`

KẾT QUẢ TRẬN ĐẤU SC SAGAMIHARA vs FUKUSHIMA UNITED FC

Hạng 3 Nhật Bản, vòng 21

SC Sagamihara

FT

2 - 1

(0-0)

Fukushima United FC


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
SC Sagamihara: 60%
Hòa: 40%
Fukushima United FC: 0%
17/06 Fukushima Utd 2 - 2 Sagamihara
03/09 Sagamihara 2 - 1 Fukushima Utd
16/04 Fukushima Utd 1 - 1 Sagamihara
31/07 Sagamihara 1 - 0 Fukushima Utd
03/04 Fukushima Utd 0 - 1 Sagamihara
- PHONG ĐỘ SC SAGAMIHARA
17/06 Fukushima Utd 2 - 2 Sagamihara
10/06 Sagamihara 2 - 5 Ryukyu
02/06 Fujieda MYFC 2 - 1 Sagamihara
19/05 Kagoshima 2 - 1 Sagamihara
06/05 Sagamihara 1 - 0 Grulla Morioka
- PHONG ĐỘ FUKUSHIMA UNITED FC
17/06 Fukushima Utd 2 - 2 Sagamihara
10/06 Gamba Osaka U23 1 - 1 Fukushima Utd
03/06 Fukushima Utd 0 - 0 Grulla Morioka
20/05 Azul Claro Numazu 0 - 0 Fukushima Utd
03/05 Fukushima Utd 1 - 0 Kataller Toyama
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Kagoshima United 13 8 3 2 24 13 4 1 2 13 10 4 2 0 11 3 11 27
2. Azul Claro Numazu 12 7 3 2 14 6 4 2 0 6 0 3 1 2 8 6 8 24
3. Gainare Tottori 14 7 3 4 19 17 4 0 3 10 12 3 3 1 9 5 2 24
4. FC Ryukyu 13 6 4 3 25 18 3 3 0 11 7 3 1 3 14 11 7 22
5. Fukushima United FC 13 5 6 2 13 11 4 3 0 9 4 1 3 2 4 7 2 21
6. Yokohama SCC 13 5 5 3 24 18 3 4 0 12 6 2 1 3 12 12 6 20
7. Cerezo Osaka U23 13 5 5 3 18 13 2 3 1 7 5 3 2 2 11 8 5 20
8. Blaublitz Akita 14 6 2 6 13 11 3 1 2 5 3 3 1 4 8 8 2 20
9. Gamba Osaka U23 14 5 4 5 23 21 4 2 1 16 10 1 2 4 7 11 2 19
10. Thespa Kusatsu 13 5 4 4 14 14 4 1 2 9 7 1 3 2 5 7 0 19
11. Fujieda MYFC 13 5 1 7 15 17 3 1 3 6 6 2 0 4 9 11 -2 16
12. Grulla Morioka 13 4 2 7 14 20 4 1 2 12 12 0 1 5 2 8 -6 14
13. SC Sagamihara 12 3 4 5 20 22 2 1 2 8 11 1 3 3 12 11 -2 13
14. Kataller Toyama 13 4 1 8 18 24 3 1 3 12 11 1 0 5 6 13 -6 13
15. AC Nagano Parceiro 13 2 6 5 14 20 1 3 2 7 8 1 3 3 7 12 -6 12
16. FC Tokyo U23 13 3 3 7 14 20 2 2 3 8 8 1 1 4 6 12 -6 12
17. Giravanz Kitakyushu 13 2 2 9 8 25 0 0 6 3 16 2 2 3 5 9 -17 8

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 NHẬT BẢN

Thứ 7, ngày 01/09
11h00 Kataller Toyama vs FC Tokyo U23
C.Nhật, ngày 02/09
11h00 Thespa Kusatsu vs Gamba Osaka U23
11h00 Fujieda MYFC vs FC Ryukyu
11h00 Yokohama SCC vs Kagoshima United
11h00 Gainare Tottori vs SC Sagamihara
11h00 Blaublitz Akita vs Grulla Morioka
11h00 Azul Claro Numazu vs Giravanz Kitakyushu
11h00 Fukushima United FC vs Cerezo Osaka U23
BÌNH LUẬN: