`

KẾT QUẢ TRẬN ĐẤU DEPORTIVO RIESTRA vs LOS ANDES

Hạng 2 Argentina, vòng 9

Deportivo Riestra

FT

0 - 1

(0-0)

Los Andes


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Deportivo Riestra: 0%
Hòa: 0%
Los Andes: 100%
21/11 Deportivo Riestra 0 - 1 Los Andes
- PHONG ĐỘ DEPORTIVO RIESTRA
01/05 All Boys 1 - 2 Deportivo Riestra
24/04 Deportivo Riestra 1 - 0 Aldosivi
16/04 Ind.Rivadavia 0 - 1 Deportivo Riestra
07/04 Deportivo Riestra 1 - 0 Ferro Carril Oeste
01/04 Brown de Adrogue 1 - 1 Deportivo Riestra
- PHONG ĐỘ LOS ANDES
01/05 CA Mitre Salta 2 - 1 Los Andes
22/04 Los Andes 1 - 1 All Boys
15/04 Aldosivi 1 - 1 Los Andes
08/04 Los Andes 0 - 2 Ind.Rivadavia
01/04 Ferro Carril Oeste 4 - 1 Los Andes
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Almagro 24 11 8 5 31 16 7 3 2 18 8 4 5 3 13 8 15 41
2. Aldosivi Mar del Plata 24 11 8 5 30 22 6 4 2 17 11 5 4 3 13 11 8 41
3. San Martin Tucuman 24 9 12 3 29 21 5 6 1 15 9 4 6 2 14 12 8 39
4. CA Brown Adrogue 24 10 7 7 27 20 7 2 3 18 8 3 5 4 9 12 7 37
5. Sarmiento Junin 24 10 7 7 31 27 6 4 2 17 11 4 3 5 14 16 4 37
6. Instituto 24 10 7 7 22 19 6 6 0 12 4 4 1 7 10 15 3 37
7. Atletico Rafaela 24 9 9 6 34 22 4 5 3 16 10 5 4 3 18 12 12 36
8. Villa Dalmine 24 10 6 8 24 17 8 2 2 16 4 2 4 6 8 13 7 36
9. Agropecuario de Carlos Casares 24 10 5 9 30 28 7 2 3 16 10 3 3 6 14 18 2 35
10. Gimnasia Jujuy 24 7 13 4 18 11 5 4 3 10 6 2 9 1 8 5 7 34
11. Deportivo Moron 24 7 12 5 22 23 4 6 2 13 12 3 6 3 9 11 -1 33
12. Quilmes 24 8 8 8 24 23 4 4 4 11 11 4 4 4 13 12 1 32
13. Club Atletico Guemes 24 8 8 8 21 22 7 2 3 13 8 1 6 5 8 14 -1 32
14. Independiente Rivadavia 24 7 10 7 20 19 4 4 4 10 9 3 6 3 10 10 1 31
15. Juventud U.Gualeguaychu 24 8 6 10 20 29 7 3 2 18 12 1 3 8 2 17 -9 30
16. Guillermo Brown 24 7 7 10 25 27 6 4 2 20 8 1 3 8 5 19 -2 28
17. Los Andes 24 5 12 7 16 21 3 8 1 9 7 2 4 6 7 14 -5 27
18. Ferrol Carril Oeste 24 7 5 12 21 31 6 2 4 13 10 1 3 8 8 21 -10 26
19. Deportivo Riestra 24 9 8 7 29 24 5 4 3 15 11 4 4 4 14 13 5 25
20. Estudiantes de San Luis 24 5 10 9 13 19 5 6 1 10 4 0 4 8 3 15 -6 25
21. Boca Unidos 24 6 7 11 23 31 4 2 6 14 15 2 5 5 9 16 -8 25
22. All Boys 24 6 7 11 23 32 4 4 4 14 11 2 3 7 9 21 -9 25
23. Nueva Chicago 24 5 10 9 20 31 2 6 4 13 19 3 4 5 7 12 -11 25
24. Flandria 24 5 9 10 28 36 1 7 4 14 18 4 2 6 14 18 -8 24
25. Santa Marina Tandil 24 5 9 10 20 30 5 5 2 13 10 0 4 8 7 20 -10 24

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 ARGENTINA

C.Nhật, ngày 19/11
03h00 Agropecuario de Carlos Casares 2 - 0 Club Atletico Guemes
03h05 Nueva Chicago 0 - 2 Sarmiento Junin
Thứ 2, ngày 20/11
03h00 Flandria 2 - 0 All Boys
03h00 Almagro 2 - 1 Boca Unidos
03h00 Guillermo Brown 1 - 1 Aldosivi Mar del Plata
03h00 CA Brown Adrogue 0 - 0 Independiente Rivadavia
04h00 San Martin Tucuman 1 - 1 Quilmes
05h00 Estudiantes de San Luis 0 - 0 Gimnasia Jujuy
Thứ 3, ngày 21/11
03h00 Deportivo Riestra 0 - 1 Los Andes
05h00 Instituto 0 - 0 Atletico Rafaela
06h30 Santa Marina Tandil 1 - 0 Villa Dalmine
07h05 Juventud U.Gualeguaychu 1 - 0 Deportivo Moron
BÌNH LUẬN: