`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 03/05/2016

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Cúp C1 Châu Âu

01/11   02h45 Atletico MadridC-3 vs QarabagC-4               
01/11   02h45 BaselA-2 vs CSKA MoscowA-3               
01/11   02h45 Celtic FCB-3 vs Bayern MunchenB-2               
01/11   02h45 Manchester UnitedA-1 vs BenficaA-4               
01/11   02h45 Olympiakos PiraeusD-4 vs FC BarcelonaD-1               
01/11   02h45 Paris Saint Germain (PSG)B-1 vs AnderlechtB-4               
01/11   02h45 AS RomaC-2 vs ChelseaC-1               
01/11   02h45 Sporting LisbonD-2 vs JuventusD-3               

VĐQG Bắc Ai Len

01/11   02h45 Coleraine1 vs Ballinamallard United12               

VĐQG Arập Xeut

31/10   23h45 Al Raed14 vs Al Hilal4               

VĐQG Nam Phi

01/11   00h30 Bloemfontein Celtic7 vs Maritzburg United8               
01/11   00h30 Supersport United10 vs Lamontville Golden Arrows2               
01/11   00h30 Polokwane City FC14 vs Kaizer Chiefs6               

Hạng Nhất Anh

31/10   21h00 Birmingham City21 vs Brentford18               
31/10   21h00 Cardiff City2 vs Ipswich Town10               
31/10   21h00 Fulham9 vs Bristol City4               
31/10   21h00 Hull City16 vs Middlesbrough11               
31/10   21h00 Leeds United6 vs Derby County13               
31/10   21h00 Norwich City8 vs Wolves1               
31/10   21h00 Preston North End5 vs Aston Villa7               
31/10   21h00 Reading20 vs Nottingham Forest14               
31/10   21h00 Sheffield Wednesday12 vs Millwall17               
31/10   21h00 Sunderland A.F.C23 vs Bolton Wanderers24               
01/11   01h45 Burton Albion22 vs Barnsley19               
01/11   01h45 Queens Park Rangers (QPR)15 vs Sheffield United3               

Hạng 2 Áo

31/10   22h30 SV Ried1 vs TSV Hartberg5               
31/10   22h30 FC Liefering4 vs FC Wacker Innsbruck3               
31/10   22h30 FC Blau Weiss Linz9 vs Austria Lustenau7               
31/10   22h30 Kapfenberg6 vs FAC Team Fur Wien10               
31/10   22h30 WSG Wattens8 vs FC Magna Wiener Neustadt2               

Football League Trophy

01/11   02h45 Swindon Town  vs Wycombe Wanderers                

League One

01/11   02h45 Blackburn Rovers10 vs Fleetwood Town9               

Hạng 4 Đức - Bavaria

31/10   19h00 SV Seligenporten12 vs Bayern Munchen (Youth)14               
31/10   19h00 Greuther Furth (Youth)15 vs VfB Eichstatt17               
31/10   19h00 TSV 1860 Rosenheim18 vs Wacker Burghausen7               
31/10   19h00 FC Ingolstadt 04 Am4 vs FC Augsburg II13               
31/10   19h00 SV Schalding Heining2 vs FC Memmingen16               
31/10   19h00 Unterfohring19 vs Schweinfurt 05 FC8               

Hạng 4 Đức - Miền Nam

31/10   19h00 Astoria Walldorf  vs Hessen Kassel                
31/10   19h00 Eintracht Stadtallendorf  vs TSV Steinbach                
31/10   19h00 FSV Frankfurt  vs SV Rochling Volkling                
31/10   19h00 Saarbrucken  vs TSV Schott Mainz                

C1 U19 Châu Âu

31/10   16h59 Olympiakos Piraeus U19D-4 vs Barcelona U19D-1               
31/10   16h59 Paris Saint Germain U19B-1 vs Anderlecht U19B-4               
31/10   16h59 Sporting Lisbon U19D-3 vs Juventus U19D-2               
31/10   16h59 Celtic U19B-3 vs Bayern Munchen U19B-2               
31/10   16h59 AS Roma U19C-2 vs Chelsea FC U19C-1               
31/10   16h59 Manchester United U19A-1 vs Benfica U19A-2               
31/10   16h59 Basel U19A-3 vs CSKA Moscow U19A-4               
31/10   16h59 Atletico de Madrid U19C-3 vs Qarabag U19C-4               

Vòng loại U19 Nữ Châu Âu

31/10   16h59 Ukraine (w) U194-4 vs Spain (w) U194-3               
31/10   16h59 Albania U19(w)4-1 vs Azerbaijan (w) U194-2