`

KẾT QUẢ TRẬN ĐẤU AGROPECUARIO DE CARLOS CASARES vs CLUB ATLETICO GUEMES

Hạng 2 Argentina, vòng 9

Agropecuario de Carlos Casares

FT

2 - 0

(0-0)

Club Atletico Guemes


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Agropecuario de Carlos Casares: 100%
Hòa: 0%
Club Atletico Guemes: 0%
19/11 Agropecuario AAC 2 - 0 CA Mitre Salta
- PHONG ĐỘ AGROPECUARIO DE CARLOS CASARES
18/02 Agropecuario AAC 2 - 1 Villa Dalmine
11/02 Sarmiento Junin 2 - 1 Agropecuario AAC
06/02 Agropecuario AAC 1 - 1 Quilmes
11/12 Boca Unidos 1 - 4 Agropecuario AAC
04/12 Agropecuario AAC 1 - 3 Atletico Rafaela
- PHONG ĐỘ CLUB ATLETICO GUEMES
20/02 Aldosivi 1 - 0 CA Mitre Salta
10/02 CA Mitre Salta 3 - 1 Ind.Rivadavia
03/02 Ferro Carril Oeste 0 - 0 CA Mitre Salta
11/12 CA Mitre Salta 1 - 0 Brown de Adrogue
04/12 Guillermo 3 - 1 CA Mitre Salta
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Atletico Rafaela 16 8 5 3 27 12 3 3 2 13 7 5 2 1 14 5 15 29
2. Aldosivi Mar del Plata 15 7 6 2 20 13 4 2 1 10 5 3 4 1 10 8 7 27
3. Agropecuario de Carlos Casares 14 8 1 5 23 17 5 1 1 12 5 3 0 4 11 12 6 25
4. Villa Dalmine 15 7 4 4 17 10 6 1 1 12 3 1 3 3 5 7 7 25
5. Almagro 16 6 5 5 18 12 4 2 2 11 6 2 3 3 7 6 6 23
6. Sarmiento Junin 15 6 5 4 21 18 4 3 1 11 6 2 2 3 10 12 3 23
7. Juventud U.Gualeguaychu 16 6 5 5 12 15 5 3 0 11 4 1 2 5 1 11 -3 23
8. Deportivo Moron 16 5 8 3 16 15 3 3 2 9 9 2 5 1 7 6 1 23
9. CA Brown Adrogue 14 6 4 4 18 11 4 1 2 11 4 2 3 2 7 7 7 22
10. San Martin Tucuman 15 4 9 2 12 12 2 5 1 6 6 2 4 1 6 6 0 21
11. Gimnasia Jujuy 14 4 8 2 10 6 3 2 2 6 4 1 6 0 4 2 4 20
12. Club Atletico Guemes 15 5 5 5 12 13 5 1 1 8 3 0 4 4 4 10 -1 20
13. Estudiantes de San Luis 15 4 8 3 12 10 4 4 0 9 3 0 4 3 3 7 2 20
14. Instituto 15 5 4 6 9 13 4 4 0 8 3 1 0 6 1 10 -4 19
15. Los Andes 15 4 7 4 9 10 2 6 0 6 4 2 1 4 3 6 -1 19
16. Deportivo Riestra 14 5 4 5 16 13 3 2 2 9 6 2 2 3 7 7 3 19
17. Nueva Chicago 15 3 9 3 11 13 2 5 1 8 7 1 4 2 3 6 -2 18
18. Quilmes 15 4 6 5 10 14 2 3 2 3 5 2 3 3 7 9 -4 18
19. Guillermo Brown 15 5 2 8 17 18 4 1 2 15 7 1 1 6 2 11 -1 17
20. Santa Marina Tandil 14 3 6 5 14 17 3 3 1 8 6 0 3 4 6 11 -3 15
21. Independiente Rivadavia 15 2 8 5 11 15 2 3 2 5 5 0 5 3 6 10 -4 14
22. All Boys 13 4 2 7 11 17 4 1 1 9 2 0 1 6 2 15 -6 14
23. Boca Unidos 15 3 4 8 12 23 2 2 3 8 10 1 2 5 4 13 -11 13
24. Flandria 15 3 4 8 16 25 1 3 3 9 11 2 1 5 7 14 -9 13
25. Ferrol Carril Oeste 13 2 3 8 6 18 2 2 3 5 7 0 1 5 1 11 -12 9

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 ARGENTINA

C.Nhật, ngày 19/11
03h00 Agropecuario de Carlos Casares 2 - 0 Club Atletico Guemes
03h05 Nueva Chicago 0 - 2 Sarmiento Junin
Thứ 2, ngày 20/11
03h00 Flandria 2 - 0 All Boys
03h00 Almagro 2 - 1 Boca Unidos
03h00 Guillermo Brown 1 - 1 Aldosivi Mar del Plata
03h00 CA Brown Adrogue 0 - 0 Independiente Rivadavia
04h00 San Martin Tucuman 1 - 1 Quilmes
05h00 Estudiantes de San Luis 0 - 0 Gimnasia Jujuy
Thứ 3, ngày 21/11
03h00 Deportivo Riestra 0 - 1 Los Andes
05h00 Instituto 0 - 0 Atletico Rafaela
06h30 Santa Marina Tandil 1 - 0 Villa Dalmine
07h05 Juventud U.Gualeguaychu 1 - 0 Deportivo Moron
BÌNH LUẬN: