`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ GIAO HỮU CLB MỚI NHẤT

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Giao Hữu CLB

FT    2 - 0 Cheonan City  vs Changwon City  0 : 10.800.90         2 1/20.850.85
FT    1 - 2 Busan Transportation Corporation  vs Gimhae City  1 1/2 : 00.850.85         2 3/40.800.90
FT    0 - 3 Mokpo City  vs Gyeongju KHNP  1/2 : 00.850.87   3.253.551.78   2 1/20.920.80
FT    1 - 2 Daejeon Korail  vs Gangneung City  0 : 1/40.810.91   3.152.032.93   2 1/20.910.81
FT    1 - 0 Devonport City striker  vs South Hobart                
FT    2 - 1 Adelaide Comets FC  vs Croydon Kings  0 : 1 1/40.990.850 : 1/20.930.914.601.434.951 1/40.71-0.903 1/40.81-0.99
FT    2 - 1 Daejeon Korail  vs Gyeongju KHNP  1/4 : 00.80-0.980 : 0-0.950.65   1-0.960.662 1/40.950.85
FT    2 - 3 Rockdale City Suns  vs A.P.I.A. Leichhardt Tigers  1/2 : 0-0.990.831/4 : 00.890.953.953.151.821 1/20.950.873 1/20.860.96
FT    11 - 0 Ludogorets Razgrad  vs FC Maritsa 1921                
FT    3 - 0 Slavia Sofia  vs Rabotnicki Skopje                
FT    2 - 0 CSKA Sofia  vs Etar                
FT    2 - 3 Newi Cefn Druids  vs Bala Town  1/4 : 0-0.900.721/4 : 00.71-0.89   1 1/4-0.920.712 3/40.900.90
FT    1 - 0 Fakel  vs Avangard                
FT    0 - 7 SK Senci Doubravka  vs FC Viktoria Plzen                
FT    2 - 2 Kolding FC  vs AC Horsens                
FT    3 - 3 Sokol Dolna Zdana  vs MFK Ruzomberok                
FT    4 - 0 Maribor  vs KS Perparimi Kukesi                
20/06   16h00 Malmo FF  vs Molde                
20/06   17h59 Ural Sverdlovsk Oblast  vs Tyumen                
20/06   17h59 Jiangsu Suning FC  vs Budapest Honved                
20/06   21h00 Vysocina jihlava  vs Spartak Trnava                
20/06   21h00 Michalovce  vs Liptovsky Mikulas                
20/06   21h00 Tescoma Zlin  vs SC Znojmo                
20/06   21h30 Brno  vs Slovan Bratislava                
20/06   22h00 Teplice  vs FK MAS Taborsko                
20/06   22h00 FK Vigvam Smolevichy  vs Baltika Kaliningrad                
20/06   22h30 FC Wacker Innsbruck  vs Ludogorets Razgrad                
20/06   22h30 Teplice  vs FK MAS Taborsko                
20/06   23h00 Kapfenberg  vs Fehervar Videoton                
21/06   17h57 Maribor  vs FC Vardar Skopje                
22/06   21h00 Lyngby  vs Vejle                
23/06   16h00 Dynamo Ceske Budejovice  vs Marila Pribram                
23/06   16h00 Sparta Praha  vs Trencin                
23/06   17h00 Randers FC  vs Silkeborg                
23/06   17h00 AC Horsens  vs Sonderjyske                
23/06   17h00 Mlada Boleslav  vs Slovan Bratislava                
23/06   17h59 Maribor  vs Ural Sverdlovsk Oblast                
23/06   17h59 Pogon Szczecin  vs Chojniczanka Chojnice                
23/06   17h59 Ludogorets Razgrad  vs Qarabag                
23/06   18h00 Nordsjaelland  vs Nykobing Falster                
23/06   19h00 Aalborg  vs Viborg                
23/06   20h00 Aarhus AGF  vs Midtjylland                
23/06   21h00 Luzern  vs Winterthur                
23/06   23h00 Thun  vs Neuchatel Xamax                
23/06   23h00 Grasshopper  vs Aarau                
25/06   18h00 Hobro  vs Aalborg                
26/06   15h30 Bohemians 1905  vs Trencin                
26/06   17h59 Rot-Weiss Essen  vs Fortuna Koln                
26/06   21h00 FC Copenhagen  vs FC Shakhtar Donetsk                
26/06   23h30 FC Wacker Innsbruck  vs Qarabag                
27/06   17h57 Partizan Belgrade  vs Cracovia Krakow                
27/06   17h59 Baumit Jablonec  vs Vysocina jihlava                
27/06   17h59 Zaglebie Sosnowiec  vs FC Viitorul Constanta                
27/06   18h00 Silkeborg  vs Vendsyssel                
27/06   18h30 IFK Norrkoping FK  vs Nordsjaelland                
27/06   22h00 FK MAS Taborsko  vs Marila Pribram                
27/06   23h00 Rheindorf Altach  vs Young Boys                
29/06   17h59 Aris Thessaloniki  vs Anderlecht                
29/06   17h59 Helsingor  vs Elfsborg                
29/06   20h00 Midtjylland  vs Malmo FF                
29/06   21h30 Slovan Bratislava  vs Slavia Praha                
29/06   23h45 Lausanne Sports  vs Neuchatel Xamax                
30/06   17h56 Trencin  vs Synot Slovacko                
30/06   17h57 Maribor  vs Cracovia Krakow                
30/06   17h59 Jagiellonia Bialystok  vs FC Viitorul Constanta                
30/06   17h59 Pogon Szczecin  vs Chrobry Glogow                
30/06   17h59 Young Boys  vs Ludogorets Razgrad                
30/06   19h00 Viborg  vs Hobro                
30/06   19h00 Djurgardens  vs Aarhus AGF                
30/06   19h00 Aalborg  vs Randers FC                
30/06   23h00 Luzern  vs Vaduz                
01/07   17h56 Spartak Moscow  vs Arsenal Tula                
01/07   17h59 FC Viktoria Plzen  vs Dynamo Ceske Budejovice                
01/07   18h00 Vejle  vs Ostersunds FK                
01/07   19h00 Union Berlin  vs Carl Zeiss Jena                
01/07   20h30 Heidenheimer  vs Rheindorf Altach                
BÌNH LUẬN: