`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 01/10/2017

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Copa Libertadores

28/02   03h59 Monagas SCA-4 vs Cerro PortenoA-1               
28/02   03h59 Colo ColoB-3 vs Atletico Nacional MedellinB-1               
28/02   03h59 Defensor Sporting MontevideoA-2 vs Gremio (RS)A-3               
28/02   03h59 Racing ClubE-2 vs Cruzeiro (MG)E-1               

VĐQG Scotland

28/02   02h45 Saint Johnstone9 vs Glasgow Rangers2               

VĐQG Ireland

28/02   02h45 Bohemians1 vs Derry City8               
28/02   02h45 Dundalk6 vs Limerick FC4               

VĐQG Wales

28/02   02h45 The New Saints1 vs Bala Town4               

VĐQG Ai Cập

28/02   01h00 Zamalek3 vs Tala Al Jaish8               

C2 Châu Á

27/02   16h00 YANGON UNITEDG-1 vs Thanh HoaG-2               
27/02   16h30 Boeung Ket AngkorF-4 vs Shan UnitedF-3               
27/02   18h30 Global FCG-3 vs Bali UnitedG-4               
27/02   18h30 Home United FCF-2 vs Ceres FCF-1               
27/02   19h15 Al-Wahda DamascusC-3 vs DhufarC-4               
27/02   20h00 Al-Ansar (LIB)C-1 vs Al FaisalyC-2               

Hạng Nhất Anh

28/02   02h45 Hull City21 vs Barnsley22               
28/02   03h00 Reading18 vs Sheffield United8               

Hạng 2 Italia

28/02   02h30 ACD Virtus Entella18 vs Cittadella4               
28/02   02h30 Venezia6 vs Ternana22               
28/02   02h30 Perugia12 vs Brescia16               
28/02   02h30 Novara14 vs Foggia13               
28/02   02h30 Bari5 vs Spezia9               
28/02   02h30 Cesena19 vs Pro Vercelli20               
28/02   02h30 Cremonese7 vs Frosinone2               
28/02   02h30 Empoli1 vs Avellino17               
28/02   02h30 Palermo3 vs Ascoli21               
28/02   02h30 Pescara11 vs Carpi10               

Hạng Nhất Scotland

28/02   02h45 Saint Mirren1 vs Falkirk7               
28/02   02h45 Greenock Morton4 vs Livingston2               
28/02   02h45 Brechin City10 vs Dunfermline Athletic6               
28/02   02h45 Dumbarton9 vs Inverness8               
28/02   02h45 Dundee United3 vs Queen of South5               

Hạng 2 Arập Xeut

27/02   19h50 Al mojzel12 vs Al-Shoalah7               
27/02   20h05 Najran SC16 vs Al-Orubah11               
27/02   22h25 Hajer13 vs Al-Nahdha14               
27/02   23h05 Al Wehda Mecca3 vs Al Qaisoma4               

Cúp Italia

28/02   02h45 Juventus  vs Atalanta                
28/02   02h45 Lazio  vs AC Milan                

Cúp Israel

28/02   00h45 Hapoel Raanana  vs Ashdod MS                

Cúp Mexico

28/02   08h00 Correcaminos UAT  vs MonterreyB-1               
28/02   08h00 Murcielagos  vs ZacatepecE-2               
28/02   08h00 VeracruzF-2 vs AtlasC-2               
28/02   08h00 Santos LagunaG-1 vs Mineros de ZacatecasI-3               
28/02   10h00 Atletico San Luis  vs PachucaH-1               
28/02   10h00 Monarcas MoreliaI-1 vs Queretaro FCH-2               

League One

28/02   02h45 Peterborough United9 vs Walsall15               
28/02   02h45 Bristol Rovers12 vs Wigan Athletic3               

League Two

28/02   02h45 Wycombe Wanderers2 vs Coventry City10               

U20 Hy Lạp

27/02   18h00 Levadiakos U20  vs Kerkyra U20