 : 1/4-0.950.833.601.993.8510.960.902 1/20.950.91
19/10   01h45 JuventusD-3 vs Sporting LisbonD-2 0 : 1 1/2-0.930.810 : 3/40.980.905.201.368.601 1/40.910.952 3/40.910.95
19/10   01h45 Bayern MunchenB-2 vs Celtic FCB-3 0 : 2 3/4-0.990.870 : 1 1/4-0.970.8511.001.1121.001 3/4-0.990.8540.950.91

C1 Châu Á

18/10   17h30 Shanghai East Asia FCF-2 vs Urawa Red DiamondsF-1               

VĐQG Belarus

18/10   19h00 Dnepr Mogilev11 vs FK Isloch Minsk14               

VĐQG Georgia

18/10   19h00 Samtredia3 vs Dinamo Batumi8               
18/10   19h00 Lokomotiv Tbilisi5 vs FC Saburtalo Tbilisi4               
18/10   23h30 Dila Gori7 vs Dinamo Tbilisi1               

VĐQG Montenegro

18/10   22h00 Decic Tuzi9 vs Mladost 069 Podgorica5               
18/10   22h00 FK Kom8 vs FK Iskra Danilovgrad6               
18/10   22h00 FK Sutjeska Niksic1 vs OFK Petrovac10               
18/10   22h00 FK Buducnost Podgorica2 vs FK Zeta3               
18/10   22h00 FK Rudar Pljevlja7 vs FK Grbalj Radanovici4               

VĐQG Indonesia

18/10   15h00 Persipura Jayapura  vs Persija Jakarta                
18/10   18h30 Gresik United  vs Perseru Serui                

VĐQG Oman

19/10   00h00 Fnjaa13 vs Saham4               
19/10   00h15 Mrbat5 vs Al-Mdeebe14               
19/10   01h15 Dhufar6 vs Sohar Club9               
19/10   01h15 Al Oruba Sur7 vs Oman Club12               
19/10   02h15 Al-Nahda Muscat10 vs Al-Suwaiq1               
19/10   02h15 Muscat11 vs Al-Nasr(OMA)3               
19/10   02h30 Alslam8 vs Al Shabab(OMA)2               

VĐQG Brazil

19/10   02h00 Atletico Mineiro9 vs Chapecoense SC17 0 : 1-0.920.790 : 1/40.87-0.993.751.585.401-0.920.772 1/40.861.00
19/10   02h00 Vitoria BA15 vs Atletico Paranaense12 0 : 00.81-0.930 : 00.80-0.933.452.372.7110.980.882 1/21.000.86
19/10   02h00 Atletico Clube Goianiense20 vs Vasco da Gama8 0 : 00.970.910 : 0-0.880.753.252.632.561-0.880.742 1/4-0.980.84
19/10   02h00 Avai FC SC18 vs Botafogo RJ7 1/4 : 00.890.990 : 0-0.780.663.203.152.233/40.82-0.9620.900.96
19/10   02h00 Sport Club Recife PE14 vs Santos3 0 : 1/4-0.980.860 : 00.74-0.863.302.302.901-0.890.752 1/40.980.88
19/10   02h00 Corinthians Paulista (SP)1 vs Gremio (RS)2 0 : 1/2-0.970.850 : 1/4-0.880.753.202.003.703/40.84-0.9820.930.93
19/10   02h00 Coritiba PR19 vs Cruzeiro (MG)5 1/4 : 00.77-0.900 : 0-0.780.663.202.852.403/40.81-0.9520.82-0.96
19/10   02h00 Flamengo6 vs Bahia BA10 0 : 10.940.940 : 1/40.77-0.894.051.496.201-0.860.722 1/40.870.99
19/10   02h00 Fluminense RJ11 vs Sao Paulo13 0 : 00.881.000 : 00.75-0.883.302.502.651-0.880.742 1/40.880.98
19/10   02h00 Palmeiras4 vs Ponte Preta16 0 : 10.82-0.940 : 1/2-0.900.784.101.447.001-0.890.752 1/40.960.90

VĐQG Bolivia

19/10   02h00 Club Guabira11 vs Universitario de Sucre9               
19/10   05h30 San Jose8 vs Jorge Wilstermann2               
19/10   06h00 Nacional Potosi12 vs Sport Boys Warnes6               
19/10   07h30 Oriente Petrolero4 vs Bolivar1               

VĐQG Ecuador

18/10   23h30 Independiente Jose Teran4 vs Delfin SC1               
19/10   06h00 Barcelona SC(ECU)11 vs Universidad Catolica12               
19/10   08h15 Deportivo Cuenca3 vs CD Clan Juvenil10               

VĐQG Paraguay

19/10   04h00 FC Nacional Asuncion7 vs Sol de America11               
19/10   06h10 Rubio nu8 vs Olimpia Asuncion2               

VĐQG Peru

19/10   01h15 Academia Deportiva Cantolao8 vs Dep.San Martin15               
19/10   03h30 Sporting Cristal11 vs FBC Melgar7               
19/10   07h30 Universitario De Deportes3 vs Sport Huancayo10               

VĐQG Venezuela

19/10   02h00 Deportivo Zulia10 vs Caracas FC4               
19/10   02h30 Atletico Socopo FC16 vs Mineros de Guayana2               
19/10   02h30 Deportivo Lara3 vs Estudiantes Merida FC6               
19/10   04h00 Deportivo Tachira8 vs Deportivo Metropolitano7               
19/10   05h00 Trujillanos13 vs Zamora Barinas11               
19/10   06h00 Atletico Venezuela18 vs Zulia FC12               

VĐQG Mexico

19/10   07h00 Santos Laguna15 vs Necaxa8 0 : 1/20.77-0.93   3.551.773.65   2 1/20.77-0.95
19/10   07h06 Pachuca13 vs Toluca4 0 : 1/40.930.950 : 00.75-0.883.502.202.7510.970.892 1/20.880.98
19/10   09h00 Club America2 vs Chivas Guadalajara16 0 : 3/4-0.900.780 : 1/4-0.970.853.451.853.701-0.980.842 1/2-0.890.75
19/10   09h00 Puebla17 vs Monterrey1 3/4 : 00.83-0.951/4 : 00.881.003.503.751.8310.870.992 3/4-0.860.72

VĐQG Nam Phi

19/10   00h30 AmaZulu9 vs Polokwane City FC14               
19/10   00h30 Free State Stars11 vs Ajax Cape Town13               
19/10   00h30 Chippa United12 vs Maritzburg United8               
19/10   00h30 Baroka FC1 vs Lamontville Golden Arrows2               
19/10   00h30 Orlando Pirates4 vs Platinum Stars16               

C2 Châu Á

18/10   20h30 BengaluruE-2 vs Esteghlal DushanbeD-1               

Hạng 2 Ba Lan

18/10   20h00 Puszcza Niepolomice12 vs Ruch Chorzow17               
18/10   20h00 Rakow Czestochowa6 vs Podbeskidzie Bielsko-Biala8 0 : 1/40.72-0.880 : 1/4-0.960.803.351.983.1510.840.982 1/20.900.92
18/10   23h00 GKS Katowice13 vs OKS Stomil Olsztyn10 0 : 1/20.77-0.930 : 1/40.990.853.451.823.6010.900.922 1/20.880.94
19/10   00h00 Pogon Siedlce15 vs Olimpia Grudziadz9 0 : 00.960.880 : 00.960.883.102.582.453/40.74-0.932 1/4-0.950.77
19/10   00h00 Zaglebie Sosnowiec18 vs Chrobry Glogow4 0 : 00.77-0.930 : 00.80-0.963.302.272.651-0.950.772 1/2-0.930.75

Hạng 2 Colombia

19/10   03h00 Barranquilla FC4 vs Orsomarso9               
19/10   03h30 Valledupar FC13 vs Universitario de Popayan16               

Cúp Slovenia

18/10   23h00 NK Aluminij  vs Krka                

VĐ Bắc Mỹ

19/10   05h30 Jacksonville Armada5 vs FC Edmonton6               
19/10   06h30 Puerto Rico FC8 vs New York Cosmos4               

U17 Thế Giới

18/10   18h30 GhanaU17A-1 vs Niger U17D-3 0 : 1 1/40.850.910 : 1/20.910.854.351.356.6010.72-0.962 1/20.780.98
18/10   21h30 Brazil U17D-1 vs Honduras U17E-3 0 : 2 3/40.810.950 : 1 1/4-0.980.749.301.0418.001 1/20.850.913 1/20.870.89

C1 U19 Châu Âu

18/10   17h00 Qarabag U19C-4 vs Atletico de Madrid U19C-3               
18/10   18h00 CSKA Moscow U19A-4 vs Basel U19A-3               
18/10   19h00 Chelsea FC U19C-1 vs AS Roma U19C-2               
18/10   19h00 Benfica U19A-2 vs Manchester United U19A-1               
18/10   21h00 Juventus U19D-2 vs Sporting Lisbon U19D-3               
18/10   21h00 Anderlecht U19B-4 vs Paris Saint Germain U19B-1               
18/10   21h00 Barcelona U19D-1 vs Olympiakos Piraeus U19D-4               
18/10   21h00 Bayern Munchen U19B-2 vs Celtic U19B-3               

Vòng loại U17 Châu Âu

18/10   17h59 Norway U175-3 vs Greece U175-2               
18/10   17h59 Srbija C.Gora U175-4 vs Gibraltar U175-1               

Vòng loại U19 Nữ Châu Âu

18/10   16h59 Estonia (w) U196-1 vs Ireland (w) U196-3               
18/10   16h59 Scotland (w) U1910-3 vs Armenia (w) U1910-1               
18/10   16h59 Hungary (w) U1910-2 vs Turkey (w) U1910-4               
18/10   16h59 Sweden (w) U199-4 vs Bulgaria (w) U199-2               
18/10   16h59 Belarus (w) U199-1 vs Czech (w) U199-3               
18/10   16h59 Netherlands (w) U196-2 vs Latvia (w) U196-4               
18/10   16h59 Wales (w) U192-4 vs Slovenia (w) U192-3               
18/10   16h59 England (w) U192-1 vs Kazakhstan (w) U192-2               

U19 Nữ Châu Á

18/10   14h00 China (w) U19A-2 vs Thailand (w) U19A-4               
18/10   18h00 Uzbekistan (w) U19A-3 vs Korea DPR (w) U19A-1