`

KẾT QUẢ TRẬN ĐẤU BYTOVIA BYTOW vs ZAGLEBIE SOSNOWIEC

Hạng 2 Ba Lan, vòng 13

Bytovia Bytow

J. Surdykowski (24')
M. Opalacz (13')

FT

2 - 2

(2-2)

Zaglebie Sosnowiec

(45') S. Lewicki
(20') S. Lewicki


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Bytovia Bytow: 20%
Hòa: 40%
Zaglebie Sosnowiec: 40%
14/10 Bytovia 2 - 2 Zaglebie Sosno
06/05 Bytovia 0 - 1 Zaglebie Sosno
08/10 Zaglebie Sosno 3 - 3 Bytovia
07/05 Bytovia 3 - 0 Zaglebie Sosno
10/10 Zaglebie Sosno 2 - 0 Bytovia
- PHONG ĐỘ BYTOVIA BYTOW
14/10 Bytovia 2 - 2 Zaglebie Sosno
07/10 Odra Opole 1 - 0 Bytovia
30/09 Bytovia 1 - 2 Katowice
23/09 Rakow Czestochowa 3 - 1 Bytovia
19/09 Bytovia 0 - 0 Pogon Szczecin
- PHONG ĐỘ ZAGLEBIE SOSNOWIEC
14/10 Bytovia 2 - 2 Zaglebie Sosno
30/09 Stal Mielec 1 - 1 Zaglebie Sosno
23/09 Zaglebie Sosno 0 - 1 Wigry Suwalki
16/09 Zaglebie Sosno 1 - 3 Chojniczanka
13/09 Zaglebie Sosno 3 - 0 Katowice
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Chojniczanka Chojnice 13 8 2 3 23 10 4 2 0 14 3 4 0 3 9 7 13 26
2. Miedz Legnica 13 7 3 3 18 12 3 2 1 9 6 4 1 2 9 6 6 24
3. Odra Opole 13 7 2 4 16 14 6 0 1 11 5 1 2 3 5 9 2 23
4. Chrobry Glogow 12 6 4 2 18 12 3 2 2 12 9 3 2 0 6 3 6 22
5. Rakow Czestochowa 13 5 3 5 20 17 1 3 3 8 10 4 0 2 12 7 3 18
6. Puszcza Niepolomice 13 5 3 5 17 15 4 1 2 12 8 1 2 3 5 7 2 18
7. Podbeskidzie Bielsko-Biala 13 5 3 5 17 18 4 0 2 9 5 1 3 3 8 13 -1 18
8. Stal Mielec 13 5 3 5 16 17 3 2 2 10 9 2 1 3 6 8 -1 18
9. Bytovia Bytow 13 5 2 6 18 16 4 1 2 13 8 1 1 4 5 8 2 17
10. Olimpia Grudziadz 12 5 2 5 8 9 3 1 2 5 3 2 1 3 3 6 -1 17
11. OKS Stomil Olsztyn 12 5 1 6 16 19 5 0 1 12 5 0 1 5 4 14 -3 16
12. Gornik Leczna 13 4 4 5 12 16 3 2 1 9 7 1 2 4 3 9 -4 16
13. GKS Katowice 12 4 3 5 16 18 1 2 3 6 8 3 1 2 10 10 -2 15
14. GKS Tychy 13 4 3 6 15 20 3 2 1 10 8 1 1 5 5 12 -5 15
15. Pogon Siedlce 12 4 3 5 14 19 1 2 2 4 6 3 1 3 10 13 -5 15
16. Wigry Suwalki 13 4 3 6 11 17 2 1 4 5 10 2 2 2 6 7 -6 15
17. Ruch Chorzow 13 4 1 8 16 18 3 1 2 8 6 1 0 6 8 12 -2 13
18. Zaglebie Sosnowiec 12 3 3 6 13 17 3 0 3 6 5 0 3 3 7 12 -4 12

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 BA LAN

Thứ 6, ngày 13/10
22h59 Ruch Chorzow 1 - 0 Rakow Czestochowa
Thứ 7, ngày 14/10
01h45 Stal Mielec 1 - 2 Chojniczanka Chojnice
18h00 Gornik Leczna 1 - 1 Pogon Siedlce
22h00 Chrobry Glogow 3 - 3 Wigry Suwalki
22h00 GKS Tychy 1 - 1 Puszcza Niepolomice
22h15 OKS Stomil Olsztyn 2 - 0 Odra Opole
22h45 Podbeskidzie Bielsko-Biala 1 - 2 GKS Katowice
22h59 Bytovia Bytow 2 - 2 Zaglebie Sosnowiec
22h59 Olimpia Grudziadz 0 - 1 Miedz Legnica
BÌNH LUẬN: