`

KẾT QUẢ TRẬN ĐẤU LEIOA vs BARAKALDO CF

Hạng 3 Tây Ban Nha, vòng 15

Leioa

FT

3 - 1

(2-1)

Barakaldo CF


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Leioa: 60%
Hòa: 0%
Barakaldo CF: 40%
18/11 Leioa 3 - 1 Barakaldo
30/04 Barakaldo 1 - 2 Leioa
03/12 Leioa 2 - 0 Barakaldo
05/03 Leioa 0 - 1 Barakaldo
17/10 Barakaldo 1 - 0 Leioa
- PHONG ĐỘ LEIOA
08/12 Leioa 1 - 3 Gernika
02/12 Leioa 0 - 1 Amorebieta
25/11 Arenas de Getxo 1 - 1 Leioa
18/11 Leioa 3 - 1 Barakaldo
12/11 Real Union 1 - 3 Leioa
- PHONG ĐỘ BARAKALDO CF
10/12 Barakaldo 2 - 1 Caudal
03/12 Burgos CF 0 - 0 Barakaldo
26/11 Barakaldo 1 - 1 Amorebieta
18/11 Leioa 3 - 1 Barakaldo
05/11 Barakaldo 1 - 1 Athletic Bilbao B
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
Bảng A
1. Fuenlabrada 7 4 3 0 14 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 10 15
2. CF Talavera de la Reina 7 3 3 1 10 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 12
3. CF Rayo Majadahonda 5 3 2 0 7 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 5 11
4. CD Guijuelo 7 2 4 1 12 10 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 10
5. Atletico de Madrid B 7 2 4 1 8 9 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 10
6. Ponferradina 6 3 1 2 10 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 10
7. Deportivo La Coruna B 7 2 4 1 8 7 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 10
8. CD Artistico Navalcarnero 7 2 4 1 7 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 10
9. Real Madrid Castilla 5 2 3 0 8 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 5 9
10. G. Segoviana 5 2 2 1 5 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 8
11. Toledo 7 2 2 3 10 11 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 8
12. Real Valladol B 7 2 2 3 7 8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 8
13. AD Union Adarve 7 2 2 3 5 9 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -4 8
14. Celta vigo b 7 2 2 3 4 10 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -6 8
15. Pontevedra 7 0 6 1 8 9 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 6
16. UD San Sebastian Reyes 6 1 3 2 5 7 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -2 6
17. Rapido de Bouzas 2 0 2 0 1 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2
18. CD Vitoria(SPA) 1 0 1 0 1 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1
19. Arenas Club de Getxo 1 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1
20. G. Segoviana 2 0 1 1 1 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 1
21. Racing de Ferrol 5 0 1 4 3 8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -5 1
22. coruxo FC 5 0 1 4 1 11 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -10 1
23. Carceda 2 0 0 2 3 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -2 0
24. Real Zaragoza B 1 0 0 1 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -2 0
25. Ecija Balompie 1 0 0 1 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -3 0
Bảng B
1. SD Gernika 7 5 1 1 10 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 6 16
2. Sporting de Gijon B 7 5 0 2 13 8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 5 15
3. Racing Santander 7 4 2 1 8 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 14
4. SD Amorebieta 6 3 3 0 11 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 7 12
5. Athletic Bilbao B 6 3 3 0 8 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 5 12
6. Mirandes 6 4 0 2 10 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 12
7. Pena Sport 7 3 3 1 8 7 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 12
8. Real Sociedad B 6 3 2 1 6 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 11
9. CD Izarra 7 3 2 2 7 10 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -3 11
10. CD Tudelano 7 3 1 3 9 9 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 10
11. UD Logrones 7 2 2 3 6 7 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 8
12. Leioa 5 2 1 2 8 7 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 7
13. Barakaldo CF 6 1 3 2 5 7 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -2 6
14. Burgos CF 6 1 2 3 5 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 5
15. Arenas Club de Getxo 5 0 4 1 5 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 4
16. Real Union Irun 7 1 1 5 5 13 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -8 4
17. Osasuna B 7 1 0 6 4 12 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -8 3
18. CD Lealtad 6 0 2 4 4 9 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -5 2
19. Caudal 7 0 2 5 4 13 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -9 2
Bảng C
1. UE Cornella 6 5 0 1 11 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 7 15
2. Mallorca 7 3 4 0 8 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 5 13
3. Atletico Saguntino 7 4 1 2 10 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 13
4. Ontinyent CF 6 3 3 0 6 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 12
5. Villarreal B 7 2 5 0 4 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 11
6. Formentera 6 3 2 1 6 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 11
7. Valencia CF Mestalla 6 2 3 1 10 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 9
8. CF Badalona 7 2 3 2 7 7 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 9
9. UE Llagostera 6 2 2 2 3 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 8
10. Sabadell 7 1 5 1 4 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 8
11. Elche 7 1 4 2 5 7 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -2 7
12. CD Ebro 6 1 4 1 6 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 7
13. Hercules 6 1 4 1 5 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 7
14. UE Olot 7 1 4 2 6 8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -2 7
15. CF Peralada 7 2 1 4 5 7 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -2 7
16. SCR Pena Deportiva 7 1 3 3 3 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -2 6
17. CD Alcoyano 6 1 2 3 2 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -4 5
18. Baleares 7 0 3 4 4 9 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -5 3
19. Lleida 7 0 3 4 2 9 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -7 3
Bảng D
1. Real Murcia 6 4 2 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 14
2. Recreativo Huelva 7 4 1 2 6 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 13
3. UD Marbella 6 4 0 2 8 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 12
4. FC Cartagena 6 3 2 1 6 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 11
5. Villanovense 7 3 2 2 4 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -2 11
6. Extremadura 7 3 2 2 11 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 6 11
7. Ejido 7 2 4 1 10 7 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 10
8. C.D. San Fernando Isleno 6 3 1 2 9 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 10
9. UCAM Murcia 7 2 3 2 6 7 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 9
10. Jumilla 6 2 2 2 7 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 8
11. Badajoz 7 2 2 3 9 9 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 8
12. Granada CF B 5 1 4 0 5 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 7
13. Cordoba B 6 2 1 3 6 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 7
14. UD Melilla 7 2 1 4 4 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -2 7
15. Real Balompedica Linense 7 1 3 3 8 11 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -3 6
16. Las Palmas Atletico 6 2 0 4 10 11 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 6
17. Merida AD 6 1 3 2 4 8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -4 6
18. Real Betis B 6 1 2 3 9 12 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -3 5
19. Lorca Deportiva FC 6 1 1 4 7 12 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -5 4

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 TÂY BAN NHA

Thứ 7, ngày 18/11
22h00 Leioa 3 - 1 Barakaldo CF
22h00 CD Lealtad 1 - 1 Pena Sport
22h59 Osasuna B 1 - 2 Racing Santander
C.Nhật, ngày 19/11
00h00 Villarreal B 0 - 0 Sabadell
00h00 Real Madrid Castilla 1 - 1 Toledo
00h00 Valencia CF Mestalla 3 - 0 Lleida
00h30 Real Sociedad B 0 - 1 SD Gernika
17h00 Lorca Deportiva FC 3 - 2 Las Palmas Atletico
17h30 Real Betis B 3 - 3 Jumilla
18h00 Formentera 1 - 1 UE Olot
18h00 UE Llagostera 0 - 0 SCR Pena Deportiva
18h00 CD Ebro 2 - 2 CF Badalona
18h00 UD Melilla 0 - 1 Merida AD
18h00 Mallorca 2 - 0 Elche
18h00 CD Tudelano 1 - 0 Sporting de Gijon B
18h00 Ontinyent CF 0 - 0 Baleares
18h00 Real Valladol B 1 - 2 UD San Sebastian Reyes
22h30 Racing de Ferrol 0 - 1 Fuenlabrada
22h30 CD Artistico Navalcarnero 2 - 1 G. Segoviana
22h59 Ponferradina 1 - 2 Celta vigo b
22h59 Deportivo La Coruna B 3 - 0 Atletico de Madrid B
22h59 CF Talavera de la Reina 2 - 0 AD Union Adarve
22h59 Recreativo Huelva 1 - 0 UD Marbella
22h59 Real Balompedica Linense 3 - 3 Granada CF B
22h59 CD Guijuelo 3 - 3 Pontevedra
22h59 UD Logrones 1 - 2 Mirandes
22h59 Burgos CF 1 - 1 Athletic Bilbao B
22h59 Ejido 2 - 0 Cordoba B
22h59 Badajoz 0 - 0 FC Cartagena
22h59 CD Alcoyano 0 - 2 CF Peralada
22h59 Real Union Irun 2 - 2 Arenas Club de Getxo
23h30 Extremadura 0 - 1 Real Murcia
23h30 UCAM Murcia 0 - 0 Villanovense
Thứ 2, ngày 20/11
00h00 Hercules 1 - 2 Atletico Saguntino
00h30 Caudal 1 - 1 CD Izarra
BÌNH LUẬN: