`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ HẠNG 2 NGA MỚI NHẤT

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Hạng 2 Nga

28/04   19h00 Avangard  vs Sibir Novosibirsk                
28/04   19h00 Luch Energiya  vs Kuban Krasnodar                
28/04   19h00 Tyumen  vs Gazovik Orenburg                
28/04   19h00 Tom Tomsk  vs Zenit-2 St.Petersburg                
28/04   19h00 Shinnik Yaroslavl  vs Spartak Moscow II                
28/04   19h00 Kryliya Sovetov  vs Fakel                
28/04   19h00 Volga Olimpiets  vs Rotor Volgograd                
28/04   19h00 Volgar-Gazprom Astrachan  vs Baltika Kaliningrad                
28/04   19h00 Khimki  vs Yenisey Krasnoyarsk                
28/04   19h00 Dinamo St Petersburg  vs Spartak Tambov                
BXH BÓNG ĐÁ HẠNG 2 NGA
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Yenisey Krasnoyarsk 34 23 5 6 61 26 14 2 1 34 10 9 3 5 27 16 35 74
2. Gazovik Orenburg 34 23 5 6 53 24 15 2 1 42 13 8 3 5 11 11 29 74
3. Kryliya Sovetov 34 23 4 7 55 20 13 3 1 29 6 10 1 6 26 14 35 73
4. Spartak Tambov 34 18 6 10 51 33 14 1 2 38 14 4 5 8 13 19 18 60
5. Baltika Kaliningrad 34 17 6 11 39 31 10 3 4 26 14 7 3 7 13 17 8 57
6. Sibir Novosibirsk 34 14 10 10 37 27 9 3 6 25 13 5 7 4 12 14 10 52
7. Dinamo St Petersburg 34 12 14 8 45 41 7 6 4 28 24 5 8 4 17 17 4 50
8. Shinnik Yaroslavl 34 13 9 12 42 42 7 5 5 21 16 6 4 7 21 26 0 48
9. Kuban Krasnodar 34 12 10 12 42 41 7 5 5 20 17 5 5 7 22 24 1 46
10. Avangard 34 10 13 11 39 39 3 8 5 15 20 7 5 6 24 19 0 43
11. Volgar-Gazprom Astrachan 34 11 9 14 35 39 7 4 6 17 13 4 5 8 18 26 -4 42
12. Khimki 34 11 7 16 29 41 7 3 7 16 16 4 4 9 13 25 -12 40
13. Spartak Moscow II 34 10 8 16 42 58 4 4 9 18 27 6 4 7 24 31 -16 38
14. Rotor Volgograd 34 9 10 15 35 40 7 4 6 21 17 2 6 9 14 23 -5 37
15. Tyumen 34 8 12 14 36 45 4 10 3 23 17 4 2 11 13 28 -9 36
16. Luch Energiya 34 8 11 15 34 47 4 8 4 17 14 4 3 11 17 33 -13 35
17. Volga Olimpiets 34 8 10 16 32 48 3 6 8 14 23 5 4 8 18 25 -16 34
18. Tom Tomsk 34 8 10 16 30 51 7 6 4 16 16 1 4 12 14 35 -21 34
19. Zenit-2 St.Petersburg 34 8 7 19 37 55 5 2 10 20 27 3 5 9 17 28 -18 31
20. Fakel 34 7 8 19 21 47 5 2 10 15 23 2 6 9 6 24 -26 29
  Lên hạng   PlayOff Lên hạng   Xuống hạng

TR: Số trận    T: Số trận thắng    H: Số trận hòa    B: Số trận thua    BT: Số bàn thắng    BB: Số bàn thua   

BÌNH LUẬN: