`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 08/03/2017

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Đức

23/09   01h30 Bayern Munchen1 vs VfL Wolfsburg12 0 : 2 1/4-0.960.840 : 11.000.887.601.1914.001 1/20.950.913 1/20.970.89

VĐQG Pháp

23/09   00h00 Nice8 vs Angers11 0 : 1/20.970.910 : 1/4-0.830.713.251.943.601-0.860.722 1/40.960.90
23/09   01h45 Lille17 vs Monaco2 1 : 00.70-0.831/4 : 0-0.940.823.754.051.701 1/4-0.860.722 3/40.900.96

VĐQG Azerbaijan

22/09   20h00 Standard Sumqayit4 vs Qarabag2               

VĐQG Belarus

22/09   20h00 FC Gomel10 vs Dnepr Mogilev11               
22/09   20h00 Dinamo Brest8 vs Dinamo Minsk1               

VĐQG Bỉ

23/09   01h30 KAA Gent12 vs Zulte-Waregem4 0 : 3/40.940.940 : 1/41.000.883.751.723.9510.70-0.842 3/40.920.94
23/09   01h30 Charleroi2 vs Club Brugge1 1/4 : 00.86-0.980 : 0-0.840.723.402.852.1910.980.882 1/2-0.990.85
23/09   01h30 Royal Antwerp6 vs Kortrijk8 0 : 1/40.80-0.930 : 1/4-0.880.753.452.043.1010.77-0.922 3/4-0.930.78
23/09   01h30 Standard Liege13 vs Lokeren11 0 : 1-0.980.860 : 1/40.80-0.933.951.545.0010.880.982 1/20.85-0.99
23/09   01h30 Peruwelz5 vs KAS Eupen15               
23/09   01h30 Mechelen14 vs Sint-Truidense3 0 : 1/40.940.940 : 00.67-0.793.352.192.8810.960.902 1/20.950.91
23/09   01h30 Racing Genk10 vs Oostende16 0 : 1-0.930.800 : 1/40.78-0.904.051.594.451 1/4-0.890.752 3/40.75-0.89
23/09   01h30 Red Star Waasland7 vs Anderlecht9 3/4 : 00.920.961/4 : 0-0.990.873.854.301.641 1/4-0.860.722 3/40.900.96

VĐQG Estonia

22/09   17h00 Levadia Tallinn2 vs Tartu JK Maag Tammeka6               

VĐQG Georgia

22/09   20h00 FC Kolkheti Poti9 vs Dinamo Batumi7               

VĐQG Ireland

23/09   01h45 Bohemians6 vs St. Patricks Athletic9 0 : 0-0.860.740 : 0-0.940.823.353.002.403/40.72-0.862 1/40.861.00
23/09   01h45 Dundalk2 vs Drogheda United12               
23/09   01h45 Galway United11 vs Sligo Rovers8 0 : 1/4-0.990.890 : 00.71-0.843.302.303.201-0.930.812 1/40.83-0.95
23/09   02h00 Shamrock Rovers3 vs Finn Harps10 0 : 1 1/40.73-0.850 : 1/20.910.974.801.3410.0010.930.932 1/20.980.88

VĐQG Malta

23/09   00h00 Hibernians FC4 vs Mosta FC7               

VĐQG Wales

23/09   01h45 The New Saints4 vs Llandudno1               

VĐQG Trung Quốc

22/09   18h35 Chongqing Lifan9 vs Guangzhou Evergrande Taobao FC1               
22/09   18h35 Beijing Guoan7 vs Shanghai East Asia FC2               

VĐQG Arập Xeut

22/09   22h35 Al-Baten1 vs Al Ahli Jeddah6               
22/09   23h00 Uhud11 vs Al-Fateh12               
23/09   00h20 Al-Nasr(KSA)5 vs Al-Feiha13               

VĐQG Indonesia

22/09   18h30 Persela Lamongan  vs PS TNI                
22/09   18h30 PSM Makassar  vs Gresik United                
22/09   18h30 Madura United  vs Sriwijaya FC                

VĐQG Iran

22/09   20h15 Tractor Sazi Tabriz10 vs Padideh Mashhad3               
22/09   21h00 Peykan8 vs Naft Tehran16               
22/09   21h00 Saipa6 vs Pars Jonoubi Jam1               
22/09   21h30 Sanat-Naft11 vs Foolad Khozestan5               

VĐQG Jordan

22/09   23h30 Al Hussein Irbid12 vs Al-Jazeera2               
22/09   23h30 Al Faisaly6 vs Al Wihdat Amman4               

VĐQG Kuwait

22/09   22h15 Al-Salmiyah6 vs Al-Ttadamon(KUW)7               
22/09   22h15 Al-Jahra1 vs Al-Arabi Club (KUW)2               
23/09   00h45 Al Kuwait SC3 vs Al-Nasar8               

VĐQG Qatar

22/09   21h50 Al-Khuraitiat12 vs Al Rayyan1               
23/09   00h00 Qatar SC8 vs Al Markhiya5               
23/09   00h00 Al-Sailiya2 vs Al-Sadd9               

VĐQG UAE

22/09   20h25 Dabba Al-Fujairah12 vs Al-Jazira(UAE)3               
22/09   23h30 Al Nasr Dubai8 vs Al Wehda(UAE)1               

VĐQG Peru

23/09   01h15 Dep.San Martin15 vs UTC Cajamarca5               
23/09   03h30 Comerciantes Unidos4 vs Academia Deportiva Cantolao2               

VĐQG Mexico

23/09   07h00 Puebla18 vs Monterrey1               
23/09   09h00 Atlas16 vs Monarcas Morelia7               

VĐQG Costa Rica

23/09   09h00 Santos De Guapiles5 vs Herediano1               

VĐQG Ai Cập

22/09   20h00 Tanta16 vs Wadi Degla SC7               
22/09   22h30 Arab Contractors2 vs Ittihad Alexandria8               
23/09   01h15 EL Masry1 vs Zamalek3               

VĐQG Algeria

22/09  Hoãn USM Bel Abbes12 vs USM Libreville7               
22/09   23h00 NA Hussein Dey13 vs JS kabylie5               
22/09   23h00 DRB Tadjenant6 vs MC Oran8               
22/09   23h00 Paradou AC10 vs USM Blida16               

VĐQG Nam Phi

23/09   01h00 Cape Town City7 vs Polokwane City FC13               

Hạng 2 Pháp

23/09   01h00 Bourg Peronnas14 vs Le Havre4               
23/09   01h00 Nimes3 vs Chamois Niortais16               
23/09   01h00 Orleans US 458 vs Tours20               
23/09   01h00 Clermont7 vs Lens19               
23/09   01h00 Quevilly18 vs Reims1               
23/09   01h00 Ajaccio Gfco15 vs Chateauroux10               
23/09   01h00 Stade Brestois5 vs Paris FC6               
23/09   01h00 Lorient2 vs Nancy13               
23/09   01h00 Sochaux12 vs Ajaccio9               
23/09   01h00 Valenciennes11 vs AJ Auxerre17               

Hạng 2 Hà Lan

23/09   01h00 Emmen9 vs Go Ahead Eagles17 0 : 3/4-0.960.840 : 1/40.940.943.651.813.651 1/4-0.860.722 3/40.960.90
23/09   01h00 Volendam18 vs Den Bosch15               
23/09   01h00 Fortuna Sittard3 vs AZ Alkmaar (Youth)5 0 : 1/4-0.930.800 : 00.80-0.933.702.262.581 1/4-0.980.843-0.990.85
23/09   01h00 Almere City FC12 vs FC Oss4 0 : 1/21.000.880 : 1/4-0.860.743.801.973.051 1/40.80-0.943 1/40.950.91
23/09   01h00 MVV Maastricht2 vs Cambuur Leeuwaarden11 0 : 00.940.940 : 0-0.960.843.552.452.431 1/4-0.860.722 3/40.960.90
23/09   01h00 FC Eindhoven13 vs Den Bosch15 0 : 3/40.940.940 : 1/40.900.983.901.743.751 1/40.950.9130.900.96
23/09   01h00 Helmond Sport20 vs Dordrecht14 0 : 3/4-0.930.800 : 1/4-0.970.853.751.863.401 1/4-0.960.823-0.990.85
23/09   01h00 RKC Waalwijk19 vs FC Utrecht (Youth)16 0 : 1/20.900.980 : 1/4-0.900.783.601.903.401 1/4-0.930.792 3/40.75-0.89

Hạng 2 Bỉ

23/09   01h30 Westerlo7 vs Roeselare4               

Hạng 2 Ireland

23/09   01h45 Cabinteely FC5 vs Athlone Town8               
23/09   01h45 UC Dublin3 vs Cobh Ramblers2               
23/09   01h45 Waterford United1 vs Longford Town4               
23/09   02h00 Waterford United1 vs Shelbourne6               

Hạng 2 Phần Lan

22/09   19h00 GrIFK Kauniainen10 vs Honka Espoo2               
22/09   19h00 AC Oulu5 vs KPV3               
22/09   19h00 TPS Turku1 vs Jaro6               

Hạng 2 Áo

22/09   22h30 FC Liefering5 vs FC Blau Weiss Linz7 0 : 1-0.930.800 : 1/40.78-0.904.101.604.401 1/4-0.940.803-0.970.83
22/09   22h30 FAC Team Fur Wien10 vs SV Ried3 1 1/2 : 00.930.953/4 : 00.82-0.945.007.601.301 1/40.900.963-0.990.85
22/09   22h30 Kapfenberg6 vs WSG Wattens9 0 : 1/4-0.810.690 : 00.86-0.983.652.402.451 1/4-0.890.752 3/40.85-0.99
22/09   22h30 FC Wacker Innsbruck4 vs TSV Hartberg2 0 : 1/40.940.940 : 00.73-0.853.702.152.761 1/4-0.940.802 3/40.83-0.97
22/09   22h30 FC Magna Wiener Neustadt1 vs Austria Lustenau8 0 : 1/2-0.860.740 : 1/4-0.830.703.552.132.851 1/4-0.880.742 3/40.930.93

Hạng 2 Brazil

23/09   05h15 Juventude5 vs Boa Esporte Clube10               
23/09   07h30 Londrina PR9 vs Santa Cruz PE16               
23/09   07h30 Luverdense15 vs Oeste7               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

23/09   08h00 Real MonarchsNhóm 2-1 vs Orange County Blues FCNhóm 2-9               

Hạng 2 Mexico

23/09   08h00 Cimarrones de Sonora3 vs CSyD Dorados de Sinaloa6               
23/09   08h00 CF Atlante10 vs Leones Negros UdeG15               
23/09   08h30 Venados FC12 vs CF Indios de Ciudad Juarez1               
23/09   09h00 Murcielagos9 vs Mineros de Zacatecas8               

League One

23/09   01h45 AFC Wimbledon16 vs Milton Keynes Dons13 0 : 00.84-0.960 : 00.85-0.973.252.452.751-0.890.752 1/40.920.94

Hạng 3 Pháp

23/09   01h00 Avenir Sportif Beziers7 vs Red Star FC 931               
23/09   01h00 Lyon Duchere5 vs Avranches16               
23/09   01h00 Entente Sannois6 vs Rodez Aveyron3               
23/09   01h00 Les Herbiers9 vs USL Dunkerque11               
23/09   01h00 Concarneau15 vs Boulogne14               
23/09   01h00 Chambly Fc17 vs Creteil13               
23/09   01h00 Grenoble2 vs Cholet So8               
23/09   01h00 Stade Lavallois MFC4 vs Pau FC12               

Hạng 3 Hàn Quốc

22/09   17h00 Gangneung City7 vs Daejeon Korail4               
22/09   17h30 Gimhae City2 vs Mokpo City5               

League Two

23/09   01h45 Forest Green Rovers22 vs Swindon Town8 0 : 0-0.960.820 : 0-0.960.823.502.612.3210.80-0.962 1/20.850.99

Vòng loại U16 Châu Á

22/09   11h00 Cambodia U16I-2 vs Australia U16I-1               
22/09   13h15 Palestine U16D-4 vs Iraq U16D-3               
22/09   14h00 Hong Kong China U16F-4 vs Brunei Darussalam(U16)F-3               
22/09   15h00 Mongolia U16I-3 vs Vietnam U16I-4               
22/09   16h00 Laos U16G-2 vs Indonesia U16G-1               
22/09   16h00 Guam U16J-4 vs Malaysia U16J-1               
22/09   16h45 Nepal U16D-2 vs India U16D-1               
22/09   17h30 Kyrgyzstan U16C-3 vs Bhutan U16C-4               
22/09   18h00 Syria U16B-3 vs Oman U16B-2               
22/09   18h00 Chinese Taipei U16F-2 vs North Korea U16F-1               
22/09   19h00 Thailand U16G-4 vs Timor Leste U16G-5               
22/09   19h00 Singapore U16J-3 vs Japan U16J-2               
22/09   20h30 Iran U16C-2 vs Afghanistan U16C-1               
22/09   20h45 Bangladesh U16E-1 vs Yemen U16E-4               
22/09   21h00 Tajikistan U16B-4 vs Maldives U16B-1               
22/09   21h15 Jordan U16A-1 vs Uzbekistan U16A-3               
22/09   23h45 Qatar U16E-2 vs United Arab Emirates U16E-3               
23/09   00h15 Saudi Arabia U16A-4 vs Sri Lanka U16A-5               

U19 Séc

22/09   16h00 Frydek-Mistek U19  vs Brno U19                

U21 Ukraine

22/09   17h00 Karpaty U215 vs Chernomorets Odessa U218               
22/09   17h00 Dinamo KyivU214 vs Veres Rivne U219               
22/09   17h00 FC Vorskla U212 vs Zorya U213               
22/09   17h00 Zirka Kirovohrad U2111 vs FC Shakhtar Donetsk U211               
22/09   17h00 Illichivets U217 vs PFK Aleksandriya U216               
22/09   17h00 Stal Kamianske U2112 vs Olimpic Donetsk U2110