`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 07/10/2015

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Tây Ban Nha

10/12   22h00 Alaves19 vs Las Palmas20               
10/12   22h00 Real Betis9 vs Atletico Madrid4               
10/12   22h00 Deportivo La Coruna16 vs Leganes8               
10/12   22h00 RCD Espanyol14 vs Girona11               
10/12   22h00 Getafe10 vs Eibar17               
10/12   22h00 Levante12 vs Athletic Bilbao15               
10/12   22h00 Real Madrid3 vs Sevilla5               
10/12   22h00 Real Sociedad7 vs Malaga18               
10/12   22h00 Valencia2 vs Celta Vigo13               
10/12   22h00 Villarreal6 vs FC Barcelona1               

VĐQG Italia

10/12   18h30 Napoli1 vs Fiorentina9               
10/12   21h00 Spal17 vs Verona19               
10/12   21h00 Chievo11 vs AS Roma4               
10/12   21h00 Udinese14 vs Benevento20               
11/12   00h00 Sassuolo16 vs Crotone15               
11/12   02h45 AC Milan7 vs Bologna10               

VĐQG Bồ Đào Nha

10/12   22h00 Portimonense11 vs GD Chaves14               
10/12   22h00 Aves16 vs CD Tondela10               
10/12   22h00 Belenenses7 vs Pacos de Ferreira12               
10/12   22h00 Benfica3 vs Estoril18               
10/12   22h00 Boavista FC9 vs Sporting Lisbon2               
10/12   22h00 Maritimo5 vs Sporting Braga4               
10/12   22h00 Rio Ave6 vs Moreirense17               
10/12   22h00 Vitoria Setubal15 vs FC Porto1               
10/12   22h00 Vitoria Guimaraes8 vs Feirense13               

VĐQG Hà Lan

10/12   17h30 Roda JC18 vs Groningen13               
10/12   19h30 Sparta Rotterdam14 vs Vitesse Arnhem6               
10/12   19h30 FC Utrecht5 vs Feyenoord7               
10/12   21h45 AFC Ajax2 vs PSV Eindhoven1               

VĐQG Nga

10/12   17h00 Rubin Kazan10 vs SKA Khabarovsk16               
10/12   17h00 Spartak Moscow4 vs CSKA Moscow3               
10/12   17h00 Amkar Perm12 vs FC Krasnodar5               
10/12   17h00 Dynamo Moscow14 vs Anzhi Makhachkala15               
10/12   17h00 FK Ruan Tosno13 vs Lokomotiv Moscow1               
10/12   17h00 Terek Grozny9 vs Zenit St. Petersburg2               
10/12   17h00 Ural Sverdlovsk Oblast7 vs Arsenal Tula8               
10/12   17h00 Rostov FK11 vs FC Ufa6               

VĐQG Albania

10/12   19h00 Skenderbeu Korca1 vs Teuta Durres7               
10/12   19h00 KS Perparimi Kukesi2 vs Luftetari8               
10/12   19h00 Partizani Tirana6 vs Vllaznia Shkoder9               
10/12   19h00 Kamza4 vs Flamurtari3               
10/12   19h00 KF Laci5 vs Lushnja KS10               

VĐQG Hy Lạp

10/12   19h00 Apollon Smirnis15 vs Asteras Tripolis12               
10/12   21h15 PAE Atromitos3 vs Levadiakos8               
10/12   21h15 Pas Giannina9 vs Lamia10               
10/12   23h30 PAOK Saloniki2 vs Panathinaikos6               

VĐQG Luxembourg

10/12   21h00 F91 Dudelange1 vs CS Petange7               
10/12   21h00 Hamm RM Benfica FC6 vs Racing Union10               
10/12   21h00 US Mondorf-les-Bains5 vs UNA Strassen12               
10/12   21h00 Victoria Rosport11 vs Hostert8               
10/12   21h00 Rodange 9113 vs Progres Niedercorn3               
10/12   21h00 Red Boys Differdange4 vs US Esch14               
10/12   21h00 Jeunesse Esch9 vs Fola Esch2               

VĐQG Macedonia

10/12   18h00 Rabotnicki Skopje5 vs Renova Cepciste7               
10/12   18h00 Sileks4 vs FK Skopje10               
10/12   18h00 FK Korzo Prilep6 vs Academy Pandev3               
10/12   18h00 Pobeda Prilep9 vs Pelister Bitola8               
10/12   18h00 FK Shkendija 791 vs FC Vardar Skopje2               

VĐQG Malta

10/12   19h00 St. Andrews11 vs Tarxien Rainbows F.C12               
10/12   21h00 Gzira United3 vs Valletta FC2               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

10/12   23h00 Kayserispor4 vs Besiktas JK3               
10/12   23h00 Konyaspor15 vs Kardemir Karabukspor18               
10/12   23h00 Bursaspor7 vs Fenerbahce5               
10/12   23h00 Sivasspor6 vs Istanbul Buyuksehir Belediyesi1               
10/12   23h00 Alanyaspor14 vs Genclerbirligi17               
10/12   23h00 Osmanlispor FC16 vs Kayserispor10               
10/12   23h00 Kasimpasa12 vs Trabzonspor11               
10/12   23h00 Yeni Malatyaspor13 vs Goztepe8               
10/12   23h00 Galatasaray2 vs Akhisar Bld.Geng9               

VĐQG Đan Mạch

10/12   21h00 Odense BK7 vs Silkeborg13               
10/12   21h00 Aalborg8 vs FC Copenhagen6               
10/12   21h00 Nordsjaelland3 vs Hobro4               
10/12   21h00 Randers FC12 vs Midtjylland2               
10/12   21h00 AC Horsens5 vs Sonderjyske9               
10/12   21h00 Helsingor14 vs Lyngby10               
10/12   21h00 Brondby IF1 vs Aarhus AGF11               

VĐQG Australia

10/12   14h00 Melbourne City3 vs Central Coast Mariners9               

VĐQG Arập Xeut

10/12   20h50 Al-Taawon9 vs Al-Ettifaq10               
10/12   22h40 Al-Fateh5 vs Al Hilal2               
10/12   22h40 Uhud12 vs Al Ahli Jeddah1               

VĐQG Hồng Kông

10/12   13h30 Biu Chun Rangers10 vs Kitchee1               
10/12   13h30 Wofoo Tai Po3 vs Yuen Long FC8               
10/12   16h30 LeeMan9 vs Southern District5               

VĐQG Argentina

11/12   02h00 Patronato Parana18 vs Olimpo Bahia Blanca26               
11/12   02h00 Belgrano12 vs CA Huracan4               
11/12   02h00 Temperley28 vs Club Atletico Tigre23               
11/12   02h00 Chacarita juniors25 vs Lanus16               
11/12   02h00 San Martin San Juan9 vs Defensa Y Justicia13               
11/12   02h00 Arsenal de Sarandi27 vs Independiente8               
11/12   02h00 Banfield7 vs Argentinos juniors19               
11/12   02h00 Colon de Santa Fe5 vs Talleres Cordoba6               
11/12   02h00 Estudiantes La Plata17 vs Boca Juniors1               
11/12   02h00 Racing Club14 vs Gimnasia La Plata20               
11/12   02h00 River Plate15 vs Union Santa Fe3               
11/12   02h00 Rosario Central24 vs Newells Old Boys22               
11/12   02h00 San Lorenzo2 vs Atletico Tucuman11               
11/12   02h00 Velez Sarsfield21 vs Godoy Cruz Antonio Tomba10               

VĐQG Ecuador

11/12   00h00 Independiente Jose Teran6 vs Universidad Catolica11               
11/12   00h00 Delfin SC2 vs Faure Za Amarilla12               
11/12   00h00 Guayaquil City9 vs Deportivo Cuenca5               
11/12   00h00 Barcelona SC(ECU)8 vs Macara3               
11/12   00h00 CD El Nacional4 vs Club Sport Emelec1               
11/12   00h00 Liga Dep. Universitaria Quito7 vs CD Clan Juvenil10               

VĐQG Paraguay

11/12   02h00 Independiente F.B.C.12 vs Rubio nu9               
11/12   02h00 Deportivo Capiata7 vs Olimpia Asuncion3               
11/12   02h00 General Diaz4 vs Guarani CA2               
11/12   02h00 Sportivo Trinidense11 vs Sportivo Luqueno5               
11/12   02h00 Cerro Porteno1 vs Sol de America8               
11/12   02h00 Libertad6 vs FC Nacional Asuncion10               

VĐQG Nam Phi

10/12   20h30 Bloemfontein Celtic5 vs Free State Stars10               
10/12   20h30 Lamontville Golden Arrows4 vs Mamelodi Sundowns3               

Hạng 2 Tây Ban Nha

10/12   23h00 CD Lugo2 vs Cultural Leonesa16               
10/12   23h00 Granada CF5 vs Almeria19               
10/12   23h00 Cordoba22 vs Rayo Vallecano6               
10/12   23h00 Real Oviedo11 vs Osasuna3               
10/12   23h00 Barcelona B18 vs Sporting Gijon9               
10/12   23h00 Albacete17 vs Real Valladolid7               
10/12   23h00 AD Alcorcon13 vs SD Huesca1               
10/12   23h00 Gimnastic Tarragona15 vs Sevilla Atletico21               
10/12   23h00 Numancia4 vs La Hoya Lorca CF20               
10/12   23h00 Tenerife10 vs CF Reus Deportiu12               
10/12   23h00 Real Zaragoza14 vs Cadiz8               

Hạng 2 Đức

10/12   18h30 Jahn Regensburg13 vs VfL Bochum14               
10/12   18h30 SV Sandhausen6 vs Arminia Bielefeld9               
10/12   18h30 Union Berlin3 vs Dynamo Dresden16               
10/12   18h30 Fortuna Dusseldorf2 vs Nurnberg4               
10/12   18h30 Erzgebirge Aue11 vs Darmstadt12               
10/12   18h30 Eintracht Braunschweig10 vs Holstein Kiel1               
10/12   18h30 Greuther Furth17 vs Heidenheimer15               
10/12   18h30 Kaiserslautern18 vs Ingolstadt5               
10/12   18h30 St. Pauli7 vs MSV Duisburg8               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

10/12   22h00 SL Benfica B14 vs Sporting CP B11               
10/12   22h00 Porto B2 vs Vitoria Guimaraes B20               
10/12   22h00 Nacional da Madeira8 vs Gil Vicente10               
10/12   22h00 Viseu1 vs Sporting Braga II12               
10/12   22h00 FC Famalicao5 vs Santa Clara3               
10/12   22h00 Real Sport Clube19 vs Academica Coimbra6               
10/12   22h00 SC Covilha13 vs CF Uniao Madeira15               
10/12   22h00 Oliveirense16 vs Penafiel7               
10/12   22h00 FC Arouca9 vs Leixoes4               
10/12   22h00 Varzim17 vs CD Cova Piedade18               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

10/12   19h00 Denizlispor17 vs Samsunspor13               
10/12   19h00 Umraniyespor1 vs Balikesirspor6               
10/12   19h00 Istanbulspor9 vs Boluspor12               
10/12   19h00 Erzurum BB15 vs Adana Demir11               
10/12   19h00 Manisaspor16 vs Altinordu5               
10/12   19h00 Giresunspor3 vs Caykur Rizespor4               
10/12   19h00 Eskisehirspor14 vs Gaziantepspor18               
10/12   19h00 Gaziantep Buyuksehir Belediyesi10 vs Ankaragucu2               
10/12   19h00 Adanaspor8 vs Elazigspor7               

Nữ Australia

10/12   11h30 Melbourne Victory (w)8 vs Adelaide United (w)6               
10/12   11h30 Melbourne City (w)4 vs Canberra United (w)3               
10/12   12h30 Brisbane Roar (w)2 vs Newcastle Jets (w)5