`

KẾT QUẢ TRẬN ĐẤU SHAKHTER SOLIGORSK vs FC TORPEDO ZHODINO

VĐQG Belarus, vòng 12

Shakhter Soligorsk

FT

1 - 0

(0-0)

FC Torpedo Zhodino


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Shakhter Soligorsk: 60%
Hòa: 20%
FC Torpedo Zhodino: 20%
13/06 Shakhter Soligo. 1 - 0 Torpedo Zhodino
18/11 Shakhter Soligo. 1 - 2 Torpedo Zhodino
24/06 Torpedo Zhodino 1 - 2 Shakhter Soligo.
27/11 Torpedo Zhodino 1 - 1 Shakhter Soligo.
04/07 Shakhter Soligo. 3 - 0 Torpedo Zhodino
- PHONG ĐỘ SHAKHTER SOLIGORSK
17/06 Shakhter Soligo. 4 - 0 FC Luch Minsk
13/06 Shakhter Soligo. 1 - 0 Torpedo Zhodino
02/06 Neman Grodno 0 - 1 Shakhter Soligo.
27/05 Shakhter Soligo. 2 - 1 Gomel
22/05 FK Gorodeya 0 - 1 Shakhter Soligo.
- PHONG ĐỘ FC TORPEDO ZHODINO
17/06 Torpedo Zhodino 1 - 0 Dnepr Mogilev
13/06 Shakhter Soligo. 1 - 0 Torpedo Zhodino
03/06 Torpedo Zhodino 2 - 0 FK Slutsk
29/05 Neman Grodno 1 - 0 Torpedo Zhodino
21/05 Vitebsk 2 - 0 Torpedo Zhodino
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. BATE Borisov 12 10 1 1 21 6 5 1 0 12 2 5 0 1 9 4 15 31
2. Dinamo Minsk 12 7 4 1 16 6 3 3 1 6 4 4 1 0 10 2 10 25
3. FK Vitebsk 12 7 3 2 16 8 5 0 1 9 2 2 3 1 7 6 8 24
4. Shakhter Soligorsk 12 7 3 2 15 5 5 1 1 11 2 2 2 1 4 3 10 24
5. Slutsksakhar Slutsk 12 6 3 3 16 9 2 2 0 8 2 4 1 3 8 7 7 21
6. Neman Grodno 12 6 3 3 13 10 2 2 3 5 7 4 1 0 8 3 3 21
7. FC Torpedo Zhodino 12 5 3 4 10 8 5 0 0 8 1 0 3 4 2 7 2 18
8. Dinamo Brest 12 3 7 2 15 15 2 3 0 9 6 1 4 2 6 9 0 16
9. FK Isloch Minsk 12 3 6 3 8 10 1 4 2 4 5 2 2 1 4 5 -2 15
10. FK Vigvam Smolevichy 12 3 4 5 10 11 2 2 1 6 5 1 2 4 4 6 -1 13
11. FC Torpedo Minsk 12 2 4 6 13 15 1 1 3 9 9 1 3 3 4 6 -2 10
12. Dnepr Mogilev 12 2 4 6 6 15 1 2 2 2 3 1 2 4 4 12 -9 10
13. Luch Minsk 12 2 3 7 8 19 1 2 4 5 11 1 1 3 3 8 -11 9
14. Torpedo-MAZ Minsk 12 1 4 7 4 16 1 2 3 2 4 0 2 4 2 12 -12 7
15. FK Gorodeya 12 1 4 7 6 14 1 2 4 5 9 0 2 3 1 5 -8 7
16. FC Gomel 12 1 4 7 4 14 1 3 3 2 6 0 1 4 2 8 -10 7

LỊCH THI ĐẤU VĐQG BELARUS

Thứ 2, ngày 11/06
21h45 FK Vigvam Smolevichy 2 - 0 FK Gorodeya
23h45 Luch Minsk 1 - 2 Neman Grodno
Thứ 4, ngày 13/06
00h45 FK Vitebsk 2 - 0 Torpedo-MAZ Minsk
21h00 Shakhter Soligorsk 1 - 0 FC Torpedo Zhodino
22h45 BATE Borisov 3 - 0 FC Gomel
Thứ 5, ngày 14/06
00h45 Dinamo Brest 1 - 1 Dinamo Minsk
Thứ 7, ngày 16/06
23h45 FK Gorodeya 1 - 2 FC Torpedo Minsk
C.Nhật, ngày 17/06
22h45 FC Torpedo Zhodino 1 - 0 Dnepr Mogilev
Thứ 2, ngày 18/06
00h45 Neman Grodno 2 - 3 BATE Borisov
21h00 Dinamo Minsk 1 - 1 FK Vitebsk
Thứ 3, ngày 19/06
00h45 FK Isloch Minsk 0 - 1 Dinamo Brest
Thứ 6, ngày 22/06
23h00 Dnepr Mogilev vs Torpedo-MAZ Minsk
BÌNH LUẬN: