`

KẾT QUẢ TRẬN ĐẤU VENTFORET KOFU vs JUBILO IWATA

Liên Đoàn Nhật Bản, vòng 6

Ventforet Kofu

FT

0 - 1

(0-1)

Jubilo Iwata


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Ventforet Kofu: 0%
Hòa: 40%
Jubilo Iwata: 60%
16/05 Ventforet Kofu 0 - 1 Jubilo Iwata
04/04 Jubilo Iwata 3 - 2 Ventforet Kofu
08/07 Jubilo Iwata 1 - 0 Ventforet Kofu
07/05 Ventforet Kofu 0 - 0 Jubilo Iwata
13/07 Ventforet Kofu 0 - 0 Jubilo Iwata
- PHONG ĐỘ VENTFORET KOFU
20/06 Alb. Niigata (JPN) 1 - 5 Ventforet Kofu
16/06 Ventforet Kofu 1 - 2 Montedio Yama.
09/06 Urawa Red 2 - 1 Ventforet Kofu
06/06 Ventforet Kofu 3 - 1 Ryutsu Keizai Univ
02/06 Ventforet Kofu 2 - 0 Urawa Red
- PHONG ĐỘ JUBILO IWATA
09/06 Jubilo Iwata 2 - 3 Gamba Osaka
06/06 Jubilo Iwata 2 - 2 Mie Chukyo Univ
02/06 Gamba Osaka 1 - 0 Jubilo Iwata
19/05 Shonan Bellmare 1 - 0 Jubilo Iwata
16/05 Ventforet Kofu 0 - 1 Jubilo Iwata
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
Bảng A
1. Vegalta Sendai 6 3 2 1 10 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 11
2. Yokohama Marinos 6 3 2 1 10 8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 11
3. Albirex Niigata 6 2 1 3 9 10 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 7
4. FC Tokyo 6 1 1 4 5 10 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -5 4
Bảng B
1. Jubilo Iwata 6 4 0 2 9 7 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 12
2. Ventforet Kofu 6 3 1 2 10 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 5 10
3. Shimizu S-Pulse 6 3 1 2 8 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 10
4. Consadole Sapporo 6 1 0 5 4 14 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -10 3
Bảng C
1. Urawa Red Diamonds 6 4 1 1 9 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 13
2. Gamba Osaka 6 3 0 3 12 13 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 9
3. Hiroshima Sanfrecce 6 2 1 3 9 7 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 7
4. Nagoya Grampus 6 2 0 4 9 14 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -5 6
Bảng D
1. Vissel Kobe 6 3 2 1 13 8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 5 11
2. Shonan Bellmare 6 3 1 2 8 8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 10
3. V-Varen Nagasaki 6 2 1 3 9 11 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -2 7
4. Sagan Tosu 6 1 2 3 5 8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -3 5

LỊCH THI ĐẤU LIÊN ĐOÀN NHẬT BẢN

Thứ 4, ngày 16/05
17h00 Vissel Kobe 1 - 1 Sagan Tosu
17h00 FC Tokyo 0 - 1 Vegalta Sendai
17h00 Ventforet Kofu 0 - 1 Jubilo Iwata
17h00 Yokohama Marinos 2 - 1 Albirex Niigata
17h00 Urawa Red Diamonds 1 - 0 Hiroshima Sanfrecce
17h00 Shonan Bellmare 2 - 0 V-Varen Nagasaki
17h00 Consadole Sapporo 0 - 3 Shimizu S-Pulse
17h00 Gamba Osaka 1 - 4 Nagoya Grampus
BÌNH LUẬN: