`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 04/04/2016

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Cúp C1 Châu Âu

22/11   00h00 Spartak MoscowE-3 vs MariborE-4 0 : 1 3/4-0.940.820 : 3/4-0.930.805.801.3010.001 1/40.960.9031.000.86
22/11   00h00 Besiktas JKG-1 vs FC PortoG-2 0 : 0-0.880.750 : 00.960.923.203.102.461-0.990.852 1/40.82-0.96
22/11   02h45 Borussia DortmundH-3 vs Tottenham HotspurH-1 0 : 1/40.881.000 : 1/4-0.840.723.902.083.301 1/4-0.980.8431.000.86
22/11   02h45 APOEL NicosiaH-4 vs Real MadridH-2 2 1/4 : 00.85-0.971 : 00.930.957.8013.501.191 1/20.870.993 1/20.900.96
22/11   02h45 Manchester CityF-1 vs FeyenoordF-4 0 : 2 3/40.87-0.990 : 1 1/40.980.9011.501.1021.001 3/40.900.9640.900.96
22/11   02h45 MonacoG-4 vs RB LeipzigG-3 0 : 1/4-0.980.860 : 1/4-0.830.713.602.303.051 1/4-0.980.842 3/40.83-0.97
22/11   02h45 NapoliF-3 vs FC Shakhtar DonetskF-2 0 : 1 1/4-0.960.840 : 1/2-0.970.854.901.525.601 1/40.81-0.953 1/41.000.86
22/11   02h45 SevillaE-2 vs LiverpoolE-1 0 : 00.86-0.980 : 00.84-0.963.502.552.7510.870.992 3/40.85-0.99

VĐQG Bắc Ai Len

22/11   02h45 Coleraine1 vs Ards FC10               
22/11   02h45 Dungannon Swifts8 vs Crusaders3               

VĐQG Georgia

21/11   17h00 FC Kolkheti Poti9 vs Chikhura Sachkhere6               
21/11   19h00 Dila Gori7 vs Shukura Kobuleti10               

VĐQG Uzbekistan

21/11  Hoãn Obod Tashkent16 vs Shurtan Guzor14               

VĐQG Ai Cập

21/11   23h00 Ittihad Alexandria14 vs Tanta9               

VĐQG Nam Phi

22/11   00h30 Platinum Stars14 vs Bloemfontein Celtic3               
22/11   00h30 Bidvest Wits16 vs Mamelodi Sundowns7               
22/11   00h30 Polokwane City FC13 vs Maritzburg United11               
22/11   00h30 Orlando Pirates6 vs Lamontville Golden Arrows4               

Hạng Nhất Anh

21/11   21h00 Nottingham Forest10 vs Norwich City12               
21/11   21h00 Aston Villa5 vs Sunderland A.F.C24               
21/11   21h00 Bolton Wanderers23 vs Reading19               
21/11   21h00 Brentford13 vs Burton Albion22               
21/11   21h00 Bristol City4 vs Preston North End14               
21/11   21h00 Derby County7 vs Queens Park Rangers (QPR)15               
21/11   21h00 Ipswich Town8 vs Sheffield Wednesday9               
21/11   21h00 Middlesbrough6 vs Birmingham City21               
21/11   21h00 Millwall18 vs Hull City20               
21/11   21h00 Sheffield United2 vs Fulham17               
21/11   21h00 Wolves1 vs Leeds United11               
22/11   01h45 Barnsley16 vs Cardiff City3               

Hạng Nhất Scotland

22/11   02h45 Dunfermline Athletic4 vs Greenock Morton6               
22/11   02h45 Inverness7 vs Brechin City10               

Cúp Mexico

22/11   09h00 PachucaH-1 vs CF AtlanteD-2               

League One

22/11   01h45 Peterborough United11 vs Portsmouth9               
22/11   01h45 Blackpool12 vs Gillingham19               
22/11   01h45 Bristol Rovers16 vs Rotherham United8               
22/11   01h45 Bury24 vs Shrewsbury Town1               
22/11   01h45 Milton Keynes Dons13 vs Southend United14               
22/11   01h45 Bradford City3 vs Scunthorpe United4               
22/11   01h45 Charlton Athletic5 vs Rochdale22               
22/11   01h45 Oldham Athletic15 vs AFC Wimbledon18               
22/11   01h45 Oxford United7 vs Blackburn Rovers6               
22/11   01h45 Plymouth Argyle23 vs Northampton Town20               
22/11   01h45 Walsall17 vs Fleetwood Town10               
22/11   01h45 Wigan Athletic2 vs Doncaster Rovers21               

League Two

21/11   21h00 Yeovil Town17 vs Notts County1               
21/11   21h00 Morecambe20 vs Crewe Alexandra22               
21/11   21h00 Crawley Town21 vs Exeter City4               
21/11   21h00 Cheltenham Town16 vs Cambridge United14               
21/11   21h00 Colchester United12 vs Lincoln City10               
21/11   21h00 Luton Town2 vs Carlisle United11               
21/11   21h00 Port Vale19 vs Mansfield Town8               
21/11   21h00 Stevenage Borough13 vs Coventry City7               
22/11   01h45 Chesterfield24 vs Forest Green Rovers18               
22/11   01h45 Accrington Stanley3 vs Wycombe Wanderers6               
22/11   01h45 Newport County9 vs Barnet23               
22/11   01h45 Grimsby Town15 vs Swindon Town5               

C1 U19 Châu Âu

21/11   16h59 Borussia Dortmund U19H-1 vs Tottenham Hotspur U19H-2               
21/11   16h59 Manchester City U19F-1 vs Feyenoord U19F-2               
21/11   16h59 Monaco U19G-1 vs RB LeipzigU19G-4               
21/11   16h59 Napoli(U19)F-3 vs FC Shakhtar Donetsk U19F-4               
21/11   16h59 APOEL Nicosia U19H-4 vs Real Madrid U19H-3               
21/11   16h59 Sevilla U19E-3 vs Liverpool U19E-1               
21/11   16h59 Besiktas JK U19G-3 vs FC Porto U19G-2               
21/11   16h59 FC Spartak Moskva U19E-2 vs NK Maribor U20E-4               

U19 Séc

21/11   17h00 Teplice U19  vs Dynamo Ceske Budejovice U19