`

KẾT QUẢ TRẬN ĐẤU PARANA STC PR vs OESTE

Hạng 2 Brazil, vòng 33

Parana STC PR

FT

1 - 2

(1-0)

Oeste


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Parana STC PR: 20%
Hòa: 40%
Oeste: 40%
01/11 Parana/PR 1 - 2 Oeste/SP
15/07 Oeste/SP 2 - 0 Parana/PR
04/09 Oeste/SP 3 - 3 Parana/PR
28/05 Parana/PR 2 - 1 Oeste/SP
07/10 Parana/PR 1 - 1 Oeste/SP
- PHONG ĐỘ PARANA STC PR
14/06 Parana/PR 1 - 1 Cruzeiro/MG
11/06 Flamengo/RJ 2 - 0 Parana/PR
08/06 Parana/PR 1 - 0 Bahia/BA
05/06 Parana/PR 2 - 1 Fluminense/RJ
31/05 Vasco DG/RJ 1 - 0 Parana/PR
- PHONG ĐỘ OESTE
17/06 Oeste/SP 2 - 2 Criciuma/SC
10/06 Sampaio Correa/MA 2 - 0 Oeste/SP
06/06 Oeste/SP 0 - 0 Brasil Pelotas/RS
03/06 Ponte Preta/SP 1 - 1 Oeste/SP
26/05 Atletico/GO 2 - 2 Oeste/SP
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Fortaleza 11 8 2 1 20 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 14 26
2. Avai FC SC 11 6 3 2 19 8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 11 21
3. Figueirense 11 6 2 3 18 12 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 6 20
4. CSA-AL 11 6 2 3 17 12 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 5 20
5. Coritiba PR 11 5 3 3 12 11 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 18
6. Sao Bento 11 3 8 0 14 11 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 17
7. Vila Nova 11 4 4 3 9 8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 16
8. SC Paysandu Para 11 4 4 3 12 13 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 16
9. Guarani SP 11 4 3 4 14 12 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 15
10. Juventude 11 3 6 2 13 13 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 15
11. Sampaio Correa 11 4 2 5 12 13 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 14
12. Ponte Preta 11 4 2 5 10 12 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -2 14
13. Atletico Clube Goianiense 11 3 4 4 18 20 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -2 13
14. Oeste 11 2 6 3 12 15 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -3 12
15. Londrina PR 11 3 3 5 9 14 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -5 12
16. Goias 11 3 2 6 14 19 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -5 11
17. CRB AL 11 3 2 6 10 17 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -7 11
18. Brasil de Pelotas 11 2 4 5 10 13 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -3 10
19. Criciuma 11 2 3 6 12 16 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -4 9
20. Boa Esporte Clube 11 1 3 7 7 17 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -10 6

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 BRAZIL

Thứ 4, ngày 17/10
04h00 Avai FC SC vs Oeste
04h00 Fortaleza vs SC Paysandu Para
04h00 Boa Esporte Clube vs Guarani SP
04h00 Ponte Preta vs Figueirense
04h00 Vila Nova vs Juventude
04h00 Sao Bento vs Criciuma
04h00 Brasil de Pelotas vs Atletico Clube Goianiense
04h00 Sampaio Correa vs Londrina PR
04h00 CRB AL vs Goias
04h00 Coritiba PR vs CSA-AL
BÌNH LUẬN: