`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 05/10/2015

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Cúp C2 Châu Âu

19/10   22h00 Lokomotiv AstanaA-4 vs Maccabi Tel AvivA-3 0 : 1/40.860.960 : 1/4-0.880.703.202.143.451-0.900.702 1/4-0.980.78
20/10   00h00 Zulte-WaregemK-4 vs Vitesse ArnhemK-3 0 : 00.80-0.980 : 00.840.983.602.392.6910.70-0.902 3/40.950.85
20/10   00h00 FC Vardar SkopjeL-4 vs Real SociedadL-2 1 1/2 : 00.950.873/4 : 00.76-0.945.309.801.281 1/4-0.930.722 3/40.950.85
20/10   00h00 BATE BorisovH-3 vs FC KolnH-4 0 : 00.960.860 : 0-0.860.683.202.702.6011.000.802 1/40.950.85
20/10   00h00 Hapoel Beer ShevaG-3 vs Steaua BucurestiG-1 0 : 1/40.870.950 : 00.68-0.863.402.103.3011.000.802 1/40.801.00
20/10   00h00 KonyasporI-2 vs Red Bull SalzburgI-1 1/2 : 01.000.821/4 : 00.75-0.933.704.101.7910.920.882 1/20.970.83
20/10   00h00 ZoryaJ-2 vs Hertha BerlinJ-4 1/2 : 00.78-0.960 : 0-0.850.673.253.652.053/40.75-0.952 1/40.990.81
20/10   00h00 LuganoG-4 vs FC Viktoria PlzenG-2 1/2 : 00.920.901/4 : 00.70-0.883.603.901.8710.850.952 1/20.850.95
20/10   00h00 Ostersunds FKJ-1 vs Athletic BilbaoJ-3 3/4 : 00.80-0.981/4 : 0-0.970.793.654.251.7811.000.802 1/40.850.95
20/10   00h00 Crvena ZvezdaH-2 vs ArsenalH-1 3/4 : 00.850.991/4 : 00.850.993.703.851.7510.75-0.932 3/4-0.990.81
20/10   00h00 MarseilleI-3 vs Vitoria GuimaraesI-4 0 : 1 1/2-0.980.800 : 3/4-0.980.804.951.357.901 1/41.000.802 3/40.950.85
20/10   00h00 NiceK-1 vs LazioK-2 0 : 00.860.960 : 00.80-0.983.402.502.6510.880.922 1/20.930.87
20/10   00h00 Zenit St. PetersburgL-1 vs RosenborgL-3 0 : 1 1/20.880.940 : 3/4-0.980.805.401.308.501 1/40.930.8730.950.85
20/10   02h05 Sheriff TiraspolF-3 vs Lokomotiv MoscowF-1 1/4 : 00.970.851/4 : 00.69-0.883.203.502.111-0.900.7020.920.88
20/10   02h05 Dynamo KyivB-1 vs Young BoysB-2 0 : 3/40.900.920 : 1/40.74-0.934.001.684.401 1/4-0.940.742 3/40.880.92
20/10   02h05 TSG HoffenheimC-4 vs Istanbul Buyuksehir BelediyesiC-3 0 : 10.940.880 : 1/21.000.824.451.574.801 1/40.910.8930.860.94
20/10   02h05 Skenderbeu KorcaB-4 vs Partizan BelgradeB-3 1/4 : 00.73-0.921/4 : 00.68-0.863.202.852.461-0.930.732 1/41.000.80
20/10   02h05 Austria WienD-3 vs RijekaD-4 0 : 00.80-0.980 : 1/4-0.840.663.352.412.8011.000.802 1/21.000.80
20/10   02h05 Tescoma ZlinF-4 vs FC CopenhagenF-2 1/2 : 00.980.841/4 : 00.80-0.983.554.201.811-0.930.722 1/40.970.83
20/10   02h05 AtalantaE-1 vs Apollon Limassol FCE-2 0 : 1 3/41.000.820 : 3/4-0.930.755.601.269.901 1/41.000.802 3/40.810.99
20/10   02h05 Sporting BragaC-1 vs Ludogorets RazgradC-2 0 : 1/2-0.980.800 : 1/4-0.920.733.551.993.5010.890.912 1/40.850.95
20/10   02h05 EvertonE-4 vs LyonE-3 0 : 00.821.000 : 1/4-0.850.673.552.422.6610.78-0.982 3/40.970.83
20/10   02h05 AC MilanD-1 vs AEK AthensD-2 0 : 1 1/40.910.910 : 1/20.80-0.984.751.397.001 1/4-0.930.732 3/41.000.80
20/10   02h05 VillarrealA-1 vs Slavia PrahaA-2 0 : 1 1/40.880.940 : 1/20.75-0.934.651.378.001 1/4-0.990.792 1/20.880.92

VĐQG Arập Xeut

19/10   21h50 Al-Qadasiya8 vs Al-Feiha11               
19/10   22h10 Al Raed14 vs Al-Shabab(KSA)9               
19/10   23h55 Uhud12 vs Al-Nasr(KSA)5               

VĐQG Indonesia

19/10   14h00 Semen Padang  vs Mitra Kukar                
19/10   15h00 Persib Bandung  vs Madura United                
19/10   18h30 Bhayangkara Surabaya United  vs PSM Makassar                
19/10   18h30 Pusamania Borneo FC  vs Persela Lamongan                

VĐQG Jordan

19/10   21h00 Al Yarmouk11 vs Mansheiat Bani Hasan9               
19/10   23h30 Al Hussein Irbid12 vs Al Faisaly5               

VĐQG Kuwait

19/10   21h40 Kazma6 vs Al-Nasar5               
20/10   00h10 Al-Arabi Club (KUW)7 vs Al-Salmiyah4               

VĐQG Qatar

19/10   23h35 Al-Khuraitiat11 vs Al-Garrafa6               

VĐQG UAE

19/10   20h00 Dabba Al-Fujairah6 vs Al-Dhafra7               
19/10   23h00 Al Wehda(UAE)4 vs Hatta10               

VĐQG Bolivia

20/10   02h00 Petrolero de Yacuiba7 vs Real Potosi10               
20/10   07h30 The Strongest3 vs Blooming5               

VĐQG Colombia

20/10   07h45 Expreso Rojo8 vs America de Cali11               

VĐQG Paraguay

20/10   04h00 General Diaz4 vs Sportivo Trinidense Reserves10               
20/10   06h10 Sportivo Luqueno1 vs Deportivo Capiata6               

VĐQG Ai Cập

19/10   19h45 Tala Al Jaish11 vs Tanta9               
19/10   19h45 Al Nasr Cairo15 vs Alasyoty Sports12               
19/10   22h00 Misr Elmaqasah17 vs Enppi16               

Cúp Armenia

19/10   18h00 Alashkert  vs FC Artsakh                

Vòng loại WC Nữ 2019

19/10   17h59 Hungary (w)A-30 vs Croatia (w)A-28               
19/10   17h59 Belarus (w)A-14 vs Scotland (w)A-21               
19/10   17h59 Serbia (w)A-29 vs Israel (w)C-3               

Vòng loại U17 Châu Âu

19/10   17h59 Albania U172-1 vs Croatia U172-2               
19/10   17h59 Armenia U173-4 vs Israel U173-1               
19/10   17h59 spain U172-4 vs Liechtenstein U172-3               
19/10   17h59 Turkey U173-3 vs Czech Republic U173-2               
19/10   17h59 France U176-3 vs Kazakhstan U176-2               
19/10   17h59 Belarus U176-1 vs Slovenia U176-4               

Vòng loại U19 Nữ Châu Âu

19/10   16h59 Norway (w) U195-3 vs Northern Ireland (w) U195-2               
19/10   16h59 France (w) U197-1 vs Moldova (w) U197-3               
19/10   16h59 Italy (w) U197-2 vs Faroe Islands (w) U197-4               
19/10   16h59 Portugal (w) U195-1 vs Cyprus (w) U195-4               

U19 Nữ Châu Á

19/10   14h00 Vietnam (w) U19B-4 vs Korea Rep (w) U19B-3               
19/10   18h00 Australia (w) U19B-2 vs Japan (w) U19B-1