`

KẾT QUẢ TRẬN ĐẤU RODA JC vs NAC BREDA

VĐQG Hà Lan, vòng 8

Roda JC

A. Auassar (90+1')

FT

1 - 0

(0-0)

NAC Breda


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Roda JC: 40%
Hòa: 0%
NAC Breda: 60%
14/10 Roda JC 1 - 0 NAC Breda
31/05 NAC Breda 0 - 1 Roda JC
29/05 Roda JC 0 - 1 NAC Breda
09/02 NAC Breda 2 - 0 Roda JC
15/09 Roda JC 1 - 5 NAC Breda
- PHONG ĐỘ RODA JC
14/10 Roda JC 1 - 0 NAC Breda
01/10 Sparta Rotterdam 1 - 2 Roda JC
24/09 Heracles Almelo 2 - 1 Roda JC
17/09 Roda JC 1 - 3 Willem II
10/09 Utrecht 2 - 0 Roda JC
- PHONG ĐỘ NAC BREDA
14/10 Roda JC 1 - 0 NAC Breda
30/09 NAC Breda 0 - 1 ADO Den Haag
24/09 Feyenoord 0 - 2 NAC Breda
17/09 NAC Breda 2 - 1 Groningen
10/09 AZ Alkmaar 2 - 1 NAC Breda
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. PSV Eindhoven 8 7 0 1 26 8 4 0 0 10 2 3 0 1 16 6 18 21
2. AFC Ajax 8 5 1 2 19 6 3 0 1 11 3 2 1 1 8 3 13 16
3. Feyenoord 8 5 1 2 16 6 2 1 1 7 3 3 0 1 9 3 10 16
4. Vitesse Arnhem 8 4 3 1 16 8 1 2 1 7 5 3 1 0 9 3 8 15
5. PEC Zwolle 8 4 3 1 13 10 4 0 0 11 5 0 3 1 2 5 3 15
6. SC Heerenveen 8 4 2 2 13 14 1 1 1 3 5 3 1 1 10 9 -1 14
7. AZ Alkmaar 8 4 1 3 11 12 2 0 2 4 7 2 1 1 7 5 -1 13
8. FC Utrecht 8 4 1 3 13 15 3 0 1 8 8 1 1 2 5 7 -2 13
9. VVV Venlo 8 3 3 2 12 11 1 1 2 6 8 2 2 0 6 3 1 12
10. Excelsior SBV 8 3 1 4 9 12 0 0 4 1 8 3 1 0 8 4 -3 10
11. ADO Den Haag 8 3 1 4 7 11 1 1 3 4 8 2 0 1 3 3 -4 10
12. Groningen 8 2 3 3 12 14 2 3 0 8 6 0 0 3 4 8 -2 9
13. Heracles Almelo 8 2 3 3 12 14 2 2 1 9 9 0 1 2 3 5 -2 9
14. NAC Breda 8 2 1 5 9 15 1 1 2 5 8 1 0 3 4 7 -6 7
15. FC Twente Enschede 8 2 0 6 9 12 2 0 1 7 3 0 0 5 2 9 -3 6
16. Roda JC 8 2 0 6 8 17 1 0 2 3 6 1 0 4 5 11 -9 6
17. Willem II 8 2 0 6 9 19 1 0 3 6 7 1 0 3 3 12 -10 6
18. Sparta Rotterdam 8 1 2 5 5 15 1 1 2 3 5 0 1 3 2 10 -10 5

LỊCH THI ĐẤU VĐQG HÀ LAN

Thứ 7, ngày 14/10
23h30 Roda JC 1 - 0 NAC Breda
23h30 AFC Ajax 4 - 0 Sparta Rotterdam
C.Nhật, ngày 15/10
01h45 Feyenoord 0 - 0 PEC Zwolle
01h45 FC Utrecht 3 - 1 SC Heerenveen
17h30 Heracles Almelo 1 - 1 Vitesse Arnhem
19h30 Groningen 1 - 1 AZ Alkmaar
19h30 VVV Venlo 2 - 5 PSV Eindhoven
19h30 Willem II 3 - 1 FC Twente Enschede
21h45 ADO Den Haag 1 - 2 Excelsior SBV
BÌNH LUẬN: