`

KẾT QUẢ TRẬN ĐẤU BEROE STARA ZAGORA vs LOKOMOTIV PLOVDIV

VĐQG Bulgary, vòng 12

Beroe Stara Zagora

Pedro Eugenio (38')

FT

1 - 2

(1-1)

Lokomotiv Plovdiv

(71') D. Martinovic
(22') D. Bakalov


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Beroe Stara Zagora: 40%
Hòa: 40%
Lokomotiv Plovdiv: 20%
14/10 Beroe 1 - 2 Lok. Plovdiv
01/04 Beroe 3 - 2 Lok. Plovdiv
02/11 Lok. Plovdiv 1 - 1 Beroe
17/04 Beroe 5 - 2 Lok. Plovdiv
13/12 Lok. Plovdiv 1 - 1 Beroe
- PHONG ĐỘ BEROE STARA ZAGORA
10/12 Cska Sofia 6 - 0 Beroe
03/12 Beroe 5 - 1 Septemvri Sofia
28/11 Botev Plovdiv 1 - 1 Beroe
25/11 Beroe 2 - 0 Slavia Sofia
18/11 Pirin Blagoevgrad 0 - 1 Beroe
- PHONG ĐỘ LOKOMOTIV PLOVDIV
10/12 Dunav Ruse 2 - 2 Lok. Plovdiv
05/12 Lok. Plovdiv 1 - 1 Vereya
30/11 Vitosha Bistritsa 1 - 1 Lok. Plovdiv
26/11 Lok. Plovdiv 0 - 1 Cska Sofia
18/11 Lok. Plovdiv 0 - 3 Ludogorets
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Ludogorets Razgrad 20 15 3 2 45 10 7 2 1 20 5 8 1 1 25 5 35 48
2. CSKA Sofia 20 14 5 1 47 12 7 2 1 26 4 7 3 0 21 8 35 47
3. Levski Sofia 20 11 6 3 28 9 8 2 0 18 2 3 4 3 10 7 19 39
4. Beroe Stara Zagora 20 9 7 4 25 21 3 5 2 13 9 6 2 2 12 12 4 34
5. Botev Plovdiv 20 8 8 4 33 23 5 2 3 19 12 3 6 1 14 11 10 32
6. Vereya 20 9 4 7 21 21 5 2 3 11 10 4 2 4 10 11 0 31
7. Cherno More Varna 20 7 4 9 19 20 2 3 5 5 10 5 1 4 14 10 -1 25
8. Slavia Sofia 20 6 6 8 27 29 4 2 4 19 16 2 4 4 8 13 -2 24
9. Lokomotiv Plovdiv 20 6 5 9 18 31 4 2 4 10 12 2 3 5 8 19 -13 23
10. Septemvri Simitli 20 7 2 11 16 33 3 2 5 7 13 4 0 6 9 20 -17 23
11. Pirin Blagoevgrad 20 4 7 9 16 22 2 2 6 11 14 2 5 3 5 8 -6 19
12. Etar 20 4 6 10 17 30 3 2 5 11 13 1 4 5 6 17 -13 18
13. FC Dunav Ruse 20 3 6 11 13 30 1 5 4 6 14 2 1 7 7 16 -17 15
14. Vitosha Bistritsa 20 0 5 15 10 44 0 4 6 7 18 0 1 9 3 26 -34 5

LỊCH THI ĐẤU VĐQG BULGARY

Thứ 7, ngày 14/10
00h00 Beroe Stara Zagora 1 - 2 Lokomotiv Plovdiv
19h30 Slavia Sofia 3 - 0 FC Dunav Ruse
C.Nhật, ngày 15/10
00h00 Cherno More Varna 0 - 1 Ludogorets Razgrad
21h30 Etar 0 - 1 Levski Sofia
Thứ 2, ngày 16/10
00h00 CSKA Sofia 0 - 0 Pirin Blagoevgrad
21h30 Septemvri Simitli 1 - 0 Vitosha Bistritsa
Thứ 3, ngày 17/10
00h00 Botev Plovdiv 1 - 0 Vereya
BÌNH LUẬN: