`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 08/04/2017

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Copa Libertadores

01/02   03h59 Carabobo FCVL-2 vs Guarani CAVL-5               
01/02   03h59 Universidad de ConcepcionVL-16 vs Vasco da GamaVL-18               
01/02   03h59 Santiago WanderersVL-14 vs FBC MelgarVL-10               
01/02   03h59 BanfieldVL-1 vs Independiente Jose TeranVL-6               
01/02   06h45 Chapecoense SCVL-3 vs Nacional MontevideoVL-11               

Giao Hữu CLB

31/01   18h59 Slavia Praha  vs Guangzhou Evergrande Taobao FC                
31/01   18h59 Sparta Praha  vs Aalborg                

Giao Hữu ĐTQG

01/02   03h59 Mexico  vs Bosnia-Herzegovina                

Ngoại Hạng Anh

01/02   01h45 Everton9 vs Leicester City7               
01/02   02h45 Chelsea3 vs Bournemouth AFC12               
01/02   02h45 Newcastle United15 vs Burnley8               
01/02   02h45 Southampton18 vs Brighton Hove Albion16               
01/02   03h00 Manchester City1 vs West Bromwich(WBA)19               
01/02   03h00 Stoke City17 vs Watford10               
01/02   03h00 Tottenham Hotspur5 vs Manchester United2               

VĐQG Scotland

01/02   02h45 Saint Johnstone7 vs Hamilton Academical9               
01/02   02h45 Ross County12 vs Aberdeen2               
01/02   02h45 Partick Thistle11 vs Glasgow Rangers3               
01/02   02h45 Hibernian4 vs Motherwell8               
01/02   02h45 Kilmarnock6 vs Dundee10               

VĐQG Bồ Đào Nha

31/01   22h00 Portimonense13 vs Rio Ave5               
31/01   22h00 Estoril18 vs CD Tondela10               
31/01   22h00 Moreirense15 vs FC Porto1               
31/01   22h00 GD Chaves7 vs Vitoria Setubal17               
31/01   22h00 Belenenses12 vs Benfica3               
31/01   22h00 Sporting Braga4 vs Aves16               
31/01   22h00 Boavista FC9 vs Maritimo6               
31/01   22h00 Pacos de Ferreira14 vs Feirense11               
31/01   22h00 Sporting Lisbon2 vs Vitoria Guimaraes8               

VĐQG Síp

31/01   22h00 Ethnikos Achnas FC14 vs Aris Limassol13               
31/01   22h00 Apollon Limassol FC2 vs APOEL Nicosia1               
31/01   23h00 AEP Paphos10 vs Anorthosis Famagusta FC3               
01/02   00h00 AEK Larnaca4 vs Doxa Katokopias7               

VĐQG Nam Phi

01/02   00h30 Ajax Cape Town16 vs Orlando Pirates6               
01/02   00h31 Supersport United9 vs AmaZulu13               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

31/01   22h00 SL Benfica B11 vs FC Famalicao10               
31/01   22h00 Sporting CP B13 vs Real Sport Clube20               
31/01   22h00 Vitoria Guimaraes B14 vs SC Covilha9               
31/01   22h00 Nacional da Madeira3 vs Oliveirense16               
31/01   22h00 Gil Vicente18 vs Varzim17               
31/01   22h00 FC Arouca7 vs Cova Piedade12               
31/01   22h00 Santa Clara8 vs Sporting Braga II19               
31/01   22h00 Academica Coimbra2 vs CF Uniao Madeira15               
31/01   22h00 Leixoes5 vs Viseu4               
31/01   22h00 Penafiel6 vs Porto B1               

Cúp Mexico

01/02   08h00 Alebrijes de OaxacaF-3 vs PueblaD-3