`

KẾT QUẢ TRẬN ĐẤU SIBIR NOVOSIBIRSK vs GAZOVIK ORENBURG

Hạng 2 Nga, vòng 18

Sibir Novosibirsk

FT

0 - 1

(0-0)

Gazovik Orenburg

(67') K. Mamtov


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Sibir Novosibirsk: 0%
Hòa: 0%
Gazovik Orenburg: 100%
14/10 Sibir 0 - 1 FK Orenburg
- PHONG ĐỘ SIBIR NOVOSIBIRSK
14/10 Sibir 0 - 1 FK Orenburg
07/10 Sibir 0 - 2 Avangard Kursk
30/09 Tyumen 0 - 0 Sibir
24/09 Sibir 1 - 1 Dynamo St.Peters
16/09 Shinnik Yaroslavl 0 - 1 Sibir
- PHONG ĐỘ GAZOVIK ORENBURG
14/10 Sibir 0 - 1 FK Orenburg
07/10 FK Orenburg 3 - 0 Tyumen
01/10 Dynamo St.Peters 0 - 1 FK Orenburg
24/09 FK Orenburg 1 - 0 Shinnik Yaroslavl
20/09 FK Orenburg 0 - 2 Rubin Kazan
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Yenisey Krasnoyarsk 18 14 2 2 39 15 7 0 0 17 3 7 2 2 22 12 24 44
2. Kryliya Sovetov 18 12 2 4 27 9 8 1 1 15 2 4 1 3 12 7 18 38
3. Gazovik Orenburg 18 11 2 5 24 17 7 1 1 19 8 4 1 4 5 9 7 35
4. Shinnik Yaroslavl 18 10 2 6 24 17 5 1 3 12 9 5 1 3 12 8 7 32
5. Dinamo St Petersburg 18 9 5 4 26 20 5 3 3 18 14 4 2 1 8 6 6 32
6. Spartak Tambov 18 9 3 6 27 19 8 1 0 22 6 1 2 6 5 13 8 30
7. Baltika Kaliningrad 18 9 3 6 21 19 5 2 2 14 10 4 1 4 7 9 2 30
8. Spartak Moscow II 18 8 3 7 28 28 2 1 6 9 16 6 2 1 19 12 0 27
9. Sibir Novosibirsk 18 7 5 6 18 15 3 3 4 11 9 4 2 2 7 6 3 26
10. Volgar-Gazprom Astrachan 18 7 4 7 22 20 5 2 3 13 8 2 2 4 9 12 2 25
11. Kuban Krasnodar 18 5 6 7 27 29 2 3 2 10 8 3 3 5 17 21 -2 21
12. Zenit-2 St.Petersburg 18 5 5 8 24 26 5 1 2 15 8 0 4 6 9 18 -2 20
13. Avangard 18 4 7 7 17 24 2 4 3 8 11 2 3 4 9 13 -7 19
14. Khimki 18 5 4 9 17 25 3 3 5 9 11 2 1 4 8 14 -8 19
15. Tyumen 18 4 6 8 20 24 3 5 3 17 13 1 1 5 3 11 -4 18
16. Luch Energiya 18 4 6 8 15 24 1 4 2 6 6 3 2 6 9 18 -9 18
17. Tom Tomsk 18 5 3 10 15 28 4 3 4 12 15 1 0 6 3 13 -13 18
18. Volga Olimpiets 18 4 4 10 16 27 2 2 6 7 15 2 2 4 9 12 -11 16
19. Fakel 18 4 4 10 12 27 3 1 3 7 9 1 3 7 5 18 -15 16
20. Rotor Volgograd 18 3 6 9 21 27 2 0 4 9 9 1 6 5 12 18 -6 15

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 NGA

Thứ 7, ngày 14/10
17h00 Tom Tomsk 1 - 0 Fakel
17h00 Sibir Novosibirsk 0 - 1 Gazovik Orenburg
18h00 Volga Olimpiets 0 - 3 Kuban Krasnodar
18h00 Tyumen 3 - 1 Spartak Tambov
18h00 Dinamo St Petersburg 2 - 2 Spartak Moscow II
18h00 Kryliya Sovetov 1 - 1 Rotor Volgograd
18h00 Shinnik Yaroslavl 1 - 0 Baltika Kaliningrad
19h00 Avangard 1 - 2 Luch Energiya
20h00 Volgar-Gazprom Astrachan 1 - 2 Yenisey Krasnoyarsk
22h00 Khimki 1 - 1 Zenit-2 St.Petersburg
BÌNH LUẬN: