`

KẾT QUẢ TRẬN ĐẤU GUILLERMO BROWN vs ATLETICO RAFAELA

Hạng 2 Argentina, vòng 13

Guillermo Brown

M. Rojo (14')

FT

1 - 3

(1-1)

Atletico Rafaela

(86') M. Casa
(56') M. Albertengo
(PEN 8') G. Klusener


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Guillermo Brown: 0%
Hòa: 0%
Atletico Rafaela: 100%
05/02 Guillermo 1 - 3 Atletico Rafaela
- PHONG ĐỘ GUILLERMO BROWN
19/02 Guillermo 1 - 2 Quilmes
15/02 Boca Unidos 2 - 0 Guillermo
05/02 Guillermo 1 - 3 Atletico Rafaela
11/12 Deportivo Moron 1 - 0 Guillermo
04/12 Guillermo 3 - 1 CA Mitre Salta
- PHONG ĐỘ ATLETICO RAFAELA
19/02 Ferro Carril Oeste 0 - 2 Atletico Rafaela
11/02 Atletico Rafaela 2 - 3 Brown de Adrogue
05/02 Guillermo 1 - 3 Atletico Rafaela
11/12 Atletico Rafaela 4 - 1 Flandria
04/12 Agropecuario AAC 1 - 3 Atletico Rafaela
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Atletico Rafaela 15 8 4 3 26 11 3 2 2 12 6 5 2 1 14 5 15 28
2. Agropecuario de Carlos Casares 14 8 1 5 23 17 5 1 1 12 5 3 0 4 11 12 6 25
3. Villa Dalmine 14 7 4 3 17 9 6 1 0 12 2 1 3 3 5 7 8 25
4. Almagro 15 6 5 4 18 11 4 2 2 11 6 2 3 2 7 5 7 23
5. Aldosivi Mar del Plata 13 6 5 2 16 10 3 2 1 9 5 3 3 1 7 5 6 23
6. Juventud U.Gualeguaychu 15 6 5 4 12 14 5 3 0 11 4 1 2 4 1 10 -2 23
7. Deportivo Moron 15 5 7 3 13 12 3 2 2 6 6 2 5 1 7 6 1 22
8. CA Brown Adrogue 14 6 4 4 18 11 4 1 2 11 4 2 3 2 7 7 7 22
9. San Martin Tucuman 15 4 9 2 12 12 2 5 1 6 6 2 4 1 6 6 0 21
10. Gimnasia Jujuy 14 4 8 2 10 6 3 2 2 6 4 1 6 0 4 2 4 20
11. Sarmiento Junin 14 5 5 4 19 18 3 3 1 9 6 2 2 3 10 12 1 20
12. Club Atletico Guemes 14 5 5 4 12 12 5 1 1 8 3 0 4 3 4 9 0 20
13. Deportivo Riestra 14 5 4 5 16 13 3 2 2 9 6 2 2 3 7 7 3 19
14. Instituto 15 5 4 6 9 13 4 4 0 8 3 1 0 6 1 10 -4 19
15. Quilmes 15 4 6 5 10 14 2 3 2 3 5 2 3 3 7 9 -4 18
16. Guillermo Brown 14 5 2 7 17 16 4 1 2 15 7 1 1 5 2 9 1 17
17. Estudiantes de San Luis 14 3 8 3 11 10 3 4 0 8 3 0 4 3 3 7 1 17
18. Nueva Chicago 14 3 8 3 10 12 2 4 1 7 6 1 4 2 3 6 -2 17
19. Los Andes 14 3 7 4 8 10 1 6 0 5 4 2 1 4 3 6 -2 16
20. All Boys 13 4 2 7 11 17 4 1 1 9 2 0 1 6 2 15 -6 14
21. Santa Marina Tandil 13 3 5 5 13 16 3 3 1 8 6 0 2 4 5 10 -3 14
22. Independiente Rivadavia 14 2 7 5 10 14 2 3 2 5 5 0 4 3 5 9 -4 13
23. Boca Unidos 15 3 4 8 12 23 2 2 3 8 10 1 2 5 4 13 -11 13
24. Flandria 14 2 4 8 15 25 1 3 3 9 11 1 1 5 6 14 -10 10
25. Ferrol Carril Oeste 13 2 3 8 6 18 2 2 3 5 7 0 1 5 1 11 -12 9

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 ARGENTINA

Thứ 7, ngày 03/02
06h00 Ferrol Carril Oeste 0 - 0 Club Atletico Guemes
07h00 Juventud U.Gualeguaychu 2 - 2 Sarmiento Junin
07h10 Instituto 1 - 1 Villa Dalmine
07h30 Independiente Rivadavia 1 - 1 All Boys
C.Nhật, ngày 04/02
03h00 CA Brown Adrogue 0 - 1 Deportivo Moron
03h00 Flandria 0 - 1 Boca Unidos
03h05 Nueva Chicago 1 - 0 Deportivo Riestra
05h05 Almagro 0 - 0 Gimnasia Jujuy
06h30 Santa Marina Tandil 0 - 0 Estudiantes de San Luis
Thứ 2, ngày 05/02
03h00 Guillermo Brown 1 - 3 Atletico Rafaela
04h00 San Martin Tucuman 1 - 0 Los Andes
Thứ 3, ngày 06/02
07h05 Agropecuario de Carlos Casares 1 - 1 Quilmes
BÌNH LUẬN: