`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 08/02/2017

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Tây Ban Nha

03/12   22h00 Leganes9 vs Villarreal5               
03/12   22h00 Girona10 vs Alaves18               
03/12   22h00 Atletico Madrid4 vs Real Sociedad7               
03/12   22h00 FC Barcelona1 vs Celta Vigo11               
03/12   22h00 Athletic Bilbao15 vs Real Madrid3               
03/12   22h00 Eibar17 vs RCD Espanyol13               
03/12   22h00 Getafe12 vs Valencia2               
03/12   22h00 Las Palmas19 vs Real Betis8               
03/12   22h00 Malaga20 vs Levante14               
03/12   22h00 Sevilla6 vs Deportivo La Coruna16               

VĐQG Italia

03/12   18h30 Benevento20 vs AC Milan7               
03/12   21h00 Bologna12 vs Cagliari14               
03/12   21h00 Fiorentina9 vs Sassuolo17               
03/12   21h00 Inter Milan3 vs Chievo11               
04/12   02h45 Sampdoria6 vs Lazio4               

VĐQG Đức

03/12   21h30 Hertha Berlin12 vs Eintracht Frankfurt7               
04/12   00h00 VfL Wolfsburg14 vs Borussia Monchengladbach8               

VĐQG Pháp

03/12   21h00 Saint Etienne6 vs Nantes5               
03/12   23h00 Caen7 vs Lyon3               
04/12   03h00 Montpellier8 vs Marseille4               

VĐQG Bồ Đào Nha

03/12   22h00 CD Tondela10 vs Rio Ave6               
03/12   22h00 Estoril18 vs Portimonense11               
03/12   22h00 Feirense13 vs Aves16               
03/12   22h00 Moreirense17 vs Maritimo5               
03/12   22h00 GD Chaves14 vs Boavista FC9               
03/12   22h00 Sporting Braga4 vs Pacos de Ferreira12               
03/12   22h00 FC Porto1 vs Benfica3               
03/12   22h00 Vitoria Setubal15 vs Vitoria Guimaraes8               
03/12   22h00 Sporting Lisbon2 vs Belenenses7               

VĐQG Hà Lan

03/12   17h30 VVV Venlo12 vs AZ Alkmaar4               
03/12   19h30 PSV Eindhoven1 vs Sparta Rotterdam13               
03/12   19h30 Roda JC18 vs SC Heerenveen10               
03/12   21h45 NAC Breda16 vs Excelsior SBV7               

VĐQG Nga

03/12   17h00 Dynamo Moscow15 vs Rostov FK11               
03/12   17h00 Arsenal Tula7 vs Spartak Moscow5               
03/12   17h00 Anzhi Makhachkala14 vs SKA Khabarovsk16               
03/12   17h00 FC Krasnodar4 vs Terek Grozny9               
03/12   17h00 FC Ufa8 vs Amkar Perm12               
03/12   17h00 CSKA Moscow3 vs FK Ruan Tosno13               
03/12   17h00 Lokomotiv Moscow1 vs Rubin Kazan10               
03/12   17h00 Zenit St. Petersburg2 vs Ural Sverdlovsk Oblast6               

VĐQG Armenia

03/12   17h00 Ararat Yerevan6 vs Banants3               

VĐQG Azerbaijan

03/12   20h00 FK Gilan Gabala3 vs FK Inter Baku8               
03/12   20h00 Sabayi7 vs Zira FK2               

VĐQG Hy Lạp

03/12   19h00 Panathinaikos7 vs Panionios5               
03/12   21h15 AEL Larisa13 vs Pas Giannina9               
03/12   21h15 Lamia10 vs Panaitolikos Agrinio14               
03/12   23h30 Levadiakos6 vs AEK Athens2               

VĐQG Macedonia

03/12   18h00 Rabotnicki Skopje5 vs FK Skopje10               
03/12   18h00 FK Korzo Prilep8 vs FC Vardar Skopje2               
03/12   18h00 Pobeda Prilep9 vs Renova Cepciste6               
03/12   18h00 Academy Pandev3 vs Sileks4               
03/12   18h00 FK Shkendija 791 vs Pelister Bitola7               

VĐQG Serbia

03/12   22h00 FK Javor Ivanjica14 vs Crvena Zvezda5               
03/12   22h00 FK Rad Beograd15 vs Radnicki Nis8               
03/12   22h00 Cukaricki Stankom6 vs Zemun12               
03/12   22h00 Partizan Belgrade2 vs Vojvodina Novi Sad3               
03/12   22h00 Radnik Surdulica9 vs Mladost Lucani10               
03/12   22h00 FK Backa Backa Palanka13 vs Crvena Zvezda1               
03/12   22h00 Macva Sabac11 vs FK Spartak Zlatibor Voda4               
03/12   22h00 Borac Cacak16 vs FK Napredak Krusevac7               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

03/12   23h00 Akhisar Bld.Geng6 vs Yeni Malatyaspor11               
03/12   23h00 Trabzonspor12 vs Alanyaspor14               
03/12   23h00 Konyaspor15 vs Bursaspor7               
03/12   23h00 Genclerbirligi17 vs Sivasspor5               
03/12   23h00 Kayserispor10 vs Kayserispor4               
03/12   23h00 Istanbul Buyuksehir Belediyesi2 vs Osmanlispor FC16               
03/12   23h00 Kardemir Karabukspor18 vs Goztepe9               
03/12   23h00 Besiktas JK3 vs Galatasaray1               
03/12   23h00 Fenerbahce8 vs Kasimpasa13               

VĐQG Đan Mạch

03/12   21h00 Midtjylland2 vs Odense BK7               
03/12   21h00 Silkeborg11 vs Randers FC14               
03/12   21h00 Aarhus AGF12 vs Helsingor13               
03/12   21h00 FC Copenhagen5 vs Nordsjaelland3               
03/12   21h00 Lyngby9 vs Aalborg8               
03/12   21h00 Sonderjyske10 vs Brondby IF1               
03/12   21h00 Hobro4 vs AC Horsens6               

VĐQG Australia

03/12   12h00 Wellington Phoenix9 vs Melbourne Victory10               
03/12   14h00 Central Coast Mariners8 vs Perth Glory6               

VĐQG Bahrain

03/12   20h20 Al-Najma2 vs Al-Ittihad(BHR)9               
03/12   22h35 Al-Hadd8 vs Al-Shabbab3               

VĐQG Argentina

04/12   02h00 Defensa Y Justicia21 vs Godoy Cruz Antonio Tomba10               
04/12   02h00 Talleres Cordoba4 vs Estudiantes La Plata15               
04/12   02h00 San Martin San Juan8 vs Banfield7               
04/12   02h00 Argentinos juniors17 vs Temperley28               
04/12   02h00 Boca Juniors1 vs Arsenal de Sarandi24               
04/12   02h00 Gimnasia La Plata22 vs River Plate13               
04/12   02h00 Independiente12 vs Rosario Central27               
04/12   02h00 Lanus14 vs Velez Sarsfield18               
04/12   02h00 Atletico Tucuman9 vs Colon de Santa Fe3               
04/12   02h00 Newells Old Boys20 vs Racing Club19               
04/12   02h00 Olimpo Bahia Blanca26 vs Chacarita juniors23               
04/12   02h00 Union Santa Fe2 vs Belgrano11               
04/12   02h00 Club Atletico Tigre25 vs San Lorenzo5               
04/12   02h00 CA Huracan6 vs Patronato Parana16               

VĐQG Brazil

04/12   02h00 Atletico Paranaense13 vs Palmeiras3               
04/12   02h00 Atletico Mineiro10 vs Gremio (RS)2               
04/12   02h00 Vitoria BA16 vs Flamengo7               
04/12   02h00 Atletico Clube Goianiense20 vs Fluminense RJ14               
04/12   02h00 Sport Club Recife PE18 vs Corinthians Paulista (SP)1               
04/12   02h00 Chapecoense SC11 vs Coritiba PR15               
04/12   02h00 Botafogo RJ6 vs Cruzeiro (MG)5               
04/12   02h00 Sao Paulo12 vs Bahia BA9               
04/12   02h00 Santos4 vs Avai FC SC19               
04/12   02h00 Vasco da Gama8 vs Ponte Preta17               

VĐQG Ecuador

04/12   00h00 Macara4 vs Independiente Jose Teran6               
04/12   00h00 Universidad Catolica10 vs Delfin SC2               
04/12   00h00 Faure Za Amarilla11 vs Barcelona SC(ECU)8               
04/12   00h00 CD Clan Juvenil9 vs CD El Nacional3               
04/12   00h00 Club Sport Emelec1 vs Guayaquil City12               
04/12   00h00 Deportivo Cuenca5 vs Liga Dep. Universitaria Quito7               

VĐQG Paraguay

04/12   02h00 Sol de America8 vs Deportivo Capiata7               
04/12   02h00 Rubio nu9 vs Sportivo Trinidense10               
04/12   02h00 Sportivo Luqueno5 vs General Diaz2               
04/12   02h00 Olimpia Asuncion4 vs Libertad6               
04/12   02h00 Guarani CA3 vs Cerro Porteno1               
04/12   02h00 FC Nacional Asuncion11 vs Independiente F.B.C.12               

Hạng 2 Tây Ban Nha

03/12   23h00 CF Reus Deportiu12 vs Barcelona B14               
03/12   23h00 Cultural Leonesa15 vs AD Alcorcon16               
03/12   23h00 Rayo Vallecano8 vs Granada CF4               
03/12   23h00 Sevilla Atletico21 vs CD Lugo6               
03/12   23h00 SD Huesca1 vs Cordoba22               
03/12   23h00 Almeria18 vs Tenerife7               
03/12   23h00 Cadiz11 vs Albacete17               
03/12   23h00 La Hoya Lorca CF20 vs Real Oviedo10               
03/12   23h00 Osasuna2 vs Gimnastic Tarragona19               
03/12   23h00 Sporting Gijon5 vs Real Zaragoza13               
03/12   23h00 Real Valladolid9 vs Numancia3               

Hạng 2 Đức

03/12   18h30 Holstein Kiel2 vs Fortuna Dusseldorf1               
03/12   18h30 Darmstadt11 vs Jahn Regensburg13               
03/12   18h30 Ingolstadt6 vs Eintracht Braunschweig9               
03/12   18h30 Heidenheimer16 vs Kaiserslautern18               
03/12   18h30 Arminia Bielefeld7 vs St. Pauli8               
03/12   18h30 VfL Bochum14 vs Union Berlin3               
03/12   18h30 Dynamo Dresden15 vs Erzgebirge Aue10               
03/12   18h30 MSV Duisburg12 vs Greuther Furth17               
03/12   18h30 Nurnberg4 vs SV Sandhausen5               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

03/12   22h00 SL Benfica B14 vs FC Arouca9               
03/12   22h00 Sporting CP B10 vs Porto B2               
03/12   22h00 Vitoria Guimaraes B20 vs Sporting Braga II12               
03/12   22h00 CD Cova Piedade18 vs SC Covilha13               
03/12   22h00 Gil Vicente11 vs Oliveirense16               
03/12   22h00 Santa Clara3 vs Nacional da Madeira7               
03/12   22h00 CF Uniao Madeira15 vs Viseu1               
03/12   22h00 Academica Coimbra6 vs FC Famalicao5               
03/12   22h00 Varzim17 vs Real Sport Clube19               
03/12   22h00 Penafiel8 vs Leixoes4               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

03/12   19h00 Boluspor14 vs Adanaspor9               
03/12   19h00 Adana Demir11 vs Elazigspor6               
03/12   19h00 Ankaragucu2 vs Umraniyespor1               
03/12   19h00 Gaziantepspor18 vs Istanbulspor8               
03/12   19h00 Caykur Rizespor7 vs Denizlispor17               
03/12   19h00 Balikesirspor5 vs Giresunspor3               
03/12   19h00 Altinordu4 vs Gaziantep Buyuksehir Belediyesi10               
03/12   19h00 Erzurum BB13 vs Manisaspor16               
03/12   19h00 Samsunspor12 vs Eskisehirspor15               

Hạng 3 Tây Ban Nha

03/12   22h00 Arenas Club de GetxoB-16 vs SD GernikaB-3               

Nữ Australia

03/12   11h30 Canberra United (w)5 vs Brisbane Roar (w)1               
03/12   12h00 Melbourne City (w)3 vs Adelaide United (w)6               

Hạng 3 Nhật Bản

03/12   11h00 AC Nagano Parceiro7 vs Giravanz Kitakyushu8               
03/12   11h00 Fujieda MYFC9 vs Yokohama SCC14               
03/12   11h00 Azul Claro Numazu3 vs Tochigi SC1               
03/12   11h00 FC Tokyo U2310 vs Cerezo Osaka U2313               
03/12   11h00 Fukushima United FC12 vs Grulla Morioka15               
03/12   11h00 Gainare Tottori17 vs Blaublitz Akita2               
03/12   11h00 Kagoshima United4 vs SC Sagamihara11               
03/12   11h00 FC Ryukyu5 vs Kataller Toyama6               

U21 Séc

03/12   17h00 Hradec KraloveU213 vs Slavia PrahaU217               
03/12   21h00 Slovan LiberecU215 vs FCBohemians1905 U2113               
03/12   21h00 Marila Pribram U211 vs FC Viktoria PlzenU218               
03/12   21h00 TepliceU214 vs FK Baumit JablonecU2119               
03/12   21h00 Dukla PrahaU2118 vs Mlada BoleslavU216