`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 03/06/2016

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Tây Ban Nha

14/10   02h00 RCD Espanyol16 vs Levante5               

VĐQG Đức

14/10   01h30 VfB Stuttgart12 vs FC Koln18               

VĐQG Pháp

14/10   01h45 Lyon5 vs Monaco2               

VĐQG Azerbaijan

13/10   20h00 FK Inter Baku6 vs Qarabag2               

VĐQG Belarus

13/10   20h00 FK Gorodeya9 vs Neman Grodno6               

VĐQG Bỉ

14/10   01h30 KAA Gent12 vs Red Star Waasland7               
14/10   01h30 Charleroi2 vs KAS Eupen15               
14/10   01h30 Royal Antwerp6 vs Zulte-Waregem4               
14/10   01h30 Lokeren11 vs Sint-Truidense3               
14/10   01h30 Standard Liege13 vs Kortrijk8               
14/10   01h30 Mechelen14 vs Anderlecht9               
14/10   01h30 Oostende16 vs Club Brugge1               
14/10   01h30 Racing Genk10 vs Peruwelz5               

VĐQG Estonia

13/10   17h00 Nomme JK Kalju3 vs FCI Tallinn4               

VĐQG Georgia

13/10   19h00 Chikhura Sachkhere5 vs Samtredia3               
14/10   00h00 Torpedo Kutaisi2 vs Shukura Kobuleti10               

VĐQG Ireland

14/10   01h45 Bohemians6 vs Cork City1               
14/10   01h45 Dundalk2 vs Bray Wanderers5               
14/10   01h45 Galway United11 vs St. Patricks Athletic9               
14/10   02h00 Shamrock Rovers3 vs Sligo Rovers8               

VĐQG Malta

13/10   23h00 Senglea Athletic6 vs Hibernians FC4               
14/10   00h00 Naxxar Lions12 vs Tarxien Rainbows F.C14               
14/10   01h15 Valletta FC2 vs Lija Athletic13               

VĐQG Wales

14/10   01h45 The New Saints4 vs Prestatyn Town FC10               

VĐQG Trung Quốc

13/10   18h35 Guizhou Hengfeng Zhicheng8 vs Changchun Yatai10               

VĐQG Arập Xeut

13/10   21h55 Al-Fateh12 vs Al-Qadasiya4               
14/10   00h00 Al Ittihad(KSA)8 vs Uhud11               
14/10   00h00 Al-Nasr(KSA)5 vs Al-Taawon7               

VĐQG Indonesia

13/10   15h00 Mitra Kukar  vs Persipura Jayapura                
13/10   18h30 Madura United  vs Pusamania Borneo FC                

VĐQG Jordan

13/10   21h00 Mansheiat Bani Hasan9 vs Al Aqaba SC2               

VĐQG Kuwait

13/10   21h50 Al-Salmiyah2 vs Kazma7               
14/10   00h20 Al Kuwait SC5 vs Al-Arabi Club (KUW)4               

VĐQG UAE

13/10   20h05 Hatta11 vs Al-Sharjah9               
13/10   20h15 Al-Dhafra1 vs Al-Jazira(UAE)5               
13/10   23h00 Al-Wasl2 vs Al Wehda(UAE)3               

VĐQG Việt Nam

13/10   17h00 Thanh Hoa1 vs T T Hanoi2               
13/10   18h00 Becamex Binh Duong12 vs Than Quang Ninh6               

VĐQG Peru

14/10   03h30 UTC Cajamarca5 vs FBC Melgar7               

VĐQG Mexico

14/10   00h00 Toluca3 vs Lobos BUAP10               
14/10   07h00 Puebla18 vs Queretaro FC14               
14/10   09h00 Club Tijuana5 vs Veracruz11               

VĐQG Algeria

13/10   23h00 MC Alger11 vs JS kabylie5               
13/10   23h00 CR Belouizdad1 vs CS Constantine4               
13/10   23h00 USM EL HARRACH14 vs USM Blida16               
13/10   23h00 ES Setif3 vs USM Libreville7               
13/10   23h00 USM Bel Abbes12 vs Paradou AC10               
13/10   23h00 OM Medea9 vs JS Saoura2               
13/10   23h00 DRB Tadjenant6 vs NA Hussein Dey13               
13/10   23h00 biskra15 vs MC Oran8               

Hạng 2 Pháp

14/10   01h00 Bourg Peronnas14 vs Lens19               
14/10   01h00 Nimes3 vs Orleans US 458               
14/10   01h00 Clermont7 vs Le Havre4               
14/10   01h00 Quevilly18 vs Ajaccio9               
14/10   01h00 Ajaccio Gfco15 vs Nancy13               
14/10   01h00 Stade Brestois5 vs AJ Auxerre17               
14/10   01h00 Chateauroux10 vs Reims1               
14/10   01h00 Lorient2 vs Chamois Niortais16               
14/10   01h00 Sochaux12 vs Paris FC6               
14/10   01h00 Valenciennes11 vs Tours20               

Hạng 2 Hà Lan

14/10   01h00 Emmen9 vs Jong PSV Eindhoven (Youth)8               
14/10   01h00 SC Telstar10 vs Dordrecht14               
14/10   01h00 De Graafschap15 vs FC Utrecht (Youth)16               
14/10   01h00 Cambuur Leeuwaarden11 vs FC Oss4               
14/10   01h00 MVV Maastricht2 vs Fortuna Sittard3               
14/10   01h00 FC Eindhoven13 vs Volendam18               
14/10   01h00 NEC Nijmegen7 vs RKC Waalwijk19               

Hạng 2 Bỉ

14/10   01h30 Tubize6 vs Oud Heverlee2               

Hạng 2 Israel

13/10   19h00 Hapoel Petah Tikva4 vs Hapoel Hadera12               
13/10   19h00 Hapoel Rishon Lezion8 vs Hapoel Ramat Gan13               
13/10   19h00 Maccabi Ahi Nazareth3 vs Hapoel Katamon Jerusalem5               
13/10   19h00 Hapoel Bnei Lod14 vs Hapoel Natzrat Illit7               
13/10   19h00 Maccabi Herzliya16 vs Hapoel Marmorek lrony Rehovot10               
13/10   19h00 Beitar Shimshon Tel Aviv11 vs Ironi Nir Ramat HaSharon6               
13/10   19h00 Hapoel Afula9 vs Hapoel Kfar Saba2               
13/10   19h00 Ironi Nesher15 vs Hapoel Tel Aviv1               

Hạng 2 Thụy Sỹ

14/10   01h00 Schaffhausen1 vs Wohlen7               
14/10   01h00 FC Wil 190010 vs Aarau9               
14/10   01h00 Servette3 vs Vaduz5               
14/10   01h00 Winterthur8 vs FC Rapperswil-Jona6               
14/10   01h00 Neuchatel Xamax2 vs Chiasso4               

Hạng 2 Áo

13/10   22h30 SV Ried3 vs FC Blau Weiss Linz7               
13/10   22h30 FC Liefering5 vs TSV Hartberg2               
13/10   22h30 Kapfenberg6 vs Austria Lustenau8               
13/10   22h30 FC Wacker Innsbruck4 vs WSG Wattens9               
13/10   22h30 FC Magna Wiener Neustadt1 vs FAC Team Fur Wien10               

Hạng 2 Brazil

14/10   02h00 Nautico (PE)19 vs Guarani SP11               
14/10   02h00 Vila Nova4 vs Goias18               
14/10   02h00 ABC RN20 vs Boa Esporte Clube10               
14/10   02h00 Oeste7 vs Ceara6               
14/10   02h00 America MG1 vs Luverdense15               
14/10   02h00 Figueirense17 vs Santa Cruz PE16               
14/10   02h00 Internacional RS2 vs Brasil de Pelotas12               
14/10   02h00 Juventude5 vs Londrina PR9               
14/10   02h00 SC Paysandu Para14 vs CRB AL13               
14/10   02h00 Parana PR3 vs Criciuma8               

Hạng 2 Mexico

14/10   08h00 Cimarrones de Sonora3 vs Alebrijes de Oaxaca7               
14/10   08h00 CF Atlante10 vs CF Indios de Ciudad Juarez1               
14/10   08h00 Atletico San Luis5 vs Correcaminos UAT2               
14/10   08h30 Venados FC12 vs Tampico Madero11               
14/10   09h00 Murcielagos9 vs Leones Negros UdeG15               

VĐ Bắc Mỹ

14/10   06h30 Jacksonville Armada6 vs North Carolina2               

Hạng 3 Pháp

14/10   01h00 Avenir Sportif Beziers7 vs Cholet So8               
14/10   01h00 Rodez Aveyron3 vs Boulogne14               
14/10   01h00 Entente Sannois6 vs USL Dunkerque11               
14/10   01h00 Les Herbiers9 vs Red Star FC 931               
14/10   01h00 Concarneau15 vs Creteil13               
14/10   01h00 Chambly Fc17 vs Pau FC12               
14/10   01h00 Grenoble2 vs Avranches16               
14/10   01h00 Stade Lavallois MFC4 vs GS Consolat Marseille10               

Nữ Hàn Quốc

13/10   16h00 KSPO FC (w)4 vs Hyundai Steel Red Angels (w)1               
13/10   16h00 Seoul Amazones (w)3 vs Gyeongju FC W7               
13/10   16h00 Suwon FMC (w)6 vs Gumi Sportstoto (w)5               
13/10   16h00 Boeun Sangmu (w)8 vs Daekyo Kangaroos (w)2               

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

13/10   17h59 Poland (w) U173-1 vs Faroe Islands (w) U1710-3               
13/10   17h59 Switzerland (w) U171-2 vs Ukraine (w) U179-3               

U19 Séc

13/10   17h00 Pardubice U19  vs MFK Karvina U19                

U21 Ukraine

13/10   17h00 Chernomorets Odessa U218 vs Dinamo KyivU214               
13/10   17h00 FC Shakhtar Donetsk U211 vs FC Vorskla U212               
13/10   17h00 Olimpic Donetsk U2110 vs PFK Aleksandriya U216               
13/10   17h00 Zirka Kirovohrad U2111 vs Karpaty U215               
13/10   17h00 Stal Kamianske U2112 vs Zorya U213               
13/10   17h00 Veres Rivne U219 vs Illichivets U217