`

KẾT QUẢ TRẬN ĐẤU FC TORPEDO MINSK vs SLUTSKSAKHAR SLUTSK

VĐQG Belarus, vòng 7

FC Torpedo Minsk

FT

0 - 2

(0-0)

Slutsksakhar Slutsk


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
FC Torpedo Minsk: 40%
Hòa: 20%
Slutsksakhar Slutsk: 40%
11/05 FK Minsk 0 - 2 FK Slutsk
10/09 FK Minsk 1 - 1 FK Slutsk
06/05 FK Slutsk 2 - 0 FK Minsk
30/10 FK Slutsk 0 - 1 FK Minsk
15/06 FK Minsk 5 - 2 FK Slutsk
- PHONG ĐỘ FC TORPEDO MINSK
16/06 FK Gorodeya 1 - 2 FK Minsk
12/06 FK Minsk 0 - 1 Isloch
01/06 Dinamo Minsk 1 - 0 FK Minsk
26/05 FK Minsk 6 - 1 Torpedo-MAZ Minsk
20/05 Dnepr Mogilev 0 - 0 FK Minsk
- PHONG ĐỘ SLUTSKSAKHAR SLUTSK
16/06 Torpedo-MAZ Minsk 0 - 1 FK Slutsk
12/06 FK Slutsk 5 - 0 Dnepr Mogilev
03/06 Torpedo Zhodino 2 - 0 FK Slutsk
29/05 Vitebsk 2 - 0 FK Slutsk
23/05 FK Slutsk 1 - 1 Dinamo Brest
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. BATE Borisov 12 10 1 1 21 6 5 1 0 12 2 5 0 1 9 4 15 31
2. Dinamo Minsk 12 7 4 1 16 6 3 3 1 6 4 4 1 0 10 2 10 25
3. FK Vitebsk 12 7 3 2 16 8 5 0 1 9 2 2 3 1 7 6 8 24
4. Shakhter Soligorsk 12 7 3 2 15 5 5 1 1 11 2 2 2 1 4 3 10 24
5. Slutsksakhar Slutsk 12 6 3 3 16 9 2 2 0 8 2 4 1 3 8 7 7 21
6. Neman Grodno 12 6 3 3 13 10 2 2 3 5 7 4 1 0 8 3 3 21
7. FC Torpedo Zhodino 12 5 3 4 10 8 5 0 0 8 1 0 3 4 2 7 2 18
8. Dinamo Brest 12 3 7 2 15 15 2 3 0 9 6 1 4 2 6 9 0 16
9. FK Isloch Minsk 12 3 6 3 8 10 1 4 2 4 5 2 2 1 4 5 -2 15
10. FK Vigvam Smolevichy 12 3 4 5 10 11 2 2 1 6 5 1 2 4 4 6 -1 13
11. FC Torpedo Minsk 12 2 4 6 13 15 1 1 3 9 9 1 3 3 4 6 -2 10
12. Dnepr Mogilev 12 2 4 6 6 15 1 2 2 2 3 1 2 4 4 12 -9 10
13. Luch Minsk 12 2 3 7 8 19 1 2 4 5 11 1 1 3 3 8 -11 9
14. Torpedo-MAZ Minsk 12 1 4 7 4 16 1 2 3 2 4 0 2 4 2 12 -12 7
15. FK Gorodeya 12 1 4 7 6 14 1 2 4 5 9 0 2 3 1 5 -8 7
16. FC Gomel 12 1 4 7 4 14 1 3 3 2 6 0 1 4 2 8 -10 7

LỊCH THI ĐẤU VĐQG BELARUS

Thứ 6, ngày 11/05
23h30 FC Torpedo Minsk 0 - 2 Slutsksakhar Slutsk
Thứ 7, ngày 12/05
19h30 FK Vigvam Smolevichy 2 - 1 Dnepr Mogilev
21h30 FC Gomel 0 - 0 FC Torpedo Zhodino
23h30 Dinamo Brest 3 - 1 FK Vitebsk
C.Nhật, ngày 13/05
19h00 Shakhter Soligorsk 3 - 0 FK Isloch Minsk
21h15 Neman Grodno 1 - 0 FK Gorodeya
23h30 BATE Borisov 2 - 0 Torpedo-MAZ Minsk
Thứ 2, ngày 14/05
23h30 Luch Minsk 1 - 3 Dinamo Minsk
BÌNH LUẬN: