`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 02/06/2015

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Giao Hữu ĐTQG

31/05   02h45 Austria  vs Russia                

VĐQG Phần Lan

30/05   22h30 Honka Espoo7 vs Ilves Tampere6               
30/05   22h30 Honka Espoo7 vs Vaasa VPS5               
30/05   22h30 Honka Espoo7 vs RoPS Rovaniemi1               
30/05   22h30 Honka Espoo7 vs HJK Helsinki2               
30/05   22h30 Honka Espoo7 vs Vaasa VPS5               
30/05   22h30 Honka Espoo7 vs KuPs3               
30/05   22h30 Honka Espoo7 vs HJK Helsinki2               
30/05   22h30 Honka Espoo7 vs SJK Seinajoen10               
30/05   22h30 Honka Espoo7 vs PS Kemi Kings12               

VĐQG Singapore

30/05   19h30 Young Lions5 vs Tampines Rovers FC3               

VĐQG Việt Nam

30/05   17h00 Sanna Khanh Hoa4 vs Nam Dinh FC14               
30/05   17h00 XM Hai Phong FC7 vs Than Quang Ninh2               
30/05   18h00 CLB TPHCM11 vs Quang Nam10               
30/05   19h00 Thanh Hoa5 vs Hoang Anh Gia Lai8               
30/05   19h00 Song Lam Nghe An13 vs T T Hanoi1               

VĐQG Brazil

31/05   05h30 Sport Club Recife PE11 vs Atletico Mineiro1               
31/05   05h30 Sao Paulo6 vs Botafogo RJ10               
31/05   05h30 Vasco da Gama9 vs Parana STC PR20               
31/05   07h00 Vitoria BA13 vs Internacional RS17               
31/05   07h00 Chapecoense SC15 vs Ceara19               
31/05   07h45 Cruzeiro (MG)12 vs Palmeiras4               
31/05   07h45 Gremio (RS)8 vs Fluminense RJ5               

VĐQG Peru

31/05   01h00 EM Deportivo BinacionalB-1 vs Comerciantes UnidosA-3               
31/05   03h30 Deportivo Union ComercioB-2 vs Dep.San MartinA-7               
31/05   05h30 Sport HuancayoB-3 vs FBC MelgarB-5               
31/05   08h00 Sporting CristalA-4 vs Alianza LimaA-1               

VĐQG Uruguay

31/05   01h00 Cerro Montevideo7 vs Wanderers FC11               
31/05   01h00 CA Progreso8 vs CA Atenas12               
31/05   01h00 Liverpool URU6 vs Centro Atletico Fenix9               
31/05   01h00 Nacional Montevideo1 vs Racing Club Montevideo13               
31/05   01h00 Danubio FC3 vs Rampla Juniors FC15               
31/05   01h00 CA Penarol2 vs Torque14               
31/05   01h00 CA River Plate5 vs Boston River10               

VĐQG Mỹ

31/05   04h00 Philadelphia UnionDong-7 vs Chicago FireDong-8               

VĐQG Marốc

30/05   22h00 Maghrib Association Tetouan  vs Hassania Agadir                
30/05   22h00 Olympique de Safi  vs Union Touarga Sport Rabat                
30/05   22h00 Olympique de Safi  vs Wydad Casablanca                
30/05   22h00 OCK Olympique de Khouribga  vs Racing Casablanca                
30/05   22h00 Racing Casablanca  vs Raja Casablanca Atlhletic                
30/05   22h00 Racing Casablanca  vs FAR Forces Armee Royales                
30/05   22h00 RCOZ Oued Zem  vs Union Touarga Sport Rabat                
30/05   22h00 RCOZ Oued Zem  vs Olympique de Safi                
30/05   22h00 Raja Casablanca Atlhletic  vs Renaissance Sportive de Berkane                
30/05   22h00 Wydad Casablanca  vs Chabab Atlas Khenifra                
30/05   23h00 Hassania Agadir  vs DHJ Difaa Hassani Jadidi                
30/05   23h00 Hassania Agadir  vs Raja Casablanca Atlhletic                
30/05   23h00 Hassania Agadir  vs Chabab Atlas Khenifra                
30/05   23h00 Maghrib Association Tetouan  vs DHJ Difaa Hassani Jadidi                
30/05   23h00 Maghrib Association Tetouan  vs Renaissance Sportive de Berkane                
30/05   23h00 Maghrib Association Tetouan  vs Kawkab de Marrakech                
30/05   23h00 Maghrib Association Tetouan  vs OCK Olympique de Khouribga                
30/05   23h00 DHJ Difaa Hassani Jadidi  vs Raja Casablanca Atlhletic                
30/05   23h00 DHJ Difaa Hassani Jadidi  vs Chabab Rif Hoceima                
30/05   23h00 DHJ Difaa Hassani Jadidi  vs Olympique de Safi                
30/05   23h00 DHJ Difaa Hassani Jadidi  vs Racing Casablanca                
30/05   23h00 DHJ Difaa Hassani Jadidi  vs FAR Forces Armee Royales                
30/05   23h00 Chabab Rif Hoceima  vs FAR Forces Armee Royales                
30/05   23h00 Chabab Rif Hoceima  vs Racing Casablanca                
30/05   23h00 Chabab Rif Hoceima  vs Wydad Casablanca                
30/05   23h00 Union Touarga Sport Rabat  vs Kawkab de Marrakech                
30/05   23h00 Union Touarga Sport Rabat  vs Chabab Atlas Khenifra                
30/05   23h00 Union Touarga Sport Rabat  vs Renaissance Sportive de Berkane                
30/05   23h00 Union Touarga Sport Rabat  vs Hassania Agadir                
30/05   23h00 Union Touarga Sport Rabat  vs OCK Olympique de Khouribga                
30/05   23h00 Kawkab de Marrakech  vs Chabab Atlas Khenifra                
30/05   23h00 Kawkab de Marrakech  vs Chabab Rif Hoceima                
30/05   23h00 Kawkab de Marrakech  vs RCOZ Oued Zem                
30/05   23h00 Chabab Atlas Khenifra  vs Olympique de Safi                
30/05   23h00 Chabab Atlas Khenifra  vs Racing Casablanca                
30/05   23h00 Chabab Atlas Khenifra  vs RCOZ Oued Zem                
30/05   23h00 FAR Forces Armee Royales  vs OCK Olympique de Khouribga                
30/05   23h00 FAR Forces Armee Royales  vs Olympique de Safi                
30/05   23h00 FAR Forces Armee Royales  vs Hassania Agadir                

VĐQG Nam Phi

30/05   20h00 Black Leopards17 vs Jomo Cosmos18               

Hạng 2 Iceland

31/05   02h15 Akranes1 vs UMF Selfoss11               
31/05   02h15 HK Kopavogs3 vs UMF Njardvik4               
31/05   02h15 HK Kopavogs3 vs Vikingur Olafsvik5               
31/05   02h15 HK Kopavogs3 vs Haukar Hafnarfjordur6               
31/05   02h15 HK Kopavogs3 vs IR Reykjavik8               
31/05   02h15 HK Kopavogs3 vs Throttur Reykjavik7               
31/05   02h15 HK Kopavogs3 vs Akranes1               
31/05   02h15 HK Kopavogs3 vs Fram Reykjavik2               
31/05   02h15 HK Kopavogs3 vs Thor Akureyri10               
31/05   02h15 Haukar Hafnarfjordur6 vs IR Reykjavik8               
31/05   02h15 Haukar Hafnarfjordur6 vs HK Kopavogs3               
31/05   02h15 Haukar Hafnarfjordur6 vs Akranes1               
31/05   02h15 Haukar Hafnarfjordur6 vs UMF Selfoss11               
31/05   02h15 Haukar Hafnarfjordur6 vs Throttur Reykjavik7               
31/05   02h15 Haukar Hafnarfjordur6 vs UMF Njardvik4               
31/05   02h15 Haukar Hafnarfjordur6 vs Fram Reykjavik2               
31/05   02h15 Haukar Hafnarfjordur6 vs Leiknir Reykjavik12               
31/05   02h15 Fram Reykjavik2 vs Haukar Hafnarfjordur6               
31/05   02h15 Fram Reykjavik2 vs Throttur Reykjavik7               
31/05   02h15 Fram Reykjavik2 vs IR Reykjavik8               
31/05   02h15 Fram Reykjavik2 vs Thor Akureyri10               
31/05   02h15 Fram Reykjavik2 vs Magni9               
31/05   02h15 Fram Reykjavik2 vs HK Kopavogs3               
31/05   02h15 Fram Reykjavik2 vs UMF Njardvik4               
31/05   02h15 Fram Reykjavik2 vs Akranes1               
31/05   02h15 Fram Reykjavik2 vs Vikingur Olafsvik5               

Hạng 2 Phần Lan

30/05   22h30 AC Kajaani8 vs Jaro7               
30/05   22h30 AC Kajaani8 vs KPV2               
30/05   22h30 AC Kajaani8 vs Haka10               
30/05   22h30 AC Kajaani8 vs HIFK1               
30/05   22h30 AC Kajaani8 vs Ekenas IF Fotboll4               
30/05   22h30 AC Kajaani8 vs AC Oulu3               
30/05   22h30 AC Kajaani8 vs Ekenas IF Fotboll4               
30/05   22h30 AC Kajaani8 vs Klubi 04 Helsinki6               
30/05   22h30 AC Kajaani8 vs KTP Kotka5               
30/05   22h30 AC Kajaani8 vs Jaro7               
30/05   22h30 AC Kajaani8 vs HIFK1               
30/05   22h30 AC Kajaani8 vs Jyvaskyla JK9               
30/05   22h30 AC Kajaani8 vs KPV2               
30/05   22h30 AC Kajaani8 vs Jyvaskyla JK9               
30/05   22h30 AC Kajaani8 vs Klubi 04 Helsinki6               
30/05   22h30 AC Oulu3 vs Jaro7               
30/05   22h30 AC Oulu3 vs KPV2               
30/05   22h30 AC Oulu3 vs Klubi 04 Helsinki6               
30/05   22h30 AC Oulu3 vs Ekenas IF Fotboll4               
30/05   22h30 AC Oulu3 vs Jyvaskyla JK9               
30/05   22h30 AC Oulu3 vs Klubi 04 Helsinki6               
30/05   22h30 AC Oulu3 vs AC Kajaani8               
30/05   22h30 AC Oulu3 vs KTP Kotka5               
30/05   22h30 AC Oulu3 vs Haka10               
30/05   22h30 AC Oulu3 vs Jyvaskyla JK9               

Hạng 2 Trung Quốc

30/05   18h30 Shenzhen JiaZhaoye5 vs Inner Mongolia Zhongyou15               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

31/05   04h00 Ottawa FuryNhóm 1-14 vs Toronto FC IINhóm 1-16               
31/05   04h00 Pittsburgh RiverhoundsNhóm 1-4 vs NashvilleNhóm 1-9               

Cúp Argentina

31/05   02h59 Patronato Parana39 vs San Martin Tucuman44               
31/05   02h59 Godoy Cruz Antonio Tomba31 vs Defensores Unidos25               
31/05   02h59 Temperley48 vs Club Atl. Estudiantes27               
31/05   02h59 Villa Dalmine54 vs Ferrocarril Urquiza51               
31/05   02h59 Almagro3 vs Gimnasia Jujuy29               
31/05   02h59 Atletico Rafaela6 vs Defensores Belgrano (VR)19               
31/05   02h59 San Martin San Juan43 vs CA Brown Adrogue11               
31/05   02h59 Gimnasia La Plata30 vs Sportivo Belgrano46               
31/05   02h59 Lanus36 vs Douglas Haig12               
31/05   02h59 Atletico Tucuman7 vs Tristan Suarez50               
31/05   02h59 Olimpo Bahia Blanca38 vs Aldosivi Mar del Plata2               
31/05   02h59 River Plate41 vs Central Norte Salta18               

Nữ Mỹ

31/05   09h30 Portland Thorns FC (w)5 vs North Carolina Women1