`

KẾT QUẢ TRẬN ĐẤU TRINEC vs DYNAMO CESKE BUDEJOVICE

Hạng 2 Séc, vòng 15

Trinec

J. Kateriňak (67')

FT

1 - 1

(0-0)

Dynamo Ceske Budejovice

(64') E. Sukisa


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Trinec: 0%
Hòa: 20%
Dynamo Ceske Budejovice: 80%
18/11 Fotbal Trinec 1 - 1 C. Budejovice
28/05 C. Budejovice 3 - 0 Fotbal Trinec
06/08 Fotbal Trinec 0 - 2 C. Budejovice
05/03 C. Budejovice 3 - 1 Fotbal Trinec
15/08 Fotbal Trinec 0 - 1 C. Budejovice
- PHONG ĐỘ TRINEC
25/11 Pribram 2 - 1 Fotbal Trinec
18/11 Fotbal Trinec 1 - 1 C. Budejovice
05/11 Sellier&Bellot Vlasim 2 - 3 Fotbal Trinec
28/10 Fotbal Trinec 1 - 0 Vik.Zizkov
21/10 Fotbal Trinec 1 - 0 Pardubice
- PHONG ĐỘ DYNAMO CESKE BUDEJOVICE
25/11 C. Budejovice 0 - 2 Sellier&Bellot Vlasim
18/11 Fotbal Trinec 1 - 1 C. Budejovice
05/11 C. Budejovice 0 - 0 Pardubice
28/10 Taborsko 0 - 0 C. Budejovice
21/10 C. Budejovice 2 - 1 Opava
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Opava 16 9 4 3 42 25 6 2 0 23 10 3 2 3 19 15 17 31
2. Trinec 16 9 3 4 23 15 5 3 0 12 6 4 0 4 11 9 8 30
3. Marila Pribram 16 9 2 5 26 16 6 1 2 18 10 3 1 3 8 6 10 29
4. Dynamo Ceske Budejovice 16 7 7 2 24 11 4 3 1 16 6 3 4 1 8 5 13 28
5. Pardubice 16 9 1 6 22 13 6 0 2 15 8 3 1 4 7 5 9 28
6. SC Znojmo 16 7 4 5 21 25 5 1 1 13 10 2 3 4 8 15 -4 25
7. FK Banik Sokolov 16 7 3 6 19 17 4 1 3 12 10 3 2 3 7 7 2 24
8. FK Graffin Vlasim 16 7 2 7 26 25 4 1 3 15 12 3 1 4 11 13 1 23
9. Olymp.Hradec Kralove 16 6 5 5 21 24 2 4 2 8 10 4 1 3 13 14 -3 23
10. Hradec Kralove 16 5 7 4 21 19 4 2 2 12 8 1 5 2 9 11 2 22
11. FK MAS Taborsko 16 4 6 6 20 22 3 2 3 9 10 1 4 3 11 12 -2 18
12. SK Slovan Varnsdorf 16 4 6 6 22 25 3 2 3 10 8 1 4 3 12 17 -3 18
13. Viktoria Zizkov 16 4 4 8 22 26 2 2 4 10 12 2 2 4 12 14 -4 16
14. Vitkovice 16 3 4 9 16 31 2 3 3 11 8 1 1 6 5 23 -15 13
15. Usti nad Labem 16 3 3 10 16 32 2 2 4 10 15 1 1 6 6 17 -16 12
16. Frydek-Mistek 16 2 5 9 8 23 1 4 3 4 8 1 1 6 4 15 -15 11

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 SÉC

Thứ 6, ngày 17/11
16h15 Pardubice 1 - 2 Marila Pribram
19h00 Opava 3 - 2 Hradec Kralove
Thứ 7, ngày 18/11
00h00 Usti nad Labem 0 - 1 Frydek-Mistek
01h30 SC Znojmo 2 - 1 Olymp.Hradec Kralove
16h15 Trinec 1 - 1 Dynamo Ceske Budejovice
19h30 FK MAS Taborsko 1 - 2 SK Slovan Varnsdorf
C.Nhật, ngày 19/11
16h15 Viktoria Zizkov 0 - 1 FK Graffin Vlasim
19h30 FK Banik Sokolov 1 - 0 Vitkovice
BÌNH LUẬN: