`

KẾT QUẢ TRẬN ĐẤU VIKTORIA ZIZKOV vs OLYMP.HRADEC KRALOVE

Hạng 2 Séc, vòng 17

Viktoria Zizkov

FT

1 - 0

(1-0)

Olymp.Hradec Kralove


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Viktoria Zizkov: 50%
Hòa: 50%
Olymp.Hradec Kralove: 0%
04/03 Vik.Zizkov 1 - 0 Olympia H.Kralove
12/08 Olympia H.Kralove 2 - 2 Vik.Zizkov
- PHONG ĐỘ VIKTORIA ZIZKOV
22/04 Vik.Zizkov 0 - 1 Pardubice
15/04 Banik Sokolov 1 - 2 Vik.Zizkov
08/04 Vik.Zizkov 1 - 2 Frydek Mistek
31/03 Pribram 4 - 2 Vik.Zizkov
18/03 Vik.Zizkov 2 - 0 Hradec Kralove
- PHONG ĐỘ OLYMP.HRADEC KRALOVE
21/04 Olympia H.Kralove 1 - 4 Frydek Mistek
14/04 Olympia H.Kralove 2 - 2 Pribram
08/04 Varnsdorf 2 - 1 Olympia H.Kralove
31/03 Olympia H.Kralove 1 - 1 Sellier&Bellot Vlasim
18/03 C. Budejovice 0 - 1 Olympia H.Kralove
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Opava 23 14 6 3 57 28 8 3 0 29 11 6 3 3 28 17 29 48
2. Marila Pribram 22 14 3 5 43 22 9 1 2 27 13 5 2 3 16 9 21 45
3. Pardubice 23 12 3 8 30 17 7 0 4 19 11 5 3 4 11 6 13 39
4. Hradec Kralove 23 10 7 6 35 26 7 2 2 21 10 3 5 4 14 16 9 37
5. Trinec 23 9 9 5 29 25 5 7 0 16 10 4 2 5 13 15 4 36
6. Dynamo Ceske Budejovice 23 9 8 6 34 22 5 4 3 23 12 4 4 3 11 10 12 35
7. SC Znojmo 23 9 6 8 28 34 6 2 3 17 14 3 4 5 11 20 -6 33
8. FK Graffin Vlasim 22 8 5 9 34 36 5 2 5 22 22 3 3 4 12 14 -2 29
9. Olymp.Hradec Kralove 23 7 8 8 27 34 2 7 3 12 17 5 1 5 15 17 -7 29
10. FK Banik Sokolov 23 8 5 10 24 32 4 2 5 13 15 4 3 5 11 17 -8 29
11. Viktoria Zizkov 23 8 4 11 35 37 4 2 6 14 15 4 2 5 21 22 -2 28
12. SK Slovan Varnsdorf 22 6 8 8 27 31 5 3 3 13 9 1 5 5 14 22 -4 26
13. FK MAS Taborsko 23 6 7 10 30 34 5 2 5 15 15 1 5 5 15 19 -4 25
14. Frydek-Mistek 23 5 7 11 20 35 2 5 4 8 12 3 2 7 12 23 -15 22
15. Usti nad Labem 23 4 6 13 22 42 3 4 4 15 18 1 2 9 7 24 -20 18
16. Vitkovice 22 4 6 12 21 41 3 3 4 15 13 1 3 8 6 28 -20 18

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 SÉC

C.Nhật, ngày 04/03
16h15 Viktoria Zizkov 1 - 0 Olymp.Hradec Kralove
Thứ 7, ngày 24/03
16h15 Pardubice 0 - 1 Hradec Kralove
21h00 FK MAS Taborsko 5 - 1 FK Banik Sokolov
22h00 Opava 2 - 0 Usti nad Labem
C.Nhật, ngày 25/03
20h00 SC Znojmo 0 - 0 Vitkovice
Thứ 3, ngày 03/04
20h00 Trinec 2 - 2 Frydek-Mistek
Thứ 4, ngày 04/04
21h30 FK Graffin Vlasim 0 - 4 Marila Pribram
22h00 Dynamo Ceske Budejovice 2 - 2 SK Slovan Varnsdorf
BÌNH LUẬN: