`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 05/04/2017

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

09/12   21h00 Swansea City19 vs West Bromwich(WBA)17               
09/12   21h00 Burnley7 vs Watford9               
09/12   21h00 Crystal Palace20 vs Bournemouth AFC13               
09/12   21h00 Huddersfield Town10 vs Brighton Hove Albion8               
09/12   21h00 Liverpool5 vs Everton16               
09/12   21h00 Manchester United2 vs Manchester City1               
09/12   21h00 Newcastle United11 vs Leicester City12               
09/12   21h00 Southampton14 vs Arsenal6               
09/12   21h00 Tottenham Hotspur4 vs Stoke City15               
09/12   21h00 West Ham United18 vs Chelsea3               

VĐQG Italia

10/12   00h00 Cagliari14 vs Sampdoria6               
10/12   02h45 Juventus2 vs Inter Milan4               

VĐQG Đức

09/12   20h30 RB Leipzig2 vs FSV Mainz 0512               
09/12   20h30 Augsburg10 vs Hertha Berlin14               
09/12   20h30 Borussia Dortmund4 vs Werder Bremen17               
09/12   20h30 Eintracht Frankfurt7 vs Bayern Munchen1               
09/12   20h30 Hamburger SV15 vs VfL Wolfsburg13               
09/12   20h30 Hannover 968 vs TSG Hoffenheim5               
09/12   20h30 FC Koln18 vs SC Freiburg16               
09/12   20h30 Borussia Monchengladbach3 vs Schalke 046               
09/12   20h30 VfB Stuttgart11 vs Bayer Leverkusen9               

VĐQG Pháp

10/12   01h00 Angers14 vs Montpellier8               
10/12   01h00 Bordeaux9 vs Strasbourg19               
10/12   01h00 Guingamp13 vs Dijon18               
10/12   01h00 Marseille4 vs Saint Etienne6               
10/12   01h00 Metz20 vs Rennes10               
10/12   01h00 Amiens17 vs Lyon3               
10/12   01h00 Monaco2 vs Troyes11               
10/12   01h00 Nantes5 vs Nice15               
10/12   01h00 Paris Saint Germain (PSG)1 vs Lille16               
10/12   01h00 Toulouse12 vs Caen7               

VĐQG Scotland

09/12   21h00 Hamilton Academical7 vs Saint Johnstone6               
09/12   21h00 Dundee12 vs Aberdeen2               
09/12   21h00 Heart of Midlothian8 vs Motherwell5               
09/12   21h00 Hibernian3 vs Celtic FC1               
09/12   21h00 Kilmarnock11 vs Partick Thistle10               
09/12   21h00 Glasgow Rangers4 vs Ross County9               

VĐQG Hà Lan

09/12   23h30 SC Heerenveen7 vs VVV Venlo11               
10/12   00h45 Excelsior SBV8 vs PEC Zwolle3               
10/12   00h45 AZ Alkmaar4 vs Heracles Almelo10               
10/12   01h45 FC Twente Enschede15 vs ADO Den Haag12               

VĐQG Ba Lan

09/12   23h00 Sandecja Nowy Sacz11 vs Jagiellonia Bialystok4               
09/12   23h00 Wisla Krakow3 vs Wisla Plock8               
09/12   23h00 Legia Warszawa2 vs LKS Nieciecza12               
09/12   23h00 Korona Kielce6 vs Arka Gdynia10               
09/12   23h00 Gornik Zabrze1 vs Lechia Gdansk13               
09/12   23h00 Lech Poznan5 vs Cracovia Krakow15               
09/12   23h00 Slask Wroclaw9 vs Piast Gliwice14               
09/12   23h00 Pogon Szczecin16 vs Zaglebie Lubin(N)7               

VĐQG Bosnia

09/12   22h00 FK Zeljeznicar4 vs Radnik Bijeljina8               
09/12   22h00 Vitez12 vs Sarajevo3               
09/12   22h00 Mladost Doboj Kakanj6 vs FK Krupa5               
09/12   22h00 GOSK Gabela10 vs Sloboda9               
09/12   22h00 NK Celik11 vs HSK Zrinjski Mostar2               
09/12   22h00 Borac Banja Luka7 vs NK Siroki Brijeg1               

VĐQG Bulgary

09/12   21h00 FC Dunav Ruse13 vs Lokomotiv Plovdiv9               
09/12   21h00 Pirin Blagoevgrad12 vs Ludogorets Razgrad1               
09/12   21h00 Vereya6 vs Vitosha Bistritsa14               
09/12   21h00 Septemvri Simitli10 vs Cherno More Varna7               
09/12   21h00 Slavia Sofia8 vs Levski Sofia3               
09/12   21h00 Botev Plovdiv5 vs Etar11               
09/12   21h00 CSKA Sofia2 vs Beroe Stara Zagora4               

VĐQG Bắc Ai Len

09/12   21h00 Cliftonville4 vs Glenavon Lurgan2               
09/12   21h00 Glentoran FC6 vs Ballinamallard United12               
09/12   21h00 Coleraine1 vs Dungannon Swifts8               
09/12   21h00 Ards FC10 vs Ballymena United7               
09/12   21h00 Warrenpoint Town9 vs Crusaders3               
09/12   21h00 Carrick Rangers11 vs Linfield FC5               

VĐQG Hungary

09/12   23h00 Diosgyor VTK6 vs Debrecin VSC3               
09/12   23h00 Videoton Puskas Akademia9 vs Ujpesti5               
09/12   23h00 Balmazujvarosi FC10 vs Mezokovesd-Zsory11               
09/12   23h00 Budapest Honved4 vs Paksi SE Honlapja7               
09/12   23h00 Vasas8 vs Ferencvarosi TC2               
09/12   23h00 Szombathelyi Haladas12 vs Fehervar Videoton1               

VĐQG Hy Lạp

09/12   19h00 AEL Larisa11 vs SKODA Xanthi8               
09/12   21h15 Panionios5 vs Platanias FC16               
09/12   23h30 Panaitolikos Agrinio14 vs Olympiakos Piraeus3               

VĐQG Israel

09/12   23h00 Ashdod MS13 vs Hapoel Haifa1               
09/12   23h00 Maccabi Haifa6 vs Hapoel Ashkelon10               
09/12   23h00 Beitar Jerusalem3 vs Hapoel Raanana14               
09/12   23h00 Maccabi Netanya5 vs Bnei Yehuda Tel Aviv7               
09/12   23h00 Hapoel Bnei Sakhnin FC9 vs Hapoel Beer Sheva2               
09/12   23h00 Hapoel Ironi Kiryat Shmona8 vs Hapoel Acco12               
09/12   23h00 Maccabi Petah Tikva FC11 vs Maccabi Tel Aviv4               

VĐQG Malta

09/12   19h00 Hamrun Spartans7 vs Birkirkara FC9               
09/12   19h00 Senglea Athletic10 vs Naxxar Lions13               
09/12   21h00 Balzan FC1 vs Hibernians FC4               
09/12   21h15 Floriana F.C.5 vs Lija Athletic14               

VĐQG Romania

09/12   22h00 FC Viitorul Constanta5 vs Concordia Chiajna11               
09/12   22h00 Botosani4 vs Steaua Bucuresti1               
09/12   22h00 Juventus Bucuresti14 vs FC Astra Giurgiu6               
09/12   22h00 Sepsi12 vs CSM Studentesc Iasi8               
09/12   22h00 CFR Cluj2 vs ACS Poli Timisoara9               
09/12   22h00 Gaz Metan Medias13 vs CS Universitatea Craiova3               
09/12   22h00 Steaua Bucuresti7 vs CS Voluntari10               

VĐQG Serbia

09/12   22h00 FK Rad Beograd15 vs Macva Sabac11               
09/12   22h00 FK Napredak Krusevac7 vs Partizan Belgrade2               
09/12   22h00 Radnicki Nis9 vs Cukaricki Stankom5               
09/12   22h00 Crvena Zvezda3 vs FK Spartak Zlatibor Voda6               
09/12   22h00 Mladost Lucani10 vs FK Backa Backa Palanka13               
09/12   22h00 Zemun12 vs Radnik Surdulica8               
09/12   22h00 Vojvodina Novi Sad4 vs FK Javor Ivanjica14               
09/12   22h00 Crvena Zvezda1 vs Borac Cacak16               

VĐQG Slovakia

09/12   19h00 Spartak Trnava1 vs Tatran Presov10               
09/12   19h00 MFK Ruzomberok4 vs Slovan Bratislava6               
09/12   19h00 Dunajska Streda2 vs Zlate Moravce8               
09/12   19h00 Sport Podbrezova11 vs Nitra5               
09/12   19h00 Trencin7 vs MSK Zilina3               
09/12   19h00 FK Senica12 vs Michalovce9               

VĐQG Síp

09/12   20h00 Olympiakos Nicosia FC9 vs AEK Larnaca1               
09/12   20h00 Omonia Nicosia FC7 vs Apollon Limassol FC3               
09/12   20h00 Nea Salamis13 vs Aris Limassol11               
09/12   20h00 AEL Limassol4 vs APOEL Nicosia5               
09/12   20h00 Ermis Aradippou10 vs Doxa Katokopias6               
09/12   20h00 AEP Paphos8 vs Ethnikos Achnas FC14               
09/12   20h00 Anorthosis Famagusta FC2 vs Alki Oroklini12               

