`

KẾT QUẢ TRẬN ĐẤU FK MAS TABORSKO vs TRINEC

Hạng 2 Séc, vòng 11

FK MAS Taborsko

FT

1 - 0

(0-0)

Trinec


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
FK MAS Taborsko: 40%
Hòa: 0%
Trinec: 60%
28/04 Fotbal Trinec 5 - 1 Taborsko
14/10 Taborsko 1 - 0 Fotbal Trinec
11/03 Fotbal Trinec 2 - 0 Taborsko
27/08 Taborsko 3 - 2 Fotbal Trinec
02/05 Fotbal Trinec 2 - 0 Taborsko
- PHONG ĐỘ FK MAS TABORSKO
20/06 Teplice 3 - 0 Taborsko
25/05 Taborsko 0 - 2 Hradec Kralove
20/05 Varnsdorf 1 - 1 Taborsko
16/05 Taborsko 2 - 0 Vik.Zizkov
13/05 C. Budejovice 1 - 1 Taborsko
- PHONG ĐỘ TRINEC
22/06 Gornik Zabrze 0 - 0 Fotbal Trinec
25/05 Fotbal Trinec 2 - 2 Varnsdorf
20/05 C. Budejovice 0 - 0 Fotbal Trinec
16/05 Fotbal Trinec 0 - 1 Sellier&Bellot Vlasim
13/05 Vik.Zizkov 0 - 4 Fotbal Trinec
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Opava 30 18 9 3 76 33 10 5 0 41 13 8 4 3 35 20 43 63
2. Marila Pribram 30 18 4 8 56 32 12 1 2 33 15 6 3 6 23 17 24 58
3. Pardubice 30 16 3 11 44 30 11 0 4 29 14 5 3 7 15 16 14 51
4. Hradec Kralove 30 14 8 8 50 36 9 2 4 31 18 5 6 4 19 18 14 50
5. Trinec 30 12 11 7 42 30 6 8 1 23 14 6 3 6 19 16 12 47
6. Dynamo Ceske Budejovice 30 11 11 8 44 33 6 6 3 27 15 5 5 5 17 18 11 44
7. FK Banik Sokolov 30 12 5 13 34 39 7 2 6 20 17 5 3 7 14 22 -5 41
8. FK Graffin Vlasim 30 11 5 14 42 49 7 2 6 28 26 4 3 8 14 23 -7 38
9. SC Znojmo 30 10 7 13 36 49 7 3 5 21 20 3 4 8 15 29 -13 37
10. Usti nad Labem 30 10 6 14 37 47 7 4 4 24 19 3 2 10 13 28 -10 36
11. SK Slovan Varnsdorf 30 8 11 11 40 46 6 4 5 21 19 2 7 6 19 27 -6 35
12. Viktoria Zizkov 30 10 5 15 42 52 5 2 8 17 22 5 3 7 25 30 -10 35
13. Olymp.Hradec Kralove 30 8 10 12 33 45 3 8 4 17 20 5 2 8 16 25 -12 34
14. FK MAS Taborsko 30 8 9 13 36 46 7 2 6 18 17 1 7 7 18 29 -10 33
15. Vitkovice 30 7 9 14 35 52 6 5 4 26 16 1 4 10 9 36 -17 30
16. Frydek-Mistek 30 6 9 15 26 54 3 7 5 14 18 3 2 10 12 36 -28 27

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 SÉC

Thứ 6, ngày 13/10
20h30 Vitkovice 1 - 0 Marila Pribram
22h59 Usti nad Labem 0 - 3 Viktoria Zizkov
Thứ 7, ngày 14/10
15h15 Pardubice 2 - 0 FK Graffin Vlasim
20h00 Frydek-Mistek 0 - 0 Hradec Kralove
20h30 FK MAS Taborsko 1 - 0 Trinec
22h59 Opava 3 - 3 SK Slovan Varnsdorf
C.Nhật, ngày 15/10
18h00 SC Znojmo 1 - 1 Dynamo Ceske Budejovice
20h00 FK Banik Sokolov 1 - 3 Olymp.Hradec Kralove
BÌNH LUẬN: