`

KẾT QUẢ TRẬN ĐẤU FK MAS TABORSKO vs TRINEC

Hạng 2 Séc, vòng 11

FK MAS Taborsko

M. Mrsic (73')

FT

1 - 0

(0-0)

Trinec


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
FK MAS Taborsko: 60%
Hòa: 0%
Trinec: 40%
14/10 Taborsko 1 - 0 Fotbal Trinec
11/03 Fotbal Trinec 2 - 0 Taborsko
27/08 Taborsko 3 - 2 Fotbal Trinec
02/05 Fotbal Trinec 2 - 0 Taborsko
17/10 Taborsko 5 - 1 Fotbal Trinec
- PHONG ĐỘ FK MAS TABORSKO
14/10 Taborsko 1 - 0 Fotbal Trinec
30/09 Taborsko 0 - 3 Pardubice
25/09 Znojmo 2 - 1 Taborsko
19/09 Taborsko 3 - 4 Teplice
16/09 Taborsko 2 - 1 Usti & Labem
- PHONG ĐỘ TRINEC
14/10 Taborsko 1 - 0 Fotbal Trinec
30/09 Fotbal Trinec 2 - 1 Znojmo
23/09 MFK Vitkovice 2 - 3 Fotbal Trinec
20/09 Slavia Praha 5 - 1 Fotbal Trinec
16/09 Fotbal Trinec 3 - 3 Opava
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Opava 11 6 4 1 30 16 4 2 0 15 7 2 2 1 15 9 14 22
2. Dynamo Ceske Budejovice 11 6 4 1 21 7 3 2 0 14 3 3 2 1 7 4 14 22
3. Pardubice 11 7 0 4 16 8 5 0 1 11 4 2 0 3 5 4 8 21
4. Trinec 11 6 2 3 16 10 3 2 0 9 5 3 0 3 7 5 6 20
5. Olymp.Hradec Kralove 11 5 5 1 17 12 1 4 0 6 5 4 1 1 11 7 5 20
6. SC Znojmo 11 5 3 3 14 16 3 1 1 8 7 2 2 2 6 9 -2 18
7. Marila Pribram 11 5 2 4 15 12 3 1 2 9 8 2 1 2 6 4 3 17
8. Hradec Kralove 11 4 5 2 15 13 3 1 1 9 6 1 4 1 6 7 2 17
9. FK Graffin Vlasim 11 5 1 5 17 17 4 0 2 11 7 1 1 3 6 10 0 16
10. Viktoria Zizkov 11 3 4 4 18 18 1 2 2 8 8 2 2 2 10 10 0 13
11. FK MAS Taborsko 11 3 4 4 15 17 3 1 2 8 8 0 3 2 7 9 -2 13
12. FK Banik Sokolov 11 3 2 6 13 17 1 1 3 7 10 2 1 3 6 7 -4 11
13. Usti nad Labem 11 2 2 7 12 22 2 1 3 9 13 0 1 4 3 9 -10 8
14. Frydek-Mistek 11 1 4 6 7 15 1 3 2 4 6 0 1 4 3 9 -8 7
15. Vitkovice 11 1 4 6 8 26 1 3 2 5 6 0 1 4 3 20 -18 7
16. SK Slovan Varnsdorf 11 0 6 5 11 19 0 2 3 3 6 0 4 2 8 13 -8 6

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 SÉC

Thứ 6, ngày 13/10
20h30 Vitkovice 1 - 0 Marila Pribram
22h59 Usti nad Labem 0 - 3 Viktoria Zizkov
Thứ 7, ngày 14/10
15h15 Pardubice 2 - 0 FK Graffin Vlasim
20h00 Frydek-Mistek 0 - 0 Hradec Kralove
20h30 FK MAS Taborsko 1 - 0 Trinec
22h59 Opava 3 - 3 SK Slovan Varnsdorf
C.Nhật, ngày 15/10
18h00 SC Znojmo 1 - 1 Dynamo Ceske Budejovice
20h00 FK Banik Sokolov 1 - 3 Olymp.Hradec Kralove
BÌNH LUẬN: