`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 05/09/2016

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

26/11   21h00 Burnley7 vs Arsenal5               
26/11   23h00 Huddersfield Town10 vs Manchester City1               

VĐQG Tây Ban Nha

26/11   18h00 Deportivo La Coruna16 vs Athletic Bilbao15               
26/11   22h15 Real Sociedad7 vs Las Palmas19               
27/11   00h30 Villarreal5 vs Sevilla6               
27/11   02h45 Valencia2 vs FC Barcelona1               

VĐQG Italia

26/11   21h00 Genoa18 vs AS Roma5               
26/11   21h00 AC Milan7 vs Torino8               
26/11   21h00 Udinese13 vs Napoli1               
27/11   00h00 Lazio4 vs Fiorentina9               
27/11   02h45 Juventus2 vs Crotone15               

VĐQG Đức

26/11   21h30 Hamburger SV15 vs TSG Hoffenheim4               
27/11   00h00 FC Koln18 vs Hertha Berlin14               

VĐQG Pháp

26/11   21h00 Nice15 vs Lyon3               
26/11   23h00 Marseille4 vs Guingamp13               
27/11   03h00 Monaco2 vs Paris Saint Germain (PSG)1               

VĐQG Bồ Đào Nha

26/11   22h00 Portimonense11 vs CD Tondela10               
26/11   22h00 Aves16 vs FC Porto1               
26/11   22h00 Belenenses7 vs GD Chaves14               
26/11   22h00 Benfica3 vs Vitoria Setubal15               
26/11   22h00 Sporting Braga4 vs Feirense13               
26/11   22h00 Boavista FC9 vs Moreirense17               
26/11   22h00 Maritimo5 vs Estoril18               
26/11   22h00 Pacos de Ferreira12 vs Sporting Lisbon2               
26/11   22h00 Rio Ave6 vs Vitoria Guimaraes8               

VĐQG Hà Lan

26/11   17h30 AFC Ajax2 vs Roda JC18               
26/11   19h30 Excelsior SBV7 vs PSV Eindhoven1               
26/11   19h30 Sparta Rotterdam13 vs FC Utrecht8               
26/11   21h45 Vitesse Arnhem5 vs ADO Den Haag11               

VĐQG Nga

26/11   17h00 Rubin Kazan10 vs CSKA Moscow3               
26/11   17h00 Spartak Moscow4 vs Zenit St. Petersburg2               
26/11   17h00 Amkar Perm12 vs Dynamo Moscow14               
26/11   17h00 FK Ruan Tosno13 vs Arsenal Tula7               
26/11   17h00 Terek Grozny8 vs FC Ufa9               
26/11   17h00 Ural Sverdlovsk Oblast6 vs FC Krasnodar5               
26/11   17h00 SKA Khabarovsk16 vs Lokomotiv Moscow1               
26/11   17h00 Rostov FK11 vs Anzhi Makhachkala15               

VĐQG Armenia

26/11   18h00 Banants4 vs Gandzasar Kapan2               

VĐQG Azerbaijan

26/11   20h00 Standard Sumqayit4 vs Sabayi6               
26/11   20h00 Zira FK2 vs Qarabag1               

VĐQG Belarus

26/11   20h00 Neman Grodno6 vs Shakhter Soligorsk3               
26/11   20h00 FC Gomel10 vs Dinamo Brest4               
26/11   20h00 FK Gorodeya9 vs BATE Borisov1               
26/11   20h00 FK Vitebsk7 vs Dinamo Minsk2               
26/11   20h00 Krumkachy14 vs FC Torpedo Minsk13               
26/11   20h00 Naftan Novopolock16 vs FK Isloch Minsk11               
26/11   20h00 Dnepr Mogilev12 vs Slutsksakhar Slutsk8               
26/11   20h00 FC Torpedo Zhodino5 vs Slavia Mozyr15               

VĐQG Georgia

26/11   16h00 Chikhura Sachkhere6 vs Lokomotiv Tbilisi5               
26/11   16h00 Dinamo Batumi8 vs FC Kolkheti Poti9               
26/11   16h00 Shukura Kobuleti10 vs FC Saburtalo Tbilisi4               
26/11   16h00 Samtredia3 vs Dila Gori7               
26/11   16h00 Dinamo Tbilisi1 vs Torpedo Kutaisi2               

VĐQG Hy Lạp

26/11   19h00 Panionios5 vs PAOK Saloniki3               
26/11   21h15 Asteras Tripolis15 vs Levadiakos6               
26/11   21h15 Panaitolikos Agrinio14 vs AEL Larisa13               
26/11   23h30 Kerkyra11 vs Olympiakos Piraeus4               

VĐQG Luxembourg

26/11   21h00 F91 Dudelange1 vs Red Boys Differdange3               
26/11   21h00 Progres Niedercorn4 vs Hostert10               
26/11   21h00 Hamm RM Benfica FC5 vs UNA Strassen9               
26/11   21h00 US Mondorf-les-Bains6 vs US Esch14               
26/11   21h00 Victoria Rosport8 vs Racing Union11               
26/11   21h00 Rodange 9113 vs Fola Esch2               
26/11   21h00 Jeunesse Esch12 vs CS Petange7               

VĐQG Macedonia

26/11   18h00 FC Vardar Skopje2 vs Academy Pandev3               
26/11   18h00 Sileks4 vs Rabotnicki Skopje5               
26/11   18h00 FK Skopje10 vs Pobeda Prilep9               
26/11   18h00 Renova Cepciste6 vs FK Shkendija 791               
26/11   18h00 Pelister Bitola7 vs FK Korzo Prilep8               

VĐQG Malta

26/11   19h00 Tarxien Rainbows F.C12 vs Hibernians FC6               
26/11   21h00 Valletta FC2 vs Floriana F.C.4               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

26/11   23h00 Kayserispor4 vs Istanbul Buyuksehir Belediyesi2               
26/11   23h00 Goztepe7 vs Akhisar Bld.Geng8               
26/11   23h00 Bursaspor6 vs Kardemir Karabukspor18               
26/11   23h00 Sivasspor5 vs Trabzonspor12               
26/11   23h00 Alanyaspor13 vs Fenerbahce9               
26/11   23h00 Osmanlispor FC16 vs Genclerbirligi17               
26/11   23h00 Kasimpasa14 vs Konyaspor15               
26/11   23h00 Yeni Malatyaspor11 vs Besiktas JK3               
26/11   23h00 Galatasaray1 vs Kayserispor10               

VĐQG Wales

26/11   20h30 UWIC Inter Cardiff2 vs Connah's QN3               

VĐQG Đan Mạch

26/11   21h00 Odense BK7 vs Hobro4               
26/11   21h00 Midtjylland2 vs Aarhus AGF12               
26/11   21h00 Nordsjaelland3 vs AC Horsens6               
26/11   21h00 Randers FC14 vs Sonderjyske10               
26/11   21h00 Silkeborg11 vs Brondby IF1               
26/11   21h00 FC Copenhagen5 vs Lyngby9               
26/11   21h00 Helsingor13 vs Aalborg8               

VĐQG Australia

26/11   14h00 Adelaide United5 vs Western Sydney4               

VĐQG Nhật Bản

26/11   17h00 Urawa Red Diamonds7 vs Kawasaki Frontale2               
26/11   17h00 Kashima Antlers1 vs Kashiwa Reysol4               
26/11   17h00 Shimizu S-Pulse14 vs Albirex Niigata18               
26/11   17h00 Hiroshima Sanfrecce16 vs FC Tokyo11               
26/11   17h00 Omiya Ardija17 vs Ventforet Kofu15               
26/11   17h00 Cerezo Osaka3 vs Vissel Kobe8               
26/11   17h00 Sagan Tosu9 vs Jubilo Iwata6               
26/11   17h00 Vegalta Sendai12 vs Yokohama Marinos5               
26/11   17h00 Gamba Osaka10 vs Consadole Sapporo13               

VĐQG Argentina

27/11   02h00 Patronato Parana16 vs Union Santa Fe2               
27/11   02h00 Belgrano11 vs Gimnasia La Plata22               
27/11   02h00 Godoy Cruz Antonio Tomba10 vs Lanus14               
27/11   02h00 Temperley28 vs San Martin San Juan8               
27/11   02h00 Chacarita juniors23 vs CA Huracan6               
27/11   02h00 Arsenal de Sarandi24 vs Talleres Cordoba4               
27/11   02h00 Banfield7 vs Defensa Y Justicia21               
27/11   02h00 Colon de Santa Fe3 vs Club Atletico Tigre25               
27/11   02h00 Estudiantes La Plata15 vs Atletico Tucuman9               
27/11   02h00 Racing Club19 vs Independiente12               
27/11   02h00 River Plate13 vs Newells Old Boys20               
27/11   02h00 Rosario Central27 vs Boca Juniors1               
27/11   02h00 San Lorenzo5 vs Argentinos juniors17               
27/11   02h00 Velez Sarsfield18 vs Olimpo Bahia Blanca26               

VĐQG Ecuador

27/11   00h00 Independiente Jose Teran6 vs Guayaquil City12               
27/11   00h00 Delfin SC2 vs Macara4               
27/11   00h00 Faure Za Amarilla11 vs CD Clan Juvenil9               
27/11   00h00 Barcelona SC(ECU)8 vs Deportivo Cuenca5               
27/11   00h00 CD El Nacional3 vs Universidad Catolica10               
27/11   00h00 Liga Dep. Universitaria Quito7 vs Club Sport Emelec1               

VĐQG Paraguay

27/11   02h00 Independiente F.B.C.12 vs Olimpia Asuncion4               
27/11   02h00 General Diaz2 vs Rubio nu9               
27/11   02h00 Sportivo Trinidense10 vs FC Nacional Asuncion11               
27/11   02h00 Guarani CA3 vs Sol de America8               
27/11   02h00 Cerro Porteno1 vs Sportivo Luqueno5               
27/11   02h00 Libertad6 vs Deportivo Capiata7               

VĐQG Peru

26/11   23h00 Academia Deportiva Cantolao8 vs Universitario De Deportes3               
26/11   23h00 Alianza Lima1 vs Comerciantes Unidos5               

VĐQG Uruguay

27/11   02h00 CA Juventud16 vs Wanderers FC15               
27/11   02h00 IA Sud America9 vs Nacional Montevideo3               
27/11   02h00 Rampla Juniors FC4 vs Cerro Montevideo8               
27/11   02h00 Plaza Colonia14 vs Liverpool URU12               
27/11   02h00 Danubio FC6 vs Boston River7               
27/11   02h00 Defensor Sporting Montevideo2 vs Centro Atletico Fenix11               
27/11   02h00 CA River Plate5 vs El Tanque Sisley10               

VĐQG Nam Phi

26/11   20h30 Bloemfontein Celtic3 vs Orlando Pirates6               
26/11   20h30 Baroka FC1 vs Platinum Stars14               

Hạng 2 Tây Ban Nha

26/11   17h00 Barcelona B14 vs Almeria18               
26/11   21h00 Granada CF4 vs SD Huesca1               
26/11   23h00 CD Lugo6 vs Osasuna2               
26/11   23h00 Cordoba22 vs Cultural Leonesa15               
27/11   01h00 Albacete17 vs Sporting Gijon5               

Hạng 2 Đức

26/11   18h30 Holstein Kiel1 vs Ingolstadt6               
26/11   18h30 Jahn Regensburg14 vs MSV Duisburg12               
26/11   18h30 SV Sandhausen5 vs Heidenheimer15               
26/11   18h30 Union Berlin3 vs Darmstadt11               
26/11   18h30 Fortuna Dusseldorf2 vs Dynamo Dresden16               
26/11   18h30 Erzgebirge Aue10 vs VfL Bochum13               
26/11   18h30 Eintracht Braunschweig9 vs Nurnberg4               
26/11   18h30 Greuther Furth17 vs St. Pauli8               
26/11   18h30 Kaiserslautern18 vs Arminia Bielefeld7               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

26/11   22h00 Porto B2 vs Academica Coimbra6               
26/11   22h00 Sporting Braga II12 vs Gil Vicente11               
26/11   22h00 Nacional da Madeira7 vs CF Uniao Madeira15               
26/11   22h00 Viseu1 vs Varzim17               
26/11   22h00 FC Famalicao5 vs Sporting CP B10               
26/11   22h00 SC Covilha13 vs Real Sport Clube19               
26/11   22h00 Oliveirense16 vs CD Cova Piedade18               
26/11   22h00 FC Arouca9 vs Santa Clara3               
26/11   22h00 Leixoes4 vs SL Benfica B14               
26/11   22h00 Penafiel8 vs Vitoria Guimaraes B20               

Hạng 2 Bỉ

26/11   21h00 Westerlo7 vs KFCO Wilrijk2               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

26/11   19h00 Elazigspor7 vs Boluspor15               
26/11   19h00 Denizlispor17 vs Balikesirspor5               
26/11   19h00 Umraniyespor1 vs Altinordu4               
26/11   19h00 Istanbulspor8 vs Samsunspor12               
26/11   19h00 Manisaspor14 vs Adana Demir11               
26/11   19h00 Giresunspor3 vs Ankaragucu2               
26/11   19h00 Eskisehirspor16 vs Caykur Rizespor6               
26/11   19h00 Gaziantep Buyuksehir Belediyesi10 vs Erzurum BB13               
26/11   19h00 Adanaspor9 vs Gaziantepspor18               

Hạng 2 Đan Mạch

26/11   18h45 Vejle1 vs Vendsyssel2               
26/11   18h45 Thisted FC3 vs Fremad Amager10               
26/11   18h45 Herfolge Boldklub Koge5 vs Esbjerg4               
26/11   18h45 Skive IK12 vs Nykobing Falster9               
26/11   18h45 Brabrand11 vs Fredericia7               
26/11   18h45 Roskilde8 vs Viborg6               

Vòng loại WC Nữ 2019

26/11   17h59 Finland (w)A-21 vs Israel (w)C-3               

Hạng 3 Tây Ban Nha

26/11   22h00 C.D. San Fernando IslenoD-1 vs Recreativo HuelvaD-3               
26/11   22h00 UE OlotC-17 vs MallorcaC-2               
26/11   22h00 CF PeraladaC-15 vs UE CornellaC-4               
26/11   22h00 Barakaldo CFB-17 vs SD AmorebietaB-6               
26/11   22h00 FuenlabradaA-1 vs Real Madrid CastillaA-11               
26/11   22h00 BalearesC-16 vs UE LlagosteraC-19               
26/11   22h00 CF BadalonaC-3 vs Villarreal BC-12               
26/11   22h00 LleidaC-18 vs HerculesC-7               
26/11   22h00 PontevedraA-12 vs Real Valladol BA-16               
26/11   22h00 Sporting de Gijon BB-1 vs UD LogronesB-8               
26/11   22h00 UD San Sebastian ReyesA-14 vs Racing de FerrolA-18               
26/11   22h00 Atletico de Madrid BA-2 vs CF Talavera de la ReinaA-10               
26/11   22h00 Athletic Bilbao BB-15 vs CaudalB-19               
26/11   22h00 CD IzarraB-5 vs CD LealtadB-18               
26/11   22h00 VillanovenseD-5 vs ExtremaduraD-7               
26/11   22h00 Atletico SaguntinoC-1 vs Ontinyent CFC-5               
26/11   22h00 Celta vigo bA-17 vs Deportivo La Coruna BA-13               
26/11   22h00 Las Palmas AtleticoD-18 vs Real Balompedica LinenseD-15               
26/11   22h00 Cordoba BD-13 vs UD MelillaD-11               
26/11   22h00 SCR Pena DeportivaC-14 vs CD AlcoyanoC-13               
26/11   22h00 SD GernikaB-3 vs Real Union IrunB-14               
26/11   22h00 Merida ADD-14 vs UCAM MurciaD-16               
26/11   22h00 G. SegovianaA-4 vs CD GuijueloA-5               
26/11   22h00 FC CartagenaD-9 vs Real Betis BD-19               
26/11   22h00 ToledoA-9 vs CF Rayo MajadahondaA-8               
26/11   22h00 Pena SportB-9 vs Osasuna BB-13               
26/11   22h00 JumillaD-12 vs Lorca Deportiva FCD-17               
26/11   22h00 Arenas Club de GetxoB-16 vs LeioaB-10               
26/11   22h00 AD Union AdarveA-3 vs CD Artistico NavalcarneroA-6               
26/11   22h00 UD MarbellaD-2 vs EjidoD-6               
26/11   22h00 MirandesB-4 vs Real Sociedad BB-7               
26/11   22h00 SabadellC-10 vs FormenteraC-6               
26/11   22h00 ElcheC-8 vs Valencia CF MestallaC-11               
26/11   22h00 Racing SantanderB-2 vs CD TudelanoB-12               
26/11   22h00 Real MurciaD-4 vs BadajozD-8               

Hạng 3 Nhật Bản

26/11   11h00 Fujieda MYFC9 vs Blaublitz Akita2               
26/11   11h00 SC Sagamihara11 vs Gamba Osaka U2316               
26/11   11h00 Grulla Morioka15 vs Cerezo Osaka U2313               
26/11   11h00 Tochigi SC1 vs AC Nagano Parceiro7               
26/11   11h00 Fukushima United FC12 vs Yokohama SCC14               
26/11   11h00 Giravanz Kitakyushu8 vs Azul Claro Numazu3               
26/11   11h00 Kataller Toyama6 vs Gainare Tottori17               
26/11   11h00 Kagoshima United4 vs FC Tokyo U2310               

U21 Séc

26/11   16h00 FC Viktoria PlzenU218 vs Slovan LiberecU215               
26/11   21h00 FK Baumit JablonecU2119 vs Dukla PrahaU2118               
26/11   21h00 FCBohemians1905 U2113 vs Sparta PrahaU212               
26/11   21h00 Mlada BoleslavU216 vs Hradec KraloveU213