`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 06/09/2017

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Đức

03/02   02h30 FC Koln18 vs Borussia Dortmund4               

VĐQG Hà Lan

03/02   01h00 Vitesse Arnhem8 vs Groningen13               

VĐQG Bỉ

03/02   01h30 Royal Antwerp4 vs Red Star Waasland10               
03/02   01h30 Lokeren12 vs Standard Liege7               
03/02   01h30 Sint-Truidense6 vs Kortrijk8               
03/02   01h30 Zulte-Waregem14 vs Oostende13               
03/02   01h30 Mouscron Peruwelz9 vs Racing Genk11               
03/02   01h30 KAS Eupen16 vs KAA Gent5               
03/02   01h30 Anderlecht3 vs Mechelen15               
03/02   01h30 Club Brugge1 vs Charleroi2               

VĐQG Macedonia

02/02   21h00 FK Korzo Prilep6 vs Renova Cepciste8               
02/02  Hoãn FK Korzo Prilep6 vs FC Vardar Skopje2               
02/02  Hoãn Academy Pandev4 vs Pobeda Prilep7               
02/02   21h00 Academy Pandev4 vs Rabotnicki Skopje5               
02/02   21h00 Academy Pandev4 vs Sileks3               
02/02   21h00 Academy Pandev4 vs FK Skopje10               

VĐQG Malta

03/02   00h00 Gzira United3 vs St. Andrews12               

VĐQG Montenegro

02/02   22h00 Decic Tuzi9 vs FK Iskra Danilovgrad8               
02/02   22h00 Decic Tuzi9 vs Mladost 069 Podgorica3               
02/02   22h00 Decic Tuzi9 vs FK Kom5               

VĐQG Australia

02/02   15h50 Sydney FC1 vs Wellington Phoenix10               

VĐQG Iran

02/02   18h00 Padideh Mashhad6 vs Tractor Sazi Tabriz11               
02/02   18h45 Sepidrood Rasht15 vs Esteghlal Khozestan14               
02/02   19h20 Persepolis1 vs Sepahan12               
02/02   20h45 Pars Jonoubi Jam3 vs Saipa8               

VĐQG Kuwait

02/02   19h35 Al Kuwait SC1 vs Al-Jahra3               
02/02   22h05 Kazma5 vs Al-Arabi Club (KUW)7               

VĐQG Qatar

02/02   20h35 Al-Ahli Doha7 vs Al Duhail1               
02/02   20h35 Al Markhiya8 vs Al Rayyan2               
02/02   22h45 Al-Arabi SC9 vs Umm Salal5               

VĐQG UAE

02/02   20h15 Emirates Club10 vs Al Ahli(UAE)5               
02/02   20h20 Al-Sharjah7 vs Hatta12               
02/02   23h00 Al Wehda(UAE)3 vs Al-Wasl2               

VĐQG Mexico

03/02   08h00 Puebla11 vs Chivas Guadalajara14               
03/02   10h00 Atlas17 vs CDSyC Cruz Azul3               

VĐQG Ai Cập

02/02   19h45 El Mokawloon El Arab8 vs Alasyoty Sports13               
02/02   22h00 Petrojet12 vs Smouha SC6               
03/02   00h30 Al Nasr Cairo17 vs Wadi Degla SC16               

VĐQG Nam Phi

03/02   01h00 Cape Town City2 vs Mamelodi Sundowns1               

Hạng 2 Pháp

03/02   01h00 Bourg Peronnas18 vs Clermont9               
03/02   01h00 Tours20 vs AJ Auxerre17               
03/02   01h00 Nimes2 vs Ajaccio3               
03/02   01h00 Orleans US 4514 vs Le Havre6               
03/02   01h00 Quevilly19 vs Chateauroux8               
03/02   01h00 Paris FC4 vs Chamois Niortais11               
03/02   01h00 Stade Brestois7 vs Reims1               
03/02   01h00 Lorient5 vs Lens13               
03/02   01h00 Sochaux10 vs Ajaccio Gfco15               
03/02   01h00 Valenciennes12 vs Nancy16               

Hạng 2 Hà Lan

03/02   01h00 Emmen9 vs NEC Nijmegen2               
03/02   01h00 Volendam17 vs Fortuna Sittard1               
03/02   01h00 De Graafschap8 vs FC Utrecht (Youth)20               
03/02   01h00 Den Bosch10 vs SC Telstar4               
03/02   01h00 Cambuur Leeuwaarden13 vs Go Ahead Eagles16               
03/02   01h00 Almere City FC6 vs Dordrecht15               
03/02   01h00 FC Eindhoven11 vs RKC Waalwijk14               

Hạng 2 Israel

02/02   19h00 Hapoel Petah Tikva10 vs Hapoel Ramat Gan13               
02/02   19h00 Hapoel Rishon Lezion4 vs Hapoel Natzrat Illit11               
02/02   19h00 Maccabi Ahi Nazareth7 vs Hapoel Tel Aviv1               
02/02   19h00 Hapoel Bnei Lod14 vs Ironi Nir Ramat HaSharon8               
02/02   19h00 Maccabi Herzliya15 vs Hapoel Kfar Saba2               
02/02   19h00 Beitar Shimshon Tel Aviv6 vs Hapoel Marmorek lrony Rehovot12               
02/02   19h00 Hapoel Afula9 vs Hapoel Katamon Jerusalem3               
02/02   19h00 Ironi Nesher16 vs Hapoel Hadera5               

Hạng 2 Thụy Sỹ

03/02   01h00 Vaduz4 vs Neuchatel Xamax1               
03/02   01h00 Servette3 vs Chiasso6               

Hạng 2 Argentina

03/02   01h00 Instituto13 vs Villa Dalmine3               
03/02   01h00 Ferrol Carril Oeste23 vs Club Atletico Guemes9               
03/02   01h00 Guillermo Brown7 vs Atletico Rafaela1               
03/02   01h00 Nueva Chicago21 vs Deportivo Riestra18               
03/02   01h00 Independiente Rivadavia22 vs All Boys19               
03/02   01h00 San Martin Tucuman8 vs Los Andes12               
03/02   01h00 Santa Marina Tandil20 vs Estudiantes de San Luis15               
03/02   01h00 Juventud U.Gualeguaychu5 vs Sarmiento Junin17               
03/02   01h00 CA Brown Adrogue10 vs Deportivo Moron14               
03/02   01h00 Flandria24 vs Boca Unidos25               
03/02   01h00 Almagro2 vs Gimnasia Jujuy11               
03/02   01h00 Agropecuario de Carlos Casares4 vs Quilmes16               

Hạng 2 Mexico

03/02   09h00 CF Atlante16 vs UAEM Potros15               
03/02   09h30 Venados FC7 vs Zacatepec4               
03/02   10h36 Cimarrones de Sonora9 vs Correcaminos UAT8               

Hạng 3 Pháp

03/02   01h00 Cholet So4 vs Lyon Duchere8               
03/02   01h00 Rodez Aveyron1 vs Avenir Sportif Beziers12               
03/02   01h00 Pau FC7 vs GS Consolat Marseille11               
03/02   01h00 USL Dunkerque5 vs Grenoble3               
03/02   01h00 Entente Sannois6 vs Chambly Fc9               
03/02   01h00 Concarneau13 vs Les Herbiers16               
03/02   01h00 Red Star FC 932 vs Avranches17               
03/02   01h00 Boulogne14 vs Stade Lavallois MFC10               
03/02   01h00 Creteil15 vs Bastia                

Nữ Australia

02/02   15h00 Adelaide United (w)9 vs Melbourne Victory (w)7               

U23 Anh

03/02   02h00 Fulham U232-4 vs Blackburn Rovers U232-5               
03/02   02h00 Manchester City U231-6 vs Swansea City U231-8               
03/02   02h05 Chelsea U231-1 vs Leicester City U231-7