`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 01/11/2015

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Cúp C1 Châu Âu

27/09   01h45 Spartak MoscowE-4 vs LiverpoolE-1 1/2 : 0-0.980.88   3.503.551.87   2 1/20.84-0.94
27/09   01h45 Besiktas JKG-1 vs RB LeipzigG-2 1/4 : 00.960.94   3.103.152.18   2 3/41.000.90
27/09   01h45 Borussia DortmundH-3 vs Real MadridH-1 1/2 : 00.85-0.95   3.303.252.04   3 1/40.950.95
27/09   01h45 APOEL NicosiaH-4 vs Tottenham HotspurH-2 1 3/4 : 00.84-0.94   5.709.801.22   3-0.900.80
27/09   01h45 Manchester CityF-1 vs FC Shakhtar DonetskF-2 0 : 20.940.96   6.501.199.90   3 1/2-0.970.87
27/09   01h45 MonacoG-3 vs FC PortoG-4 0 : 1/40.84-0.94   3.302.093.10   2 3/4-0.940.84
27/09   01h45 NapoliF-3 vs FeyenoordF-4 0 : 20.88-0.98   6.901.1710.00   3 1/40.76-0.86
27/09   01h45 SevillaE-2 vs MariborE-3 0 : 20.901.00   7.201.1611.00   30.78-0.88

C1 Châu Á

26/09   23h00 Al HilalD-1 vs PersepolisD-2               

VĐQG Bahrain

26/09   22h05 Al-Ittihad(BHR)6 vs Al-Riffa5               
26/09   22h05 Al-Muharraq2 vs Al-Najma1               
27/09   00h20 Al-Shabbab3 vs East Riffa8               

VĐQG Indonesia

26/09   15h00 Sriwijaya FC  vs Persela Lamongan                
26/09   18h30 Gresik United  vs Madura United                
26/09   18h30 PS TNI  vs Mitra Kukar                

VĐQG Peru

27/09   01h15 Alianza Atletico Sullana16 vs Deportivo Municipal10               
27/09   03h30 Juan Aurich14 vs Inti Gas Deportes12               
27/09   08h00 Academia Deportiva Cantolao2 vs Dep.San Martin15               

VĐQG Mexico

27/09   02h00 CDSyC Cruz Azul4 vs Pachuca13               
27/09   07h00 Monterrey1 vs Santos Laguna15               
27/09   07h06 Club Leon8 vs Club America2               
27/09   09h00 Necaxa9 vs Queretaro FC14               

VĐQG Algeria

26/09   23h00 CR Belouizdad1 vs ES Setif3               
26/09   23h00 CS Constantine4 vs MC Alger11               
26/09   23h00 USM Libreville7 vs USM EL HARRACH14               
26/09   23h00 JS kabylie5 vs DRB Tadjenant6               
26/09   23h00 JS Saoura2 vs Paradou AC10               
26/09   23h00 MC Oran8 vs USM Bel Abbes12               
26/09   23h00 USM Blida16 vs NA Hussein Dey13               
26/09   23h00 OM Medea9 vs biskra15               

C2 Châu Á

26/09   22h00 Al Quwa Al JawiyaB-1 vs Al-Wahda DamascusB-2               

Hạng Nhất Anh

26/09   21h00 Hull City17 vs Preston North End4               
27/09   01h45 Nottingham Forest10 vs Fulham14               
27/09   01h45 Birmingham City23 vs Sheffield Wednesday9               
27/09   01h45 Brentford22 vs Derby County15               
27/09   01h45 Bristol City8 vs Bolton Wanderers24               
27/09   01h45 Burton Albion19 vs Aston Villa13               
27/09   01h45 Cardiff City3 vs Leeds United1               
27/09   01h45 Ipswich Town5 vs Sunderland A.F.C21               
27/09   01h45 Middlesbrough7 vs Norwich City12               
27/09   01h45 Millwall16 vs Reading18               
27/09   01h45 Sheffield United6 vs Wolves2               

Hạng 2 Brazil

27/09   02h00 Boa Esporte Clube11 vs Goias18               
27/09   02h00 Brasil de Pelotas12 vs Luverdense15               
27/09   02h00 Vila Nova3 vs CRB AL13               
27/09   02h00 Criciuma8 vs Figueirense17               
27/09   02h00 ABC RN20 vs Juventude5               
27/09   02h00 Oeste7 vs Londrina PR9               
27/09   02h00 Internacional RS2 vs America MG1               
27/09   02h00 SC Paysandu Para14 vs Guarani SP10               
27/09   02h00 Parana PR4 vs Nautico (PE)19               
27/09   02h00 Santa Cruz PE16 vs Ceara6               

Cúp Ba Lan

26/09   23h00 Chrobry Glogow  vs Piast Gliwice                

League One

27/09   01h45 Southend United17 vs AFC Wimbledon16               
27/09   01h45 Blackpool5 vs Rochdale21               
27/09   01h45 Bury22 vs Oxford United10               
27/09   01h45 Milton Keynes Dons13 vs Northampton Town18               
27/09   01h45 Blackburn Rovers11 vs Rotherham United9               
27/09   01h45 Bradford City4 vs Fleetwood Town8               
27/09   01h45 Doncaster Rovers19 vs Shrewsbury Town1               
27/09   01h45 Gillingham20 vs Scunthorpe United6               
27/09   01h45 Oldham Athletic24 vs Peterborough United3               
27/09   01h45 Portsmouth12 vs Bristol Rovers15               
27/09   01h45 Walsall14 vs Charlton Athletic7               
27/09   01h45 Wigan Athletic2 vs Plymouth Argyle23               

League Two

27/09   01h45 Lincoln City10 vs Barnet14               
27/09   01h45 Chesterfield23 vs Yeovil Town19               
27/09   01h45 Swindon Town8 vs Coventry City6               
27/09   01h45 Wycombe Wanderers12 vs Crewe Alexandra15               
27/09   01h45 Carlisle United18 vs Stevenage Borough11               
27/09   01h45 Morecambe16 vs Luton Town4               
27/09   01h45 Cambridge United7 vs Forest Green Rovers22               
27/09   01h45 Crawley Town20 vs Newport County9               
27/09   01h45 Exeter City1 vs Notts County2               
27/09   01h45 Cheltenham Town21 vs Mansfield Town5               
27/09   01h45 Grimsby Town13 vs Colchester United17               
27/09   01h45 Port Vale24 vs Accrington Stanley3               

C1 U19 Châu Âu

26/09   16h59 Borussia Dortmund U19H-3 vs Real Madrid U19H-1               
26/09   16h59 Manchester City U19F-1 vs FC Shakhtar Donetsk U19F-3               
26/09   16h59 Monaco U19G-2 vs FC Porto U19G-1               
26/09   16h59 Napoli(U19)F-2 vs Feyenoord U19F-4               
26/09   16h59 APOEL Nicosia U19H-4 vs Tottenham Hotspur U19H-2               
26/09   16h59 Sevilla U19E-4 vs NK Maribor U20E-2               
26/09   16h59 Besiktas JK U19G-4 vs RB LeipzigU19G-3               
26/09   16h59 FC Spartak Moskva U19E-3 vs Liverpool U19E-1