`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 03/05/2015

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

02/12   21h00 Bournemouth AFC13 vs Southampton14               
02/12   21h00 Brighton Hove Albion9 vs Liverpool5               
02/12   21h00 Arsenal6 vs Manchester United2               
02/12   21h00 Chelsea3 vs Newcastle United11               
02/12   21h00 Everton16 vs Huddersfield Town10               
02/12   21h00 Leicester City12 vs Burnley7               
02/12   21h00 Manchester City1 vs West Ham United18               
02/12   21h00 Stoke City15 vs Swansea City19               
02/12   21h00 Watford8 vs Tottenham Hotspur4               
02/12   21h00 West Bromwich(WBA)17 vs Crystal Palace20               

VĐQG Italia

03/12   02h45 Torino8 vs Atalanta12               

VĐQG Đức

02/12   21h30 TSG Hoffenheim6 vs RB Leipzig3               
02/12   21h30 Werder Bremen16 vs VfB Stuttgart11               
02/12   21h30 Bayer Leverkusen9 vs Borussia Dortmund5               
02/12   21h30 FSV Mainz 0512 vs Augsburg10               
02/12   21h30 Bayern Munchen1 vs Hannover 968               
03/12   00h30 Schalke 042 vs FC Koln18               

VĐQG Pháp

02/12   23h00 Strasbourg18 vs Paris Saint Germain (PSG)1               
03/12   02h00 Lille19 vs Toulouse10               
03/12   02h00 Monaco2 vs Angers16               
03/12   02h00 Nice17 vs Metz20               
03/12   02h00 Rennes11 vs Amiens12               
03/12   02h00 Troyes14 vs Guingamp15               

VĐQG Scotland

02/12   21h00 Saint Johnstone6 vs Kilmarnock10               
02/12   21h00 Ross County9 vs Dundee12               
02/12   21h00 Partick Thistle11 vs Hibernian3               
02/12   21h00 Aberdeen2 vs Glasgow Rangers4               
02/12   21h00 Celtic FC1 vs Motherwell5               
02/12   21h00 Heart of Midlothian7 vs Hamilton Academical8               

VĐQG Hà Lan

02/12   23h30 ADO Den Haag9 vs Groningen13               
02/12   23h30 FC Twente Enschede16 vs AFC Ajax2               
03/12   01h45 Feyenoord7 vs Vitesse Arnhem6               
03/12   01h45 Feyenoord7 vs SC Heerenveen8               
03/12   01h45 Willem II15 vs Heracles Almelo11               

VĐQG Albania

02/12   19h00 Skenderbeu Korca1 vs KS Perparimi Kukesi2               
02/12   19h00 Luftetari8 vs Flamurtari3               
02/12   19h00 Lushnja KS10 vs Partizani Tirana6               
02/12   19h00 Vllaznia Shkoder9 vs KF Laci5               
02/12   19h00 Teuta Durres7 vs Kamza4               

VĐQG Armenia

02/12   19h00 FC Pyunik5 vs Shirak3               

VĐQG Azerbaijan

02/12   20h00 Qarabag1 vs FC Neftci Baku5               
02/12   20h00 FK Kapaz Ganca7 vs Standard Sumqayit4               

VĐQG Ba Lan

02/12   23h00 Zaglebie Lubin(N)7 vs LKS Nieciecza13               
02/12   23h00 Sandecja Nowy Sacz12 vs Legia Warszawa1               
02/12   23h00 Wisla Krakow3 vs Gornik Zabrze2               
02/12   23h00 Wisla Plock11 vs Arka Gdynia8               
02/12   23h00 Jagiellonia Bialystok4 vs Pogon Szczecin16               
02/12   23h00 Cracovia Krakow15 vs Korona Kielce5               
02/12   23h00 Lechia Gdansk10 vs Slask Wroclaw9               
02/12   23h00 Piast Gliwice14 vs Lech Poznan6               

VĐQG Bosnia

02/12   22h00 Sarajevo4 vs Borac Banja Luka7               
02/12   22h00 NK Siroki Brijeg1 vs FK Zeljeznicar2               
02/12   22h00 HSK Zrinjski Mostar3 vs Vitez12               
02/12   22h00 Radnik Bijeljina8 vs Mladost Doboj Kakanj6               
02/12   22h00 Sloboda9 vs NK Celik11               
02/12   22h00 FK Krupa5 vs GOSK Gabela10               

VĐQG Bulgary

02/12   21h00 Ludogorets Razgrad1 vs FC Dunav Ruse13               
02/12   21h00 Lokomotiv Plovdiv9 vs Vereya6               
02/12   21h00 Cherno More Varna7 vs Botev Plovdiv5               
02/12   21h00 Vitosha Bistritsa14 vs CSKA Sofia2               
02/12   21h00 Etar11 vs Slavia Sofia8               
02/12   21h00 Beroe Stara Zagora4 vs Septemvri Simitli10               
02/12   21h00 Levski Sofia3 vs Pirin Blagoevgrad12               

VĐQG Bắc Ai Len

02/12   21h00 Linfield FC5 vs Dungannon Swifts8               
02/12   21h00 Glenavon Lurgan2 vs Ards FC10               
02/12   21h00 Warrenpoint Town9 vs Cliftonville4               
02/12   21h00 Carrick Rangers11 vs Coleraine1               
02/12   21h00 Ballymena United7 vs Ballinamallard United12               
02/12   21h00 Crusaders3 vs Glentoran FC6               

VĐQG Croatia

02/12   22h00 NK Lokomotiva Zagreb6 vs HNK Cibalia9               
02/12   22h00 Istra 1961 Pula10 vs Rudes8               
02/12   22h00 Dinamo Zagreb1 vs Inter Zapresic5               
02/12   22h00 Rijeka4 vs Hajduk Split2               
02/12   22h00 ZNK Osijek3 vs Slaven Koprivnica7               

VĐQG Hungary

02/12   23h00 Ujpesti5 vs Balmazujvarosi FC10               
02/12   23h00 Mezokovesd-Zsory11 vs Diosgyor VTK6               
02/12   23h00 Videoton Puskas Akademia9 vs Szombathelyi Haladas12               
02/12   23h00 Ferencvarosi TC2 vs Fehervar Videoton1               
02/12   23h00 Paksi SE Honlapja7 vs Vasas8               
02/12   23h00 Debrecin VSC3 vs Budapest Honved4               

VĐQG Hy Lạp

02/12   19h00 Asteras Tripolis12 vs Kerkyra13               
02/12   21h15 SKODA Xanthi5 vs PAOK Saloniki2               
02/12   23h30 Olympiakos Piraeus4 vs Apollon Smirnis15               

VĐQG Israel

02/12   23h00 Hapoel Acco12 vs Beitar Jerusalem3               
02/12   23h00 Hapoel Beer Sheva2 vs Hapoel Ironi Kiryat Shmona8               
02/12   23h00 Hapoel Haifa1 vs Maccabi Haifa6               
02/12   23h00 Hapoel Raanana14 vs Maccabi Petah Tikva FC11               
02/12   23h00 Hapoel Ashkelon10 vs Maccabi Netanya5               
02/12   23h00 Bnei Yehuda Tel Aviv7 vs Hapoel Bnei Sakhnin FC9               
02/12   23h00 Maccabi Tel Aviv4 vs Ashdod MS13               

VĐQG Montenegro

02/12   22h00 Mladost 069 Podgorica6 vs OFK Petrovac9               
02/12   22h00 FK Iskra Danilovgrad7 vs FK Rudar Pljevlja8               
02/12   22h00 FK Kom5 vs FK Buducnost Podgorica2               
02/12   22h00 FK Zeta3 vs FK Grbalj Radanovici4               
02/12   22h00 FK Sutjeska Niksic1 vs Decic Tuzi10               

VĐQG Romania

02/12   22h00 CSM Studentesc Iasi8 vs FC Astra Giurgiu6               
02/12   22h00 CS Universitatea Craiova3 vs FC Viitorul Constanta5               
02/12   22h00 CS Voluntari10 vs CFR Cluj1               
02/12   22h00 Sepsi12 vs Steaua Bucuresti7               
02/12   22h00 ACS Poli Timisoara9 vs Gaz Metan Medias13               
02/12   22h00 Concordia Chiajna11 vs Botosani4               
02/12   22h00 Steaua Bucuresti2 vs Juventus Bucuresti14               

VĐQG Slovakia

02/12   19h00 Slovan Bratislava2 vs Trencin7               
02/12   19h00 Michalovce9 vs MFK Ruzomberok5               
02/12   19h00 MSK Zilina4 vs Sport Podbrezova11               
02/12   19h00 Zlate Moravce8 vs FK Senica12               
02/12   19h00 Nitra6 vs Spartak Trnava1               
02/12   19h00 Tatran Presov10 vs Dunajska Streda3               

VĐQG Séc

02/12   22h00 Slavia Praha3 vs Banik Ostrava16               
02/12   22h00 Synot Slovacko15 vs Vysocina jihlava14               
02/12   22h00 FC Viktoria Plzen1 vs Baumit Jablonec7               
02/12   22h00 Brno13 vs Tescoma Zlin10               
02/12   22h00 Dukla Prague11 vs Teplice8               
02/12   22h00 MFK Karvina12 vs Bohemians 19056               
02/12   22h00 Sparta Praha5 vs Mlada Boleslav9               
02/12   22h00 Slovan Liberec4 vs Sigma Olomouc2               

VĐQG Síp

02/12   20h00 Apollon Limassol FC4 vs AEP Paphos5               
02/12   20h00 Doxa Katokopias8 vs Olympiakos Nicosia FC9               
02/12   20h00 Aris Limassol11 vs AEL Limassol3               
02/12   20h00 Alki Oroklini12 vs Ethnikos Achnas FC14               
02/12   20h00 Anorthosis Famagusta FC2 vs Nea Salamis13               
02/12   20h00 AEK Larnaca1 vs Omonia Nicosia FC7               
02/12   20h00 APOEL Nicosia6 vs Ermis Aradippou10               

VĐQG Thụy Sỹ

02/12   21h00 Luzern9 vs FC Sion10               
02/12   21h00 Grasshopper3 vs Lugano7               
02/12   21h00 St. Gallen5 vs FC Zurich4               
02/12   21h00 Lausanne Sports6 vs Basel2               
02/12   21h00 Thun8 vs Young Boys1               

VĐQG Ukraina

02/12   21h00 Zirka Kirovohrad10 vs Stal D.12               
02/12   21h00 FC Karpaty Lviv11 vs Olimpic Donetsk3               
02/12   21h00 Dynamo Kyiv2 vs Illichivets7               
02/12   21h00 Chernomorets Odessa9 vs Zorya6               
02/12   21h00 FC Vorskla Poltava5 vs PFC Oleksandria8               
02/12   21h00 FC Shakhtar Donetsk1 vs Veres4               

VĐQG Áo

02/12   23h30 Austria Wien6 vs Red Bull Salzburg1               
02/12   23h30 Rheindorf Altach7 vs Sturm Graz2               
02/12   23h30 Trenkwalder Admira Wacker4 vs SKN St. Polten10               
02/12   23h30 Wolfsberger AC8 vs Rapid Wien3               
02/12   23h30 Mattersburg9 vs LASK Linz5               

VĐQG Australia

02/12   12h35 Western Sydney4 vs Brisbane Roar8               
02/12   14h50 Newcastle Jets2 vs Melbourne City3               

VĐQG Nhật Bản

02/12   17h00 Urawa Red Diamonds7 vs Yokohama Marinos5               
02/12   17h00 Kawasaki Frontale2 vs Omiya Ardija17               
02/12   17h00 Kashiwa Reysol4 vs Hiroshima Sanfrecce15               
02/12   17h00 Jubilo Iwata6 vs Kashima Antlers1               
02/12   17h00 Vissel Kobe9 vs Shimizu S-Pulse14               
02/12   17h00 Albirex Niigata18 vs Cerezo Osaka3               
02/12   17h00 Ventforet Kofu16 vs Vegalta Sendai11               
02/12   17h00 Consadole Sapporo13 vs Sagan Tosu8               
02/12   17h00 FC Tokyo12 vs Gamba Osaka10               

VĐQG New Zealand

03/12   07h00 Hawke's Bay United6 vs Waitakere United7               
03/12   07h00 Team Wellington2 vs Canterbury United8               
03/12   07h00 Tasman United4 vs Wellington Phoenix Reserve9               
03/12   09h35 Hamilton Wanderers SC10 vs Southern United5               

VĐQG Ai Cập

02/12   20h15 Alrga18 vs Zamalek5               

Hạng Nhất Anh

02/12   21h00 Birmingham City21 vs Wolves1               
02/12   21h00 Bolton Wanderers23 vs Barnsley16               
02/12   21h00 Brentford13 vs Fulham17               
02/12   21h00 Bristol City4 vs Middlesbrough6               
02/12   21h00 Cardiff City3 vs Norwich City12               
02/12   21h00 Derby County8 vs Burton Albion22               
02/12   21h00 Ipswich Town9 vs Nottingham Forest11               
02/12   21h00 Leeds United7 vs Aston Villa5               
02/12   21h00 Millwall18 vs Sheffield United2               
02/12   21h00 Preston North End14 vs Queens Park Rangers (QPR)15               
02/12   21h00 Sheffield Wednesday10 vs Hull City20               
02/12   21h00 Sunderland A.F.C24 vs Reading19               

Hạng 2 Italia

02/12   20h00 ACD Virtus Entella19 vs Bari1               
02/12   20h00 Foggia16 vs Cittadella9               
02/12   20h00 Perugia13 vs Ascoli22               
02/12   20h00 Novara14 vs Empoli6               
02/12   20h00 Frosinone3 vs Cesena21               
02/12   20h00 Avellino12 vs Carpi11               
02/12   20h00 Brescia15 vs Salernitana8               
02/12   20h00 Cremonese7 vs Spezia17               
02/12   20h00 Palermo5 vs Venezia4               
02/12   20h00 Parma2 vs Pro Vercelli18               
02/12   20h00 Pescara10 vs Ternana20               

Hạng Nhất Scotland

02/12   21h00 Saint Mirren2 vs Dumbarton8               
02/12   21h00 Greenock Morton6 vs Brechin City10               
02/12   21h00 Queen of South5 vs Inverness7               
02/12   21h00 Dundee United1 vs Dunfermline Athletic4               
02/12   21h00 Livingston3 vs Falkirk9               

Hạng 2 Bỉ

03/12   01h30 KFCO Wilrijk2 vs Roeselare4               
03/12   01h30 Oud Heverlee1 vs Tubize8               

Hạng 2 Thụy Sỹ

03/12   01h00 Vaduz5 vs Wohlen9               
03/12   01h00 FC Wil 190010 vs FC Rapperswil-Jona6               
03/12   01h00 Servette2 vs Neuchatel Xamax1               
03/12   01h00 Aarau7 vs Chiasso4               
03/12   01h00 Winterthur8 vs Schaffhausen3               

Hạng 2 Argentina

03/12   01h00 Aldosivi Mar del Plata2 vs Independiente Rivadavia13               
03/12   01h00 Deportivo Moron17 vs Guillermo Brown15               
03/12   01h00 Los Andes21 vs Nueva Chicago22               
03/12   01h00 Villa Dalmine25 vs Almagro7               
03/12   01h00 Club Atletico Guemes6 vs CA Brown Adrogue5               
03/12   01h00 Deportivo Riestra12 vs Santa Marina Tandil23               
03/12   01h00 Boca Unidos10 vs Agropecuario de Carlos Casares1               
03/12   01h00 All Boys3 vs Ferrol Carril Oeste18               
03/12   01h00 Atletico Rafaela4 vs Flandria19               
03/12   01h00 Sarmiento Junin11 vs Instituto14               
03/12   01h00 Gimnasia Jujuy9 vs San Martin Tucuman24               
03/12   01h00 Quilmes20 vs Juventud U.Gualeguaychu16               

League One

02/12   22h00 Southend United14 vs Oldham Athletic15               
02/12   22h00 Bristol Rovers16 vs Rotherham United8               

Hạng 3 Đức

02/12   19h00 Fortuna Koln3 vs Zwickau17               
02/12   19h00 Sportfreunde Lotte13 vs Preuben Munster18               
02/12   19h00 Chemnitzer14 vs Magdeburg2               
02/12   19h00 Rot-Weiss Erfurt20 vs SV Meppen9               
02/12   19h00 SV Wehen Wiesbaden4 vs SC Paderborn 071               
02/12   19h00 Werder Bremen (Youth)19 vs VfL Osnabruck16               
02/12   19h00 Hallescher FC10 vs Hansa Rostock7               
02/12   19h00 SG Sonnenhof Grossaspach6 vs Wurzburger Kickers15               
02/12   19h00 Karlsruher SC8 vs Vfr Aalen11               
02/12   19h00 Unterhaching5 vs Carl Zeiss Jena12               

Nữ Australia

02/12   11h00 Sydney FC (w)9 vs Melbourne Victory (w)8               

Hạng 4 Đức - Bavaria

02/12   19h00 FV Illertissen5 vs TSV 1860 Rosenheim13               
02/12   19h00 Greuther Furth (Youth)17 vs SpVgg Bayreuth16               
02/12   19h00 FC Ingolstadt 04 Am2 vs Wacker Burghausen10               
02/12   19h00 FC Augsburg II12 vs VfB Eichstatt15               
02/12   19h00 Schweinfurt 05 FC6 vs Bayern Munchen (Youth)4               
02/12   19h00 VfR Garching18 vs FC Memmingen14               
02/12   19h00 FC Pipinsried7 vs Nurnberg (Youth)1               

Hạng 4 Đức - Miền Nam

02/12   19h00 Stuttgart Amateure  vs Hessen Kassel                
02/12   19h00 TuS Koblenz  vs Stuttgarter Kickers                
02/12   19h00 Astoria Walldorf  vs FSV Mainz 05 (Youth)                
02/12   19h00 Eintracht Stadtallendorf  vs SC Freiburg (Youth)                
02/12   19h00 TSV Schott Mainz  vs TSV Steinbach                
02/12   19h00 SV Waldhof Mannheim  vs SV Rochling Volkling                
02/12   19h00 VfR Wormatia Worms  vs FSV Frankfurt                
02/12   19h00 Kickers Offenbach  vs SSV Ulm 1846                
02/12   19h00 Saarbrucken  vs SV Elversberg                

Hạng 4 Đức - Miền Tây

02/12   19h00 Borussia Dortmund (Youth)  vs Wegberg-Beeck                
02/12   19h00 Viktoria koln  vs SV Rodinghausen                
02/12   19h00 Fortuna Dusseldorf (Youth)  vs Wattenscheid 09                
02/12   19h00 Wuppertaler SV Borussia  vs Rot-Weiss Essen                
02/12   19h00 wiedenbruck  vs Koln (Youth)                
02/12   19h00 Erndtebruck  vs Westfalia Herne                
02/12   19h00 Uerdingen KFC 05  vs Bonner                
02/12   19h00 Rot-Weiss Oberhausen  vs Monchengladbach AM.                
02/12   19h00 Alemannia Aachen  vs SC Verl                

U21 Nga

02/12   17h00 Zenit St.Petersburg Youth7 vs FK Ural Youth16               
02/12   17h00 FK Krasnodar Youth1 vs FC Terek Groznyi Youth15               
02/12   17h00 CSKA Moscow (R)3 vs FK Tosno Youth12               
02/12   17h00 Dinamo Moscow Youth2 vs FK Rostov Youth8               
02/12   17h00 FK Anzhi Youth10 vs SKA Khabarovsk Youth11               
02/12   17h00 Lokomotiv Moscow Youth9 vs Rubin Kazan (R)5               
02/12   17h00 Arsenal Tula Youth14 vs Spartak Moscow Youth6               
02/12   17h00 Ufa Youth4 vs Amkar Perm(R)13