`

KẾT QUẢ TRẬN ĐẤU ESTUDIANTES DE SAN LUIS vs FLANDRIA

Hạng 2 Argentina, vòng 20

Estudiantes de San Luis

FT

0 - 1

(0-0)

Flandria


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Estudiantes de San Luis: 33%
Hòa: 33%
Flandria: 33%
26/03 CS Estudiantes (SL) 0 - 1 Flandria
19/07 CS Estudiantes (SL) 1 - 1 Flandria
19/12 Flandria 1 - 2 CS Estudiantes (SL)
- PHONG ĐỘ ESTUDIANTES DE SAN LUIS
15/04 Ferro Carril Oeste 1 - 0 CS Estudiantes (SL)
09/04 CS Estudiantes (SL) 0 - 0 Brown de Adrogue
02/04 Guillermo 2 - 0 CS Estudiantes (SL)
26/03 CS Estudiantes (SL) 0 - 1 Flandria
18/03 Agropecuario AAC 1 - 0 CS Estudiantes (SL)
- PHONG ĐỘ FLANDRIA
23/04 Almagro 2 - 1 Flandria
16/04 Flandria 3 - 3 San Martin Tucuman
08/04 Nueva Chicago 2 - 5 Flandria
02/04 Flandria 1 - 1 Ramon Santamarina
26/03 CS Estudiantes (SL) 0 - 1 Flandria
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Almagro 23 11 7 5 31 16 7 3 2 18 8 4 4 3 13 8 15 40
2. San Martin Tucuman 23 9 12 2 29 20 5 6 1 15 9 4 6 1 14 11 9 39
3. Aldosivi Mar del Plata 22 10 8 4 28 21 5 4 2 15 11 5 4 2 13 10 7 38
4. Villa Dalmine 23 10 6 7 24 15 8 2 2 16 4 2 4 5 8 11 9 36
5. CA Brown Adrogue 23 9 7 7 26 20 6 2 3 17 8 3 5 4 9 12 6 34
6. Instituto 23 9 7 7 20 19 6 6 0 12 4 3 1 7 8 15 1 34
7. Gimnasia Jujuy 23 7 12 4 17 10 5 4 3 10 6 2 8 1 7 4 7 33
8. Sarmiento Junin 22 9 6 7 28 25 6 3 2 15 9 3 3 5 13 16 3 33
9. Agropecuario de Carlos Casares 23 9 5 9 29 28 6 2 3 15 10 3 3 6 14 18 1 32
10. Quilmes 24 8 8 8 24 23 4 4 4 11 11 4 4 4 13 12 1 32
11. Atletico Rafaela 22 8 8 6 30 20 3 5 3 14 10 5 3 3 16 10 10 32
12. Deportivo Moron 23 7 11 5 21 22 4 5 2 12 11 3 6 3 9 11 -1 32
13. Juventud U.Gualeguaychu 23 8 6 9 20 28 7 3 2 18 12 1 3 7 2 16 -8 30
14. Deportivo Riestra 22 7 8 7 26 23 4 4 3 14 11 3 4 4 12 12 3 29
15. Club Atletico Guemes 23 7 8 8 19 21 6 2 3 11 7 1 6 5 8 14 -2 29
16. Independiente Rivadavia 22 6 9 7 18 19 3 4 4 8 9 3 5 3 10 10 -1 27
17. Guillermo Brown 23 7 6 10 25 27 6 3 2 20 8 1 3 8 5 19 -2 27
18. Los Andes 23 5 12 6 15 19 3 8 1 9 7 2 4 5 6 12 -4 27
19. Boca Unidos 23 6 7 10 23 30 4 2 5 14 14 2 5 5 9 16 -7 25
20. Ferrol Carril Oeste 21 7 4 10 17 25 6 2 3 13 9 1 2 7 4 16 -8 25
21. Flandria 23 5 9 9 28 34 1 7 3 14 16 4 2 6 14 18 -6 24
22. Estudiantes de San Luis 22 5 9 8 13 17 5 5 1 10 4 0 4 7 3 13 -4 24
23. All Boys 22 6 6 10 19 27 4 3 3 10 6 2 3 7 9 21 -8 24
24. Nueva Chicago 23 4 10 9 19 31 2 6 4 13 19 2 4 5 6 12 -12 22
25. Santa Marina Tandil 22 4 9 9 18 27 4 5 2 11 9 0 4 7 7 18 -9 21

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 ARGENTINA

Thứ 7, ngày 24/03
00h00 Deportivo Riestra 2 - 2 Guillermo Brown
C.Nhật, ngày 25/03
02h00 Villa Dalmine 0 - 1 Independiente Rivadavia
03h05 Los Andes 2 - 0 CA Brown Adrogue
05h05 Sarmiento Junin 1 - 0 Aldosivi Mar del Plata
Thứ 2, ngày 26/03
01h30 Estudiantes de San Luis 0 - 1 Flandria
01h30 Nueva Chicago 1 - 1 Juventud U.Gualeguaychu
03h00 Gimnasia Jujuy 0 - 0 Ferrol Carril Oeste
05h00 San Martin Tucuman 0 - 0 Instituto
05h00 Boca Unidos 1 - 2 Club Atletico Guemes
05h05 Atletico Rafaela 0 - 0 Deportivo Moron
Thứ 3, ngày 27/03
06h30 Santa Marina Tandil 0 - 0 Agropecuario de Carlos Casares
07h05 Quilmes 2 - 3 All Boys
BÌNH LUẬN: