`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 05/12/2017

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Cúp C1 Châu Âu

15/03   02h45 FC BarcelonaD-1 vs ChelseaC-2               
15/03   02h45 Besiktas JKG-1 vs Bayern MunchenB-2               

C1 Châu Á

14/03   17h00 Cerezo OsakaG-1 vs Buriram UnitedG-4               
14/03   17h30 Jeju UnitedG-2 vs Guangzhou Evergrande Taobao FCG-3               
14/03   19h00 Tianjin QuanJianE-2 vs Jeonbuk Hyundai MotorsE-1               
14/03   19h00 KitcheeE-4 vs Kashiwa ReysolE-3               

Copa Libertadores

15/03   03h59 Club Sport EmelecD-1 vs FlamengoD-2               
15/03   03h59 Atletico Nacional MedellinB-1 vs Delfin SCB-4               
15/03   03h59 BolivarB-2 vs Colo ColoB-3               
15/03   03h59 Corinthians Paulista (SP)G-1 vs Deportivo LaraG-2               
15/03   03h59 Estudiantes La PlataF-1 vs Real Atletico GarcilasoF-2               

VĐQG Montenegro

14/03   23h00 Mladost 069 Podgorica4 vs FK Iskra Danilovgrad6               
14/03   23h00 Decic Tuzi10 vs FK Buducnost Podgorica2               
14/03   23h00 FK Grbalj Radanovici7 vs FK Sutjeska Niksic1               
14/03   23h00 OFK Petrovac9 vs FK Zeta3               
14/03   23h00 FK Rudar Pljevlja5 vs FK Kom8               

VĐQG Peru

15/03   03h00 Deportivo Union ComercioB-8 vs Sport HuancayoB-6               
15/03   03h00 Inti Gas DeportesA-8 vs Dep.San MartinA-1               
15/03   03h00 FBC MelgarB-1 vs Deportivo MunicipalB-7               
15/03   03h00 Sporting CristalA-2 vs UTC CajamarcaA-6               
15/03   03h00 Real Atletico GarcilasoB-4 vs Sport BoysB-3               
15/03   03h00 Universitario De DeportesA-7 vs Sport RosarioA-3               
15/03   03h00 Comerciantes UnidosA-4 vs Alianza LimaA-5               
15/03   03h00 Academia Deportiva CantolaoB-2 vs EM Deportivo BinacionalB-5               

VĐQG Ai Cập

14/03   20h00 Tanta16 vs Alasyoty Sports12               
14/03   22h30 Wadi Degla SC15 vs Al-Ittihad Alexandria14               
15/03   01h00 Zamalek2 vs Enppi17               

C2 Châu Á

14/03   16h30 Shan UnitedF-3 vs Ceres FCF-1               
14/03   18h30 Persija JakartaH-4 vs Song Lam Nghe AnH-2               
14/03   18h30 Home United FCF-2 vs Boeung Ket AngkorF-4               
14/03   19h45 Johor FCH-1 vs Tampines Rovers FCH-3               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

14/03   22h00 Sporting CP B15 vs Penafiel5               
14/03   22h00 Vitoria Guimaraes B9 vs Santa Clara4               
14/03   22h00 Viseu6 vs FC Famalicao12               
14/03   22h00 Cova Piedade14 vs Nacional da Madeira8               
14/03   22h00 Real Sport Clube20 vs Oliveirense16               
14/03   22h00 Gil Vicente18 vs FC Arouca3               
14/03   22h00 SC Covilha11 vs Sporting Braga II19               
14/03   22h00 CF Uniao Madeira17 vs SL Benfica B10               
14/03   22h00 Academica Coimbra2 vs Leixoes7               
14/03   22h00 Varzim13 vs Porto B1               

Hạng 2 Arập Xeut

14/03   19h50 Al-Kawkab2 vs Alwatani10               
14/03   19h55 Al mojzel13 vs Hajer9               
14/03   22h30 Al-Nojoom11 vs Dhamk7               
14/03   23h10 AL-Rbeea Jeddah15 vs Al Qaisoma5               

League One

15/03   02h45 Bradford City8 vs Wigan Athletic3               

Aus Victoria

14/03   11h00 Northcote City10 vs Green Gully Cavaliers12