`

KẾT QUẢ TRẬN ĐẤU GKS TYCHY vs WIGRY SUWALKI

Hạng 2 Ba Lan, vòng 18

GKS Tychy

FT

0 - 3

(0-2)

Wigry Suwalki

(60') S. Pilipchuk
(33') P. Klimala
(24') P. Klimala


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
GKS Tychy: 40%
Hòa: 20%
Wigry Suwalki: 40%
18/11 GKS Tychy 0 - 3 Wigry Suwalki
31/07 Wigry Suwalki 1 - 2 GKS Tychy
01/04 Wigry Suwalki 1 - 0 GKS Tychy
03/09 GKS Tychy 2 - 1 Wigry Suwalki
25/04 GKS Tychy 1 - 1 Wigry Suwalki
- PHONG ĐỘ GKS TYCHY
25/11 Stal Mielec 3 - 0 GKS Tychy
18/11 GKS Tychy 0 - 3 Wigry Suwalki
12/11 GKS Tychy 1 - 1 Zaglebie Sosno
04/11 Odra Opole 1 - 0 GKS Tychy
28/10 GKS Tychy 1 - 0 Katowice
- PHONG ĐỘ WIGRY SUWALKI
26/11 Wigry Suwalki 1 - 0 Olimpia Grudz.
23/11 Ruch Chorzow 2 - 2 Wigry Suwalki
18/11 GKS Tychy 0 - 3 Wigry Suwalki
04/11 Wigry Suwalki 3 - 0 Podbeskidzie
21/10 Wigry Suwalki 2 - 2 Bytovia
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Chojniczanka Chojnice 19 10 5 4 28 13 4 4 1 15 6 6 1 3 13 7 15 35
2. Odra Opole 19 10 4 5 26 20 7 2 1 15 8 3 2 4 11 12 6 34
3. Rakow Czestochowa 19 9 5 5 34 23 3 4 3 16 14 6 1 2 18 9 11 32
4. Miedz Legnica 19 8 7 4 24 18 3 5 1 12 9 5 2 3 12 9 6 31
5. Stal Mielec 19 9 4 6 28 23 5 2 3 17 12 4 2 3 11 11 5 31
6. Chrobry Glogow 19 8 6 5 22 19 4 4 2 13 9 4 2 3 9 10 3 30
7. GKS Katowice 19 8 4 7 27 24 4 2 4 13 11 4 2 3 14 13 3 28
8. Puszcza Niepolomice 19 7 5 7 26 25 5 1 3 16 12 2 4 4 10 13 1 26
9. Wigry Suwalki 18 7 5 6 22 21 4 2 4 11 12 3 3 2 11 9 1 26
10. Zaglebie Sosnowiec 19 6 7 6 25 23 6 1 3 17 10 0 6 3 8 13 2 25
11. Bytovia Bytow 19 6 6 7 22 22 4 3 3 14 12 2 3 4 8 10 0 24
12. Podbeskidzie Bielsko-Biala 19 6 6 7 23 27 5 1 3 12 8 1 5 4 11 19 -4 24
13. Pogon Siedlce 19 6 6 7 24 30 1 4 4 8 14 5 2 3 16 16 -6 24
14. Ruch Chorzow 19 6 2 11 25 27 4 2 3 14 11 2 0 8 11 16 -2 20
15. GKS Tychy 19 5 5 9 19 30 4 3 2 12 12 1 2 7 7 18 -11 20
16. Olimpia Grudziadz 19 5 4 10 11 19 3 2 4 6 7 2 2 6 5 12 -8 19
17. OKS Stomil Olsztyn 18 6 1 11 22 32 5 0 4 13 9 1 1 7 9 23 -10 19
18. Gornik Leczna 19 4 6 9 16 28 3 2 4 10 14 1 4 5 6 14 -12 18

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 BA LAN

Thứ 7, ngày 18/11
00h00 OKS Stomil Olsztyn 0 - 1 Bytovia Bytow
00h00 Podbeskidzie Bielsko-Biala 1 - 0 Chrobry Glogow
02h45 Ruch Chorzow 1 - 2 Stal Mielec
22h00 Chojniczanka Chojnice 1 - 1 Puszcza Niepolomice
22h00 Olimpia Grudziadz 0 - 0 Zaglebie Sosnowiec
22h59 GKS Tychy 0 - 3 Wigry Suwalki
22h59 Pogon Siedlce 1 - 1 GKS Katowice
C.Nhật, ngày 19/11
18h00 Gornik Leczna 0 - 3 Odra Opole
Thứ 2, ngày 20/11
01h15 Miedz Legnica 1 - 1 Rakow Czestochowa
BÌNH LUẬN: