`

KẾT QUẢ TRẬN ĐẤU SC SAGAMIHARA vs BLAUBLITZ AKITA

Hạng 3 Nhật Bản, vòng 27

SC Sagamihara

FT

1 - 1

(1-0)

Blaublitz Akita


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
SC Sagamihara: 0%
Hòa: 60%
Blaublitz Akita: 40%
14/10 Sagamihara 1 - 1 Blaublitz Akita
25/06 Blaublitz Akita 1 - 0 Sagamihara
06/11 Blaublitz Akita 2 - 1 Sagamihara
08/05 Sagamihara 2 - 2 Blaublitz Akita
23/11 Blaublitz Akita 2 - 2 Sagamihara
- PHONG ĐỘ SC SAGAMIHARA
23/06 Sagamihara 1 - 0 FC Tokyo U23
17/06 Fukushima Utd 2 - 2 Sagamihara
10/06 Sagamihara 2 - 5 Ryukyu
02/06 Fujieda MYFC 2 - 1 Sagamihara
19/05 Kagoshima 2 - 1 Sagamihara
- PHONG ĐỘ BLAUBLITZ AKITA
16/06 Fujieda MYFC 0 - 1 Blaublitz Akita
10/06 Blaublitz Akita 0 - 0 FC Tokyo U23
02/06 Gainare Tottori 2 - 0 Blaublitz Akita
27/05 Blaublitz Akita 0 - 1 VONDS Ichihara
20/05 Blaublitz Akita 1 - 2 Nagano Parceiro
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Kagoshima United 13 8 3 2 24 13 4 1 2 13 10 4 2 0 11 3 11 27
2. FC Ryukyu 14 7 4 3 26 18 4 3 0 12 7 3 1 3 14 11 8 25
3. Azul Claro Numazu 13 7 3 3 14 7 4 2 0 6 0 3 1 3 8 7 7 24
4. Gainare Tottori 14 7 3 4 19 17 4 0 3 10 12 3 3 1 9 5 2 24
5. Fukushima United FC 13 5 6 2 13 11 4 3 0 9 4 1 3 2 4 7 2 21
6. Yokohama SCC 14 5 5 4 24 19 3 4 1 12 7 2 1 3 12 12 5 20
7. Cerezo Osaka U23 14 5 5 4 19 15 2 3 2 8 7 3 2 2 11 8 4 20
8. Blaublitz Akita 14 6 2 6 13 11 3 1 2 5 3 3 1 4 8 8 2 20
9. Gamba Osaka U23 14 5 4 5 23 21 4 2 1 16 10 1 2 4 7 11 2 19
10. Thespa Kusatsu 13 5 4 4 14 14 4 1 2 9 7 1 3 2 5 7 0 19
11. Fujieda MYFC 14 6 1 7 17 18 3 1 3 6 6 3 0 4 11 12 -1 19
12. Grulla Morioka 14 5 2 7 17 21 4 1 2 12 12 1 1 5 5 9 -4 17
13. SC Sagamihara 13 4 4 5 21 22 3 1 2 9 11 1 3 3 12 11 -1 16
14. AC Nagano Parceiro 14 3 6 5 15 20 1 3 2 7 8 2 3 3 8 12 -5 15
15. Kataller Toyama 14 4 1 9 19 27 3 1 4 13 14 1 0 5 6 13 -8 13
16. FC Tokyo U23 14 3 3 8 14 21 2 2 3 8 8 1 1 5 6 13 -7 12
17. Giravanz Kitakyushu 13 2 2 9 8 25 0 0 6 3 16 2 2 3 5 9 -17 8

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 NHẬT BẢN

Thứ 7, ngày 13/10
11h00 Fujieda MYFC vs Gamba Osaka U23
11h00 SC Sagamihara vs Giravanz Kitakyushu
11h00 FC Ryukyu vs Fukushima United FC
C.Nhật, ngày 14/10
11h00 Grulla Morioka vs Kataller Toyama
11h00 Thespa Kusatsu vs Azul Claro Numazu
11h00 AC Nagano Parceiro vs Yokohama SCC
11h00 Gainare Tottori vs Kagoshima United
11h00 FC Tokyo U23 vs Blaublitz Akita
BÌNH LUẬN: