`

KẾT QUẢ TRẬN ĐẤU RUCH CHORZOW vs BYTOVIA BYTOW

Hạng 2 Ba Lan, vòng 20

Ruch Chorzow

M. Majewski (42')
M. Stasiak (O.g 3')

FT

2 - 0

(2-0)

Bytovia Bytow


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Ruch Chorzow: 50%
Hòa: 0%
Bytovia Bytow: 50%
04/03 Ruch Chorzow 2 - 0 Bytovia
13/08 Bytovia 2 - 1 Ruch Chorzow
- PHONG ĐỘ RUCH CHORZOW
20/04 Ruch Chorzow 0 - 6 Pogon Siedlce
16/04 Gornik Leczna 0 - 0 Ruch Chorzow
11/04 Ruch Chorzow 1 - 1 Chojniczanka
07/04 Ruch Chorzow 0 - 0 Olimpia Grudz.
31/03 GKS Tychy 2 - 0 Ruch Chorzow
- PHONG ĐỘ BYTOVIA BYTOW
21/04 Bytovia 1 - 0 Rakow Czestochowa
15/04 Puszcza Nie. 2 - 0 Bytovia
11/04 Bytovia 2 - 1 Gornik Leczna
07/04 Bytovia 0 - 2 Miedz Legnica
31/03 Pogon Siedlce 1 - 1 Bytovia
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Miedz Legnica 27 13 10 4 36 21 6 6 1 19 11 7 4 3 17 10 15 49
2. GKS Katowice 26 14 4 8 38 28 6 2 5 16 14 8 2 3 22 14 10 46
3. Wigry Suwalki 27 13 6 8 30 26 7 2 5 15 14 6 4 3 15 12 4 45
4. Chojniczanka Chojnice 26 12 8 6 34 21 5 4 3 17 11 7 4 3 17 10 13 44
5. Stal Mielec 26 12 7 7 38 30 6 4 4 23 18 6 3 3 15 12 8 43
6. Chrobry Glogow 26 12 7 7 36 29 7 4 3 22 15 5 3 4 14 14 7 43
7. Odra Opole 27 10 8 9 31 30 7 4 2 16 10 3 4 7 15 20 1 38
8. GKS Tychy 26 10 7 9 30 34 8 4 2 21 15 2 3 7 9 19 -4 37
9. Rakow Czestochowa 26 10 6 10 39 34 3 5 5 17 18 7 1 5 22 16 5 36
10. Podbeskidzie Bielsko-Biala 27 8 12 7 27 28 6 5 3 14 9 2 7 4 13 19 -1 36
11. Zaglebie Sosnowiec 26 9 8 9 31 28 8 1 4 20 12 1 7 5 11 16 3 35
12. Puszcza Niepolomice 26 8 8 10 30 32 6 3 3 19 13 2 5 7 11 19 -2 32
13. Pogon Siedlce 26 8 8 10 35 38 1 6 5 10 17 7 2 5 25 21 -3 32
14. Bytovia Bytow 26 8 7 11 27 32 6 3 4 17 15 2 4 7 10 17 -5 31
15. Ruch Chorzow 26 7 5 14 28 38 5 4 5 17 20 2 1 9 11 18 -10 26
16. Olimpia Grudziadz 26 6 7 13 16 26 4 3 6 8 10 2 4 7 8 16 -10 25
17. OKS Stomil Olsztyn 26 7 3 16 27 41 6 1 6 17 14 1 2 10 10 27 -14 24
18. Gornik Leczna 26 4 9 13 18 35 3 4 5 11 16 1 5 8 7 19 -17 21

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 BA LAN

Thứ 7, ngày 03/03
00h15 Pogon Siedlce 0 - 0 Zaglebie Sosnowiec
02h45 Miedz Legnica 3 - 1 Odra Opole
20h00 Puszcza Niepolomice Hoãn GKS Katowice
22h00 Chojniczanka Chojnice Hoãn Rakow Czestochowa
22h59 GKS Tychy 2 - 1 Chrobry Glogow
22h59 Olimpia Grudziadz Hoãn Stal Mielec
22h59 Gornik Leczna 0 - 1 Wigry Suwalki
23h45 Podbeskidzie Bielsko-Biala 1 - 0 OKS Stomil Olsztyn
C.Nhật, ngày 04/03
22h59 Ruch Chorzow 2 - 0 Bytovia Bytow
BÌNH LUẬN: