`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 06/12/2016

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

30/09   18h30 Huddersfield Town8 vs Tottenham Hotspur4 1 : 0-0.800.681/2 : 00.84-0.964.506.301.391 1/4-0.900.762 3/40.930.93
30/09   21h00 Bournemouth AFC19 vs Leicester City16               
30/09   21h00 Manchester United2 vs Crystal Palace20               
30/09   21h00 Stoke City15 vs Southampton11               
30/09   21h00 West Bromwich(WBA)10 vs Watford6               
30/09   21h00 West Ham United18 vs Swansea City14               
30/09   23h30 Chelsea3 vs Manchester City1               

VĐQG Tây Ban Nha

30/09   18h00 Deportivo La Coruna18 vs Getafe14 0 : 1/20.920.960 : 1/4-0.920.793.551.893.7510.950.912 1/20.960.90
30/09   21h15 Sevilla3 vs Malaga19               
30/09   23h30 Levante6 vs Alaves20               
01/10   01h45 Leganes11 vs Atletico Madrid2               

VĐQG Italia

30/09   23h00 Udinese16 vs Sampdoria8               
01/10   01h45 Genoa17 vs Bologna13               

VĐQG Đức

30/09   20h30 Augsburg4 vs Borussia Dortmund1               
30/09   20h30 Eintracht Frankfurt10 vs VfB Stuttgart11               
30/09   20h30 Borussia Monchengladbach9 vs Hannover 965               
30/09   20h30 VfL Wolfsburg12 vs FSV Mainz 0513               
30/09   23h30 Hamburger SV14 vs Werder Bremen17               

VĐQG Pháp

30/09   22h00 Paris Saint Germain (PSG)1 vs Bordeaux4               
01/10   01h00 Dijon18 vs Strasbourg19               
01/10   01h00 Guingamp10 vs Toulouse13               
01/10   01h00 Amiens14 vs Lille17               
01/10   01h00 Nantes8 vs Metz20               
01/10   01h00 Rennes15 vs Caen9               

VĐQG Scotland

30/09   21h00 Hamilton Academical8 vs Glasgow Rangers5               
30/09   21h00 Dundee9 vs Heart of Midlothian7               
30/09   21h00 Aberdeen3 vs Saint Johnstone2               
30/09   21h00 Celtic FC1 vs Hibernian4               
30/09   21h00 Kilmarnock12 vs Ross County10               
30/09   21h00 Motherwell6 vs Partick Thistle11               

VĐQG Hà Lan

30/09   23h30 NAC Breda15 vs ADO Den Haag14               
01/10   00h45 Excelsior SBV13 vs VVV Venlo9               
01/10   00h45 PEC Zwolle7 vs Groningen11               
01/10   01h45 Sparta Rotterdam12 vs Roda JC18               

VĐQG Azerbaijan

30/09   20h00 Sabayi5 vs Standard Sumqayit4               

VĐQG Ba Lan

30/09   23h00 Sandecja Nowy Sacz8 vs Slask Wroclaw3               
30/09   23h00 Wisla Plock6 vs Jagiellonia Bialystok7               
30/09   23h00 Wisla Plock11 vs LKS Nieciecza16               
30/09   23h00 Gornik Zabrze1 vs Piast Gliwice14               
30/09   23h00 Lech Poznan2 vs Legia Warszawa4               
30/09   23h00 Lechia Gdansk12 vs Zaglebie Lubin(N)5               
30/09   23h00 Arka Gdynia9 vs Cracovia Krakow15               
30/09   23h00 Pogon Szczecin13 vs Korona Kielce10               

VĐQG Belarus

30/09   20h00 Krumkachy12 vs Neman Grodno6               
30/09   20h00 Naftan Novopolock16 vs FC Gomel10               
30/09   20h00 Dnepr Mogilev11 vs FC Torpedo Minsk13               

VĐQG Bosnia

30/09   22h00 Sarajevo3 vs FK Krupa7               
30/09   22h00 NK Siroki Brijeg5 vs Radnik Bijeljina8               
30/09   22h00 FK Zeljeznicar2 vs HSK Zrinjski Mostar1               
30/09   22h00 Vitez12 vs GOSK Gabela10               
30/09   22h00 Mladost Doboj Kakanj4 vs NK Celik11               
30/09   22h00 Borac Banja Luka6 vs Sloboda9               

VĐQG Bulgary

30/09   21h00 Ludogorets Razgrad2 vs Beroe Stara Zagora5               
30/09   21h00 Lokomotiv Plovdiv10 vs Septemvri Simitli13               
30/09   21h00 Vitosha Bistritsa14 vs Botev Plovdiv11               
30/09   21h00 FC Dunav Ruse12 vs Pirin Blagoevgrad7               
30/09   21h00 Vereya4 vs Slavia Sofia9               
30/09   21h00 Etar8 vs CSKA Sofia1               
30/09   21h00 Levski Sofia3 vs Cherno More Varna6               

VĐQG Bắc Ai Len

30/09   21h00 Cliftonville6 vs Linfield FC2               
30/09   21h00 Glentoran FC5 vs Crusaders4               
30/09   21h00 Ballinamallard United12 vs Ards FC10               
30/09   21h00 Glenavon Lurgan3 vs Dungannon Swifts7               
30/09   21h00 Warrenpoint Town11 vs Carrick Rangers9               
30/09   21h00 Ballymena United8 vs Coleraine1               

VĐQG Croatia

01/10   00h00 NK Lokomotiva Zagreb7 vs Slaven Koprivnica5               
01/10   00h00 Rijeka2 vs Rudes8               
01/10   00h00 Hajduk Split3 vs Inter Zapresic6               
01/10   00h00 ZNK Osijek4 vs Istra 1961 Pula10               
01/10   00h00 HNK Cibalia9 vs Dinamo Zagreb1               

VĐQG Estonia

30/09   17h00 Vaprus Parnu10 vs JK Sillamae Kalev7               
30/09   17h00 Viljandi Tulevik9 vs FC Flora Tallinn1               
30/09   17h00 Trans Narva5 vs Flora Paide8               

VĐQG Georgia

30/09   20h00 Lokomotiv Tbilisi5 vs Dinamo Batumi8               
30/09   23h00 Torpedo Kutaisi2 vs FC Saburtalo Tbilisi4               

VĐQG Hungary

30/09   23h00 Diosgyor VTK9 vs Fehervar Videoton1               
30/09   23h00 Ujpesti6 vs Debrecin VSC3               
30/09   23h00 Videoton Puskas Akademia5 vs Paksi SE Honlapja7               
30/09   23h00 Balmazujvarosi FC12 vs Ferencvarosi TC2               
30/09   23h00 Budapest Honved4 vs Vasas8               
30/09   23h00 Szombathelyi Haladas10 vs Mezokovesd-Zsory11               

VĐQG Hy Lạp

30/09   20h00 Platanias FC8 vs Panaitolikos Agrinio14               
30/09   22h15 Panathinaikos10 vs Pas Giannina6               
01/10   00h30 AEL Larisa16 vs PAOK Saloniki4               

VĐQG Iceland

30/09   21h00 Akranes12 vs Vikingur Olafsvik11               
30/09   21h00 Valur Reykjavik1 vs Vikingur Reykjavik7               
30/09   21h00 KB Breidholt4 vs Stjarnan Gardabaer2               
30/09   21h00 Grindavik5 vs Fjolnir9               
30/09   21h00 IBV Vestmannaeyjar10 vs KA Akureyri6               
30/09   21h00 Hafnarfjordur3 vs Breidablik8               

VĐQG Kazakhstan

30/09   17h00 Ordabasy3 vs Akzhayik Oral9               
30/09   17h00 Kaisar Kyzylorda8 vs Okzhetpes12               
30/09   17h00 FK Atyrau11 vs FC Shakhtyor Karagandy6               
30/09   17h00 Irtysh Pavlodar5 vs FC Kairat Almaty2               

VĐQG Latvia

30/09   18h00 Jelgava6 vs FK Ventspils2               
30/09   20h00 Caramba/Dinamo Rigaja4 vs Spartaks Jurmala1               
30/09   22h00 Metta/LU Riga7 vs Rigas Futbola skola5               

VĐQG Luxembourg

30/09   21h00 F91 Dudelange1 vs Progres Niedercorn3               
30/09   21h00 Hamm RM Benfica FC4 vs Hostert10               
30/09   21h00 US Mondorf-les-Bains5 vs Victoria Rosport14               
30/09   21h00 CS Petange7 vs UNA Strassen9               
30/09   21h00 US Esch12 vs Fola Esch2               
30/09   21h00 Red Boys Differdange6 vs Racing Union8               
30/09   21h00 Jeunesse Esch11 vs Rodange 9113               

VĐQG Malta

30/09   20h00 St. Andrews11 vs Senglea Athletic6               
30/09   21h00 Hamrun Spartans7 vs Mosta FC8               
30/09   22h00 Tarxien Rainbows F.C14 vs Sliema Wanderers FC5               

VĐQG Moldova

30/09   20h00 FC Olimpia Balti8 vs Speranta Nisporeni9               
30/09   20h00 Spicul Chiscareni6 vs Dinamo-Auto7               
30/09   20h00 FC Dacia Chisinau3 vs FC Milsami2               

VĐQG Montenegro

30/09   22h00 Mladost 069 Podgorica6 vs FK Grbalj Radanovici4               
30/09   22h00 FK Iskra Danilovgrad7 vs Decic Tuzi10               
30/09   22h00 FK Kom8 vs OFK Petrovac9               
30/09   22h00 FK Zeta3 vs FK Rudar Pljevlja5               
30/09   22h00 FK Sutjeska Niksic1 vs FK Buducnost Podgorica2               

VĐQG Na Uy

01/10   01h00 Brann2 vs Kristiansund BK13               
01/10   01h00 Stabaek8 vs Valerenga12               
01/10   01h00 Odd Grenland6 vs Haugesund5               
01/10   01h00 Sandefjord7 vs Aalesund FK11               
01/10   01h00 Tromso IL15 vs Lillestrom10               
01/10   01h00 Sogndal14 vs Molde4               
01/10   01h00 Rosenborg1 vs Sarpsborg 083               
01/10   01h00 Viking16 vs Stromsgodset9               

VĐQG Phần Lan

30/09   21h00 HJK Helsinki1 vs PS Kemi Kings10               
30/09   21h00 RoPS Rovaniemi9 vs Jyvaskyla JK12               
30/09   21h00 Ilves Tampere4 vs Lahti2               

VĐQG Romania

30/09   22h00 FC Viitorul Constanta9 vs CSM Studentesc Iasi10               
30/09   22h00 CS Voluntari8 vs Concordia Chiajna12               
30/09   22h00 Sepsi11 vs Steaua Bucuresti3               
30/09   22h00 CFR Cluj1 vs Juventus Bucuresti14               
30/09   22h00 ACS Poli Timisoara6 vs CS Universitatea Craiova2               
30/09   22h00 Gaz Metan Medias13 vs Botosani5               
30/09   22h00 Steaua Bucuresti7 vs FC Astra Giurgiu4               

VĐQG Serbia

30/09   22h00 FK Javor Ivanjica16 vs FK Rad Beograd13               
30/09   22h00 Partizan Belgrade3 vs Cukaricki Stankom6               
30/09   22h00 FK Napredak Krusevac12 vs Crvena Zvezda1               
30/09   22h00 FK Spartak Zlatibor Voda4 vs Radnicki Nis7               
30/09   22h00 Crvena Zvezda5 vs Zemun10               
30/09   22h00 Macva Sabac9 vs FK Backa Backa Palanka14               
30/09   22h00 Vojvodina Novi Sad2 vs Mladost Lucani8               
30/09   22h00 Borac Cacak15 vs Radnik Surdulica11               

VĐQG Slovakia

01/10   00h00 Spartak Trnava1 vs Dunajska Streda4               
01/10   00h00 Slovan Bratislava2 vs Nitra3               
01/10   00h00 MFK Ruzomberok5 vs Tatran Presov10               
01/10   00h00 Sport Podbrezova11 vs FK Senica12               
01/10   00h00 MSK Zilina7 vs Michalovce8               
01/10   00h00 Trencin9 vs Zlate Moravce6               

VĐQG Slovenia

30/09   22h00 NK Publikum Celje8 vs Domzale5               
30/09   22h00 Ankaran Hrvatini Mas Tech9 vs NK Rudar Velenje4               
30/09   22h00 Maribor1 vs Triglav Gorenjska10               
30/09   22h00 Krsko Posavlje6 vs NK Aluminij7               
30/09   22h00 NK Olimpija Ljubljana2 vs ND Gorica3               

VĐQG Séc

30/09   22h00 Vysocina jihlava16 vs Sigma Olomouc2               
30/09   22h00 Banik Ostrava13 vs Tescoma Zlin7               
30/09   22h00 Baumit Jablonec4 vs Mlada Boleslav11               
30/09   22h00 Slavia Praha3 vs Brno15               
30/09   22h00 Synot Slovacko12 vs MFK Karvina14               
30/09   22h00 FC Viktoria Plzen1 vs Bohemians 19058               
30/09   22h00 Dukla Prague9 vs Sparta Praha6               
30/09   22h00 Teplice10 vs Slovan Liberec5               

VĐQG Síp

30/09   20h00 Omonia Nicosia FC3 vs Olympiakos Nicosia FC8               
30/09   20h00 Ethnikos Achnas FC12 vs AEL Limassol5               
30/09   20h00 Apollon Limassol FC7 vs Nea Salamis9               
30/09   20h00 Doxa Katokopias4 vs Aris Limassol13               
30/09   20h00 AEP Paphos11 vs Ermis Aradippou14               
30/09   20h00 Alki Oroklini6 vs APOEL Nicosia10               
30/09   20h00 AEK Larnaca2 vs Anorthosis Famagusta FC1               

VĐQG Thụy Sỹ

30/09   21h00 Grasshopper7 vs Basel3               
30/09   21h00 Lausanne Sports8 vs FC Sion5               
30/09   21h00 Young Boys1 vs St. Gallen4               
30/09   21h00 Thun9 vs Luzern6               
30/09   21h00 FC Zurich2 vs Lugano10               

VĐQG Wales

30/09   20h30 Newtown AFC6 vs Connah's QN4               
30/09   20h30 UWIC Inter Cardiff5 vs Prestatyn Town FC9               
30/09   20h30 Llandudno3 vs Newi Cefn Druids7               
30/09   20h30 Carmarthen11 vs The New Saints2               
30/09   20h30 Bangor City FC1 vs Barry Town AFC8               

VĐQG Áo

30/09   23h30 Red Bull Salzburg2 vs Wolfsberger AC8               
30/09   23h30 Austria Wien3 vs Rheindorf Altach7               
30/09   23h30 SKN St. Polten10 vs Sturm Graz1               
30/09   23h30 Trenkwalder Admira Wacker6 vs LASK Linz5               
30/09   23h30 Mattersburg9 vs Rapid Wien4               

VĐQG Nhật Bản

30/09   17h00 Kawasaki Frontale2 vs Cerezo Osaka4               
30/09   17h00 Kashiwa Reysol3 vs Ventforet Kofu16               
30/09   17h00 Hiroshima Sanfrecce15 vs Consadole Sapporo14               
30/09   17h00 Albirex Niigata18 vs Vissel Kobe11               
30/09   17h00 Omiya Ardija17 vs Shimizu S-Pulse13               
30/09   17h00 Sagan Tosu9 vs Kashima Antlers1               
30/09   17h00 Vegalta Sendai12 vs Urawa Red Diamonds8               
30/09   17h00 Gamba Osaka7 vs Yokohama Marinos5               
30/09   17h00 FC Tokyo10 vs Jubilo Iwata6               

VĐQG Arập Xeut

30/09   22h30 Al-Faisaly Harmah4 vs Al-Ettifaq11               
01/10   00h15 Al Ahli Jeddah3 vs Al Raed14               
01/10   00h15 Al Hilal1 vs Al-Qadasiya5               

VĐQG Hồng Kông

30/09   13h30 Guangzhou R F U198 vs Kitchee1               
30/09   13h30 LeeMan6 vs Wofoo Tai Po2               
30/09   16h30 Sun Pegasus3 vs Eastern A.A Football Team9               

VĐQG Indonesia

30/09   15h00 Mitra Kukar  vs Sriwijaya FC                
30/09   18h30 Persija Jakarta  vs Gresik United                

VĐQG Jordan

30/09   23h30 Al Yarmouk6 vs Al-Baq's10               

Malay Super League

30/09   18h15 Sarawak11 vs Kedah3               
30/09   19h00 kelantan9 vs Selangor PKNS7               
30/09   19h00 Felda United4 vs Johor FC1               
30/09   19h00 Perak6 vs Pulau Pinang12               
30/09   19h00 PBDKT T-Team8 vs Kedah3               
30/09   19h00 Melaka10 vs Selangor5               

VĐQG Qatar

30/09   21h45 Al-Arabi SC12 vs Qatar SC7               
30/09   23h55 Al-Ahli Doha10 vs Umm Salal3               

VĐQG UAE

30/09   20h15 Dabba Al-Fujairah6 vs Ajman11               
30/09   20h20 Al-Sharjah10 vs Al-Wasl4               
30/09   23h15 Al-Jazira(UAE)5 vs Al Nasr Dubai8               

VĐQG Việt Nam

30/09   17h00 Thanh Hoa2 vs XM Hai Phong FC7               
30/09   17h00 Song Lam Nghe An9 vs Sai Gon FC4               
30/09   17h30 CLB TPHCM11 vs SHB Da Nang8               

VĐQG Brazil

01/10   02h00 Atletico Paranaense8 vs Atletico Clube Goianiense20               
01/10   02h00 Atletico Mineiro10 vs Sao Paulo17               
01/10   02h00 Vitoria BA19 vs Sport Club Recife PE12               
01/10   02h00 Avai FC SC13 vs Vasco da Gama11               
01/10   02h00 Botafogo RJ7 vs Chapecoense SC15               
01/10   02h00 Corinthians Paulista (SP)1 vs Coritiba PR18               
01/10   02h00 Flamengo5 vs Fluminense RJ9               
01/10   02h00 Gremio (RS)2 vs Cruzeiro (MG)6               
01/10   02h00 Palmeiras4 vs Bahia BA16               
01/10   02h00 Ponte Preta14 vs Santos3               

VĐQG Peru

01/10   00h30 Inti Gas Deportes12 vs Sporting Cristal6               
01/10   03h00 Deportivo Municipal10 vs Juan Aurich14               

VĐQG Mỹ

01/10   03h00 Colorado RapidsTay-11 vs Montreal ImpactDong-7               
01/10   03h00 Chicago FireDong-3 vs New York City Football ClubDong-2               
01/10   03h00 FC Kansas CityTay-2 vs Vancouver WhitecapsTay-1               
01/10   03h00 Toronto FCDong-1 vs New York Red BullsDong-6               
01/10   03h00 Orlando CityDong-9 vs FC DallasTay-7               
01/10   07h30 Houston DynamoTay-6 vs Minnesota United FCTay-9               
01/10   09h30 LA GalaxyTay-10 vs Real Salt LakeTay-8               
01/10   09h30 San Jose EarthquakesTay-5 vs Portland TimbersTay-4               

VĐQG Mexico

01/10   07h00 Tigres UANL6 vs Chivas Guadalajara12               
01/10   07h06 Pachuca13 vs Necaxa9               
01/10   09h00 Club America2 vs Toluca3               

VĐQG Ai Cập

30/09   20h00 Petrojet8 vs Tanta10               
30/09   22h15 Misr Elmaqasah15 vs El Daklyeh17               
01/10   01h15 Ismaily2 vs EL Ahly14               

VĐQG Nam Phi

30/09   20h00 Ajax Cape Town10 vs Cape Town City4               
30/09   20h00 Lamontville Golden Arrows2 vs Chippa United12               
30/09   23h00 Kaizer Chiefs5 vs Baroka FC1               
01/10   01h15 Supersport United7 vs AmaZulu8               
01/10   01h15 Polokwane City FC15 vs Orlando Pirates3               

Hạng Nhất Anh

30/09   21h00 Nottingham Forest12 vs Sheffield United7               
30/09   21h00 Aston Villa10 vs Bolton Wanderers24               
30/09   21h00 Burton Albion19 vs Wolves2               
30/09   21h00 Cardiff City3 vs Derby County15               
30/09   21h00 Hull City17 vs Birmingham City23               
30/09   21h00 Ipswich Town6 vs Bristol City8               
30/09   21h00 Middlesbrough5 vs Brentford20               
30/09   21h00 Preston North End4 vs Sunderland A.F.C22               
30/09   21h00 Queens Park Rangers (QPR)11 vs Fulham14               
30/09   21h00 Reading18 vs Norwich City13               
30/09   21h00 Sheffield Wednesday9 vs Leeds United1               

Hạng 2 Tây Ban Nha

30/09   21h00 Real Valladolid3 vs Cordoba16               
30/09   23h00 Numancia2 vs Albacete22               
01/10   01h00 La Hoya Lorca CF18 vs Cadiz5               

Hạng 2 Italia

30/09   20h00 Pro Vercelli22 vs Cesena20               
30/09   20h00 Spezia13 vs Bari7               
30/09   20h00 Ascoli21 vs Palermo8               
30/09   20h00 Avellino6 vs Empoli3               
30/09   20h00 Brescia15 vs Perugia1               
30/09   20h00 Cittadella5 vs ACD Virtus Entella17               
30/09   20h00 Carpi4 vs Pescara14               
30/09   20h00 Ternana19 vs Venezia12               

Hạng Nhất Scotland

30/09   21h00 Saint Mirren3 vs Brechin City10               
30/09   21h00 Greenock Morton5 vs Falkirk9               
30/09   21h00 Dunfermline Athletic1 vs Dundee United2               
30/09   21h00 Inverness8 vs Queen of South6               
30/09   21h00 Livingston4 vs Dumbarton7               

Hạng 2 Nga

30/09   19h00 Tom Tomsk13 vs Yenisey Krasnoyarsk1               
30/09   19h00 Kryliya Sovetov2 vs Zenit-2 St.Petersburg14               
30/09   19h00 Luch Energiya16 vs Rotor Volgograd19               
30/09   19h00 Shinnik Yaroslavl8 vs Spartak Tambov4               
30/09   19h00 Tyumen18 vs Sibir Novosibirsk6               
30/09   19h00 Khimki15 vs Baltika Kaliningrad7               
30/09   19h00 Volga Olimpiets20 vs Fakel17               
30/09   19h00 Volgar-Gazprom Astrachan5 vs Spartak Moscow II10               
30/09   19h00 Dinamo St Petersburg3 vs Gazovik Orenburg9               
30/09   19h00 Avangard11 vs Kuban Krasnodar12               

Hạng 2 Ba Lan

30/09   22h00 Podbeskidzie Bielsko-Biala13 vs Puszcza Niepolomice7               
30/09   22h00 Olimpia Grudziadz8 vs Gornik Leczna9               
30/09   22h00 GKS Tychy10 vs Pogon Siedlce15               
30/09   22h00 OKS Stomil Olsztyn11 vs Rakow Czestochowa12               
30/09   22h00 Wigry Suwalki14 vs Chojniczanka Chojnice2               
30/09   22h00 Bytovia Bytow6 vs GKS Katowice17               
30/09   22h00 Chrobry Glogow4 vs Odra Opole1               
30/09   22h00 Stal Mielec5 vs Zaglebie Sosnowiec16               
30/09   22h00 Ruch Chorzow18 vs Miedz Legnica3               

Hạng 2 Bỉ

30/09   22h00 Oud Heverlee3 vs Roeselare5               
01/10   01h30 Tubize6 vs Westerlo7               

Hạng 2 Na Uy

01/10   01h00 Fredrikstad14 vs Ullensaker/Kisa IL6               
01/10   01h00 Levanger FK7 vs Tromsdalen11               
01/10   01h00 Jerv10 vs Mjondalen IF5               
01/10   01h00 FK Arendal16 vs Kongsvinger13               
01/10   01h00 Bodo Glimt1 vs Floro8               
01/10   01h00 Ranheim IL3 vs Sandnes Ulf4               
01/10   01h00 Strommen9 vs Start IK2               
01/10   01h00 Asane Fotball12 vs Elverum15               

Hạng 2 Phần Lan

30/09   19h00 OPS-jp8 vs TPS Turku1               
30/09   19h00 Honka Espoo2 vs AC Oulu4               
30/09   19h00 Jaro6 vs Haka5               
30/09   19h00 KPV3 vs Ekenas IF Fotboll7               

Hạng 2 Séc

30/09   20h00 Trinec2 vs SC Znojmo6               
30/09   20h00 Viktoria Zizkov10 vs Opava1               
30/09   20h00 FK Graffin Vlasim7 vs Usti nad Labem13               
30/09   20h00 SK Slovan Varnsdorf15 vs FK Banik Sokolov12               
30/09   20h00 FK MAS Taborsko11 vs Pardubice5               
30/09   20h00 Dynamo Ceske Budejovice3 vs Vitkovice16               
30/09   20h00 Olymp.Hradec Kralove8 vs Hradec Kralove4               
30/09   20h00 Marila Pribram9 vs Frydek-Mistek14               

Hạng 2 Nhật Bản

30/09   17h00 Montedio Yamagata12 vs V-Varen Nagasaki2               
30/09   17h00 Avispa Fukuoka3 vs Renofa Yamaguchi21               
30/09   17h00 Shonan Bellmare1 vs Zweigen Kanazawa FC19               
30/09   17h00 Thespa Kusatsu22 vs Yokohama FC6               
30/09   17h00 Kyoto Sanga17 vs JEF United Ichihara Chiba11               
30/09   17h00 Mito Hollyhock14 vs Matsumoto Yamaga FC4               
30/09   17h00 Tokyo Verdy8 vs Machida Zelvia13               
30/09   17h00 Roasso Kumamoto20 vs Ehime FC16               
30/09   17h00 FC Gifu15 vs Nagoya Grampus7               
30/09   17h00 Fagiano Okayama10 vs Oita Trinita9               
30/09   17h00 Kamatamare Sanuki18 vs Tokushima Vortis5               

Hạng 2 Hàn Quốc

30/09   12h00 Ansan Mugunghwa FC5 vs Suwon City7               
30/09   12h00 Seoul E-Land FC8 vs Daejeon Citizen9               
30/09   14h00 Bucheon FC 19953 vs FC Anyang6               

Hạng 2 Argentina

01/10   01h00 Instituto15 vs Ferrol Carril Oeste12               
01/10   01h00 Nueva Chicago20 vs All Boys3               
01/10   01h00 San Martin Tucuman23 vs Aldosivi Mar del Plata2               
01/10   01h00 Santa Marina Tandil22 vs Atletico Mitre de Santiago del Estero8               
01/10   01h00 Juventud U.Gualeguaychu17 vs CA Brown Adrogue4               
01/10   01h00 Estudiantes de San Luis9 vs Deportivo Moron11               
01/10   01h00 Los Andes19 vs Boca Unidos7               
01/10   01h00 Villa Dalmine25 vs Sarmiento Junin24               
01/10   01h00 Almagro5 vs Independiente Rivadavia14               
01/10   01h00 Agropecuario AAC1 vs Guillermo Brown16               
01/10   01h00 Deportivo Riestra10 vs Atletico Rafaela6               
01/10   01h00 Gimnasia Jujuy13 vs Quilmes21               

Hạng 2 Colombia

01/10   01h00 Real Cartagena3 vs Valledupar FC10               
01/10   01h00 Deportes Quindio8 vs Cucuta6               
01/10   01h00 Fortaleza F.C15 vs Deportivo Pereira1               
01/10   01h00 Deportivo Rionegro2 vs Real Santander14               
01/10   01h00 Union Magdalena9 vs Bogota FC12               
01/10   01h00 Barranquilla FC4 vs Llaneros FC7               
01/10   01h00 Orsomarso11 vs Universitario de Popayan16               
01/10   01h00 Boyaca Chico5 vs Atletico FC13               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

01/10   03h00 Red Bull New York ReserveNhóm 1-6 vs Pittsburgh RiverhoundsNhóm 1-9               
01/10   03h00 Charlotte IndependenceNhóm 1-2 vs FC CincinnatiNhóm 1-7               
01/10   03h00 Colorado Springs Switchbacks FCNhóm 2-10 vs Orange County Blues FCNhóm 2-9               

Hạng 2 Mexico

01/10   07h00 Alebrijes de Oaxaca7 vs CF Atlante10               
01/10   07h00 CF Indios de Ciudad Juarez1 vs Tampico Madero11               
01/10   08h00 CSyD Dorados de Sinaloa6 vs Murcielagos9               

Cúp Trung Quốc

30/09   18h35 Guangzhou Evergrande Taobao FC  vs Shanghai East Asia FC  0 : 00.51-0.630 : 1/40.950.874.351.704.301 1/40.77-0.974 1/2-0.220.10

VĐ Bắc Mỹ

01/10   06h30 North Carolina2 vs Indy Eleven8               

League One

30/09   21h00 Southend United15 vs Blackpool6               
30/09   21h00 Rotherham United8 vs Northampton Town19               
30/09   21h00 Fleetwood Town10 vs Charlton Athletic7               
30/09   21h00 Shrewsbury Town1 vs Scunthorpe United5               
30/09   21h00 Peterborough United2 vs Oxford United12               
30/09   21h00 Bristol Rovers17 vs Plymouth Argyle23               
30/09   21h00 Bury21 vs Milton Keynes Dons11               
30/09   21h00 AFC Wimbledon18 vs Rochdale16               
30/09   21h00 Blackburn Rovers9 vs Gillingham22               
30/09   21h00 Bradford City3 vs Doncaster Rovers20               
30/09   21h00 Portsmouth14 vs Oldham Athletic24               
30/09   21h00 Wigan Athletic4 vs Walsall13               

Hạng 3 Đức

30/09   19h00 Sportfreunde Lotte12 vs Hallescher FC15               
30/09   19h00 Wurzburger Kickers13 vs Unterhaching5               
30/09   19h00 Zwickau11 vs SC Paderborn 071               
30/09   19h00 Magdeburg3 vs Carl Zeiss Jena14               
30/09   19h00 Preuben Munster18 vs VfL Osnabruck16               
30/09   19h00 Rot-Weiss Erfurt19 vs SV Wehen Wiesbaden4               
30/09   19h00 SV Meppen10 vs Karlsruher SC20               
30/09   19h00 Werder Bremen (Youth)9 vs Chemnitzer17               
30/09   19h00 SG Sonnenhof Grossaspach6 vs Fortuna Koln2               
30/09   19h00 Hansa Rostock8 vs Vfr Aalen7               

Hạng 3 Nhật Bản

30/09   11h00 Azul Claro Numazu2 vs Yokohama SCC13               
30/09   11h00 Gamba Osaka U2317 vs Fujieda MYFC9               
30/09   11h00 FC Tokyo U2312 vs Grulla Morioka14               
30/09   11h00 Fukushima United FC10 vs AC Nagano Parceiro6               
30/09   11h00 Giravanz Kitakyushu7 vs SC Sagamihara11               
30/09   11h00 Kataller Toyama4 vs Tochigi SC1               
30/09   11h00 Kagoshima United5 vs Blaublitz Akita3               
30/09   11h00 FC Ryukyu8 vs Cerezo Osaka U2316               

Nữ Nhật

30/09   11h00 NTV Beleza (w)1 vs IGA Kunoichi (w)10               
30/09   11h00 Nagano Parceiro (W)6 vs Kanagawa University (w)9               

Hạng 3 Hàn Quốc

30/09   13h00 Gyeongju KHNP1 vs Gimhae City2               
30/09   17h00 Cheonan City3 vs Busan Transportation Corporation8               

Nữ Mỹ

01/10   03h00 Portland Thorns FC (w)1 vs Chicago Red Stars (w)3               
01/10   03h00 Washington Spirit (w)10 vs Seattle Reign (w)5               
01/10   06h00 Boston Breakers (w)9 vs Sky Blue FC (w)6               
01/10   06h30 North Carolina Women2 vs Orlando Pride Women's4               

League Two

30/09   19h00 Grimsby Town13 vs Lincoln City12               
30/09   19h00 Mansfield Town5 vs Notts County1               
30/09   21h00 Yeovil Town19 vs Colchester United20               
30/09   21h00 Chesterfield23 vs Cheltenham Town21               
30/09   21h00 Swindon Town7 vs Cambridge United11               
30/09   21h00 Wycombe Wanderers10 vs Barnet14               
30/09   21h00 Forest Green Rovers24 vs Accrington Stanley4               
30/09   21h00 Crawley Town17 vs Carlisle United15               
30/09   21h00 Exeter City2 vs Morecambe18               
30/09   21h00 Coventry City6 vs Crewe Alexandra16               
30/09   21h00 Luton Town3 vs Newport County8               
30/09   21h00 Stevenage Borough9 vs Port Vale22               

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

30/09   17h59 Bosnia (w) U1738 vs Romania (w) U1722               
30/09   17h59 Denmark (w) U1712 vs France (w) U1739               
30/09   17h59 Kazakhstan (w) U1724 vs Wales (w) U175               
30/09   17h59 Greece (w) U177 vs Republic of Ireland (w) U1731               

U21 Nga

30/09   17h00 Rubin Kazan (R)4 vs Amkar Perm(R)15               
30/09   17h00 CSKA Moscow (R)3 vs Ufa Youth6               
30/09   17h00 FK Anzhi Youth14 vs Zenit St.Petersburg Youth7               
30/09   17h00 Lokomotiv Moscow Youth5 vs Dinamo Moscow Youth2               
30/09   17h00 Spartak Moscow Youth8 vs FK Ural Youth16               
30/09   17h00 Arsenal Tula Youth12 vs FK Krasnodar Youth1               
30/09   17h00 FK Tosno Youth11 vs FC Terek Groznyi Youth13               
30/09   17h00 SKA Khabarovsk Youth10 vs FK Rostov Youth9               

U19 Séc

30/09   15h30 Slovacko U19  vs Frydek-Mistek U19                
30/09   15h30 Tescoma Zlin U19  vs Bohemians 1905 U19                
30/09   16h00 Sparta Praha U19  vs Hradec Kralove U19                
30/09   16h00 Slavia Praha U19  vs Dynamo Ceske Budejovice U19                
30/09   16h00 Brno U19  vs Opava U19                
30/09   16h00 Teplice U19  vs Banik Ostrava U19                
30/09   16h00 Pardubice U19  vs Viktoria Plzen U19                
30/09   19h00 Mlada Boleslav U19  vs MFK Karvina U19