VĐQG Ukraina

09/12   21h00 PFC Oleksandria8 vs Dynamo Kyiv2               
09/12   21h00 Olimpic Donetsk3 vs FC Vorskla Poltava5               
09/12   21h00 Chernomorets Odessa11 vs Zirka Kirovohrad9               
09/12   21h00 Illichivets7 vs Stal D.12               
09/12   21h00 Veres4 vs FC Karpaty Lviv10               
09/12   21h00 Zorya6 vs FC Shakhtar Donetsk1               

VĐQG Wales

09/12   20h30 Newtown AFC9 vs UWIC Inter Cardiff2               
09/12   20h30 Barry Town AFC8 vs Bangor City FC4               
09/12   20h30 Carmarthen12 vs Llandudno7               

VĐQG Australia

09/12   12h35 Brisbane Roar7 vs Wellington Phoenix9               
09/12   14h50 Western Sydney4 vs Sydney FC1               
09/12   17h00 Perth Glory6 vs Newcastle Jets2               

VĐQG Arập Xeut

09/12   18h10 Al-Baten6 vs Al-Feiha13               
09/12   22h40 Al-Qadasiya8 vs Al-Nasr(KSA)3               

VĐQG Hồng Kông

09/12   13h30 Guangzhou R F U195 vs Eastern A.A Football Team7               
09/12   16h30 Sun Pegasus3 vs Hong Kong Sapling6               

VĐQG New Zealand

10/12   07h00 Hawke's Bay United4 vs Tasman United3               
10/12   07h00 Southern United6 vs Canterbury United8               
10/12   09h35 Hamilton Wanderers SC10 vs Waitakere United7               

VĐQG Nam Phi

09/12   20h30 Supersport United9 vs Cape Town City2               
09/12   20h30 Polokwane City FC13 vs Bidvest Wits16               
09/12   23h00 Platinum Stars14 vs Kaizer Chiefs5               
10/12   01h15 Ajax Cape Town15 vs Chippa United8               
10/12   01h15 Orlando Pirates6 vs AmaZulu12               

Hạng Nhất Anh

09/12   21h00 Nottingham Forest10 vs Bolton Wanderers23               
09/12   21h00 Aston Villa5 vs Millwall18               
09/12   21h00 Barnsley16 vs Derby County7               
09/12   21h00 Burton Albion22 vs Preston North End14               
09/12   21h00 Fulham17 vs Birmingham City21               
09/12   21h00 Hull City20 vs Brentford13               
09/12   21h00 Middlesbrough6 vs Ipswich Town8               
09/12   21h00 Norwich City12 vs Sheffield Wednesday9               
09/12   21h00 Queens Park Rangers (QPR)15 vs Leeds United11               
09/12   21h00 Reading19 vs Cardiff City3               
09/12   21h00 Sheffield United2 vs Bristol City4               
09/12   21h00 Wolves1 vs Sunderland A.F.C24               

Hạng 2 Italia

09/12   20h00 Spezia17 vs Foggia16               
09/12   20h00 Venezia5 vs Pro Vercelli18               
09/12   20h00 Salernitana8 vs Perugia12               
09/12   20h00 Novara14 vs Cremonese7               
09/12   20h00 Frosinone4 vs Brescia15               
09/12   20h00 Ascoli22 vs ACD Virtus Entella19               
09/12   20h00 Bari1 vs Palermo3               
09/12   20h00 Cesena21 vs Pescara9               
09/12   20h00 Cittadella13 vs Avellino11               
09/12   20h00 Empoli6 vs Carpi10               
09/12   20h00 Ternana20 vs Parma2               

Hạng Nhất Scotland

09/12   21h00 Greenock Morton6 vs Dundee United2               
09/12   21h00 Brechin City10 vs Saint Mirren1               
09/12   21h00 Dumbarton8 vs Livingston3               
09/12   21h00 Dunfermline Athletic4 vs Queen of South5               
09/12   21h00 Inverness7 vs Falkirk9               

Hạng 2 Bỉ

10/12   01h30 Roeselare4 vs Cercle Brugge3               
10/12   01h30 Westerlo7 vs Oud Heverlee1               
10/12   01h30 Saint Gilloise6 vs Lierse5               
10/12   01h30 Tubize8 vs KFCO Wilrijk2               

Hạng 2 Argentina

10/12   01h00 Instituto14 vs Villa Dalmine25               
10/12   01h00 Ferrol Carril Oeste18 vs Club Atletico Guemes6               
10/12   01h00 Guillermo Brown16 vs Atletico Rafaela4               
10/12   01h00 Nueva Chicago22 vs Deportivo Riestra12               
10/12   01h00 Independiente Rivadavia13 vs All Boys3               
10/12   01h00 San Martin Tucuman24 vs Los Andes21               
10/12   01h00 Santa Marina Tandil23 vs Estudiantes de San Luis8               
10/12   01h00 Juventud U.Gualeguaychu17 vs Sarmiento Junin11               
10/12   01h00 CA Brown Adrogue5 vs Deportivo Moron15               
10/12   01h00 Flandria19 vs Boca Unidos10               
10/12   01h00 Almagro7 vs Gimnasia Jujuy9               
10/12   01h00 Agropecuario de Carlos Casares1 vs Quilmes20               

Hạng 3 Đức

09/12   19h00 Carl Zeiss Jena12 vs Karlsruher SC8               
09/12   19h00 Wurzburger Kickers15 vs Rot-Weiss Erfurt20               
09/12   19h00 Zwickau17 vs Hallescher FC10               
09/12   19h00 Magdeburg2 vs Sportfreunde Lotte13               
09/12   19h00 Preuben Munster18 vs SG Sonnenhof Grossaspach6               
09/12   19h00 SV Meppen9 vs Werder Bremen (Youth)19               
09/12   19h00 Vfr Aalen11 vs SV Wehen Wiesbaden4               
09/12   19h00 VfL Osnabruck16 vs Unterhaching5               
09/12   19h00 SC Paderborn 071 vs Fortuna Koln3               
09/12   19h00 Hansa Rostock7 vs Chemnitzer14               

Nữ Australia

09/12   12h00 WS Wanderers (w)8 vs Sydney FC (w)9               

League Two

09/12   21h00 Yeovil Town17 vs Lincoln City10               
09/12   21h00 Chesterfield24 vs Barnet23               
09/12   21h00 Accrington Stanley3 vs Swindon Town5               
09/12   21h00 Morecambe20 vs Coventry City7               
09/12   21h00 Newport County9 vs Carlisle United11               
09/12   21h00 Crawley Town21 vs Mansfield Town8               
09/12   21h00 Cheltenham Town16 vs Crewe Alexandra22               
09/12   21h00 Colchester United12 vs Exeter City4               
09/12   21h00 Grimsby Town15 vs Forest Green Rovers18               
09/12   21h00 Luton Town2 vs Notts County1               
09/12   21h00 Port Vale19 vs Cambridge United14               
09/12   21h00 Stevenage Borough13 vs Wycombe Wanderers6               

Hạng 4 Đức - Miền Nam

09/12   19h00 SSV Ulm 1846  vs TSV Schott Mainz                
09/12   19h00 SC Freiburg (Youth)  vs SV Waldhof Mannheim                
09/12   19h00 FSV Mainz 05 (Youth)  vs TuS Koblenz                
09/12   19h00 TSV Steinbach  vs TSG Hoffenheim (Youth)                
09/12   19h00 SV Rochling Volkling  vs Saarbrucken                
09/12   19h00 Hessen Kassel  vs Kickers Offenbach                
09/12   19h00 Stuttgarter Kickers  vs Eintracht Stadtallendorf                
09/12   19h00 SV Elversberg  vs Stuttgart Amateure                
09/12   19h00 FSV Frankfurt  vs Astoria Walldorf                

Hạng 4 Đức - Miền Tây

09/12   19h00 SV Rodinghausen  vs Alemannia Aachen                
09/12   19h00 Viktoria koln  vs wiedenbruck                
09/12   19h00 Monchengladbach AM.  vs Erndtebruck                
09/12   19h00 Rot-Weiss Essen  vs Uerdingen KFC 05                
09/12   19h00 Bonner  vs Koln (Youth)                
09/12   19h00 Wegberg-Beeck  vs Wuppertaler SV Borussia                
09/12   19h00 Westfalia Herne  vs Fortuna Dusseldorf (Youth)                
09/12   19h00 Wattenscheid 09  vs Borussia Dortmund (Youth)                
09/12   19h00 SC Verl  vs Rot-Weiss Oberhausen                

U21 Nga

09/12   17h00 Amkar Perm(R)13 vs FK Krasnodar Youth1               
09/12   17h00 FK Rostov Youth10 vs Ufa Youth4               
09/12   17h00 Rubin Kazan (R)5 vs SKA Khabarovsk Youth11               
09/12   17h00 FC Terek Groznyi Youth15 vs Zenit St.Petersburg Youth7               
09/12   17h00 Dinamo Moscow Youth2 vs FK Anzhi Youth9               
09/12   17h00 Spartak Moscow Youth6 vs CSKA Moscow (R)3               
09/12   17h00 FK Ural Youth16 vs Arsenal Tula Youth14               
09/12   17h00 FK Tosno Youth12 vs Lokomotiv Moscow Youth8